PDA

View Full Version : "Sáu phái" hệ thống thời gian thực của võ thuật MMORPG trò chơi di động đầy đủ

nobitajx2
12-02-16, 08:41 PM
" sáu giáo phái " 2.5D MMORPG Xia tức trò chơi di động cổ điển, chế độ chơi cho phép người sử dụng để sao chép cả hai cảm xúc tích cực và tiêu cực ngay thẳng của tinh thần thượng võ, cũng có thể cảm thấy Magic cảm giác anh hùng cùng cực, đạt được một môn võ nghệ thuật thật sự tự chịu trách nhiệm về những giấc mơ của thiện và ác. Trò chơi từ đầu để trở thành đệ tử của sáu giáo phái vào câu chuyện võ thuật cổ điển, cực nhanh Nhận siêu mát mẻ bắt đầu, kiểm soát một trăm loại võ thuật, và hàng trăm người với các trò chơi cùng một màn hình, thông qua cơ chế vai để đảo ngược số liệu võ thuật cổ điển ấn tượng với đôi chân của bạn để cho tâm trí của bạn để định hình lại mô hình của võ thuật, võ cuốn sách lịch sử nghệ thuật bằng văn bản trong thời hạn chiến thắng có tất cả

Dưới đây là một hình ảnh chuyên nghiệp kiểm tra

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: p8ce
Link gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S: Leech bên TQ về cho anh em, gà không biết chạy như thế nào ? AE nào chạy đc HD với :)

accelan006
12-02-16, 08:46 PM
giống game mobile quá vậy?
...........................

nobitajx2
12-02-16, 08:47 PM
giống game mobile quá vậy?
...........................

Game Mobile mak bạn ... nhìn đồ họa cũng đẹp mak hí hoáy mãi k biết chạy kiểu gì

nghichtu91
12-02-16, 09:25 PM
hình như là src .............. phải build :v

Doccocaubai
23-02-16, 06:10 PM
bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ vài triệu ! bác nào tò mò thì kéo về làm thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và đây chính là con long tướng hiện tại trung quốc mới có 1 sv lậu

wermanhme1990
23-02-16, 06:13 PM
bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ

Có thì cứ post lên, nhiều người thử sức sẽ có người giúp, chứ không share sao giúp.

skriptank
23-02-16, 09:04 PM
Ai leech link về được không, mình ko có acc baidu

BeeZone
29-02-16, 02:25 PM
Ai còn giữ file con này không, cần lắm 1 đường links reupload....Tks nhiều =P~

wermanhme1990
29-02-16, 03:05 PM
bác nào khởi động đc sever kiểu này ko ! e cũng có 1 sẻvẻ kiểu này , nhưng ko làm đc bác nào biết giúp e đc ko . e xin hậu tạ vài triệu ! bác nào tò mò thì kéo về làm thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và đây chính là con long tướng hiện tại trung quốc mới có 1 sv lậu

Cũng không biết phải long tướng không, có thời gian sẻ xem thử, bên forum trung quốc có cái bài "lấy râu ông nọ chắp cằm bà kia", nên cứ thấy giống hao hao là về mò, nhưng mò lúc mới biết là không phải.

kenlucky2000
29-02-16, 05:53 PM
Like thớt\:D/
game mobile lên ngôi nào =D>

romworld
01-03-16, 08:23 AM
Ai còn giữ file con này không, cần lắm 1 đường links reupload....Tks nhiều =P~

link đây bạn fshare nhé

Doccocaubai
01-03-16, 03:48 PM
Cũng không biết phải long tướng không, có thời gian sẻ xem thử, bên forum trung quốc có cái bài "lấy râu ông nọ chắp cằm bà kia", nên cứ thấy giống hao hao là về mò, nhưng mò lúc mới biết là không phải.

mình mò mẫm trong thư mục thì toàn thấy img map vs các ảnh liên quan long tướng ví dụ như vật phẩm và nhân vật

wermanhme1990
05-03-16, 08:32 AM
mình mò mẫm trong thư mục thì toàn thấy img map vs các ảnh liên quan long tướng ví dụ như vật phẩm và nhân vật

Mình xem qua file bạn share rồi, dùng để tham khảo hoặc nghiên cứu code thì được, chứ muốn làm server hoàn chỉnh phải xây dựng lại toàn bộ file script, config và cơ sở dữ liệu(phía server).
Thuê người làm những cái đó, 50 triệu chưa chắc đã có người làm chứ đừng nói là mấy triệu.