PDA

View Full Version : [Share] Game tàng long Mobile

jxvietnam1994
25-06-16, 09:54 AM
Con game này hình như online ở VN ở tên gì k nhớ

Link Góc của Tàu khựa

藏龙ol:
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:nbf7
藏龙gm工具:
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:snoy

demo trên mạng vì mình k đam mệ game mobile nên AE chạy đc hay k thì tùy nhé tớ chỉ thấy rồi láy về cho AE dùng ^:)^^:)^ xin nhận gạch đá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
25-06-16, 10:19 AM
Là con này nek <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=)) cơ mà đang vọc con Dota kia òi

ZhouJieLun
25-06-16, 10:25 AM
Con này hình như là webgame tanglongs hồi xưa =))

vitti
25-06-16, 01:02 PM
Ai up link fshare hay drive đi :(((((((((((((((((((((((((

ZhouJieLun
25-06-16, 01:03 PM
Ai up link fshare hay drive đi :(((((((((((((((((((((((((

Khỏi hóng, chắc chắn là webgame tàng long hồi xưa, qua blog tuan565 còn link đó

vitti
25-06-16, 02:48 PM
Khỏi hóng, chắc chắn là webgame tàng long hồi xưa, qua blog tuan565 còn link đó

cứ tưởng là con Ngọa Hổ Tàng Long mobile =P~

trung135
25-06-16, 05:12 PM
cứ tưởng là con Ngọa Hổ Tàng Long mobile =P~

Đây chính là con Ngọa Hổ Tàng Long mobile mà VTC đang phát hành đấy

ZhouJieLun
25-06-16, 05:40 PM

Hình lấy google và game là tàng long web nhé8-|

vitti
25-06-16, 05:45 PM

down về ko thấy apk đâu thì là webgame rồi bác ạ, bác down về chưa? [-X

Đây tàng long mobile của bác đây:

ZhouJieLun
25-06-16, 06:38 PM

Con này nhớ hồi trước có ng VH luôn rồi ấy =))

trung135
25-06-16, 10:33 PM

Sorry, tưởng ảnh là game luôn nên nghĩ đây là con ngọa hổ tàng long mobile

hxhhxhz
26-06-16, 01:01 PM
bác nào có bản việt hóa game này k ta.. vs lại xin link googdive hoặc fshare gì đi ạ
tks nhìu

yeukiemthe
26-06-16, 07:37 PM
bác nào có bản việt hóa game này k ta.. vs lại xin link googdive hoặc fshare gì đi ạ
tks nhìu

Con này bị pack rồi, giống như con ma giới trước xài ké res mà nay NPH nó die rồi nên đành bó tay

P/s: cơ mà webgame mà bác thớt :D