Muserver Season4.[7.11.65] 100% Working Test By Me - Trang 4
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 80
    Giết Người Không Chớp Mắt quangphong0904's Avatar
    Đang ở
    Quang Phong Inda House
    Thanks
    36

Ðề: Muserver Season4.[7.11.65] 100% Working Test By Me

Share điên share loạn kiểu này thì thiếu gì! vấn đề là chất lượng server da Releases + Hổ trợ thắc mắc khi share thôi! nói chung là ...... Phải xem có ai share chưa rồi share!
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphong0904 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quangphong0904 [Only registered and activated users can see links. ]
    Share điên share loạn kiểu này thì thiếu gì! vấn đề là chất lượng server da Releases + Hổ trợ thắc mắc khi share thôi! nói chung là ...... Phải xem có ai share chưa rồi share!
    Nói cho rõ ràng chút nào ...Thế nào là điên loạn ....Đến bác sĩ xem thằng nào điên loạn
    Khách viếng thăm hãy cùng [1st].Osama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

1. Clien +main antihack chạy ngon tại Server . Nhưng mang Online thì nó bị lỗi này . Mình đã thay đổi IP trong main và antihack.dll thành no-ip rồi .Bạn giúp mình nhé
    Code:
    Error while connecting to update server .Please retry
    2. Ngoài ra khi chạy GS nó báo
    Monster có thể không tồn tại hoặc quá lớn
    . Enter mãi cũng kô đc , bắt buộc mình phải dùng file monster và monstersetbase của server khác . Bạn có thể send 2 file của bạn cho mình kô
    Chân thành cảm ơn bạn
    Lần sửa cuối bởi Tester.Mu, ngày 07-12-09 lúc 09:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tester.Mu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi [1st].Osama [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói cho rõ ràng chút nào ...Thế nào là điên loạn ....Đến bác sĩ xem thằng nào điên loạn
    ngay đầu tôpic tớ đã cười rồi.
    Hok còn pản nào mới hơn pản này ah
    Pản này Good nhưng mà vẫn còn sai sót 1 chút :d
    Reles qua lại mãi không thấy Fix nhi
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Tester.Mu [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Clien +main antihack chạy ngon tại Server . Nhưng mang Online thì nó bị lỗi này . Mình đã thay đổi IP trong main và antihack.dll thành no-ip rồi .Bạn giúp mình nhé
    Code:
    Error while connecting to update server .Please retry
    2. Ngoài ra khi chạy GS nó báo . Enter mãi cũng kô đc , bắt buộc mình phải dùng file monster và monstersetbase của server khác . Bạn có thể send 2 file của bạn cho mình kô
    Chân thành cảm ơn bạn
    Trong Data có MonsterSetBase.rar đó bạn. cho vào rồi.....Hết bị
    Khách viếng thăm hãy cùng [1st].Osama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    ngay đầu tôpic tớ đã cười rồi.
    Hok còn pản nào mới hơn pản này ah
    Pản này Good nhưng mà vẫn còn sai sót 1 chút :d
    Reles qua lại mãi không thấy Fix nhi
    . Đơn giản thôi ....Cười thì ai cũng cười được.
    Hê hê Season5 SCFMT 100% Crack Tomatoes
    Lần sửa cuối bởi [1st].Osama, ngày 08-12-09 lúc 01:45 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Mình nghĩ mới hay cũ không quan trọng- quan trọng là chạy ngon hay không . Có thể Server Osama share là cũ và nhiều người dùng , nhưng nó lại ổn định và ngon hơn so với các Server cũng loại đã từng share hay chí ít đó cũng là một tấm lòng nghĩ cho anh em trong Clbgame . Còn hơn không share
    PM: cái main này dùng Gproxy vẫn hack ầm ầm Osama à ...kô ăn thua
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nghĩ mới hay cũ không quan trọng- quan trọng là chạy ngon hay không . Có thể Server Osama share là cũ và nhiều người dùng , nhưng nó lại ổn định và ngon hơn so với các Server cũng loại đã từng share hay chí ít đó cũng là một tấm lòng nghĩ cho anh em trong Clbgame . Còn hơn không share
    PM: cái main này dùng Gproxy vẫn hack ầm ầm Osama à ...kô ăn thua
    Cái Soucre Antihack tớ lấy Soucre bác phoxuaxua Share trên Clb ở Topic nào đó. Rồi Complie lại thôi ^^. Nếu Hack được cậu Add thêm. Nhưng tớ nghĩ là Gproxy không hack được mà là T-Proxy. CT hack mới. Chưa có Time add Soucre nên phải chịu. Ai đưa Online thì chịu khó add thêm

P/s: Nghe giang hồ đồn GooglePro bán 1 Sv SCFMT SS5 cho 1 khách nhưng Bug quá nhiều.....Đổi lại Crack GS_CS cho bản 7.11.65 .........Hài
    Lần sửa cuối bởi [1st].Osama, ngày 08-12-09 lúc 04:32 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi [1st].Osama [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Soucre Antihack tớ lấy Soucre bác phoxuaxua Share trên Clb ở Topic nào đó. Rồi Complie lại thôi ^^. Nếu Hack được cậu Add thêm. Nhưng tớ nghĩ là Gproxy không hack được mà là T-Proxy. CT hack mới. Chưa có Time add Soucre nên phải chịu. Ai đưa Online thì chịu khó add thêm

P/s: Nghe giang hồ đồn GooglePro bán 1 Sv SCFMT SS5 cho 1 khách nhưng Bug quá nhiều.....Đổi lại Crack GS_CS cho bản 7.11.65 .........Hài
    khi dùng cái main của bạn đưa lên online thì kô chạy đc mu.exe . Mình đã thay cái mu.exe khác , khi đó hack đc bằng G-proxy . cái lỗi khi dùng mu.exe của bạn khi đưa online mình đã post ở bài trên rồi ,theo mình biết thì đó là do không kết nối được đến FTP server . Nếu được bạn có thể cho mình xin main+antihack.dll mà kô gọi mu.exe hoặc bạn sửa giúp mình lỗi đó đc kô
    Lần sửa cuối bởi Yahoo.com, ngày 08-12-09 lúc 04:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

A..B...C...D....Sao ko Online được. Mu.exe tớ cũng có post sẵn trong cái Antihack rồi mà _ _!

Nếu kết nối FTP Server thì phải cần 1 tài khoản FTP trong ServerInfo.dat
    Và cả cái version.wvd cho Client nữa _ _!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MuServer 0.97.04 Add Option+/post all Working, VIP 3D Main HOT!
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 30-08-13, 09:24 PM
  2. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 25-10-12, 12:51 AM
  3. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-11, 12:31 PM
  4. Muserver Season4 + Subserver +Shop 100%