PDA

View Full Version : [Download] Tổng hợp server trên máy ảo ( sưu tầm + tự làm )

Trang : 1 [2]

radiofm
01-09-13, 08:53 PM
Bác ơi, xem giùm em cái CabalData, khi vào VMware nó không start services

thjentu1102
02-03-14, 01:34 AM
ko có server Dragonica ah bác ơi. hồi xưa chơi h muốn chơi lại game này quá

bmt1990vip1
12-06-15, 10:16 AM
ai có thể chỉ mình cách làm cho cái máy ảo có mạng được không
định up web lên hosting với lại đưa MU lên online nữa

14520777
07-11-15, 12:32 AM
Có bác nào biết về Altis Gates hay đã từng về VN với tên gọi Dấu Ấn Rồng Thiêng ko ạ ? Em muốn tìm sv private hoặc chí ít cũng có cái sources :(

0982921766
25-12-15, 11:54 PM
Mapple Story - Nấm lùn Offline v83 chạy trên máy ảo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cấu hình yêu cầu
Chip 2Ghz
Ram 1GB5
ổ cứng 4GB
Đồ nghề cần để chiến game này
1.Server

2.Client

Lưu ý :
1. IP máy ảo là 192.168.1.200
2. Game tự động tạo account khi bạn đăng nhập nên ko cần tạo acc trc
3. List lệnh GM có để sẵn trong server . file .docx nên các bạn copy ra máy thật rồi mở bằng Word 2007
hoặc Các command đơn giản:
Cú pháp như bên dưới, item id và mob id có thể xem bằng phần mềm Epic Handbook có trong bộ cài đặt

!ap [amt] – Cho bạn AP
!buffme – Buff cho bản thân
!drop [itemid] [amt] – Rơi ra một số lượng đồ
!exprate [amt] - Chỉnh tỷ lệ exp
!giftnx [player] [amt] – Cho bản thân hoặc ai đó NX
!hide - ấn/ hiện
!heal – Hồi đầy HP và MP
!item [itemid] [amt] - Gives you [amt] [itemid].
!job [jobid] – Chuyển job của mình thành một job nào đó
!kill [player] – Giết ai đó
!level [amt] – Thay đổi level của bạn
!maxstat – Max tất cả các chỉ số và level
!mesorate [amt] – Chỉnh tỷ lệ rơi tiền
!meso [amt] – Cho tiền chính mình
!recharge – Nạp lại số lượng cung tên, đạn….
!search [category] [name] – Tìm kiếm NPC theo tên
!maxeqstat – Max tất cả các chỉ số của các trang bị đang có trong thùng
!spawn [mobid] [amt] – Gọi quái vật ngay tại vị trí của mình
!saveall – Save toàn bộ server
!setall [amt] – Chỉnh các chỉ số của bạn tới một số nhất định
!sp [amt] – Cho bạn Skill Point
!shutdown [time] - Shuts down server sau một thời gian nào đó
!shutdownnow – Ngay lập tức shut down server
!warp [mapid] – Di chuyển đến map nào đó
!opennpc [npcid] – Mở NPC
!gmmap – Di chuyển tới Game Master Map (ID = 180000000)
!gmshop – Khởi động Game Master Shop

Link die rồi bạn ơi
up lại link client đi bạn

w88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
m88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
fun88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
188bet (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
fb88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
loto188 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
letou (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|

12bet (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
cmd368 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
happyluke (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|

minhkhanh109
26-12-15, 12:40 AM
có bạn nào còn game Ghost Online ngày xưa không cho mình xin với! Thanks

darkbloody
19-09-16, 01:13 PM
Ai còn part 6 của client Dekaron Offline chạy trên máy ảo cho em xin với , cái part 6 bị hỏng link rồi :(

keytung
15-12-16, 02:55 PM
các bác cho e xin game Dungeon Fighter chạy trên VMware vs e tìm mãi mà link toàn bị die thôi T_T

Thiên Thanh Hi
08-08-18, 12:12 AM
Bác ơi word of warcraft die link rồi, làm ơn reup được không?