JX Server Update ngày 6-6-2009 - Trang 19
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 525
    Thành Viên Dân Bách Phong's Avatar
    Đang ở
    Thành phố không bao giờ ngủ!
    Thanks
    0

Ðề: JX Server Update ngày 6-6-2009

Trích dẫn Gửi bởi kyokokono [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới tập nghịch JX off nên kô biết nhiều đâu dám nghịch gì đâu down về cài và dùng thôi nhưng mãi mà kô được chán quá .. chỵ mà kô thấy sever
    ủa vậy bạn lúc tắt ngúm Gameserver có thông báo gì không, Set ram ảo chưa nếu chưa thì max đi, 2000-4096
    Khách viếng thăm hãy cùng Dân Bách Phong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định sieunhan12's Avatar
    Thanks
    0

thoai đi pa có kìa pacht full fuongdungjx kia tình nhờ bỏ vào pacht lun làm biên down bố ơi là ơi là gà há há ngô phét
    Khách viếng thăm hãy cùng sieunhan12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    0

cái rì mún gây chiện à ! mới đùa tí mà shock vậy ku, nghệ thụt thời nay là "Ngố" chụp hình ngầu xưa oài
    Khách viếng thăm hãy cùng Dân Bách Phong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Hơ hơ cãi nhau trong box của tớ là dễ ăn chém lắm đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    0

ồ ! có cãi nhau rì đâu, chỉ là một bên quá "máu" mà thoai hehe ! à quên dự tính chừng nào Up bản mới vậy anh Tài

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kyokokono [Only registered and activated users can see links. ]
    sau khi chạy game.ễ kô thì vào kô thấy sever bạn ạ làm đủ hết cách bạn hướng dẫn rồi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn thiếu file severlist.ini trong thư mục Setting rùi, kiếm của path khác chép vào rùi sửa IP lại
    Khách viếng thăm hãy cùng inuyashamp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    115

Có ai giúp em với !!! Em làm xong cái nhiệm vụ trùng sinh rồi, nhận được 1 skill gì đó, không sử dụng được Rồi hết luôn, không reset được cấp ??? Vậy là sao? Ai biết chỉ dùm em bước tiếp theo xem
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Icon5 Ðề: JX Server Update ngày 6-6-2009

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    @thienvinh : Đây là Server và xài client Vinagame em ạ . Client China cũng ok

@Honey : Ông bug bug vừa thôi cho member còn chơi . Bug hoài chán rồi
    Cho mình hỏi cliet Vinagame dùng phiên bảo nào hả bạn.Có gì bảo dùm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thaihoang_html [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi cliet Vinagame dùng phiên bảo nào hả bạn.Có gì bảo dùm mình với
    Client Vinagame phiên bản nào cũng dc hết ! Lấy cái phiên bản mới nhất xài cũng dc ! Nhưng nhớ phải Down thêm cái Patch Client Full thì mới chơi dc nghen ! Để y nguyên cái Client Vinagame thì ko bao giờ dc đâu !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Chao`!
    Mình la member new mong cac pro sua giup loi nay`??
    Em cai duoc Server va Client (Server moi update 6/6 Client VNG co path Client) Chay van on dinh nhung khi vao game kich vao then` "Ve Binh Cam Dia" de tao NPC thi khong co phan ung gi` het....Ra ngoai thanh thay quai toan mau' = 0,,Danh quai cung khong duoc ....Mong cac pro giai dap cho em...Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 03-06-09, 10:41 PM
  3. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases