[MU] Cách tạo vạch sub ảo SCF 11.00
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên takdcvne's Avatar
    Thanks
    108

Cách tạo vạch sub ảo SCF 11.00

Mình đang dùng SCF 11.00 của phoxuaxua, giờ mình muốn làm cho cái sub ảo gần đầy vạch như thế nào các bạn nhỉ, ví dụ Full server chỉ còn 1 vạch trống thôi ý.
    không nói đến sét số người trong commonserver.cfg nhá, vì cái đó phải log game mới cho full dc . Và có thể tạo bót nhân vật ảo được không nhỉ, ví dụ cho nó chạy lung tung trong lorencia, đánh vài con quái rồi move map chạy tùm lum ý.
    Khách viếng thăm hãy cùng takdcvne xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Cách tạo vạch sub ảo SCF 11.00

Trích dẫn Gửi bởi takdcvne [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang dùng SCF 11.00 của phoxuaxua, giờ mình muốn làm cho cái sub ảo gần đầy vạch như thế nào các bạn nhỉ, ví dụ Full server chỉ còn 1 vạch trống thôi ý.
    không nói đến sét số người trong commonserver.cfg nhá, vì cái đó phải log game mới cho full dc . Và có thể tạo bót nhân vật ảo được không nhỉ, ví dụ cho nó chạy lung tung trong lorencia, đánh vài con quái rồi move map chạy tùm lum ý.
    Thì là botpet đệ tử đó chuẩn luôn , đi theo chủ nhân chọc quái vài cái rồi chạy tung tăng
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên takdcvne's Avatar
    Thanks
    108

làm sao đồng chí nhỉ, mình muốn tạo 1 đống giống người chơi và cho chạy tung tăng, để tên tùy thích ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng takdcvne xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi takdcvne [Only registered and activated users can see links. ]
    làm sao đồng chí nhỉ, mình muốn tạo 1 đống giống người chơi và cho chạy tung tăng, để tên tùy thích ấy
    \SCFData\SCFBots\SCF_BotBuffer.txt , đó thêm NPC và item cho nó mặc vào rồi cho về tọa độ loren , hình như là nó đứng im ko cho chuyển động được , ko còn cách nào nữa đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

takdcvne (28-11-12)