PDA

View Full Version : Share tool unpack và pack mã hoá SWF

VMT.No1
25-05-16, 09:12 PM
Như tiêu đề không có ảnh , nhưng mình xin nhắc nhở các bạn tool này bên china nó bán 100 tệ , nhưng mình chưa sài , cũng chưa hiểu cấu trúc để việt hoá lại
nhưng mình mong các bạn nên chú ý , có virus thì mình không sợ , chỉ sợ các bạn dính trojan hoặc RAT , nên hãy cẩn thận , tạo 1 máy ảo trên VM , rồi cho vào trao đổi file giữ VM ảo và máy thật thì ổn hơn , lưu ý nhé ae !

Tiền bác mình không quan trọng 100 tệ /460k , đối với mình chả sao nhưng mình mong ae hiểu hãy cảm ơn những ai share cho các bạn , gạch đá mình xin nhận hết !

linkdown:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
26-05-16, 08:50 AM
Như tiêu đề không có ảnh , nhưng mình xin nhắc nhở các bạn tool này bên china nó bán 100 tệ , nhưng mình chưa sài , cũng chưa hiểu cấu trúc để việt hoá lại
nhưng mình mong các bạn nên chú ý , có virus thì mình không sợ , chỉ sợ các bạn dính trojan hoặc RAT , nên hãy cẩn thận , tạo 1 máy ảo trên VM , rồi cho vào trao đổi file giữ VM ảo và máy thật thì ổn hơn , lưu ý nhé ae !

Tiền bác mình không quan trọng 100 tệ /460k , đối với mình chả sao nhưng mình mong ae hiểu hãy cảm ơn những ai share cho các bạn , gạch đá mình xin nhận hết !

linkdown:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dành cho all webgame hay cụ thể game nào không bạn :D

Scan tạm nhưng để chắc thì nên theo cách VM của thớt :)

langtukids
26-05-16, 10:08 AM
bên tàu có nói là dùng cho game nào ko bác

BanBanhQuay
26-05-16, 11:18 AM

linkdown:

Mã hóa và giải mã của game nào mới quan trọng,mỗi game cách thức nó khác nhau,và tool giải mã kiểu này chỉ có mỗi file exe luôn là dấu chấm hỏi lớn8->8->8->8->8->. :)):)):)):)):)):)):))

VMT.No1
29-05-16, 12:16 AM
Mình dịch thấy nó bảo , là cho game web , chứ ko phải cho client , vì clinet thì nó là sltan gì ấy khi dịch , mình có qua gogole hay viétphrare dịch cũng chả ra cái gì , khó hiểu
nhưng đảm bảo đây là dành cho gameweb , nhưng ko rõ là game nào -_- cũng đang loay hoay

wermanhme1990
29-05-16, 12:32 AM
Mình dịch thấy nó bảo , là cho game web , chứ ko phải cho client , vì clinet thì nó là sltan gì ấy khi dịch , mình có qua gogole hay viétphrare dịch cũng chả ra cái gì , khó hiểu
nhưng đảm bảo đây là dành cho gameweb , nhưng ko rõ là game nào -_- cũng đang loay hoay

File flash của mỗi webgame sẽ có mỗi kiểu mã hóa và giải mã riêng, bạn tìm cái trang bán xem nó dùng cho webgame nào, chứ dùng chung cho tất cả chắc là không được.

trong0981
29-05-16, 11:05 PM
không cố ý chửi nhưng thanh niên bị thiểu năng à?

bỏ 500k ra mua cái tool không biết decrypt của game nào '.'