PDA

View Full Version : Fix bug nhiện vụ, đc 100%

kuldo
16-06-12, 10:38 AM
Đây là fix gunny nhé :D
Cái topic fix kia có lẽ các bạn sẽ k fix đc nhiệm vụ, mình lập topic này fix lại cho các bạn
Link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về coppy QuestList.xml vào Request. Mở lần lượt Quest.sql, Quest_Condiction.sql, Quest_Goods.sql rồi nhấn F5 là ok
Good luck!

quangbaoit
16-06-12, 04:10 PM
nhớ ghi rõ nguồn là copy by quangbaoit nhé

BBIT Member
game.BBitvn.com

quangphong0904
16-06-12, 07:36 PM
hoho, bạn fix cho game gì vậy, lập 2pic thế àh:S

thecong
16-06-12, 07:40 PM
Trong cái box này bao nhiêu web game, bạn share ko nói game nào thì ai mà biết được

duthli
17-06-12, 07:16 AM

BBIT Member
game.BBitvn.com
hô hô chắc gì đã là nguồn game.BBitvn.com hả bạn

nhloiagu
17-06-12, 07:27 AM

BBIT Member
game.BBitvn.com

Uh mình nhớ ko lầm thì cái này lấy của MrPhát mà nói là của mình ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));));));));));));));));));));));));));));));)); ));));));));));));));));));));));));))

bachugacon122
17-06-12, 10:23 AM
Uh mình nhớ ko lầm thì cái này lấy của MrPhát mà nói là của mình ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));));));));));));));));));));));));));));));)); ));));));));));));));));));));));));))

Chuẩn mem lun
cái này ở trong cái VHgunny của MrPhat

quangbaoit
18-06-12, 07:16 AM
gì vậy trời, Mr phát nào ở đây, ko tin hỏi quykiemsau biết liền có phải của MR phát ko,?

boyz4
18-06-12, 10:58 PM
Sao mình copy vào server lúc đăng nhập vào nó cứ hiện Nhiệm vụ mà không hoàn thành được là sao?????

HeavenGames
18-06-12, 11:52 PM
gì vậy trời, Mr phát nào ở đây, ko tin hỏi quykiemsau biết liền có phải của MR phát ko,?

bạn nói câu này chưa nói đến ông Phát, ngay cả mình cũng stress 2 con mắt muốn bung ra khỏi hốc:ar!