PDA

View Full Version : [Ngạo Kiếm] Video guild + Kèm server đã chỉnh sửa phù hợp dùng VERTRIGO

hai07dv
07-07-12, 04:28 PM
Cám ơn bạn HeavenGame đã share server fix + việt hóa cho anh em
Mình tính up trong topic của HEA nhưng vì server đó mình chọn kênh xong toàn báo mất kết nối máy chủ

Vì vậy mình không xài bộ web reg/log của server đó nữa mà chuyển qua xài bộ web reg/log cũ mà HEA đã từng share

Topic này mình cũng tập trung update fix các lỗi mà các bạn đã test đã nói.. Tuy trình còn GÀ nhưng sẽ cố gắng mò ...AE cũng tự mò đi nhé..Mình cũng bắt đầu từ con số 0 chứ có biết éo j đâu ;))
++++++++++++++++++++++++
UPDATE lần 1

Video guild server ngạo kiếm = vertrigo => đã test ok mới share

Kèm server full của pác HEA nhưng dùng bộ web reg/log cũ ko có chọn kênh (chọn kênh ko cần thiết)

Link mediafire (server ~ 600Mb , video ~300Mb)

Part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vertrigo (nếu chưa có) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bộ web quản lý MongoDB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(copy folder admin vô C:\VertrigoServ\www vô web gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => đăng nhập quản lý admin:admin)

Ai mà chưa cài được or không login server kia được thì dùng server này nhé ..mình config chạy = vertrigo rồi...

Trước khi down : vui lòng stop mongodb + apache + mysql đã sẵn có trên MÁY BẠN

Không help về bộ web (vì ko phải mình làm)

DEMO

xem chi tiết tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
or xem video
+++++++++++++++++++++++
Info :
Server này mình chưa có time test nhiều nên chỉ mới biết đánh quái nó hết máu nhưng nó ko lăn ra chết. Tuy nhiên vẫn trả Q được...

Lưu ý không click nhận quà ở đây ...vì sẽ gây lỗi GS ....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222304.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222304.jpg)
+++++++++++++++++++++++++++
UPDATE lần 2 fix

Exit biểu tượng icon vertrigo ở thanh tanks manges đi (chỗ icon pin , time , loa) đó

Sau đó copy mới đè lên vertrigo

Ở trong video + bài viết mình có chú thích cái này

Còn ai bị lỗi thiếu dll vui lòng down dll này về bỏ vô
C:\Windows\System32

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down và cài VS cho máy

Vcredits_x86 (VC+++ 2010) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

++++++++++++++++++++++
UPDATE lần 3 fix
Nếu ko xài sẵn dc thì cài bằng tay vậy

- Tải cái driver mongodb(php_mongo.dll) cho php <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Copy bỏ vào thư mục C:\VertrigoServ\Php\ext
- Vô C:\VertrigoServ\Php\php.ini
- Khai báo thêm dòng "extension=php_mongo.dll" (bỏ dấu " " )
- Restart lại vertrigo

Có lẽ php.ini ver của mình nó # mọi người nên ko đồng bộ
++++++++++++++++++++++
Không tiếp gạch đá dưới mọi hình thức

duthli
07-07-12, 04:36 PM
không chơi những cũng thanks for share :D

ngockiem
07-07-12, 04:55 PM
thanks nhìu 1 bài viết bổ ít để phát triễn game web :D

heocon246
07-07-12, 04:56 PM
Bản này phải bản VIp 1 ngày tháng 7 không nhỉ ? Mới tập tành cài web game:|

hai07dv
07-07-12, 05:05 PM
Bản này phải bản VIp 1 ngày tháng 7 không nhỉ ? Mới tập tành cài web game:|

Mình đã nói ở trên là của HEA mà ..có phải của btt204 đâu ....Nếu thích cứ đặt cục gạch chờ btt204 share cho

heybaby2707
07-07-12, 06:18 PM
Tự nhiên có hứng dev webgame. hai07dv add yahoo mình có gì trao đổi nha :ar!

tielee2013
07-07-12, 06:32 PM
auto của mấy sv này đều bị lỗi nhỉ :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tôi thỳ dùg luôn apache của kái ded.. của sv cũ và mysql của 1k =)):D
đỡ fải kài vertrigo :))

cuhotnvn
07-07-12, 07:23 PM
Chủ top cho mình hỏi chút máy mình ram 1gb duacore 2.o có chay dc ko ạ. chứ dow về mệt lắm.

hai07dv
07-07-12, 07:26 PM
tôi thỳ dùg luôn apache của kái ded.. của sv cũ và mysql của 1k =)):D
đỡ fải kài vertrigo :))

Apache + mysql dùng cái soft nào chã được :D quan trọng là cài thêm driver mongodb cho php thui
với lại dùng vertrigo cài đặt nhẹ ...:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chủ top cho mình hỏi chút máy mình ram 1gb duacore 2.o có chay dc ko ạ. chứ dow về mệt lắm.

Không rõ ..vì ko có máy 1G ram để test ..Nhưng chạy gameserver lên hơn 1G thì chắc 1G ko đủ

YU_SAEHA
07-07-12, 08:02 PM
1gb ram chơi được mà lâu lâu là có vấn đề đó
máy mình 8gb ram mà lâu lâu thấy lên hơn 30% ak:P

1641996
07-07-12, 08:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi này bị khi reg và đăng nhập , sửa thế nào vậy bạn :D

hai07dv
07-07-12, 08:50 PM
Lỗi này bị khi reg và đăng nhập , sửa thế nào vậy bạn :D

chạy vertrigo được chưa .............................. 30 char

1641996
07-07-12, 08:51 PM
Chạy ok bạn ạ ................................

hai07dv
07-07-12, 09:59 PM
Chạy ok bạn ạ ................................

Bản mình share link chính xác là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hearts
08-07-12, 05:11 AM
Không tài nào đem online mặc dù đã đổi IP tùm lum các file !
Hải hộ mình vấn đề này nhé [-O<

cuhotnvn
08-07-12, 06:45 AM
1gb ram chơi được mà lâu lâu là có vấn đề đó
máy mình 8gb ram mà lâu lâu thấy lên hơn 30% ak:P

hix.8g ram dùng chả bao giờ hết lun.trước cài 1k 1gb ram vẫn chạy 3 4 acc bình thường.nk chạy mỗi cái sv đã mất 1.6gb rồi.

phamtuanngu
08-07-12, 07:04 AM

Em chạy bị như vầy . Mặc dù đã tìm xóa file clock nhưg kô thấy . Giúp em với :-ss

heocon246
08-07-12, 07:27 AM

Em chạy bị như vầy . Mặc dù đã tìm xóa file clock nhưg kô thấy . Giúp em với :-ss

Coppy Ngạo kiếm vào 1 folder nào đó ở ổ D mà cài.

Lỗi ở trên do tên folder có khoảng cách (My document).

P/s : nên coppy vào ổ nào đó mà cài (đặt tên folder đừng có j đặc biẹt nhé :P)

cuhotnvn
08-07-12, 07:31 AM
Sao mình ko chạy dc VERTRIGO khi copy đè thu mục VertrigoServ vào nhỉ sever toàn báo lỗi php .. dll không khởi động dc sủa ra sao các bạn chỉ giúp với.

heocon246
08-07-12, 07:45 AM
Sao mình ko chạy dc VERTRIGO khi copy đè thu mục VertrigoServ vào nhỉ sever toàn báo lỗi php .. dll không khởi động dc sủa ra sao các bạn chỉ giúp với.

Tắt chương trình Vertrigo đang chạy thì mới coppy được thì phải :)

cuhotnvn
08-07-12, 08:42 AM
Tắt chương trình Vertrigo đang chạy thì mới coppy được thì phải :)

phải tắt chứ n cứ copy vô là lỗi chẳng hiểu sao lun

phamtuanngu
08-07-12, 09:10 AM
Bỏ bu rồi bị cái này ~~~

Giúp em với :-ss

nhocthixnho
08-07-12, 10:05 AM

hình như phải cài qua ổ C: tui cài C:\program\ cũng bị lỗi đó

phamtuanngu
08-07-12, 10:08 AM
Làm ơn giúp em với :((:((:((:((

hai07dv
08-07-12, 11:45 AM
Exit biểu tượng icon vertrigo ở thanh tanks manges đi (chỗ icon pin , time , loa) đó

Sau đó copy mới đè lên vertrigo

Ở trong video + bài viết mình có chú thích cái này

Còn ai bị lỗi thiếu dll vui lòng down dll này về bỏ vô
C:\Windows\System32

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamtuanngu
08-07-12, 12:39 PM
Số em đen quá à

:((

tielee2013
08-07-12, 12:42 PM
đồ 40 và 60 mặc vào nhưg nhân vật hiển thị trần như nhộng :-? là sao nhỉ

xinmoivao
08-07-12, 03:44 PM
chủ topic cho mình hỏi. nếu vertrigo bị đụng port 80, giờ mình chuyển thành port khác thì mình phải config những file nào.

Hearts
08-07-12, 03:55 PM
Cài qua C:/Vertrigo ( không cài mặc định là C:/Program file /Vertrigo ) thì sẽ hết lỗi báo .dll

Chỉ có chân đạo là mặc đồ vào hiễn thị , riêng các phái còn lại thì không :))

calvinan
08-07-12, 04:39 PM
Chỉ mình cách config online đi ...

Mình chỉnh IP 127.0.0.1 thành IP WAN (No-IP) ở các file config.php | reg.html | main.html và file nằm trong GamesServer\mmo.config\default là global.json & machine.json đổi localhost thành IP WAN (No-IP)

Vẫn không kết nối vào server dc

nhocthixnho
08-07-12, 04:41 PM
tôi mới cài được ok, thấy có vài lỗi k biết các bạn có bị không.
1. khi tự đi qua thiên thần thành nó tự động đi lại quy nguyên thành
2. đánh quái không hiển thị dame ( hết tự sướng). Hải nói chỗ này không có lỗi , không biết máy tui có thiếu gì không
...
Pro nào gặp rùi chỉ mình fix với nha. thanks

phamtuanngu
08-07-12, 05:22 PM
Chỉ mình cách config online đi ...

Mình chỉnh IP 127.0.0.1 thành IP WAN (No-IP) ở các file config.php | reg.html | main.html và file nằm trong GamesServer\mmo.config\default là global.json & machine.json đổi localhost thành IP WAN (No-IP)

Vẫn không kết nối vào server dc

Ai bik bày đi em thì config vào game theo IP WAn đag nhập thì ra localhost ~~ [-O<

phamtuanngu
08-07-12, 05:39 PM
Ai hướng dẫn em chi tiết đưa lên online = hamachi + sửa lỗi 90% em cảm ơn nhìu [-O<

Hearts
08-07-12, 05:52 PM
Đem online ( load đứng ở chỗ 90% )
Tạm thời chắc không online được đâu các bạn ạ 8->

hongphongh2011
08-07-12, 08:14 PM
Đem online kiểu nào vậy mấy bro

hai07dv
08-07-12, 08:35 PM
Cài qua C:/Vertrigo ( không cài mặc định là C:/Program file /Vertrigo ) thì sẽ hết lỗi báo .dll

Chỉ có chân đạo là mặc đồ vào hiễn thị , riêng các phái còn lại thì không :))

Test phái NHO cũng hiện thị nek...........

quangphong0904
08-07-12, 09:05 PM
cài hoài chả được, cứ lổi ở phần Mongo, vertrigo báo mấy file .dll gì đó, mặc dù đã làm theo huớng dẩn, i chang.
nói chung là bản hướng dẩn này làm theo k bao giờ được :))
chỉ có tự cài bằng hướng dẩn khác, góp ý chân thật

hongphongh2011
08-07-12, 09:49 PM
Cài thì cài được nhưng khi game play thi gặp vô số lỗi VD điển hình :

Cường hóa + hợp thành thú cưỡi 100% nó báo thất bại
Làm nv từ lv 1 -25 thì ok nhưng từ 25 => tìm mỏi mắt không thấy quái nv
Map ở chỗ có quái tên Hoa Tiên Tử cấp 25 đó bi đảo lộn map chay đi chạy lại là bị kẹt map
Vào phụ bản quái mất tiêu chạy đâu ko biết

bro fix giùm

hai07dv
08-07-12, 11:59 PM
Không chạy được dll thì các pác cài

Visual C +++ 2005
Visual C +++ 2008
Visual C +++ 2010
dotnet 3
dotnet 3.5
dotnet 4

Do máy có sẵn nên bỏ qua phần hướng dẫn cái này

============Môix lần chạy gameserver CPU bị 100% => Chạy riết máy yếu hẳn...game này dễ DEV nhưng tình hình như zậy chắc nghỉ MÒ thiệt ===========

quangphong0904
09-07-12, 08:37 AM
mấy cái đó máy tui củng có sẳn mà. stop vertrigo, chép đè thư mục xong i chang là khởi động vertrigo báo lổ không load dc mấy file .dll ...

Hearts
09-07-12, 08:55 AM
mấy cái đó máy tui củng có sẳn mà. stop vertrigo, chép đè thư mục xong i chang là khởi động vertrigo báo lổ không load dc mấy file .dll ...

Cái này là do bạn cài mặc định của Vetrigo là C:\Program File\Vertrigo
Bạn thử remove nó đi và cài theo đường dẫn là C:\Vertrigo

Với cả mình nghĩ các bạn chơi ofline thì cài hẵn bản giống của thientruongdx , rồi chép mấy folder của sever heaven vào là OK thôi ! cần gì phải web reg/log

Còn đem online thì mình nghĩ tạm thời là không được ! Vì cái GS này rất hại máy và còn lỗi , chạy lâu thì CPU sẽ load 100% ( do GS tự bật thêm 4 cái nữa - 1GS là 25%)
Tắt đi bật lại thì hết , nhưng lần sau vẫn bị !

Nếu quá nhiều người chơi thì GS nó lại càng nhanh 100%CPU
Nói chung là , chờ cái GS nào ngon ngon share thì hẵng đem onl :-ss

abcd0147
09-07-12, 09:11 AM
chạy server ok đang kí nó bị lỗi ròi anh ơi

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quangphong0904
09-07-12, 10:27 AM
ẹc, cài đủ kiểu, kể cả cài ở ổ C:\ củng bị lổi :D

abcd0147
09-07-12, 01:20 PM
chủ top đâu vô trả lời coi lỗi tùm lum là sao

hai07dv
09-07-12, 11:56 PM
Nếu ko xài sẵn dc thì cài bằng tay vậy

- Tải cái driver mongodb(php_mongo.dll) cho php <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Copy bỏ vào thư mục C:\VertrigoServ\Php\ext
- Vô C:\VertrigoServ\Php\php.ini
- Khai báo thêm dòng "extension=php_mongo.dll" (bỏ dấu " " )
- Restart lại vertrigo

Có lẽ php.ini ver của mình nó # mọi người nên ko đồng bộ :(

huyhieudam
10-07-12, 12:36 AM
Máy mình như vậy có chơi nổi ko nhì?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
he.

longnhj2
10-07-12, 02:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hải có thể giúp mình được không lỗi cái đó thui cho mình xin yahoo nhé

abcd0147
10-07-12, 09:13 AM
Máy mình như vậy có chơi nổi ko nhì?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
he.

ngon đó.máy mình ram 1g mà chạy ok ko lag

hai07dv
10-07-12, 09:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hải có thể giúp mình được không lỗi cái đó thui cho mình xin yahoo nhé

Cài VC++ 2005 -2008 -2010 đi ......Yahoo ko có. Mình có update #1 mấy cái ghi chú khi cài NK đo'

luumin
10-07-12, 10:15 PM
Có ai chạy thử RAM 1gb chưa cho mình hỏi mắc công down về ko đc nữa :(

Hearts
10-07-12, 11:22 PM
Theo mình thì Ram 1G không nên thử sức với sever này !

luumin
11-07-12, 11:30 AM
Máy mình Ram 1gb lúc trước chạy nhất kiếm vẫn ok. Ko pik có chạy nổi server ko nữa. Down về mà ko đc thì ức lắm. Có tắm pic cấu hình máy mình xem xog cho ý kiến hộ :(

xinmoivao
11-07-12, 11:33 AM
Máy mình Ram 1gb lúc trước chạy nhất kiếm vẫn ok. Ko pik có chạy nổi server ko nữa. Down về mà ko đc thì ức lắm. Có tắm pic cấu hình máy mình xem xog cho ý kiến hộ :(

chạy dc mà bằng niềm tin đó bạn :D =))

abcd0147
11-07-12, 01:20 PM
ủa sao máy tui 1gb(889 used) mà chaỴ NGON VẬY

abcd0147
11-07-12, 01:56 PM
mà sever này nv sao lỗi kì quá.nv đúc thần binh sao trả ko có cây TK

luumin
11-07-12, 03:59 PM
sao có người 1Gb nge chạy đc người ko đc. Ai như mình chạy r cho xin ý kiến

s2hp91
11-07-12, 04:34 PM
1G ram không thể chạy sever này máy tôi 1G ram chip pen4 3.6 hz mà còn không chạy nổi =))
ông trên kia chạy hộ tôi cái cho $ nè ku

tuyentc
11-07-12, 04:35 PM
1G ram không thể chạy sever này máy tôi 1G ram chip pen4 3.6 hz mà còn không chạy nổi =))

chạy được. chơi ngon lành cành đào là đằng khác. mỗi tội lúc khởi động sv thì hơi lâu. nhưng không sao hết cả. 5 phút sau chơi ngon

wywaiwa
11-07-12, 09:02 PM
máy mình chạy ok rùi. nhưng bị một vài lỗi:
-map bị "lẫn lộn"
-mặc đổ ko hiển thị
-tọa độ quái bị sai.

johncena0
12-07-12, 09:18 AM
Server này lỗi nhìu quá:
- Trả 1 số nv k đc ( chính, phụ,...)
- Quái bị lộn trong 1 map
- ...
A Heavens fix mấy lỗi đó cho ae vs nha. Dù sao cũng thanks a đã share... :)

abcd0147
15-07-12, 09:53 AM
pro nào chỉ e dev với.quan trọng nhất là lụm đồ lên ngọc.còn quái ko chết thì sao lụm đồ.có ai dev phó bản thành vu hoàng chưa cho em xin.sẵn tiện hỏi sao em chơi mà di chuyển nhân vật bị đứng lại và giật màn hình ở map QUy Nguyên là sao vậy:-o

wywaiwa
15-07-12, 10:27 PM
bản này còn nhiều lỗi quá hĩ. không biết có bản nào fix chưa nhỉ
mình chơi tới phần vào Giao long đông lv30 thì bị đứng luôn roài. hix
bị quái đánh chết phải f5 lại ....

tuyentc
16-07-12, 02:02 PM
ở đây có ai biết cái topic hứa share sv ngạo kiếm vào 1 ngày tháng 7 ko nhỉ. hnay là 16 rồi mà chửa thấy đâu. ăn quả lừa à=))

hai07dv
16-07-12, 08:21 PM
ở đây có ai biết cái topic hứa share sv ngạo kiếm vào 1 ngày tháng 7 ko nhỉ. hnay là 16 rồi mà chửa thấy đâu. ăn quả lừa à=))

Nghe nói bị del + ban user :))...từ lâu ru`i thấy ko còn topic đó nữa 8-}

kidnano
21-07-12, 09:23 AM
sao mình vào địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko dc vậy

abcd0147
21-07-12, 12:27 PM
sao mình vào địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko dc vậy

có` run vetrigo chưa.ko run thì lấy gì mà vô web

biendong1980
22-07-12, 10:47 PM
Cho mình hỏi chỉ tạo được 1 acc thôi à tạo acc khác thi no cũng đăng nhập đúng nhân vật cũ la sao nhỉ ai hướng dẫn mình cái thanks

ngoctam699
24-07-12, 11:25 PM
set ram ảo là chạy được thôi, mỗi tội load hơi lâu + lag. Mình chơi sever Kiếm thế Ram có 3gb, set thêm 5gb nữa mới load gần full map.

wywaiwa
27-07-12, 04:39 PM

uhm.tính hỏi rồi mà bạn hỏi trước. ko thấy nó lâu rùi. ai dè bị band acc

hai07dv
27-07-12, 05:13 PM
uhm.tính hỏi rồi mà bạn hỏi trước. ko thấy nó lâu rùi. ai dè bị band acc

Mình thấy nick đó bị ban

Còn topic bị mất thì chắc do GZ rockback lại thì phải ..Bài viết của m về Ngạo Kiếm cũng mất 1-2 bài :-L:-L

ngockiem
16-08-12, 01:02 AM
bạn ơi , link down thứ 5 , bị lỗi rùi , down không được

hai07dv
16-08-12, 01:32 PM
bạn ơi , link down thứ 5 , bị lỗi rùi , down không được

Mới check ..còn live muk >-)>-)

skyangel
25-08-12, 03:46 PM
Link này die hết rồi àh, không có cái nào down được cả đang thử cài cái này chơi thử. Nào giờ chưa đụng tới. Mà nó thì...hajzz không down được nhé

hai07dv
25-08-12, 04:53 PM
Link này die hết rồi àh, không có cái nào down được cả đang thử cài cái này chơi thử. Nào giờ chưa đụng tới. Mà nó thì...hajzz không down được nhé

Tài khoản MF của mình bị mất hết dữ liệu ..Nên bạn down server của heavegames đã share nhé.....

skyangel
25-08-12, 05:29 PM
Đang down, sv đó không bắt link wa IDM được đành down chay lâu vãi

zin1007
25-08-12, 06:19 PM
bộ này là full chưa bác hải.............

skyangel
25-08-12, 08:00 PM
Chủ thớt cho xin luôn cái hướng dẫn chạy sv với, chả biết làm sao để chạy cứ thế bấm chạy và kết quả là chỉ mở được web mà không đăng kí được hình như chưa kết nối MySQL có hướng dẫn giúp mình với

hai07dv
26-08-12, 11:26 AM
bộ này là full chưa bác hải.............

Bản này cũng giống của heavengames thôi ZIN ...
Chủ yếu mang về gặp lỗi nào thì mò fix

Chủ thớt cho xin luôn cái hướng dẫn chạy sv với, chả biết làm sao để chạy cứ thế bấm chạy và kết quả là chỉ mở được web mà không đăng kí được hình như chưa kết nối MySQL có hướng dẫn giúp mình với

Mình ko xài bộ web của heavengames nên mình ko bjt :-t:-t

skyangel
26-08-12, 12:14 PM
Thế bác rãnh thì up lại file giùm mình nhé...hjx tải cái bộ của bác bên kia về không biết khởi động sv làm sao cả

saokungduoc
28-08-12, 11:55 AM
có thể share lại link down ko bác Hai!

:-?

lyngochoa
19-09-12, 11:35 AM
LINK DIE CẢ LŨ ÒI CHỦ THỚT... BÁC ÚP LẠI DC HK? :d

quoclk123123
01-12-12, 06:55 PM
Fix lại link đi anh ơi!!! Em đg ghiền Thank anh nhiều:D:D:D

kittyngoc_dp_
04-12-12, 11:30 AM
link hỏng hết rồi bạn ơi. chek lại đi bạn.

daigiaduy
06-12-12, 06:27 AM
Link sever đã die toàn bộ ! Mong Hải sớm fix link :D

tamntaptech
10-01-13, 10:00 AM
Xin lại link với chủ thớt ơi :)

hai07dv
10-01-13, 02:57 PM
Ngạo kiếm ko còn dev nữa nên cũng ko còn file để reup lại ...sorr all X_XX_X

babydog87123
10-01-13, 08:47 PM
thanks tinh thần.chưa bao giờ cài thành công.GS chạy lỗi dont send hoài:(

tuananh1998
13-02-13, 11:07 AM
Link Die rùi anh ơi up lại cho mọi người đê Tks

HeavenGames
13-02-13, 12:54 PM
Ngạo kiếm ko còn dev nữa nên cũng ko còn file để reup lại ...sorr all X_XX_X

vankiepanhsai1
15-02-13, 12:26 PM
anh ơi lỗi này là bị sao vậy
1.Chạy PnCp.cmd hok biết phải lỗi không úp luôn

2.Chạy install.bat lỗi này nè

3. Chạy Gameserver nó như vậy hoài:

Mong anh em chỉ mình khắc phục với8-x8-x8-x8-x8-x8-x tks trước