PDA

View Full Version : Fix chữ đăng ký nhanh cho web 4.0 gunny offline!

KyrieMT
28-06-12, 11:05 AM
Sau một hồi, mình mò ra chỗ chỉnh sữa chữ Đăng ký nhanh ( ngay đầu con gà ) cho bác nào ức chế \:D/. Vào C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vô style.css tìm padding:70px và trước nó có 1 số gì nữa là width số gì quên rồi . Chỉnh cái width:449px và padding:70px \m/
Hoặc down cái này copy vào C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

ookurooo
28-06-12, 11:09 AM
Sau một hồi, mình mò ra chỗ chỉnh sữa chữ Đăng ký nhanh ( ngay đầu con gà ) cho bác nào ức chế \:D/. Vào C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vô style.css tìm padding:70px và trước nó có 1 số gì nữa là width số gì quên rồi . Chỉnh cái width:449px và padding:70px \m/
Hoặc down cái này copy vào C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

chưa test nhưng cũng tks bạn phát

nh0cvjp123
28-06-12, 11:18 AM
Đã test thành công \:D/\:D/\:D/\:D/

ookurooo
28-06-12, 11:45 AM
Đã test thành công \:D/\:D/\:D/\:D/

bác chỉ vẽ đường đạn vũ khí với . share ae vũ khí đi . tks bác nhiều

quangbaoit
28-06-12, 01:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg)

ohm thanh nhé! cho mình hỏi cái fix nút register bạn làm trên fix đăng nhập của mình đúng ko? nhìn giống quá, nếu ko phải thì bỏ quá nhé!

KyrieMT
28-06-12, 06:11 PM
ohm thanh nhé! cho mình hỏi cái fix nút register bạn làm trên fix đăng nhập của mình đúng ko? nhìn giống quá, nếu ko phải thì bỏ quá nhé!
À, mình chỉ lấy website từ forum này rồi mày mò thôi, mình không xài cái fix gì hết ^^! Mình cũng không biết nữa &_&

quangbaoit
28-06-12, 07:12 PM
chắc chắn mà .................................................. ..

KyrieMT
29-06-12, 07:34 AM
À đúng rồi, cảm ơn bạn nha ^^! Topic của bạn mình thanks rồi đó ^^

haidang115
01-07-12, 10:58 AM
aj cho em xin cái source gunny 4.0 với và ID vũ khí mới nữa tks nhìu