[KT] Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 330
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    ++Sao vô games toàn là bảo trỉ ko ah ,đăng nhập ac aaaa pass :1234
    ai pro hướng dẫn với
    ++pro nao fix được 3 lỗi mà chủ top nói đến ,share cho em và mọi người kinh nghiệm được ko ,ko biet fix sao hết
    thank you nhiu
    bạn vào data mà tạo acc, acc đó đã có trong data đâu mà bạn đăng nhập đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thodankute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi handoi8712000 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi cách tắt hộ sever 2 và sever 3 đi ạ, chỉ để lại sever 1 cho em test offline thôi do máy em chỉ có 3 Gb Ram thôi nên k dám đú mở 3 sever 1 lúc :-SS
    với lại cho e xin cái link cách reg acc luôn đi ạ
    muốn dùng GS nào thì bạn chỉ đường dẫn đến GS đó thôi. Mặc định sv này dùng GS1 đấy bạn.
    CÒn reg acc thì cần gì link làm gì, mình chơi off thì vào navicat mà tạo acc cho nhanh(pass nhớ mã hóa md5 nhé). Chúc bạn thành công!
    Khách viếng thăm hãy cùng thodankute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thodankute vì bài viết này !

handoi8712000 (23-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    4

chỉ mình cách mở hết các Map với .thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng commando0305 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Icon14 Ðề: Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map

Cái server này vui nhỉ ! chạy Gameserver1 thôi thì ngốn hơn 3GB RAM. tức quá load luôn GS2 và GS3 thì ... ngốn có 2,8GB cứ như load Balancing vậy chỉ nặng lúc mới load GS, chứ load xong nó nhẹ te !
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Muốn nhẹ thì del bớt map đi là đc mà đơn giản như con gián ngoài bãi cát
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

làm sao để biết tên Map nào cần del ? làm ơn chỉ mình cách mở full hết các Map với.sao mình đi toàn bị kẹt acc (mình chưa xóa gì trong sever hết)
    Khách viếng thăm hãy cùng commando0305 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

chạy server, vào được game, nhưng hễ vào tdc, quân doanh, chiến trường, tẩy tủy đảo thì kẹt map, phải tạo nv mới , các pác chỉ em cách sửa zới ( em chưa chỉnh sửa gì so với cái gốc của pác shinichi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanlk91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Cám ơn đã share sever này chạy khá ổn nếu ai giúp mở 1 server chạy full map thi tuyệt cứ mở nhiều map là báo lỗi, + thêm 1 điều là không chọn được đoàn thị kiếm kô biết do clien hay do server nữa ai giúp cám ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng assassin062008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi nhanlk91 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy server, vào được game, nhưng hễ vào tdc, quân doanh, chiến trường, tẩy tủy đảo thì kẹt map, phải tạo nv mới , các pác chỉ em cách sửa zới ( em chưa chỉnh sửa gì so với cái gốc của pác shinichi
    Cái này là do chưa mở full map đó bạn, cách tạm thời thì bạn tìm ID của các map TDC, QD... add vào server1 và bỏ 1 số map không cần thiết là được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng assassin062008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến assassin062008 vì bài viết này !

nhanlk91 (23-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Khổ thân share server đầy đủ rồi mà vẫn còn nhiều thành phần thích ăn sẵn lao vào chất vấn . Tôi với tên Đâm Phọt Ít Trâu đang ngâm cái buffer/nSocket ông cũng ngâm thử đi chứ cái này tùy từng máy + mạng có thông số khác nhau ko rập khuôn như bài hướng dẫn lần trước của ông đc đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Xin túi tân thủ full hết + đồ +16 và skill 120 ai share em tks
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-01-12, 06:37 PM
  2. [Share] Client + Server Skill Road Full + Việt hóa(Scam)
    Bởi k0olb0y009 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:01 PM
  3. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 03-06-11, 12:32 PM
  4. Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-01-11, 08:58 AM