Share Server JX-Thái Sơn Bắc Đẩu V0.1 By Ohishu - Trang 23
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 490
    Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Share Server JX-Thái Sơn Bắc Đẩu V0.1 By Ohishu

Trích dẫn Gửi bởi sandaru [Only registered and activated users can see links. ]
    Patch thái sơn là patch client hay server vậy bác?
    Patch thái sơn là patch client đó ^^
    Patch thái sơn + client VNG full + patch client full của ThaiHoa là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

zonjkut3
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Patch thái sơn là patch client đó ^^
    Patch thái sơn + client VNG full + patch client full của ThaiHoa là ok
    Nếu muốn xài auto thì Patch thái sơn + client VNG full + patch client full của ThaiHoa + patch TLC :-''
    Khách viếng thăm hãy cùng zonjkut3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Điều đầu tiên tôi ấn tượng với cái server này là Quảng cáo + Lỗi
    thông cảm tớ nói thật! Ăn rồi làm sửa muốn chết, có những cái lỗi rất ngớ ngẩn như là hàm ko return về giá trị gì cũng gọi và return ra nó, làm báo lỗi exception...
    Nói chung là lỗi và lỗi rất nhiều...
    Skill thì ko nói rồi, vì cái server nào skill cũng bug hết, ăn lên cấp được phát thì đánh như ăn cướp vậy ! Nhưng mà khi solo với thằng khác thì rặn mãi mới được một cú. Chẳng hiểu vì sao. Nói chung hệ thống tăng skill pac nên coi lại. Lỗi nhiều lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng minakoga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Icon10 Ðề: Share Server JX-Thái Sơn Bắc Đẩu V0.1 By Ohishu

Trích dẫn Gửi bởi minakoga [Only registered and activated users can see links. ]
    Điều đầu tiên tôi ấn tượng với cái server này là Quảng cáo + Lỗi
    thông cảm tớ nói thật! Ăn rồi làm sửa muốn chết, có những cái lỗi rất ngớ ngẩn như là hàm ko return về giá trị gì cũng gọi và return ra nó, làm báo lỗi exception...
    Nói chung là lỗi và lỗi rất nhiều...
    Skill thì ko nói rồi, vì cái server nào skill cũng bug hết, ăn lên cấp được phát thì đánh như ăn cướp vậy ! Nhưng mà khi solo với thằng khác thì rặn mãi mới được một cú. Chẳng hiểu vì sao. Nói chung hệ thống tăng skill pac nên coi lại. Lỗi nhiều lắm
    Hô Hô Vâng ! Có Bug Chứ Server Đầu Tay Mà Dành Chơi Off Thôi Còn Mở Onl Thì Cần Trinh Độ Để Fix Lỗi
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix sao chạy gameserver.exe mà nó báo lỗi vậy các pác . Giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng wwwdelete xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình là thành viên mới và cũng là gà luôn, mình có một số điều mún hỏi, mong các bác thông cảm nếu em có hỏi gì đó đần đụt.
    Mún chơi cái này thì đầu tiên tải game của vinagame--> cài đặt-->copy sever và patch của oihishu vào game--> chơi off. Điều này có đúng không vậy các pác?
    Nếu không đúng mong các pác chỉ dạy em vài điều
    có cần cài SQL sever và cài đặt sever không?
    Khách viếng thăm hãy cùng benbinbon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi benbinbon [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là thành viên mới và cũng là gà luôn, mình có một số điều mún hỏi, mong các bác thông cảm nếu em có hỏi gì đó đần đụt.
    Mún chơi cái này thì đầu tiên tải game của vinagame--> cài đặt-->copy sever và patch của oihishu vào game--> chơi off. Điều này có đúng không vậy các pác?
    Nếu không đúng mong các pác chỉ dạy em vài điều
    có cần cài SQL sever và cài đặt sever không?
    Không đúng đâu bạn à
    Đầu tiên bạn phải có 1 bản VLTK của VNG mới nhất hiện nay ( đầy đủ có thể chơi được VLTK của VNG)
    Thứ 2 bạn down bản Pacth về ( khuyến cáo nên dùng pacth full của thaihoa91)
    giải nén ra copy toàn bộ những thứ vừa giải nén ra paste vào ổ VLTK của VNG thường gọi là client --- ( Xong phần Client )
    Đến phần SV
    Bước đầu tiên để cài SV bạn phải có bộ cài SQL server 2000 ( hướng dẫn cài + link download có trong mấy bài hướng dẫn cài đặt VLTK trong 4 rum này có đó bạn cố gắng tìm xem)
    Khi đã có SQL SV 2000 thi tiếp đến là 1 bản DB full ( để Attack DB)+ 1 bản SerVer ( có thể dùng bất cứ SV nào nhưng nên chú ý là có font hay không có font để cài font )
    tiếp đến là cài mạng ảo + set ram ảo ( vì khi khởi động GameServer thì nó ngốn khá nhiều dung lương trong ram)
    Tiếp đến là config IP lại và khởi động SV
    tốt nhất bạn nên tìm 1 bài hướng dẫn = video để xem và làm
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi là . Mình cài server Bắc Đầu và chạy file patch trùng với thư mục Client của VNG là chạy đc hả bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng wwwdelete xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi wwwdelete [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi là . Mình cài server Bắc Đầu và chạy file patch trùng với thư mục Client của VNG là chạy đc hả bạn
    Cài Server này hay SV nào cũng phải cài đúng theo hướng dẫn không thì không thể chạy được ( thiếu 1 bước nhỏ thôi cũng có lỗi ngay )
    còn phần pacth giải nén ra chép đè vào clien VNG
    Sau khi khởi động SV hoàn tất có thể chơi game
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    Không đúng đâu bạn à
    Đầu tiên bạn phải có 1 bản VLTK của VNG mới nhất hiện nay ( đầy đủ có thể chơi được VLTK của VNG)
    Thứ 2 bạn down bản Pacth về ( khuyến cáo nên dùng pacth full của thaihoa91)
    giải nén ra copy toàn bộ những thứ vừa giải nén ra paste vào ổ VLTK của VNG thường gọi là client --- ( Xong phần Client )
    Đến phần SV
    Bước đầu tiên để cài SV bạn phải có bộ cài SQL server 2000 ( hướng dẫn cài + link download có trong mấy bài hướng dẫn cài đặt VLTK trong 4 rum này có đó bạn cố gắng tìm xem)
    Khi đã có SQL SV 2000 thi tiếp đến là 1 bản DB full ( để Attack DB)+ 1 bản SerVer ( có thể dùng bất cứ SV nào nhưng nên chú ý là có font hay không có font để cài font )
    tiếp đến là cài mạng ảo + set ram ảo ( vì khi khởi động GameServer thì nó ngốn khá nhiều dung lương trong ram)
    Tiếp đến là config IP lại và khởi động SV
    tốt nhất bạn nên tìm 1 bài hướng dẫn = video để xem và làm
    Chỉ cần nói như vậy là mình hiểu rồi, chân thành cảm ơn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng benbinbon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server JX Thái Sơn Bắc Đẩu V0.2 By Ohishu
    Bởi ohishu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 684
    Bài viết cuối: 26-07-13, 06:20 PM
  2. Share Server JX Online V.3 và V.4 by Ohishu
    Bởi nhactre8x trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 56
    Bài viết cuối: 02-06-12, 08:53 AM
  3. Vấn Đề S3Reply và tools tiện ích của ohishu
    Bởi trieu.design trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-07-11, 05:59 AM
  4. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM