[DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 135
    Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Ðề: [DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team

ai cho em xin link downwload serrver va path voi em cảm ơn mấy bác
    Khách viếng thăm hãy cùng thien75 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi BinhDuongx [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Data/LạngKor/Commonser.cfg đã sửa ip thành: 169.254.25.129
    2. Dataserver1, dataserver2, trong file AllowIPList đã sửa thành
    Code:
    0
    169 254 25 129 255
    end
    3. Data/Commonser.cfg
    đã sửa IP (4 chỗ)
    4. Data/IPlist.dat
    đã sửa IP
    5. Data/MapserverInfo.dat
    Cũng đã sửa IP:
    Code:
    .......S169.254.25.129
    có giữ lại chữ S đàng hoàng, mình thay toàn bộ IP trong file này,
    Không biết còn nữa không, trong các file còn lại mình cũng đã sửa pass sa, là 1234, chạy ODBC, em cũng đã sửa trong link rồi, Em có cần cài lại Loopback không các bác.
    Các bác xem em còn thiếu chỗ nào mà không chạy được link 8 , nó cứ trắng xóa. Em hỏi vì chưa cài được chứ không có ý phá hoại hay gây hấn gì đâu.
    Của cậu thế thì bị lỗi server rồi .Riêng của tớ thì kalima 1 đến kalima 5 không có quái để mà đánh cứ như là công viên nước .Còn kalima 6 và 7 thì bình thường (thế này là chưa giống được FPT nha kunllee .

Từ Kalima 1
    //2
    //147 24 30 30 75 -1 // À̽ýº1
    //147 24 30 35 21 -1 // À̽ýº1
    //147 24 30 28 17 -1 // À̽ýº1
    //147 24 30 36 11 -1 // À̽ýº1
    //147 24 30 51 11 -1 // À̽ýº1
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Đến Kalima 5
    .................................................. .................................................. .................................................. .........
    //266 28 30 47 107 -1 // ½´¸®Ä¿5
    //266 28 30 53 93 -1 // ½´¸®Ä¿5
    //266 28 30 35 87 -1 // ½´¸®Ä¿5
    //267 28 30 26 76 -1 // ÄïµÐÀÇÀÜ¿µ5
    //end
    Đều không có quái .
    Còn Kalima 6 và kalima 7 thì bình thường
    2
    271 29 30 30 75 -1 // À̽ýº6
    271 29 30 35 21 -1 // À̽ýº6
    271 29 30 28 17 -1 // À̽ýº6
    271 29 30 36 11 -1 // À̽ýº6

337 36 30 46 86 -1 // ½´¸®Ä¿7
    337 36 30 23 85 -1 // ½´¸®Ä¿7
    337 36 30 23 70 -1 // ½´¸®Ä¿7
    275 36 30 26 76 -1 // ÄïµÐ
    end
    Nếu PK thì sẽ không đi CC hoặc BC được để rửa tội ,sát nhân cuồng sát 2 thì sẽ đánh quái không chết ! Chưa thể nói là hoàn hảo
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    Của cậu thế thì bị lỗi server rồi .Riêng của tớ thì kalima 1 đến kalima 5 không có quái để mà đánh cứ như là công viên nước .Còn kalima 6 và 7 thì bình thường (thế này là chưa giống được FPT nha kunllee .

Đều không có quái .

Nếu PK thì sẽ không đi CC hoặc BC được để rửa tội ,sát nhân cuồng sát 2 thì sẽ đánh quái không chết ! Chưa thể nói là hoàn hảo
    Thứ nhất: Kalima 1 tới 5 không có quái, vì mình ko set quái trong đó, nếu bạn muốn có quái thì set vào, bỏ mấy dấu // ở trước đi là có quái liền

Thứ hai: đúng là khi FPT ở phiên bản 1.02E thì PK 1 và 2 thì có thể đi BC, DV, CC được, nhưng từ khi FPT chuyển lên phiên bản 1.02H thì đã có 1 số thay đổi, điển hình là vụ PK 1 cũng không đi được các sự kiện kia (không tin thì chơi FPT phiên bản mới sẽ thấy)

Thứ ba: đúng là ở những phiên bản Demo (không hoàn hảo nếu đưa online) dùng thử thì bug sát nhân cuồng sát sẽ không đánh được quái và ngược lại, nhưng ở phiên bản full thì những vấn đề đó thì sẽ không có vì đã được fix lại hoàn chỉnh
    Khách viếng thăm hãy cùng kunllee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]

Đều không có quái .

Tại sao bạn ko nhìn cái dấu // ở đằng trước nhờ--> lần sau posst nhớ chú ý
    còn cái PKko phải bug mà phải nói là Original Webzen
    Trích tù Muonline.com U Global
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [QUOTE]Players with any PK statues can NOT enter any event.[/QUOTE]
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Thứ ba: đúng là ở những phiên bản Demo (không hoàn hảo nếu đưa online) dùng thử thì bug sát nhân cuồng sát sẽ không đánh được quái và ngược lại, nhưng ở phiên bản full thì những vấn đề đó thì sẽ không có vì đã được fix lại hoàn chỉnh
    nghe bác cường nói vậy, tức là phiên bản này không thể chơi online được, hix mừng hụt rồi đành phải từ bỏ phiên bản này, chọn phiên bản khác đưa online vậy! chán quá
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đều không có quái .

Bị lỗi serrver là gì vậy bạn, mình đã thử tải bản mới nhưng vẫn vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng BinhDuongx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao mình không nhấc được lên đồ vậy , ko tung đồ ra được , nói chung là không dùng được cái gì cả , uống máu cũng không được .
    Server toàn bảo Unable to use , hic không hiểu lắm.
    CuongLee giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng zxczxc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cái vụ chỉnh tên server thì theo như mình làm được ở ser của CTT thì bạn dùng BMDEditor của skyteam rồi open file text.bmd rồi search với ten server rồi bạn change theo ý muốn
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kunllee
    Thứ nhất: Kalima 1 tới 5 không có quái, vì mình ko set quái trong đó, nếu bạn muốn có quái thì set vào, bỏ mấy dấu // ở trước đi là có quái liền
    Tớ cũng đã thử xoá dấu // chỉ test cho kalima 1 và 2 xong rồi save lại và khởi động server nhưng đi vé vào kalima 1 và 2 cũng chẳng có quái cứ như là công viên nước ế khách ...Tớ đang dùng cái server có update gameserver và gameserver_CS bỏ giới hạn dis sau 8h ,nói chung thì mọi cái đều tốt ngoài 2 cái trên tớ có load một cái server của lucianoaibar_muserver_10016 so sánh thì cũng giống như thế từ Kalima 1 đến 5 cũng không sét có quái .Nhưng cái đó chỉ thấy lạ hơn bên FPT chút thôi ,cũng chẵng quan trọng lắm ,tớ cám ơn kunllee đã trã lời .
    Lần sửa cuối bởi quan_1986, ngày 09-09-07 lúc 08:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình set quái ok mà bạn. bạn xem lại xem. sau khi dùng bản demo thử thấy tốt , mình có mua bản full từ kunlee với giá rẻ. serrver chạy phải nói là hoàn hảo. các option đều hoạt động tốt. Giá mà có connectnotice và fix bug party zen thì hay nữa ^^. Mình cũng gặp nhiều trục trặc trong quá trình config , nhiều cái config sai mà cứ tưởng lỗi nên nhờ a kunlee chỉ nhiều. sự tận tình giúp đỡ của a ấy làm mình không hề tiếc khi mua bản full dù mua giá rẻ ^^. Cảm ơn a kunlee rất nhiều. Các bạn tại diễn đàn , những ai có khả năng , yêu thích muserver nếu có nhu cầu sở hữu serrver full này thì hãy mua ủng hộ kunlee đi. Mình thì không chuyên , pro gì nhưng mình hiểu là thật sự không đơn giản gì để addoption vào như vầy. Mình đang sở hữu bản full và mong các bạn mua bản full từ kunlee và không share , bán lại cho người khác. hãy để kunlee xứng đáng nhận được những gì a ấy đã làm. Các bạn nên biết không có gì free là tốt cả và làm gì thì sẽ được nấy thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyvnz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. (Release)Mu Server SSII của N4V Team
    Bởi mylove0707 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 03-10-07, 08:58 PM