Chuẩn bị ra sv chinh đồ chuẩn nhất cho anh em ! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Chuẩn bị ra sv chinh đồ chuẩn nhất cho anh em !

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    VH cái đó bạn unpack gui.pak, gui1.pak trong data của Clien và VH....
    Muốn thăng lên 13* bạn phải vào UpgradeObjectBase.xml add thêm cấp bậc thăng lên 13* 14* 15* 16* 17*....bạn vào file đó sẽ hiểu...

--- Chế độ gộp bài viết ---

đang ADD thêm mấy item tuyệt thế. Tuyệt thế vô song trượng, tuyệt thê vô song cung, tuyệt thế vô song phiến, Côn ( 2 dòng XLH như VNG) có j sẽ share cho ae test
    hiện tại chinh đồ không mở nữa rồi client nặng là rào cản cho việc phát triển chinh đồ private.
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi kieplamthue [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tại chinh đồ không mở nữa rồi client nặng là rào cản cho việc phát triển chinh đồ private.
    Ko hẳn vậy đâu, chẳng qua chưa có 1 sv pri Vh ( ổn định) toàn diện thôi. Clien cũng ko nặng lắm đâu...ít người dev CD quá nên việc pt nó như 1 các game khác có lẽ sẽ khó hơn rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

oneday (18-08-14)

Thành Viên oneday's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko hẳn vậy đâu, chẳng qua chưa có 1 sv pri Vh ( ổn định) toàn diện thôi. Clien cũng ko nặng lắm đâu...ít người dev CD quá nên việc pt nó như 1 các game khác có lẽ sẽ khó hơn rất nhiều
    Đồng ý với quan điểm của bạn... mình là 1 người chỉ chơi game, test game thôi chứ không biết dev game... nên rất mong các bạn phát triễn game thêm nữa để có nhiều cái hay, nhiều cái mới để mình cũng như các bạn gamers khác có thể trải nghiệm thỏa thích... Một khi đã yêu thích game nào thì có nặng bao nhiêu cũng cuốc về máy đc mà...

Mà Ad ơi mình có 1 chỗ không biết là khi tham gia đánh boss trong server thì ko thấy rớt đồ mà chỉ có 1 cái hộp ghi là hộp Bảo thạch Boss... mở ra ko thấy đc gì, chỉ có 1 cái rương xuất hiện trên mặt đất, ngồi xuống đào nó như những rương khác nhưng không đào đc... Ad có thể hướng dẫn thêm về vụ này không
    Lần sửa cuối bởi oneday, ngày 18-08-14 lúc 10:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng oneday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi oneday [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng ý với quan điểm của bạn... mình là 1 người chỉ chơi game, test game thôi chứ không biết dev game... nên rất mong các bạn phát triễn game thêm nữa để có nhiều cái hay, nhiều cái mới để mình cũng như các bạn gamers khác có thể trải nghiệm thỏa thích... Một khi đã yêu thích game nào thì có nặng bao nhiêu cũng cuốc về máy đc mà...

Mà Ad ơi mình có 1 chỗ không biết là khi tham gia đánh boss trong server thì ko thấy rớt đồ mà chỉ có 1 cái hộp ghi là hộp Bảo thạch Boss... mở ra ko thấy đc gì, chỉ có 1 cái rương xuất hiện trên mặt đất, ngồi xuống đào nó như những rương khác nhưng không đào đc... Ad có thể hướng dẫn thêm về vụ này không
    cái này bác evil sẽ fix lại cũng không tốn nhiều time lắm đâu,,, trong mấy ngày test này các bạn hãy làm NV thấy nv nào lỗi hãy post lên đây để bác evil fix lại, các lỗi trong game để sau khi open sẽ ko còn lỗi như vậy xảy ra nữa....còn việc add chức năng chuyển sinh và đồ chuyển sinh chắc đã có trong SV chẳng qua chưa cho hiển thị các NPC đó thôi, các bạn cứ yên tâm mà test...
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

kutunvg2010 (19-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    89

[Only registered and activated users can see links. ]

Nhớ chinh đồ của anh Vũ Phúc quá , ước j giờ a mở lại chơi mọi người nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kutunvg2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kutunvg2010 vì bài viết này !

oneday (19-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    12

hồi xưa chơi vng canh boss sướng
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi kutunvg2010 [Only registered and activated users can see links. ]

Nhớ chinh đồ của anh Vũ Phúc quá , ước j giờ a mở lại chơi mọi người nhỉ
    Mình cũng như bạn... ước gì sv của anh Phúc trở lại, hay có 1 sv nào đó giống vậy để chiến thì còn gì bằng

Thành Viên
    Thanks
    12

update đã thử làm cho client tq đọc .fnt đọc .fnt của vng nhưng vẫn không thành công
    Lần sửa cuối bởi kieplamthue, ngày 19-08-14 lúc 08:25 AM.

Thành Viên
    Thanks
    10

Game không vào được nữa chủ thớt ơi!
    Khách viếng thăm hãy cùng namkhanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

cái này bác evil sẽ fix lại cũng không tốn nhiều time lắm đâu,,, trong mấy ngày test này các bạn hãy làm NV thấy nv nào lỗi hãy post lên đây để bác evil fix lại, các lỗi trong game để sau khi open sẽ ko còn lỗi như vậy xảy ra nữa....còn việc add chức năng chuyển sinh và đồ chuyển sinh chắc đã có trong SV chẳng qua chưa cho hiển thị các NPC đó thôi, các bạn cứ yên tâm mà test...
    Nhiệm vụ thì vẫn chưa thấy lỗi gì, chỉ có chưa việt hóa thôi, exp của quest cũng chưa đc chỉnh sửa
    Map TQD, GLD, HT có 1 số chỗ chạy bị kẹt không chạy qua được (khu chợ HT, TQD tầng 2 lên 3, GLD 1 góc phía trên) còn những map khác chưa thấy lỗi đó
    Exp train quái cũng chưa fix... vẫn còn x1
    Skill quạt hệ tiên bị lỗi không học được
    Add thêm nguyên liệu (cấp 6,7,8), Bảo thạch thăng cấp 13 vào các boss trong game
    Mở hệ thống thang sao len 15 (cho đẹp với mạnh hihi)
    Nv vận chuyển con chó ở PHT ko trả được
    NV vận tiêu hình như cũng ko đc luôn (chưa dám thử, nghe mọi người bảo thế)

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-04-12, 03:03 PM
  2. Table Map việt hoá chuẩn 80% theo chuẩn việt hoá Vinagame
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-02-12, 10:54 PM
  3. Cần mua 1 bản SS5 Chuẩn
    Bởi Daoprotm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 01-12-10, 11:39 PM