[MU] Lỗi query bạn nào giúp mình với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    8

Lỗi query bạn nào giúp mình với

mình cài dweb share trên forum nhưng lúc đăng ký vs đăng nhập thì báo này. ai giúp mình với.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng exegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    170

Ðề: Lỗi query bạn nào giúp mình với

Chạy hết Query trong thư muc web đó
    Khách viếng thăm hãy cùng 8gamevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi 8gamevn [Only registered and activated users can see links. ]
    1 097 665 205/5933 anh teamw việt hóa giúp em với ạ. tối hôm qua nhờ a fix cái danh hiệu mà yahoo em ko vào đc nên ko pm a được ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi 8gamevn [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy hết query vẫn bị a ơi. giúp em với ạ

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Đối với SQL 2000 thì chạy từng query cho chính xác, đối với SQL 2008 thì chạy mỗi lần 10 query, chứ đừng thả một cục query vào rồi chạy sau đó báo là đã chạy rồi
    Điểm tôi thích nhất ở NBB là lỗi gì cũng show query ra để dễ kiểm tra và khắc phục, còn ông ForestWeb thì cứ tẩm ngầm tầm ngầm đến phát điên
    Đợi cái ngày học được xong code php để viết lại bộ web lấy FW và NBB làm mẫu để kết hợp thì trả còn gì tuyệt vời bằng bởi mỗi bộ web có những ưu điểm nhất định.
    Lần sửa cuối bởi heroviet2301, ngày 30-06-16 lúc 04:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đối với SQL 2000 thì chạy từng query cho chính xác, đối với SQL 2008 thì chạy mỗi lần 10 query, chứ đừng thả một cục query vào rồi chạy sau đó báo là đã chạy rồi
    Điểm tôi thích nhất ở NBB là lỗi gì cũng show query ra để dễ kiểm tra và khắc phục, còn ông ForestWeb thì cứ tẩm ngầm tầm ngầm đến phát điên
    Đợi cái ngày học được xong code php để viết lại bộ web lấy FW và NBB làm mẫu để kết hợp thì trả còn gì tuyệt vời bằng bởi mỗi bộ web có những ưu điểm nhất định.
    mình đã chạy kỹ từng cái và chạy nhiều lần mà sao vẫn bị. bạn giúp mình với

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi exegame [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã chạy kỹ từng cái và chạy nhiều lần mà sao vẫn bị. bạn giúp mình với
    Làm từng bước như sau:
    Nếu là Server mới thì tải DB của NBB về rồi add vô sau đó chạy thêm query ở thư mục Dweb

Link tải ở dưới cùng tại đây: [Only registered and activated users can see links. ]

Đơn giản là tôi làm như trên và không gặp lỗi gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm từng bước như sau:
    Nếu là Server mới thì tải DB của NBB về rồi add vô sau đó chạy thêm query ở thư mục Dweb

Link tải ở dưới cùng tại đây: [Only registered and activated users can see links. ]

Đơn giản là tôi làm như trên và không gặp lỗi gì.
    Mình cũng biết là như vậy. nhưng hôm quên ghosHosst của nebbanbe bị sao không download về đc bạn ơi. bạn cho mình xin link khác đc ko

Các Chủ đề tương tự

1. HELP Xin Query NBB web 3.0
    Bởi 896588 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-12-14, 04:21 PM
  2. [MU] [Xin] Query tạo chỉ thêm tiền cho nhân vật mới tạo lần đầu mỗi acc MU ss6.2
    Bởi llllllllill trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-06-12, 02:28 PM
  3. [MU] Cho e hỏi 1 tí về Query của MU !!!
    Bởi pelinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-05-12, 12:18 AM
  4. [MU] Xin Query Giảm Log DB
    Bởi Mr.LeViAi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-05-12, 01:49 AM
  5. [MU] Lỗi WEB NBB RS VIP Lỗi QUERY
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-05-12, 01:37 PM