PDA

View Full Version : Share Phong Vân V14 việt hóa ( Đã online )

monday1990
27-12-15, 01:20 PM
mình giữ bản này cũng vài tháng..lúc đầu làm bị chặt gê lắm =)) nhưng cũng vì nó mà mới tiếp cận được.
Có tools Đại Hội Võ Lâm nhé và Online đc 2 tháng.các bạn đem về mà nguyên cứu.Không phải 1 click là chạy nhe.

Link Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: dùng thì chứ đừng nói lời cay đắng nhé.Chia sẽ để AE vọc thôi.

xuantuan93
27-12-15, 03:08 PM
mình giữ bản này cũng vài tháng..lúc đầu làm bị chặt gê lắm =)) nhưng cũng vì nó mà mới tiếp cận được.
Có tools Đại Hội Võ Lâm nhé và Online đc 2 tháng.các bạn đem về mà nguyên cứu.Không phải 1 click là chạy nhe.

Link Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đa tạ thím....có cái of tự sướng rùi

phjthjenngoa
27-12-15, 03:56 PM
tk's bác đã share :D
upppppppppppppppppppppppppppppppp

toandaik@
27-12-15, 04:12 PM

H20 rẻ ngon rồi, tung v14 đắt cùi cho mọi khỉ hả thím ;))

ochohieucac123
27-12-15, 04:34 PM

ông làm j mà ra đão chơi với robinson thế =))

school_le
27-12-15, 05:11 PM
h20 tận 20 củ đó thím mà full china :-s:-s

toandaik@
27-12-15, 05:15 PM
ông làm j mà ra đão chơi với robinson thế =))

Lâu lâu ra hóng gió chơi :>

h20 tận 20 củ đó thím mà full china :-s:-s

Ai mà làm tiền ghê thế, gấp 9 10 lần h20 việt ver của mình 8-x

monday1990
27-12-15, 07:26 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toandaik@
27-12-15, 07:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú không hiểu ý trong câu này của a rồi =((

thang2208
27-12-15, 07:53 PM
ai chỉ mình cài với down 2 cái về rồi làm j nữa ?

ochohieucac123
27-12-15, 08:00 PM
ai chỉ mình cài với down 2 cái về rồi làm j nữa ?

có cài sever 1 clink lần nào chưa nếu rùi thì dựa theo đó mà làm đơn giản mà . chưa có dow về k thấy mặt mũi ra sao nên chả bít chỉ sao >:)

data1990
27-12-15, 08:39 PM
Chép vào xampp kết quả không chạy được game :|:|:|:|

BanBanhQuay
27-12-15, 08:42 PM
Bản này cũ rồi update lần thứ 11 version tháng 2 không phải bản tháng 8 :-*.Các bạn vẫn có thể nghiên cứu từ bản này.
P/S;Ráng ít bữa nữa qua tết sẽ có hàng tháng 8 cho bạn nào vẫn còn mặn mà vs game này. :-*
CHÚ Ý: Không dùng java đi kèm trong source vì nó dính visus.Tốt nhất xóa đi nhé

kehuydietUS
27-12-15, 09:11 PM
bro nào cài rồi hướng dẫn mình với nhìn bộ wed này hay mà không biết cài .=D>

nknguyengl
27-12-15, 10:12 PM
Chắc share cả từ ver cũ tới ver mới nhất luôn quá :))

luadola001
27-12-15, 10:20 PM
H20 thằng china bán có 1k2 rmb đem về bắt cắt cổ ghét nhất mấy bọn này :)) ban nick là đúng rồi =))

toandaik@
28-12-15, 06:48 AM
H20 thằng china bán có 1k2 rmb đem về bắt cắt cổ ghét nhất mấy bọn này :)) ban nick là đúng rồi =))

Người bán có quyền đưa giá, còn quyết định mua hay ko là ở người mua, nếu có tiền tệ (RMB) thì contact trực tiếp bên china mua bản gốc chưa vh như bạn nói 1200 tệ tuơng đuơng hơn 4 triệu đồng về còn vh chỉnh sửa ..v..v
P/s: Trên 4r này cũng k thích một số thằng cho lắm. ăn ko đc phá cho hôi....

xuantuan93
28-12-15, 07:11 AM

bác cho e hoi cái file 3.24G đó down ve bo vào đâu ah..tìm hoài ko ra chỗ bo vào...

toandaik@
28-12-15, 07:15 AM
bác cho e hoi cái file 3.24G đó down ve bo vào đâu ah..tìm hoài ko ra chỗ bo vào...

Cài xampp chép đè htdocs, hoặc nếu dùng essamp thì copy toàn bộ trong htdocs vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lưu ý: cái web này thì nên dùng xampp để chạy

data1990
28-12-15, 09:39 AM
Cài xampp chép đè htdocs, hoặc nếu dùng essamp thì copy toàn bộ trong htdocs vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lưu ý: cái web này thì nên dùng xampp để chạy

Chạy báo lỗi tè le.
Dùng xampp mới nhất bị lỗi

monday1990
28-12-15, 10:14 AM
Chạy báo lỗi tè le.
Dùng xampp mới nhất bị lỗi

xampp 1.7.1 nhé. cài hết các sotf xog config lại data ở trong s1 và configuration. và cả config ở admin quan lý nhân vật và home là xog.vào game f12 xem thiếu cái gì thì edit thêm cái đó.

nkoxdl
28-12-15, 11:03 AM
ai muốn tải htdocs bằng fshare tkì link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nkoxdl
28-12-15, 11:14 AM
xampp 1.7.1 nhé. cài hết các sotf xog config lại data ở trong s1 và configuration. và cả config ở admin quan lý nhân vật và home là xog.vào game f12 xem thiếu cái gì thì edit thêm cái đó.

Hướng Dẫn mình cài xampp 1.7.1 đc k ạ với hthocs bỏ trong nào của PVsever ạ mình còn gà...

data1990
28-12-15, 01:40 PM
Chạy xong nó báo cái lỗi này
Server đang bảo trì! Vui lòng quay lại sau!Thông tin cập nhật tại fage:
Bác cho cái file php.ini đi

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nobitajx2
28-12-15, 02:32 PM
Server cả rổ W32 ...

romworld
28-12-15, 04:09 PM
Server cả rổ W32 ...

nguy hiểm thế bác, ghim hàng vào yểm anh em à :D

nobitajx2
28-12-15, 05:41 PM

Ai down rồi giải nén ra thì biết ở file Server nhé

Tự động bảo vệ, nhìn là biết, chẳng ém hàng làm cc gì ? Ông cứ xem các topic tôi share thì rõ. Có virus thì cảnh báo ae, ai dùng cứ dùng thôi

toandaik@
28-12-15, 05:44 PM

Tự động bảo vệ, nhìn là biết, chẳng ém hàng làm cc gì ? Ông cứ xem các topic tôi share thì rõ. Có virus thì cảnh báo ae, ai dùng cứ dùng thôi

BKAV quét ghê vậy, mình ko tải nên k biết :-/ mà ở jar hay data thế?

nobitajx2
28-12-15, 06:18 PM
BKAV quét ghê vậy, mình ko tải nên k biết :-/ mà ở jar hay data thế?

Tải về xong giải nén đc cả rổ W32

monday1990
28-12-15, 06:33 PM
tất cả hàng này là Mua của Qweb..còn bộ web là hàng cùi share ở clb nên có virus gì mình ko quan tâm.Còn các bạn có thấy nên dowload thì dow không dow thì thôi :)

nobitajx2
28-12-15, 06:52 PM
tất cả hàng này là Mua của Qweb..còn bộ web là hàng cùi share ở clb nên có virus gì mình ko quan tâm.Còn các bạn có thấy nên dowload thì dow không dow thì thôi :)

Mình cũng đã nói ở trên, có virus thì bảo vậy, ai dùng thì dùng, htdoc thì mình chưa quét nhưng k thấy cảnh báo virus, k liên quan đến bộ web, cái mình nói là virus ở Server :D

tuidangvui
28-12-15, 07:20 PM
Thường thì chỉ 1 số file bị nhiễm thui, hàng share phải chịu, riêng BKAV thì không tin được, cũng file đó, file trước nó báo thì báo sạch, file trước bị nhiễm thì báo cũng bị nhiễm. File text vẫn dễ chịu hơn file bin, không dùng thì ko down, dùng thì sống chung với lũ, ko thì tách file nhiễm ra là ok

kv02301009
28-12-15, 07:50 PM

bác có thể hướng dẫn 1 chút được không ạ
thank

ithink
28-12-15, 08:57 PM

đúng rồi Qweb chưa có sv chuẩn mà. lấy share về vh nên dính mấy cái đó của tàu khựa là chuyện bt.

romworld
28-12-15, 09:30 PM

này bạn ăn nói lịch sự nhá, không biết lớn hay không mà nói chuyện như con nít vậy, tôi dung link quét online chả thấy bóng dáng con virus nào hết, định post lên vừa lên thấy bạn nói thế có vẻ hơi bực đấy, BKAV là cái quỷ gì? đồ tào lao à, xin lỗi đảng nhà nước cho tôi cười cái, chả ra cái gì, dùng nó thì chết chứ k sống được bao lâu, cứ như không bệnh nặng cho lắm mà nó cứ phán như nan y thời kì chấm hết. Còn ý tôi là bạn đã nói có virus thì tôi sẽ quét xem có virus không, có ghim hàng không, chứ tôi k có ý định gì khác, topic ông share mặc kệ ông, tôi không tải nên chả biết ông là ai -> "vô danh".

nknguyengl
28-12-15, 09:58 PM
chính xác là của qweb :))
sv này trước mở hungbaphongvan.com với huyenthoaiphongvan.com phải k nhỉ, cứ nghĩ giữ kỹ lắm nay lại đem bán :))

kehuydietUS
28-12-15, 10:30 PM
này bạn ăn nói lịch sự nhá, không biết lớn hay không mà nói chuyện như con nít vậy, tôi dung link quét online chả thấy bóng dáng con virus nào hết, định post lên vừa lên thấy bạn nói thế có vẻ hơi bực đấy, BKAV là cái quỷ gì? đồ tào lao à, xin lỗi đảng nhà nước cho tôi cười cái, chả ra cái gì, dùng nó thì chết chứ k sống được bao lâu, cứ như không bệnh nặng cho lắm mà nó cứ phán như nan y thời kì chấm hết. Còn ý tôi là bạn đã nói có virus thì tôi sẽ quét xem có virus không, có ghim hàng không, chứ tôi k có ý định gì khác, topic ông share mặc kệ ông, tôi không tải nên chả biết ông là ai -> "vô danh".

nói có sách mách có chứng What BKAV & Kapesky

romworld
29-12-15, 06:37 AM
nói có sách mách có chứng What BKAV & Kapesky

vậy thôi đừng dùng đi bạn :D ai nghi ngờ khỏi dùng :D

toandaik@
29-12-15, 07:51 AM
chính xác là của qweb :))
sv này trước mở hungbaphongvan.com với huyenthoaiphongvan.com phải k nhỉ, cứ nghĩ giữ kỹ lắm nay lại đem bán :))

nghe phong phanh đâu 15 củ :-"

nobitajx2
29-12-15, 08:16 AM

Nếu nói bt thì chẳng sao, còn cái kiểu xỉa xói, nói tôi có ý ghim hàng cho riêng mình thì với thành phần nv không cần lịch sự. Nói luôn cho vuông, bản H14 ở 4rum tôi share ra đầu tiên cho bạn biết (tôi cũng chỉ lượm ở 4rum tàu, thấy ai cũng hóng mak không ai share), thích thì tải về chơi và share chứ k ỉm hay ghim hàng như bạn nói.
Virus thì có sao nói vậy, để cho ng` khác biết mà quăng lên VPS hay máy ảo mà chơi. có thế thôi

romworld
29-12-15, 09:07 AM
Nếu nói bt thì chẳng sao, còn cái kiểu xỉa xói, nói tôi có ý ghim hàng cho riêng mình thì với thành phần nv không cần lịch sự. Nói luôn cho vuông, bản H14 ở 4rum tôi share ra đầu tiên cho bạn biết (tôi cũng chỉ lượm ở 4rum tàu, thấy ai cũng hóng mak không ai share), thích thì tải về chơi và share chứ k ỉm hay ghim hàng như bạn nói.
Virus thì có sao nói vậy, để cho ng` khác biết mà quăng lên VPS hay máy ảo mà chơi. có thế thôi

câu nào nói bạn có ghim hàng vào vậy, đọc cho kĩ dùm mình đi nhé.....mở to mắt mà đọc bạn ơi

nobitajx2
29-12-15, 09:12 AM

câu nào nói bạn có ghim hàng vào vậy, đọc cho kĩ dùm mình đi nhé.....mở to mắt mà đọc bạn ơi

Thành phần như ông đúng là nguy hiểm vãi :))

ithink
29-12-15, 09:23 AM
@romworld tôi nhớ ngày trước ông share unpack & pack res mà. giờ vẫn bị chửi ah :)):)):)):)):)):)):)):)):))

romworld
29-12-15, 09:25 AM
Thành phần như ông đúng là nguy hiểm vãi :))

thế bạn không biết suy nghĩ à, không có não hay nó ngắn? ở trên thì bạn nói có virus vì bạn đã quét rồi, nên mới nói theo ý của đã là có virus nguy hiểm thật, ghìm hàng ở đây tôi nói người share chứ đâu nói bạn, mà người share có ghìm hay không thì kệ mà bạn ấy nói là lấy bên tàu về,đãa như vậy thì thôi đi sao bạn cứ nhìu lời như đàn bà thế, làm ơn dùm mình đi, mình không có nói tới bạn. chỉ 1 câu nói chơi mà làm quá, toàn thanh niên cứng

monday1990
29-12-15, 09:31 AM
what the fuck. Đã có lòng share bảo ghim hàng.Thật sự chẳng hiểu được.Đây là lần đâu share và cũng là lần cuối :). Có ghi rõ.Chỉ để tặng cho vọc không để các cao nhân máy chém vào đây Up bài hộ đâu :)

nobitajx2
29-12-15, 09:49 AM
thế bạn không biết suy nghĩ à, không có não hay nó ngắn? ở trên thì bạn nói có virus vì bạn đã quét rồi, nên mới nói theo ý của đã là có virus nguy hiểm thật, ghìm hàng ở đây tôi nói người share chứ đâu nói bạn, mà người share có ghìm hay không thì kệ mà bạn ấy nói là lấy bên tàu về,đãa như vậy thì thôi đi sao bạn cứ nhìu lời như đàn bà thế, làm ơn dùm mình đi, mình không có nói tới bạn. chỉ 1 câu nói chơi mà làm quá, toàn thanh niên cứng

Cái định mệnh. Thôi thành phần như bạn quả thật là nguy hiểm, càng nói càng thể hiện đc não của bạn nguy hiểm thế nào. Thôi next

LangTuXi
29-12-15, 09:57 AM
The waterbuffalo fight The cows together and The flies and The mosquitoes will be die soon. haizzzz

xuantuan93
29-12-15, 11:18 AM
nói thiệt là chủ pic đã nói rồi...share dề a e vọc..ko thì đừng nói lời cay đắng... thím nào thấy virut thi dừng tải...có j đâu mà phải xoắn...ng ta có lòng share cho a e.. rồi còn bảo đầy virut trojan...cái j chả có virut.. quan trọng là phần mềm diệt virut có xem nó là virut ko thôi..noi` chung là tks các bạn share dề a e vọc cho đỡ buồn.. còn hơn mấy thím có cũng chả share...hỏi pm riêng mà cũng chả thèm trả lời ko thì đánh trống lãng nói cho qua chuyện...|-)

romworld
29-12-15, 11:37 AM
what the fuck. Đã có lòng share bảo ghim hàng.Thật sự chẳng hiểu được.Đây là lần đâu share và cũng là lần cuối :). Có ghi rõ.Chỉ để tặng cho vọc không để các cao nhân máy chém vào đây Up bài hộ đâu :)

sorry bạn nhé, câu ghim hàng ở đây là mình nói chơi theo cái kiểu quét virus của bạn kia, có virus thì cũng chả sao ai muốn tải về thì tải.riêng mình thì chỉ đùa với bạn kia thôi. mà virus thì đã đưa online rồi còn gì =.="

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái định mệnh. Thôi thành phần như bạn quả thật là nguy hiểm, càng nói càng thể hiện đc não của bạn nguy hiểm thế nào. Thôi next

ờ..............thôi bạn cũng nhấn nút dùm đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

@romworld tôi nhớ ngày trước ông share unpack & pack res mà. giờ vẫn bị chửi ah :)):)):)):)):)):)):)):)):))

trước khác giờ khác bạn ơi, có đồ xài rồi nên chắc không cần tới nữa =)) mình chỉ nói đùa mà cứ nói tới tấp, có câu nào gọi là xỉa xói khi nào?hazzzz

kv02301009
29-12-15, 01:01 PM
bác nào giúp em chạy cái này vs ạ
em ngồi từ sáng tới h mà chạy mai k dk
pls
thank

hocwebgame
29-12-15, 02:20 PM
chỉnh trong php/php.ini nữa mà mình cũng ko biết chinh chỗ nào bác nào cho xin file đó đi và data nữa em cảm ơn

romworld
29-12-15, 03:49 PM
chỉnh trong php/php.ini nữa mà mình cũng ko biết chinh chỗ nào bác nào cho xin file đó đi và data nữa em cảm ơn

bạn gửi hình lên đi xem thế nào mới chỉ được, trong file login.swf có ip nữa hay gì đó, sửa lại trong đó nữa

kv02301009
29-12-15, 07:10 PM
bạn gửi hình lên đi xem thế nào mới chỉ được, trong file login.swf có ip nữa hay gì đó, sửa lại trong đó nữa

bạn có thể giúp mình cài đặt cái này được không, mk cài mãi mà không được, thank

monday1990
29-12-15, 09:50 PM
On config lại thành Off

Còn db thì có lun rồi đó mà?

minhkhanh109
29-12-15, 11:14 PM
bản nảy online từ pc được không vậy mọi người

phongvan1987
30-12-15, 07:56 AM
Em bị lỗi loading 100% bác nào giúp em với!

monday1990
30-12-15, 08:42 AM
Em bị lỗi loading 100% bác nào giúp em với!

F12 lên xem nó bị gì. Còn nếu không báo gì thì vào navicat delete from user

small90vn
30-12-15, 01:14 PM
làm sao chuyển từ src.zip thành jar vậy các bạn?

hocwebgame
30-12-15, 02:39 PM
có thể cho mình xin cái data đc ko.

phongvan1987
30-12-15, 02:49 PM
F12 lên xem nó bị gì. Còn nếu không báo gì thì vào navicat delete from user
nó báo thế này !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CONNECTION_TIMED_OUT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CONNECTION_TIMED_OUT
2<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CONNECTION_TIMED_OUT

mà em ko biết sửa ở đoạn nào. các bác giúp em với

kv02301009
30-12-15, 02:51 PM
nó báo thế này !

2<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CONNECTION_TIMED_OUT

bác cho em xin fb của bác được không, em nhờ chút

kv02301009
30-12-15, 03:21 PM
Notice: Undefined index: login in C:\xampp\htdocs\1column\header.php on line 623

Notice: Undefined index: login in C:\xampp\htdocs\1column\header.php on line 640

em bị như thế là sao ạ

hocwebgame
30-12-15, 03:27 PM
On config lại thành Off

sao em ko thấy nó ở đâu nhỉ ................Db ý

kv02301009
30-12-15, 03:32 PM

bác cho em xin fb em hỏi cái này

toandaik@
30-12-15, 04:21 PM
nó báo thế này !

Sửa ip trong login_14.swf, mở port

php.ini trong xampp

Notice: Undefined index: login in C:\xampp\htdocs\1column\header.php on line 623

Notice: Undefined index: login in C:\xampp\htdocs\1column\header.php on line 640

em bị như thế là sao ạ

Vào php.ini sửa như HD

On config lại thành Off

hocwebgame
30-12-15, 04:34 PM
Server Ä‘ang bảo trì! Vui lĂ²ng quay lại sau!ThĂ´ng tin cập nhật tại fage

đại ca ơi thế này là sao nhỉ

sgamer
30-12-15, 07:31 PM

IP & port đổi lại là vào được.

kv02301009
30-12-15, 07:38 PM

bác team hộ em cái đk không
em thay rồi mà khi ấn vào chơi nó báo

数据库连接出错,请联系管理员

phongvan1987
30-12-15, 10:05 PM
Sửa ip trong login_14.swf, mở port

php.ini trong xampp

Vào php.ini sửa như HD

Em chỉnh được rồi. nhưng chỉnh leve, speed đánh ở đâu nhỉ, nó lên leve nhanh quá, fi ngựa ầm ầm lag cả máy. hjx

kv02301009
30-12-15, 10:21 PM
config mấy file này còn phải conf file nào nữa k các pro
config.php
config2.php
connect.php
connect2.php

hocwebgame
31-12-15, 07:17 AM

đổi rồi mà ko đc bác ah .vẫn báo như vậy đã đổi hết rồi . bác có yahoo or face ko cho em xin .

monday1990
31-12-15, 08:36 AM
nó báo thế này !

config lại IP trong htdocs/stable/login_14.swf thành 127.0.0.1 nếu chạy off hoặc thành IP vps nếu chạy onl.

phongvan1987
31-12-15, 08:36 AM
Em bị lỗi chuyển KNB vào trong game :
Warning: curl_setopt_array() expects exactly 2 parameters, 1 given inC:\htdocs\zwebserver\sv_tiente\sv_tiente_knb2van g.phpon line 92
Bác nào giúp em với !

monday1990
31-12-15, 08:39 AM

Config chưa đúng .Nên bị như thế.[COLOR="Silver"]

hocwebgame
31-12-15, 08:56 AM
Config chưa đúng .Nên bị như thế.[COLOR="Silver"]

bác có thể cho em xin yahoo hoạc face đc ko ạ

hocwebgame
31-12-15, 09:12 AM
vẫn ko đc bác ah vẫn bị lỗi sever đang bảo trì mới ghê chứ . bác nào có thể team giúp em phát đc ko .

kv02301009
03-01-16, 11:38 AM
bác nào giúp em con này vs
em cf xong chạy game thông báo bảo trì server

nkoxdl
04-01-16, 08:45 AM
ai hướng dẫn e cài sv này đc k ạ e làm k đc

tanlockgvn
05-01-16, 02:21 PM
config lại IP trong htdocs/stable/login_14.swf thành 127.0.0.1 nếu chạy off hoặc thành IP vps nếu chạy onl.
nếu onlan thì thay ip lan hả bác. ví dụ 192.168.1...

minhkhanh109
05-01-16, 03:08 PM
pro nào team giúp mình với, thanks

monday1990
05-01-16, 03:18 PM
nếu onlan thì thay ip lan hả bác. ví dụ 192.168.1...

Lan thì config IP lan là đc

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

tanlockgvn
05-01-16, 03:36 PM
Lan thì config IP lan là đc

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

bác cho hỏi thêm cái nữa là chỉ đổi ip ở mỗi file hay còn file nào nữa không bác cho xin cái đường dẫn và tên file.

toandaik@
05-01-16, 03:58 PM
bác cho hỏi thêm cái nữa là chỉ đổi ip ở mỗi file hay còn file nào nữa không bác cho xin cái đường dẫn và tên file.

- configuration.property
- các file config php bên web
- login_14.swf

tanlockgvn
05-01-16, 04:23 PM
- configuration.property
- login_14.swf

bác chỉ giúp các bước để cài 1 server với ạ?
hiện e chỉ run được server 1 click thôi, còn server như pic này thì tải về ngồi ngó.
cảm ơn bác hướng dẫn

toandaik@
05-01-16, 05:18 PM
bác chỉ giúp các bước để cài 1 server với ạ?
hiện e chỉ run được server 1 click thôi, còn server như pic này thì tải về ngồi ngó.
cảm ơn bác hướng dẫn

Nếu ko rành cái bộ này bạn tải bộ server kèm web chạy bằng Essamp bên topic của nobitajx2 chép cái thư mục sv và stable bên sv này qua, chỉnh sửa lại thông số là chạy thôi =D>

nghichtu91
05-01-16, 05:29 PM
chuẩn bị có người share h20 hahaha ............................................:!!

tanlockgvn
05-01-16, 06:18 PM
Nếu ko rành cái bộ này bạn tải bộ server kèm web chạy bằng Essamp bên topic của nobitajx2 chép cái thư mục sv và stable bên sv này qua, chỉnh sửa lại thông số là chạy thôi =D>

cho hỏi là mở những port nào vậy?
mình mở 80,30015,30025 rồi mà bị đứng ở thanh loading game

monday1990
05-01-16, 06:20 PM
cho hỏi là mở những port nào vậy?
mình mở 80,30015,30025 rồi mà bị đứng ở thanh loading game

80,135, 445, 2181, 7890, 30015, 30016, 30026, 47001, 49152, 49153, 49154, 49155, 49156, 49157, 30025

tanlockgvn
05-01-16, 06:32 PM
80,135, 445, 2181, 7890, 30015, 30016, 30026, 47001, 49152, 49153, 49154, 49155, 49156, 49157, 30025

nhiều port hơn muserver nhỉ :D

Mpak87
22-03-16, 11:03 PM
Hey. Tell me why is not loaded login_123.swf? Maybe I forgot where else to rewrite the 127.0.0.1 IP? Edited login_123.swf, web config.php, configuration.property

Akatsuki1412
23-03-16, 08:51 PM
các cao nhân cho mình full guide setup con này với

down về config như thế nào ?

ad299465
12-04-16, 04:56 PM
- configuration.property
- login_14.swf

Cho e hỏi nhờ tí...bản h20 kết hợp web h10 của a...cái chỉnh ip có giống bản này không...lội page hoài mà ko được...mở ip lan chơi chung chơi 1 minh buồn quá...để off thì chơi được...mà đụng vào cái ip thì lại ko vào game được...e chỉnh i chang ở trên...toàn bộ file *.php trong web cũng đổi luôn...login...configuration...rồi 2 file Zkserver vs Runserver đổi nốt mà vẫn ko vào game được...anh rảnh xem có cần đổi thêm j ko nhé...cảm ơn anh nhiều

ad299465
14-04-16, 04:55 PM

thmodz
24-04-16, 12:12 AM
Cho mình hỏi xíu ... Mình edit main_14.swf và main_f_14.swf sữa những file có .zyf sữa lại load thành .swf
Nhưng khi vào game thì nhân vật nó bị đen thùi lui fix làm sao hã máy bác :(