[Help] về lỗi sửa của 1k
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 1 của 1
    Thành Viên
    Thanks
    14

[Help] về lỗi sửa của 1k

Em đang dùng bản 1k của anh global1 tình hình là em muốn sửa lại cái Thương Thành và cái notice trong game nhưng khi em sửa rồi vào lại game thì vẫn thấy nó hiện cái cũ không có cái mình đã sửa mặc dù đã xóa cái cũ đi rồi. em cũng đã thử Stop -0.PnCp và chạy lại nhưng vẫn ko thấy có gì thay đổi cả .đẵ biệt là em cũng đã thử xóa file market.swf của trumnhaymua thay vào đó bản market.swf của Mr.Phát thì khi vào game vẫn thấy thương thành bản Full cuar trumnhaymua. các bác giúp em cách nào khắc phục cái lỗi đó không. em cũng đã thử reset lại máy và xóa dữ liêu cache trên Web rồi nhưng vẫn không có gì thay đổi ai giúp em cách khắc phục
    À em còn một lỗi nhỏ là sao lever ở đây max la 150 nhưng em train đến 110 lại không lên được nữa ai chỉ em cách sửa cái Max lever này với.Đừng có bảo em la vào Phpmyadmin sửa nó thành 111 la được nhá.em muốn nó tự nâng được lên 111 cơ chứ không phải chỉnh
    ai biết giúp em 2 vấn đề trên nha
    Lần sửa cuối bởi luumin, ngày 30-03-12 lúc 08:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!