[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 47
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 47 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 97 147 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 1713
    Thành Viên
    Thanks
    91

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Lôi ra windows mới sửa nhé .....................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Code:
    This scene has no growpoint! (-1208563040)(T0=2013-7-20_12:25:15 T1=622.5900)
    Load ../Public/Scene/bosska_area.ini ...OK! (-1208563040)(T0=2013-7-20_12:25:15 T1=622.7400)
    Reset EventCore ...OK! (-1208563040)(T0=2013-7-20_12:25:15 T1=622.7410)
    EndLoad 458 (-1208563040)(T0=2013-7-20_12:25:15 T1=622.7420)
    Hôm qua vừa bị cái này xong . Restart lại WMW là xong .

Đây là những file mình tự tay việt hóa lại. Gọi là tạm ổn một tý. Còn một số cái ko quan trọng như xuống nhà lao mình chưa làm. Các thành thị + NPC 1 số map thế này coi như ổn. Ko có time nên mới đc 1 nửa obj . Đã test yên tâm ko lỗi gì hết. Ko phải event nhé. Giải nén ra đc 2 folder chép mấy cái folder bên trong 2 folder con vào obj của SV là đc.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks anh Sói, mà anh nói sửa thì kéo ra windown là kéo ra máy thật sửa rùi kéo vào lại máy ảo bằng WinSCP hả anh
    TLBB của anh Sói chơi cực ổn luôn mà chỉnh sao để shop knb mỗi lần mua ko cần nhấn duyệt vậy anh, cái dấu stick xác nhận mua ấn hoài ko dc
    Khách viếng thăm hãy cùng popiye xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    trong đó chưa có 1 cái acc nào hết
    với tôi thì trong đó không thiếu 1 acc nào
    Khách viếng thăm hãy cùng kinzero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kinzero vì bài viết này !

thanhluan12a14 (21-07-13)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi popiye [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks anh Sói, mà anh nói sửa thì kéo ra windown là kéo ra máy thật sửa rùi kéo vào lại máy ảo bằng WinSCP hả anh
    TLBB của anh Sói chơi cực ổn luôn mà chỉnh sao để shop knb mỗi lần mua ko cần nhấn duyệt vậy anh, cái dấu stick xác nhận mua ấn hoài ko dc
    Câu hỏi 1: Cái này đương nhiên và set cả chuyển đổi dưới dạng mã nhị phân ( Binary ) nữa nhé
    Câu hỏi 2: Ấn đc đấy thôi có làm sao đâu. Chịu khó mò tý cái này dễ lắm . Ấn cái giữa giữa cái nút lần lượt về bên trái, khi nào nó hiện ra chữ ở cái nút đó là đc

Đang việt hóa tiếp hy vọng đến tối nay xong hết obj
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

daragonforever (20-07-13), popiye (20-07-13)

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Hôm qua vừa bị cái này xong . Restart lại WMW là xong .

Mình reset lại cũng ko được chạy không biết nó bị gi nữa
    Lối Cũ Ta Về

Thành Viên
    Thanks
    29

mình vào được bằng acc [Only registered and activated users can see links. ] nhưng không dùng được trứng trân thú. không dùng được kỹ thuật thú cưỡi đa năng.
    paste code npc4.lua thì npc nhận ngọc click vào không hiện gì cả( tức là không nói chuyện với npc được nữa)
    ai sửa được những lỗi trên không giúp mình với
    à mà cho hỏi bản này pet max là mấy skill the các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng daragonforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]

Đây là những file mình tự tay việt hóa lại. Gọi là tạm ổn một tý. Còn một số cái ko quan trọng như xuống nhà lao mình chưa làm. Các thành thị + NPC 1 số map thế này coi như ổn. Ko có time nên mới đc 1 nửa obj . Đã test yên tâm ko lỗi gì hết. Ko phải event nhé. Giải nén ra đc 2 folder chép mấy cái folder bên trong 2 folder con vào obj của SV là đc.

mấy cái folder con chép vào đâu vậy bạn mình không tìm thấy folder obj trong home/tlbb/Server
    sr mình thấy rùi. vì không biết del bài viết ở đâu nên đành sửa
    Lần sửa cuối bởi daragonforever, ngày 20-07-13 lúc 08:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daragonforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Câu hỏi 1: Cái này đương nhiên và set cả chuyển đổi dưới dạng mã nhị phân ( Binary ) nữa nhé
    Câu hỏi 2: Ấn đc đấy thôi có làm sao đâu. Chịu khó mò tý cái này dễ lắm . Ấn cái giữa giữa cái nút lần lượt về bên trái, khi nào nó hiện ra chữ ở cái nút đó là đc

Đang việt hóa tiếp hy vọng đến tối nay xong hết obj
    Hà Hoàng cho mình hỏi mình muốn edit lại cái tọa độ khi ấn vào công cụ phù về Đại lý ấy thì mình phải sửa ở chỗ nào
    Khách viếng thăm hãy cùng HaHuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi daragonforever [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vào được bằng acc [Only registered and activated users can see links. ] nhưng không dùng được trứng trân thú. không dùng được kỹ thuật thú cưỡi đa năng.
    paste code npc4.lua thì npc nhận ngọc click vào không hiện gì cả( tức là không nói chuyện với npc được nữa)
    ai sửa được những lỗi trên không giúp mình với
    à mà cho hỏi bản này pet max là mấy skill the các bạn
    Còn cả script.dat nữa chứ ko nó ko load script thì lấy đâu mà nhận

Trích dẫn Gửi bởi HaHuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà Hoàng cho mình hỏi mình muốn edit lại cái tọa độ khi ấn vào công cụ phù về Đại lý ấy thì mình phải sửa ở chỗ nào
    Cái này edit xong rồi . Trong item của obj Hôm nay làm thế đủ lắm rồi. VH full cái đống script item cũng quả là pờ zô . Tự sướng tý ngồi cày hơn 100 file script item chỉ để ko bị lỗi thôi đó . Edit rất rất kỹ . Đống còn lại non 15 folder nữa toàn cái ngắn tý nên chắc sáng mai là xong cái obj. Vẫn đề là cái event ko ai chịu giúp thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

daragonforever (20-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

thế này là thế nào

Đang mải topic này [Only registered and activated users can see links. ] ai biết cho ý kiến tks nhiệt tình đấy .

P/s cần thì viết cho hẳn cái item hồi full luôn Éc chơi xấu quá
    Tình hình là muốn nhờ HH code giúp 1 em NPC dịch chuyển full map từ map train => map pk. từ thành thị đến nông thôn luôn. Hứa danh dự rồi đó nha. làm gấp cho AE đi
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Do script NPC bị lỗi nên ko thể nhuộm đc. Theo mình đc biết các sv share hiện nay đều thế
    Nhuộm đc mà, để áo mún nhuộm ở ô đầu tjên mí đc nhé.
    HH có cái client ngon zị, share đj. Client top này hem có hjệu tl liên, skill 1 số mp bj lỗj nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentuantd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 47 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 97 147 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch