PDA

View Full Version : Share dự án Mobile game "Lấn chiếm Biển đông" của bọn trung của <Unity3d>

QuangDung
24-05-16, 09:56 PM
Trời mưa buồn buồn lang thanh kiếm được cái dự án hoàn thành share anh em!

dowload:
1. Unity4.6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. dự án: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video hướng dẫn trực quan:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chỉ nhận thanks không nhận gạch nha... Chia sẻ là chính không mong xây được nhà lầu đâu :))

wermanhme1990
24-05-16, 10:47 PM
China nó đưa cả cuộc chiến biển đảo vào giáo dục thế hệ trẻ của nó bằng game nữa, nguy hiểm thật.

chihochoi
24-05-16, 11:16 PM
Bọn tàu này mắt dạy vãi đái thật [-X

kelalung
25-05-16, 06:08 AM
bọn tàu nó giỏi và mạnh hơn ta nên nó muốn gì mà chả sợ ai cả, con nước ta thì, thôi rồi!

QuangDung
25-05-16, 06:40 AM
về cài unity sau đó sửa mỗi lá cờ và vài chữ trên thuyền với chữ tàu là thành game Việt Nam giữ biển đông ngay =)). chưa thấy game nào của bọn tàu dễ việt hóa bằng game này ~o)

nghichtu91
25-05-16, 08:41 AM
làm đi rồi tung ra thị trường
rồi có báo giật típ
"Bạn trẻ thể hiện lòng yêu nước với game ......."

wermanhme1990
25-05-16, 10:53 AM
làm đi rồi tung ra thị trường
rồi có báo giật típ
"Bạn trẻ thể hiện lòng yêu nước với game ......."

Sau đó nữa sẽ được tặng cho cái tội tuyên truyền, kích động, phá hoại hòa bình, gây chiến tranh xâm lược.
game thể loại này không đùa được.

QuangDung
25-05-16, 12:12 PM
ạc vừa cho mutiplay đang định làm cái login nghe thấy ghê quá! thui goodbye Việt Nam. kiếm cái khác share lại cho anh em vậy, chứ cái này khéo mình lại thành đầu sỏ... rùi vào nhà tù chính trị thì chít**==

QuangDung
25-05-16, 12:18 PM
Mấy bạn chữ hồng còn bộ " Hắc ám tu tiên " hay game nào ổn ổn share mình với thời gian wa toàn unity đau hết cả đầu mà chẳng đi đâu đến đâu cả! InBox or Y!M: kan.vietnam

wermanhme1990
25-05-16, 12:23 PM
Mấy bạn chữ hồng còn bộ " Hắc ám tu tiên " hay game nào ổn ổn share mình với thời gian wa toàn unity đau hết cả đầu mà chẳng đi đâu đến đâu cả! InBox or Y!M: kan.vietnam
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Con game nào dev chẳng được, online có ổn không mới là vấn đề.

QuangDung
25-05-16, 12:56 PM
Thanks bạn! ổn ở đây là ít lỗi ý, còn online thì phải mở thui dạo này kinh tế suy thoái wa, làm tạm em này vậy fix xong chắc lại share anh em <):)

privi
25-05-16, 03:41 PM
Thanks bạn! ổn ở đây là ít lỗi ý, còn online thì phải mở thui dạo này kinh tế suy thoái wa, làm tạm em này vậy fix xong chắc lại share anh em <):)

Xin hỏi bạn QuangDung bạn biết về Unity3D ko vậy, và bạn có team làm dự án hay chưa, nếu chưa mời bạn dìa team mình làm mấy dự án nho nhỏ :)
p/s: theo mình cái game này ko nên đem lên online mà có đưa online thì nên đổi tên đổi đặc trưng nó đi :)

QuangDung
25-05-16, 09:09 PM
Mình cũng tự tìm hiểu được một thời gian và cũng biết một chút chút. Mình không tham gia vào team và hiện tại đang tìm một game để "phát triển kinh tế Việt Nam" (một người có ăn -> cả nhà không đói -> cả nước hết nghèo). Cảm ơn bạn vì lời mời, khi nào muốn tham gia được team Unity mình sẽ PM bạn nhé !