[MU] Nhờ pro chỉ về web cho mu ex702
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Nhờ pro chỉ về web cho mu ex702

Gửi ace,
    mình đang chuẩn bị open mu ex702 nhưng giờ phần web còn đang chưa xong, hầu hết các web hiện tại không hỗ trợ phiên bản này nên toàn bị lỗi database.
    Mình đăng bài để hỏi xem có ai biết web nào tích hợp được phiên bản này thì chỉ giúp mình với, cái nbb không hỗ trợ rồi.
    Mong được giúp đỡ, cảm ơn nhìu.!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng leijinvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Ðề: Nhờ pro chỉ về web cho mu ex702

Trích dẫn Gửi bởi leijinvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Gửi ace,
    mình đang chuẩn bị open mu ex702 nhưng giờ phần web còn đang chưa xong, hầu hết các web hiện tại không hỗ trợ phiên bản này nên toàn bị lỗi database.
    Mình đăng bài để hỏi xem có ai biết web nào tích hợp được phiên bản này thì chỉ giúp mình với, cái nbb không hỗ trợ rồi.
    Mong được giúp đỡ, cảm ơn nhìu.!!!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Nếu là của IGCN thì pải nhờ chính người coder website fix . Nếu là zteam thì có thể dùng bất cứ loại nào , chạy query là có thể dùng được các chức năng cơ bản . Còn nâng cao vẫn pải nhờ coder website sửa lại vì các table của database zteam khác một chút với SCF
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Ðề: Nhờ pro chỉ về web cho mu ex702

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu là của IGCN thì pải nhờ chính người coder website fix . Nếu là zteam thì có thể dùng bất cứ loại nào , chạy query là có thể dùng được các chức năng cơ bản . Còn nâng cao vẫn pải nhờ coder website sửa lại vì các table của database zteam khác một chút với SCF
    cảm ơn bạn đã góp ý nha, mình nghiên cứu xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng leijinvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Cứ trộn DB của Server MU và của Web bạn dùng thành 1 cái dùng đc cho cả 2 là được. Bọn nó không hỗ trợ cho 1 cá nhân đâu, có thì cũng chết tiền.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackdovevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Ex702... No Bug...
    Bởi Lord.Game trong diễn đàn Development
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-08-14, 05:42 PM
  2. [MU] Xin giúp đỡ về vấn đề thêm map mu ex702
    Bởi leijinvt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-05-14, 08:04 PM
  3. [MU] xin skin ex702 hoặc ex701 hoặc ex700
    Bởi divine9966 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3