[Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new DragonMu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 177
    Testing VN's 1.00.01 KhuongCK_Dev's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Ðề: [Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new Drag

Trích dẫn Gửi bởi Hãy Đợi Đấy [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa cài này ghi là repack vậy ai repack vậy , ông bạn tự repack hay là có sẵng ???
    các memb bên ragezone repack đó!!!
    Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    client là bản 1.0 mấy để anh em còn bit kô lại down lại
    tui nói rùi mà !^^ version1.04.24 --> v1.04x
    Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Repack 1.03 là sao nhỉ? Server có những Bugs lớn nhỏ nào Post cho mình xem được không bạn? ^^"
    anh đợi em sửa xong cái màn hình bị "sét đánh"đã rùi em post thông tin sever lên cho (bi giờ vẫn phải onl ở tịm net) ^^!
    Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản trên chưa fix lỗi class 3 di event ,File main bug lvl class 3, không chạy event Illusion có lẽ bug nên không cho chạy .Trừ mỗi wing summoner là được fix .
    ở bản này class3 có thể vô dc một số event rùi !!! kantru-illusion-blood...khi nào post hình cho xem ^^!

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy là không hay bằng bản của bachcotsau Release à? Cố gắng lên PB nhé ^^!
    đây chính là bản repack dựa trên bản của anh bachcotsau release mà ! nếu repack mà thua bản cũ thì repack làm chi ???
    Lần sửa cuối bởi KhuongCK_Dev, ngày 24-05-08 lúc 03:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng KhuongCK_Dev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi CLBMU99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Share luôn cả Tood chỉnh đồ của DRA đi bạn
    dùng cái nì đi bạn (cái 4.5 Mb đó) !!! [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng KhuongCK_Dev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao mình dùng bản này về chạy bị lỗi ODBC là sao vậy?ai biết chỉ giùm thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng ma_trix xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Bản này cơ bản class3 chưa đi được event vì trong dataserver1 và dataserver2 mới chỉ add thông tin class1 và class2 ( mở = winhex ra tìm từ khóa class1 sẽ rõ ) .Vì chưa có thông tin class3 trong này nên nhiều dữ liệu của class3 chưa có để kick hoạt .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi **PB** [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng cái nì đi bạn (cái 4.5 Mb đó) !!! [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao tải tool này về bung nén kich vào Mumaker thì bị báo lỗi ,có thể hướng dẫn mình sao có thể add item dragon .Có cần cài chương trình nào để chạy không?
    Khách viếng thăm hãy cùng tht208 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

sao các pác post SV chả viết thông tin gì cả, tui nhìn chả muốn down luôn, các bác nên viết những cái đã có và chưa có trong SV để anh em tiện đường lấy về mà test chứ! hjk
    Cứ thế này thì như tôi chả down về làm gì, biết đc liệu nó có = bản mình đang chơi ở nhà ko?!??!?!
    A human action, once taken, can never be changed!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi tht208 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao tải tool này về bung nén kich vào Mumaker thì bị báo lỗi ,có thể hướng dẫn mình sao có thể add item dragon .Có cần cài chương trình nào để chạy không?
    cần chứ bạn !^^ đó là .NET framework2.0 :[Only registered and activated users can see links. ]
    nếu dc bạn có thể chụp cho tui xem nó báo lỗi gì nha ^^!
    Lần sửa cuối bởi KhuongCK_Dev, ngày 25-05-08 lúc 07:58 PM.

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi cá mập xám [Only registered and activated users can see links. ]
    sao các pác post SV chả viết thông tin gì cả, tui nhìn chả muốn down luôn, các bác nên viết những cái đã có và chưa có trong SV để anh em tiện đường lấy về mà test chứ! hjk
    Cứ thế này thì như tôi chả down về làm gì, biết đc liệu nó có = bản mình đang chơi ở nhà ko?!??!?!
    Em đã bảo là máy em bị sét đánh cháy cái màn hình rùi thì sao mà copy cái thông tin sever dc !!! hu... hu... hu ... Mà màn hình LCD sửa cũng đâu phải dễ đâu ... mún chọc tức ng # hả !!!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi ma_trix [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình dùng bản này về chạy bị lỗi ODBC là sao vậy?ai biết chỉ giùm thanks
    bị lỗi ODBC như thế nào ??? ko cho xem hình ai bik ??? tui chạy bình thường mà !!!nếu nó báo "the registry editor has been disabled by your administrator "thì máy bạn dính virus chắc rùi đó !!! Xin Chia Bùn !!!

Thành Viên
    Thanks
    0

mà này cái bản này là 1.04X phải ko vậy? hình như tui đang xài bản này, tui bị lỗi hơi kì, chơi 1 hồi là tự out lun à (khoảng chừng 1 tiếng) ai biết bị lỗi gì ko vậy?

cái bản Mumaker bản mới nhất (đầy đủ) là bản mấy thế? cho cái link down đi
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  2. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM
  3. Path cho Server 1.00.16VTM của Eddy và Skin Items của DragonMU
    Bởi CaFeĐen trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-08, 02:15 PM
  4. Hướng dẫn chay ONLAN với repack của NOOR
    Bởi minhhung999 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-08-07, 01:28 PM