PDA

View Full Version : [Share] Vĩnh hằng chi thành

kjtsu
14-05-16, 02:47 PM
không biết có trùng bài không nếu có rồi mog mod del giùm e
game khựa mới share hum qua ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : guh2
có hướng dẩn chạy trog file dow luôn

ochohieucac123
14-05-16, 03:29 PM
Game này lúc trước có thằng tàu ở Cáp nhĩ tân bán 100 tệ này =D>

ZhouJieLun
14-05-16, 03:30 PM
Game này lúc trước có thằng tàu ở Cáp nhĩ tân bán 100 tệ này =D>

Thằng tàu nào nát vl =)) lương bên nó trung bình gấp 10 lần VN mình mà vì cái sv mà phải bán giá 350k^:)^

kelalung
14-05-16, 04:56 PM
Thằng tàu nào nát vl =)) lương bên nó trung bình gấp 10 lần VN mình mà vì cái sv mà phải bán giá 350k^:)^

bạn nói vậy sai rồi! đâu phải ai cũng làm nhiều tiền!
Bên đó tỉ lệ thất nghiệp bằng dân số việt nam ta đó!

kik4567
14-05-16, 04:58 PM

Có gì đâu, tuy bán ít tiền nhưng nhiều người mua thì cũng là nhiều à. Thấy có mấy game trên taobao tụi nó bán cũng chỉ có vài chục NDT mà cả mấy ngàn thằng mua đấy thôi! :)

kelalung
14-05-16, 05:29 PM
game này ở vn có chưa nhỉ
này thì 30 char

aloadsl
14-05-16, 09:07 PM
có bác nào kéo xong up lên fshare hay gg ko cái này e ko dow dc

ochohieucac123
14-05-16, 09:54 PM
Nhớ rùi ngồi lục lại list Frinend tên nó là Long Chi Đăng 21tuoi~ . ko bít nó có bán game j nữa ko lát pmm nó hỏi thử xem :))

NewbieJX1
14-05-16, 10:10 PM
Mấy bác cho em link vài forum china để tham khảo đc ko ạ :'(

taoaccts13
14-05-16, 10:42 PM
Game nhìn cũng hay mỗi tội chả hiểu tiếng tàu lười chơi =))):))

dovanquynhz
14-05-16, 11:09 PM
Chạy không có được, chạy file S1.bat bị lỗi, chạy rồi tự tắt luôn

langtukids
15-05-16, 12:00 AM
link die rồi, ai tải rồi reup lên gg hay fshare đi

MozillaFirefox
15-05-16, 03:36 AM
link die rồi, ai tải rồi reup lên gg hay fshare đi

link sống nhăn kìa :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

emyeusss7
15-05-16, 07:09 AM
Nhớ rùi ngồi lục lại list Frinend tên nó là Long Chi Đăng 21tuoi~ . ko bít nó có bán game j nữa ko lát pmm nó hỏi thử xem :))
bạn có tìm dc ai bán game "GhostOnline" ko bạn, bị thích cái game đó, mà tìm sv pri ở vn hoài ko ra :D

nobitajx2
15-05-16, 08:08 AM
Lỗi không đặt đc tên, phải dùng tên tự động, nên cũng không dùng để đặt tên Bang phái đc, chát các kênh toàn ra ký tự ************************, nhiệm vụ 33 hay sao không nhớ bị lỗi không tìm đc nhân vật nữ để tặng tim hay đại loại là như vậy, mak game này hình như không có cánh thì phải

vn9011
15-05-16, 04:35 PM
ai cho hỏi vào game lỗi màn hình đen fix sao vậy

nobitajx2
15-05-16, 04:53 PM
ai cho hỏi vào game lỗi màn hình đen fix sao vậy

F5 là đc bạn

iMaximus
19-05-16, 11:15 PM
không biết có trùng bài không nếu có rồi mog mod del giùm e
game khựa mới share hum qua ;))
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : guh2
có hướng dẩn chạy trog file dow luôn
tks bạn nhiều lắm ^^ , cần lắm những người như bạn luôn share những game hay nữa nhé cảm ơn bạn 1 lần nữa :D

iMaximus
20-05-16, 03:33 AM
F5 là đc bạn

k đc bạn ơi máy mình bị sao rùi á , cùng vấn đề vs bạn kia là vào tới game thì màn hình đen f5 cũng chào thua

1.下载个一键环境,启动apache和mysql
2.设置好数据库密码,导入2个数据库� �更改好数据库密码。
3.启动D:\YHZC\Server\《永恒之城》第一步 .exe
D:\YHZC\Server\S1.bat
cái bước 1 là tải Vmware về chạy hả bạn nobitajx2 , mình ko hĩu đoạn này ... nó kêu tải bộ hoàn cảnh là sao nhỉ

nobitajx2
20-05-16, 06:14 AM
k đc bạn ơi máy mình bị sao rùi á , cùng vấn đề vs bạn kia là vào tới game thì màn hình đen f5 cũng chào thua

1.下载个一键环境,启动apache和mysql
2.设置好数据库密码,导入2个数据库� �更改好数据库密码。
3.启动D:\YHZC\Server\《永恒之城》第一步 .exe
D:\YHZC\Server\S1.bat
cái bước 1 là tải Vmware về chạy hả bạn nobitajx2 , mình ko hĩu đoạn này ... nó kêu tải bộ hoàn cảnh là sao nhỉ

1. Bạn theo đường dẫn D:\YHZC\UPUPW_AP5.2\upupw.exe là bạn chạy upupw.exe để khởi động apache và mysql
2. Chạy cái 《永恒之城》第一步.exe D:\YHZC\Server\《永恒之城》第一步.exe - Khi chạy cái này bạn nhấn nút gì đó mình k nhớ tên để nó thiết lập lại ngày tháng cho hệ thống, nó có 1 nút duy nhất thôi.
3. Chạy S1.bat theo đường dẫn D:\YHZC\Server\S1.bat

goku123
20-05-16, 07:08 AM
Cho mình xin link download khác với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải lâu quá.Thanks

goku123
20-05-16, 10:22 AM
Cái này mình việt hóa rồi mình online có được không nhỉ ???

kelalung
20-05-16, 10:36 AM

game này ở vn có chưa nhỉ 111

iMaximus
20-05-16, 10:56 AM
1. Bạn theo đường dẫn D:\YHZC\UPUPW_AP5.2\upupw.exe là bạn chạy upupw.exe để khởi động apache và mysql
2. Chạy cái 《永恒之城》第一步.exe D:\YHZC\Server\《永恒之城》第一步.exe - Khi chạy cái này bạn nhấn nút gì đó mình k nhớ tên để nó thiết lập lại ngày tháng cho hệ thống, nó có 1 nút duy nhất thôi.
3. Chạy S1.bat theo đường dẫn D:\YHZC\Server\S1.bat

mình đã làm hệt theo hướng dẫn , vào đc 127.0.0.1 login account đc nhưng khi vào tới game thì màn hình đen máy mình dùng win 10 ko biết có ảnh hưởng gì không tính ra net thử

--- Chế độ gộp bài viết ---

việt hóa chưa bác? share đi , ỡ VN chưa có sv nào mình cũng đang tính vác nó ra online nè ^^

goku123
20-05-16, 11:42 AM
mình đã làm hệt theo hướng dẫn , vào đc 127.0.0.1 login account đc nhưng khi vào tới game thì màn hình đen máy mình dùng win 10 ko biết có ảnh hưởng gì không tính ra net thử

--- Chế độ gộp bài viết ---

việt hóa chưa bác? share đi , ỡ VN chưa có sv nào mình cũng đang tính vác nó ra online nè ^^

Mình đang hỏi chứ chưa việt hóa :D Đang tính việt hóa.

Lỗi màn hình đen không nên tắt 《永恒之城》第一步.exe

iMaximus
20-05-16, 08:12 PM
Mình đang hỏi chứ chưa việt hóa :D Đang tính việt hóa.

Lỗi màn hình đen không nên tắt 《永恒之城》第一步.exe

nobitajx2
20-05-16, 08:56 PM

Không cần phải chờ, cứ chạy S1 luôn, cần chờ S1 chạy xong thì vào game. Thường lần đầu tiên sẽ màn hình đen, F5 1 - 2 lần đợi vài giây là ok

iMaximus
20-05-16, 11:07 PM
Không cần phải chờ, cứ chạy S1 luôn, cần chờ S1 chạy xong thì vào game. Thường lần đầu tiên sẽ màn hình đen, F5 1 - 2 lần đợi vài giây là ok

đã vào đc game , nhưng k biết bạn fix đc lỗi màn hình đen khi loadinng ko ...

nobitajx2
21-05-16, 07:17 AM
đã vào đc game , nhưng k biết bạn fix đc lỗi màn hình đen khi loadinng ko ...

Mình không bạn ak, giờ đang mắc chỗ đặt tên và chat toàn ra ****************************************
có ai bị như vậy không ?

iMaximus
21-05-16, 10:00 AM
Mình không bạn ak, giờ đang mắc chỗ đặt tên và chat toàn ra ****************************************
có ai bị như vậy không ?

hoho mình cũng đang tìm cách fix nó nè :v chung vấn đề rồi :D

itachi1303
21-05-16, 11:48 AM
link Fshare nhe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

iMaximus
21-05-16, 02:50 PM
link Fshare nhe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks bạn đã có tâm ^^ , nhưng ko biết bạn có đc cái đặt tên chưa nhỉ

dovanquynhz
03-08-16, 09:28 PM
Game bị lỗi tạo bang phái? bạn nào tạo được chỉ mình với