[TLBB] Update cho bản tlbb 3.0 SóiKool
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    0

Update cho bản tlbb 3.0 SóiKool

mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    hiện tại mình đã có bản tlbb 3.0 của Sói, chạy bằng VMW, mình muốn up lên bản tlbb 3.50 thì làm thế nào?
    các bài hướng dẫn cài bản 3.50 đều khá dài dòng, khó hiểu với 1 tay nghiệp dư như mình, và lại chẳng có video hướng dẫn

mong các bạn giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0xkisoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: Update cho bản tlbb 3.0 SóiKool

Trích dẫn Gửi bởi nh0xkisoc [Only registered and activated users can see links. ]
    mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    hiện tại mình đã có bản tlbb 3.0 của Sói, chạy bằng VMW, mình muốn up lên bản tlbb 3.50 thì làm thế nào?
    các bài hướng dẫn cài bản 3.50 đều khá dài dòng, khó hiểu với 1 tay nghiệp dư như mình, và lại chẳng có video hướng dẫn

mong các bạn giúp đỡ.
    cần nhiều file lắm , với lại bạn định nghĩa thế nào là 3.5 (còn tùy từng kiểu định nghĩa),
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Nó liên quan đến cấu hình nữa. Ví dụ các hệ thống hàm bên sv đc build từ cái file Server đó nên bạn tự hiểu cần gì nhé. Ngoài ra trong quá trình này còn vài lỗi nhỏ phát sinh, hãy xem thông báo ở sv và đồng bộ nốt, giải pháp là copy + paste + modify nếu có
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó liên quan đến cấu hình nữa. Ví dụ các hệ thống hàm bên sv đc build từ cái file Server đó nên bạn tự hiểu cần gì nhé. Ngoài ra trong quá trình này còn vài lỗi nhỏ phát sinh, hãy xem thông báo ở sv và đồng bộ nốt, giải pháp là copy + paste + modify nếu có
    về cái này em chịu thua thôi. em chỉ mún cài bản 3.50 vào vmw chơi ofline trên máy thui chứ k làm sv

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Thì mình nói là đồng bộ chứ có đụng gì đến online hay offline đâu. Muốn update thì cái file chính là file Server còn nó đi kèm nữa thì phải xem sv nó báo lỗi đâu thì copy tiếp.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì mình nói là đồng bộ chứ có đụng gì đến online hay offline đâu. Muốn update thì cái file chính là file Server còn nó đi kèm nữa thì phải xem sv nó báo lỗi đâu thì copy tiếp.
    hay a làm 1 bản chạy trên vmw đi a. e thích thể loại cầy cuốc hơn, chứ bản 3.0 trước của a có nhiều cái bug lên như thần khí 102, e thích săn rồi lên sao hoặc long văn đi q rồi lên, bản gốc việt hóa thì hay quá

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Tool GM TLBB (update 2.9)
    Bởi 1st.TheKing trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 16-12-14, 11:35 AM
  2. [TLBB] Cần xin sever tlbb offline đã update có pháp bảo vs ám khí
    Bởi pck1992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-05-12, 01:30 PM
  3. xin cái ShopTable.txt tlbb offline đã update ám khí + pháp bảo...
    Bởi vippro0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-07-11, 08:21 PM
  4. winscp giúp em cái hướng dẫn update TLBB bằng winscp
    Bởi 171890 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-04-11, 09:02 PM
  5. Auto Update cho TLBB
    Bởi red.ljon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-04-11, 05:09 PM