[JX] Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    114

Icon3 Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!

Các bác ơi. Sv mình đang onl bình thừờng thì bị ngắt kết nối đồng bộ và thoát ra đăng nhập lại thì bị kẹt acc các bác ạ. Có thể bị tấn công gì nhưng mình không biết phải nhận biết như thế nào và ngăn chặn ra sao. Trong đây ai rõ vấn đề này làm ơn giúp mình với. Chỉ định mở online cho anh em nhận đồ pk cho vui thôi mà lại dính đạn rồi @@ !!!

Chú ý post bài đúng nơi quy định
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Ðề: Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!

lỗi này giống lỗi hồi đầu rollback. cài lại mysql hoặc cài lại cả cái hệ điều hành centos đi là hết
    Keep Moving Forward

Thành Viên
    Thanks
    114

Có khả năng là bị phá không thế bác ơi.

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon3 Ðề: Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!

Tình hình là em vừa bị thêm một lần nữa. rất có khả năng là bị phá các bác ạ. Ai trong đây biết cách gì giúp đỡ em với. Lúc bị thì có bị lỗi nay các bác ạ.

[Only registered and activated users can see links. ]

Bên tab (3) mở S1 thì nó không chạy nữa .
    Help me plss !!!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi ngocht [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là em vừa bị thêm một lần nữa. rất có khả năng là bị phá các bác ạ. Ai trong đây biết cách gì giúp đỡ em với. Lúc bị thì có bị lỗi nay các bác ạ.

Bên tab (3) mở S1 thì nó không chạy nữa .
    Help me plss !!!
    Dịch ra như sau : Không thể load với port 5668
    P/s: chưa mở port 5668 trên centos thì có trời mới chạy dc

Cái này mà cũng kêu là phá. chưa mở port lấy gì mà chạy !!
    Mà hình như đây là server đã thuê proxy
    Thuê proxy mà kêu chỉ nhận đồ pk vui chơi thôi hả
    coi bộ cũng chịu đầu tư cho người ta nhận đồ pk dữ ghê
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

ngocht (10-11-15)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Dịch ra như sau : Không thể load với port 5668
    P/s: chưa mở port 5668 trên centos thì có trời mới chạy dc

Cái này mà cũng kêu là phá. chưa mở port lấy gì mà chạy !!
    Mà hình như đây là server đã thuê proxy
    Thuê proxy mà kêu chỉ nhận đồ pk vui chơi thôi hả
    coi bộ cũng chịu đầu tư cho người ta nhận đồ pk dữ ghê
    s3relay vẫn đang chạy thì ko mở đc nữa chứ sao @@
    Keep Moving Forward

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhaodzo vì bài viết này !

ngocht (10-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon10 Ðề: Nhờ giúp đỡ bị ngắt kết nối server !!!

Bởi vì cái này nó không bị theo chu kì mà lúc thì mới khởi động lại xong đã bị. Lúc thì chạy tẹt ga đang đi tống kim thì bị nên em mới nghĩ là bị phá các bác ạ. Mà với một sv jx online thì có cách nào để có thể làm cả server bị ngắt kết nối không vậy mấy bác. Ngắt kết nối xong vào lại là bị kẹt acc luôn. phải khởi động lại server thì mới vào lại được . Em mở sv này lúc đầu cũng có ý muốn sẽ để anh em cày cấp đua top các kiểu. Nhưng mà cảm thấy chưa ổn định nên không đảm bảo là anh em có thể chơi một cách vui vẻ và thoải mái được. Mà như thế thì đến khi anh em nạp tiền vào rồi lại chơi không ổn định em thấy có lỗi lắm. Nên nếu sv vẫn chưa ổn định thì em cứ mở cho anh em pk tẹt ga thôi. Kinh phí thì cứ duy trì được vài tháng mình mở vừa chơi giải trí mà vừa làm lấy kinh nghiệm .
    Và rất mong được các bác trong đây giúp đỡ. Bác nào đang làm online thì mong đừng phá em nhé. Em không làm điều gì ảnh hưởng đến các bác đâu ạ .
    Tiện đây cho em hỏi. Ví dụ như em muốn chỉnh cho có thể ném đồ HKMP và các vật phẩm giá trị ra thì chỉnh ở đâu ạ . Và ném ra xong muốn chỉnh cho nó nhanh mất thì chỉnh ở đâu. (Nếu chỉnh cột life time ở objdata thì chỉnh ở dòng nào thế các bác, em chỉnh ở dòng đao, kiếm, côn, bổng, giày nam, giày nữ, v.v.. mà có vẻ là không được ). Các bác ở đây biết thì chỉ em với nha. Em rất biết ơn ạ !!!

P/s: Em xin lỗi bác mod ạ. Lần sau em post bài sẽ chú ý hơn. Rất cám ơn vì không cho em ăn gạch !!!
    Lần sửa cuối bởi ngocht, ngày 10-11-15 lúc 02:09 AM.

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngocht vì bài viết này !

bthhhz (10-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    27

Logs.

Cái này dc tạo ra nhầm mục đích gì ai cũng biết.
    Khai thác đi má!
    Khách viếng thăm hãy cùng janethorne83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến janethorne83 vì bài viết này !

ngocht (10-11-15)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi ngocht [Only registered and activated users can see links. ]
    Bởi vì cái này nó không bị theo chu kì mà lúc thì mới khởi động lại xong đã bị. Lúc thì chạy tẹt ga đang đi tống kim thì bị nên em mới nghĩ là bị phá các bác ạ. Mà với một sv jx online thì có cách nào để có thể làm cả server bị ngắt kết nối không vậy mấy bác. Ngắt kết nối xong vào lại là bị kẹt acc luôn. phải khởi động lại server thì mới vào lại được . Em mở sv này lúc đầu cũng có ý muốn sẽ để anh em cày cấp đua top các kiểu. Nhưng mà cảm thấy chưa ổn định nên không đảm bảo là anh em có thể chơi một cách vui vẻ và thoải mái được. Mà như thế thì đến khi anh em nạp tiền vào rồi lại chơi không ổn định em thấy có lỗi lắm. Nên nếu sv vẫn chưa ổn định thì em cứ mở cho anh em pk tẹt ga thôi. Kinh phí thì cứ duy trì được vài tháng mình mở vừa chơi giải trí mà vừa làm lấy kinh nghiệm .
    Và rất mong được các bác trong đây giúp đỡ. Bác nào đang làm online thì mong đừng phá em nhé. Em không làm điều gì ảnh hưởng đến các bác đâu ạ .
    Tiện đây cho em hỏi. Ví dụ như em muốn chỉnh cho có thể ném đồ HKMP và các vật phẩm giá trị ra thì chỉnh ở đâu ạ . Và ném ra xong muốn chỉnh cho nó nhanh mất thì chỉnh ở đâu. (Nếu chỉnh cột life time ở objdata thì chỉnh ở dòng nào thế các bác, em chỉnh ở dòng đao, kiếm, côn, bổng, giày nam, giày nữ, v.v.. mà có vẻ là không được ). Các bác ở đây biết thì chỉ em với nha. Em rất biết ơn ạ !!!

P/s: Em xin lỗi bác mod ạ. Lần sau em post bài sẽ chú ý hơn. Rất cám ơn vì không cho em ăn gạch !!!
    thử làm như này xem sv bị ko nhé? lấy full máu vào 2 rương f4 + rương chứa đồ rồi out nhân vật ra. nếu sv bị thì cài lại Mysql là hết
    Keep Moving Forward

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhaodzo vì bài viết này !

ngocht (10-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    50

cùng câu hỏi với bác này làm sao để fix lỗi không cho đồ hoàng kim + một số thứ như KNB + thủy tinh + thbt khong cho quăng ra từ rương chứa đồ vậy các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :June/14/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-06-15, 01:22 PM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :June/09/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 09-06-15, 02:02 PM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM