Share fake TV có dấu + bảng F3 có viền sáng, Avatar ! - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Ðề: Share fake TV có dấu + bảng F3 có viền sáng, Avatar !

à cái bản này có cái vòng đồ HK(vàng) nhưng còn đồ khảm nạm(tím) và trang bị bạch kim(bạc) thì sao hả ông hòa ơi có đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    13

sao mình tải về và chạy lại sever thì không co thay đổi gì vậy
    mình đã bỏ đúng chỗ rồi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng taioi03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

anh share tool lun đi anh hoà ?????
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Không dễ đâu, hình như anh Hoà là người đầu tiên có tools convent sang file .spr dùng đc cho JX thì phải @@, nhưng cũng nên share để mọi người có hứng phát triển chứ anh hoà nhỉ, những hình ảnh, vật phẩm...
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mình đã nói rùi ! Phần đó thì 2 3 tháng nữa Thạch Long đã hứa share mà !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Thạch Long cái gì, xem qua box kia thấy mấy ông cãi nhau loạn cả lên, pro dev chả thấy đâu, toàn thấy pro lôi chuyện cũ của nhau ra cãi cọ, kể ra cũng hay, box sôi động hẳn lên =.=

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Thạch Long cái gì, xem qua box kia thấy mấy ông cãi nhau loạn cả lên, pro dev chả thấy đâu, toàn thấy pro lôi chuyện cũ của nhau ra cãi cọ, kể ra cũng hay, box sôi động hẳn lên =.=
    Ko phải tui thích cãi nhau đâu ! Tại cái thái độ + cách ăn nói của Thạch Long làm tui cảm thấy rất bực !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Bực gì thì bực chứ cuối cùng nói chuyện như thế thì cuối dùng được gì ? mấy ông cứ xin đc source Trung Quốc hay tools vip này nọ về xong giữ nguyên 1 chỗ không chịu share, mấy ông tưởng thế là nổi tiếng à ? giữ bên mình chán xong rồi không làm gì được xong cuối cùng lại share, lúc đó thì cũng muộn rồi, có nhiều hạng người được người ta share xong dùng nó để đầu tư lấy tiền, nhưng cũng có nhiều người dùng nó để tạo ra nhiều cái mới cho mọi người dùng như nguyentrunghbl đã share nguyên 1 bộ Ô Kim còn gì nữa ? Nói thẳng 1 câu source xuất hiện ở Việt Nam lâu rồi nhưng mấy ông cứ im lặng giữ lấy không chịu share cho mọi người develop mà thôi, pro theo cái kiểu nổi tiếng ấy rồi đến lúc box jx không còn ai tham gia thì share cũng chả đc cái gì nữa, pro thì đi hết, haiz....càng nghĩ càng bực mình với mấy ông bên đây

Thành Viên
    Thanks
    9

money thần chưởng ....
    30 char
    Khách viếng thăm hãy cùng kt-nguba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

dev jx hay lấy vợ ta? zonjkut3's Avatar
    Đang ở
    bãi tha ma
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Bực gì thì bực chứ cuối cùng nói chuyện như thế thì cuối dùng được gì ? mấy ông cứ xin đc source Trung Quốc hay tools vip này nọ về xong giữ nguyên 1 chỗ không chịu share, mấy ông tưởng thế là nổi tiếng à ? giữ bên mình chán xong rồi không làm gì được xong cuối cùng lại share, lúc đó thì cũng muộn rồi, có nhiều hạng người được người ta share xong dùng nó để đầu tư lấy tiền, nhưng cũng có nhiều người dùng nó để tạo ra nhiều cái mới cho mọi người dùng như nguyentrunghbl đã share nguyên 1 bộ Ô Kim còn gì nữa ? Nói thẳng 1 câu source xuất hiện ở Việt Nam lâu rồi nhưng mấy ông cứ im lặng giữ lấy không chịu share cho mọi người develop mà thôi, pro theo cái kiểu nổi tiếng ấy rồi đến lúc box jx không còn ai tham gia thì share cũng chả đc cái gì nữa, pro thì đi hết, haiz....càng nghĩ càng bực mình với mấy ông bên đây
    xin hỏi bạn này thấy anh hoà có giữ nguyên 1 chỗ ko share ở đâu dậy
    có cách làm + kiến thức dev nào anh hoà chưa từng share ra cho mọi ng trên forum
    bạn nói thẳng nói thật ra là bạn muốn ăn hàng làm sẵn như kiểu anh trung share bộ ô kim cho nó tiến bộ
    h share source chay cho bạn xem bạn complete dc ko
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Fake IP dạng mạng FPT, Khi bị GM band IP
    Bởi kinkina2009 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-12-10, 09:43 AM
  2. 1 số avatar cho Au Off
    Bởi hellokytty trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-09-08, 11:25 AM