[JX] Giúp chỉnh lại hình ảnh hiện thị đồ hoàng kim
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    4

Giúp chỉnh lại hình ảnh hiện thị đồ hoàng kim

Mình thấy có 1 vài ver đồ hoàng kim khi mặc vô đúng , còn 1 vài bản mặc vào sai , ví dụ như cái mũ Đồng Cừu cái bang đội vô thành đầu trọc , nhưng vài bản đội vào thành mũ đúng của cái bang ! Vậy bạn nào có thể chỉ giúp mình cách chỉnh lại hình ảnh trong game , hoặc cách nào copy file hiện thị từ server đúng sang server khác sai đc ko ạ ! Xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Ðề: Giúp chỉnh lại hình ảnh hiện thị đồ hoàng kim

Trích dẫn Gửi bởi vikingnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy có 1 vài ver đồ hoàng kim khi mặc vô đúng , còn 1 vài bản mặc vào sai , ví dụ như cái mũ Đồng Cừu cái bang đội vô thành đầu trọc , nhưng vài bản đội vào thành mũ đúng của cái bang ! Vậy bạn nào có thể chỉ giúp mình cách chỉnh lại hình ảnh trong game , hoặc cách nào copy file hiện thị từ server đúng sang server khác sai đc ko ạ ! Xin cảm ơn
    cần gì pa...chạy tới thần bí thương nhân ..lên chân núi trường bạch..thay đổi dung mạo áo quần thôi..mất công chỉnh sửa gì cho mệt
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhhello9091 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Giúp chỉnh lại hình ảnh hiện thị đồ hoàng kim

Nếu vậy thì cần gì lên đây hỏi làm gì , cái mình cần là 1 bản tương đối chuẩn chuẩn tí , chơi off mà , thích cái gì đó theo ý mình thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!