Lỗi nhân vật SFC 10.07.65 !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    35

Lỗi nhân vật SFC 10.07.65 !!!

Hiện mình đang bi 1 lõi mà nhân vật có thể tự dupe dc đồ có bạn nào biết chỉ mnihf với.
    cách dupe thì mnihf chưa biết nhưng sẽ dupe dc trong trường hợp sau:
    - chay mu như bình thường, đăng nhập.
    -đến mục chọn nhân vật sẽ có 5 nhân vật hiện ra nhưng sẽ có 1 nhân vật khi chọn xong ấn enter ko thể vào dc game mà nó sẽ đứng im ở màn hình loading (lúc chọn hiện lên cái màn hình có bản đồ mu thì đứng im luôn và ko chạy dc) nhưng sẽ chỉ có 1 sv bị còn các sv khác thì ko sao hết.

-lấy nhân vật bị lỗi ko vào dc sv đó sang sv khác. cất đồ vào hòm hoặc trade hoặc làm bất cứ cái gì cũng dc miễn sao là làm cho đồ ko còn ở trên ng nữa.
    -thoát game đăng nhập lại vào sv bị lỗi lúc trước nhiều lần. mỗi khi bị đứng hình là ấn alt + F4 thoát game luôn.
    -cứ làm như vậy nhiêu lần ở sv bị lỗi thì thoát ra vào lại các sv kahcs mà nhân vật đó có thể vào dc. là món đồ mà lúc này nhân vật lỗi bỏ ra sẽ tự động hiên lại y nguyên như lúc nhân vật này chưa tháo đồ (nếu hồm đồ nhân vật này có vứt cái gì đi thì lúc vào dc những mnos vứt đi đó cũng sẽ còn nguyên) và nhân vật sẽ bị chuyển đến 1 map bất kỳ nào mà trước khi bị lag sv nhân vật này đã thoát ra.
    ví dụ lúc trước khi mình bị lag mình đứng ở aida đến khi lag mình qua sv khác bỏ hết đồ đi. thì khi dupe dc mình sẽ hiện lại về aida noi mình đã out game.

anh em nào biết lỗi này do nguyên nhân gì thì làm ơn chỉ giúp mình với.mình nghĩ có cách làm cho nhân vật bị lag. vì ng dupe đồ sau khi bị mình block đã chuyển qua acc khác và cũng làm dc => cái này ko phải vo tình mà làm dc mà là có cách làm cho lag nhân vật hoặc map
    Khách viếng thăm hãy cùng kubill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Ðề: Lỗi nhân vật SFC 10.07.65 !!!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Mua Vcoin Và Gate
    Thanks
    10

bạn để lại yahoo mình sẽ fix giùm lỗi này cho bạn nhé upppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng mua_vcoin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

mình ít onlnie lắm hay bạn cho mình YH mình chủ động buzz bạn cho dễ dc ko.
    mà bạn thường onlnie vào mấy giờ thế

Thành Viên
    Thanks
    35

a thấy cái chữ ký cảu bạn rồi
    bạn thường onlnie mấy giờ thế để mình còn pm

Thành Viên
    Thanks
    35

mình đã tìm dc nguyên nhân là do nhân vật đó bị kẹt lại trong sv mà nó ko vào dc. ngoài ra là thời gian chạy các event giữa các sv cũng ko đôgnf bộ. mọi ng ai biét cách khắc phục thì chỉ mình với

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kubill vì bài viết này !

DieuNinh (16-08-11)

godhoang
    Guest

Chỉnh time event vào eventmanagerment.ini mà chỉnh
    Lỗi như bạn hình như lag item ảo thôi
    Thử tắt hết vô lại xem ? Nếu không dùng Dupe Finder wét hết tụi cố tình làm như vậy là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến godhoang vì bài viết này !

kubill (16-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh time event vào eventmanagerment.ini mà chỉnh
    Lỗi như bạn hình như lag item ảo thôi
    Thử tắt hết vô lại xem ? Nếu không dùng Dupe Finder wét hết tụi cố tình làm như vậy là xong
    time trong eventmanager thi mnih de giông nhau het vì copy sang nhau mà bạn.
    còn cái lõi của mnihf k ohpair lỗi đồ ảo. mà hôm nay khi 1 character vào sv 2 sau đó out ra thì nhân vật đó bị kẹt lại sv 2 đó. k otheer đang nhập vào lại dc, trong khi 4 nhân vật còn lại trong acc thì vào bình thường.sv2.vậy là mnihf mới vào kiểm tả thì thấy nhân vật đó bị kẹt lại trong sv. mnihf mới dùng acc bị kẹt nhân vật đó vào sv 3 thì lại vào dc. sau đó log thêm 1 acc vào sv thì thấy sv 3 cũng có 1 nhân vật y như sv 2 luon. nên khi mnihf tháo hết đồ nhân vật sv 3 cất vào hòm đò thì 1 lúc sau vào lại thấy nhân vật đó đứng ở chỗ bị ket bên sv 2 trong khi sv 2 nó vẫn kẹt và đồ đạc trên ng nguyen xi như bên sv 2 đang mặc. còn trong thùng đồ thì vẫn có 1 bộ do mnihf bỏ vào. vậy alf dupe dc thành 2 ban à

Thành Viên
    Thanks
    0

Pro nào chỉ giúp em cách chỉnh tỷ lệ rơi đồ EXL 4% 5% 10%...server SFC.
    Xin chân thành cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoctak546 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Tag của Chủ đề này