PDA

View Full Version : [Share] Webgame Băng Hỏa Khải Kỳ Lục 《冰火启示录2》

ZhouJieLun
25-05-16, 10:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Con này được bên trung share vài ngày rồi nhưng lười tải, hôm nay up lên cho mọi người ngâm cứu
Link Download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén vào ổ C đường dẫn C:/BHQSL2
Bật ESSAMP + C:\BHQSL2\Server\monitor.exe báo gì thì kệ nó(*)

kelalung
26-05-16, 08:29 AM
trò này ở vn có chưa ta?
31 char

ochohieucac123
26-05-16, 09:20 AM
bọn tàu làm game tây lông bựa vcl 2 cái tai nhọn hoắt

matrixvn
26-05-16, 09:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không biết làm sao để add vàng vào game đây, trang pay.php nó đâu roài ^^

ZhouJieLun
26-05-16, 10:00 AM

Không biết làm sao để add vàng vào game đây, trang pay.php nó đâu roài ^^

Cũng thử add mà méo được =))))))))))))

langtukids
26-05-16, 10:09 AM
hy vọng ko pack và ko dùng api để add vàng

BanBanhQuay
26-05-16, 11:14 AM
hy vọng ko pack và ko dùng api để add vàng

Game này có mã hóa!cần giải mã để việt hóa nhé! 500đ test nạp RMB

langtukids
26-05-16, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao chạy trên win 10 64bit ko dc nhỉ

BanBanhQuay
26-05-16, 11:21 AM
sao chạy trên win 10 64bit ko dc nhỉ

Được!win 10 dư sức chạy mà >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

langtukids
26-05-16, 11:36 AM
Được!win 10 dư sức chạy mà >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vô dc rồi, run as admin rồi chờ 1 chút mới dc =))

matrixvn
26-05-16, 12:46 PM

Quỳ cầu cách nạp RMB :-*

langtukids
26-05-16, 07:20 PM
Quỳ cầu cách nạp RMB :-*

bác có unpack dc ko

sssssssssssssssssssssssssssssss

matrixvn
27-05-16, 02:05 PM
bác có unpack dc ko

sssssssssssssssssssssssssssssss

Chịu bác ạ :(

Mò hoài ko biết add RMB làm sao :(

BanBanhQuay
27-05-16, 04:29 PM
Chịu bác ạ :(

Mò hoài ko biết add RMB làm sao :(

Dùng lệnh GM hoặc chạy link api là nạp được thôi mà

matrixvn
27-05-16, 05:10 PM
Cả 2 mình đều không biết bác ạ. Bác cho xin cái lệnh GM với. Cái API thì thôi vì mình chơi tự sướng thôi, ko cần phức tạp :)

Cám ơn bác :x

ZhouJieLun
28-05-16, 09:15 PM
Cả 2 mình đều không biết bác ạ. Bác cho xin cái lệnh GM với. Cái API thì thôi vì mình chơi tự sướng thôi, ko cần phức tạp :)

Cám ơn bác :x

langtukids
28-05-16, 09:57 PM

gửi vào = đường mail :D

................................................