Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 47
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 47 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 917
    Thành Viên M.R.X's Avatar
    Đang ở
    Brasil
    Thanks
    20

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Ai đó có thể giúp tôi dịch sang tiếng Anh hoặc tiếng Bồ Đào Nha ??
    Khách viếng thăm hãy cùng M.R.X xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bản của viethuong cũng bị tình trạng tương tự. xoá cache là vào history clear đúng hk ta. Hjhj
    Khách viếng thăm hãy cùng truyen212613 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lữ bố ID của nó là 201. Còn skill thì download thêm file fix skill tướng :
    chrome-extension://bigefpfhnfcobdlfbedofhhaibnlghod/mega/secure.html#!gc5kHCCC!OBPDMqMnnckJOFOWpkgWsKXO7UY9 1_jq2duWOUaLbI8
    rồi chép đè lên foder cần đè nhé.
    Ở trong game có nhiều tướng có 1 tên tùy vào hoàn cảnh xuất hiện bạn muốn add tướng phải xem kỹ chỉ số của nó nhé.
    Ví dụ Quan Vũ có 6 ID.
    Có 3 ID các chỉ số là 0 - 0 muốn add 3 tướng này ở bảng player_general_mi...... bạn phải thêm điểm cộng cho nó nhé
    Có 2 ID có chỉ số khác nhau trong đó có 1 tướng được chiêu trong quán rượu có chỉ số cao hơn hình nhứ ID là 203 thì phải.
    Còn 1 ID cũng có chỉ số nhưng rất thấp là tướng xanh lục ( hay xanh lá cây ) nhưng Skill của nó kinh khùng phạm vi 7 hàng lực sát thuơng là 99.0 bình thường lực sát thương các skill chỉe có từ 1.0 đến 3.0 thôi nên khi ra trận nó đánh 1 phát hết 7 hàng luôn ( trong game có 1 ID truơng phi và 1 ID của tuóng gì đó mình không nhớ tên cũng có chỉ số sát thương tuyệt kỹ như thế này) muốn tìm ID tướng đó bạn xem trong bảng General trong Navicat nhé)
    tiện nói thêm là mình đã chơi xong 2 bản mà viethuong share
    Link1: [Only registered and activated users can see links. ] Bản này hơn 300mb tam gọi là bản cơ bản đầy đủ chức năng chính của game lv max 200 - đánh đến Tư Mã Ý là hết. Cả 2 bản mình dều chép fix Farm nhưng vẫn thấy bị lỗi Farm thế giới không hiểu vì sao.
    Link2:[Only registered and activated users can see links. ] @ taljbang là bản chắc nhiều bạn chơi vì có nhiều even (bản này 653mb) thì phải. và cũng như bản link 1 đầy đủ hết chức năng của game chỉ hơn bản kia là có thêm các even như trung thu và giáng sinh. bản này các bạn mới chú ý là sửa lại IP trong file config và file main.html (chỉnh bằng notepad++ nhé) đổi hết ip trong 2 file trên là 192.168.1.200 về 127.0.0.1 nhé. không đổi thì đừng kêu om lên là không vào được.
    Thấy có bạn hỏi về cách tăng lv Quốc gia khi full exp
    vd từ lv1 - lv2 full exp là 10/10 muốn up lv quốc gia lên lv2 thì bạn ít nhất phải là thừa tướng hoặc là vua (chiếm được phủ thừa tướng hoặc vua)
    lúc đó bạn kích vào thăng cấp quốc gia mới hiện ra nv thăng cấp quốc gia. làm xong nv đó quốc gia bạn mới lên được lv. vd từ lv1 lên lv2 nv của bạn là đánh thành của Nam Man thành có cờ màu tím ấy trong thời gian quy định bạn diệt hết được số quân trong thành thì quốc gia mới thăng được cấp. Cấp độ phải từ 60 - 70 thì hãy làm nhé khiêu chiến và mượn binh mỏi tay thì mới xong được
    Bác nào up lại link 2 cái này hộ em với nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng haquyet123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn nào biết cách bật/ tắt event chỉ mình với, muốn mở event để trải nghiệm mà server bạn viethuong không có event trong game ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng tqhung1979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi tqhung1979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào biết cách bật/ tắt event chỉ mình với, muốn mở event để trải nghiệm mà server bạn viethuong không có event trong game ^^
    Vậy thì bạn download bản 653mb đi nhiều even. link có ở post #1 ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

down bản link 2 nhiều event nó k cho down nữa, có ai đang giữ sever đó up giùm mình được k ?
    Khách viếng thăm hãy cùng tita0073 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai sửa được lổi vào game không huện màn hình đăng nhập hok? Giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng truyen212613 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

[Only registered and activated users can see links. ]

Link2 share cho nhung ban chua download dc
    Khách viếng thăm hãy cùng ryu.nguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

May mắn đã tìm ra. A e ai bị màn hình đen k hiện đăng nhập thì coi ip 3 file này config , main.html, servẻ.properties

Thành Viên
    Thanks
    29

cho mình hỏi, tại sao khi mình chạy 1.Khởi Động, hiện ra 2 khung cmd, 1 khung là mysql.exe, 1 khung cmd, khi khung cmd chạy thì nó tắt luôn, ko vào game đc mình dùng server 635mb
    Khách viếng thăm hãy cùng phamkhoa185 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 47 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES