PDA

View Full Version : Share Soucre Bạch Xà Truyện Fix gần hết lỗi kèm theo với tool

JokerZone
05-12-15, 11:30 AM
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài và ảnh ích cho các bạn xem thôi ^^ !

Info :
Theo mình được biết bản này đã fix gần hết lỗi linh tinh rồi nói chung cũng ngon , nói chung những tool dưới các bạn tự vọc và fix đc nhé
Đánh dấu ☀ Đã Test !

Link Down Pan.BaiDu.com :

Soucre Game :
PASS DOWN : 00pj

Fix Bug Thời Gian Online
PASS DOWN :f65t

Fix Bug Vip
PASS DOWN :2ak9

Fix Lỗi Boss rớt đồ trong Map
PASS DOWN : yhi7

Fix lỗi nạp thẻ
PASS DOWN : jjq3

Tool Dò ID Vật phẩm
PASS DOWN : bvzp

Tool Mod Và Thêm đồ vào Shop
PASS DOWN : d27s

Link Down FShare :

FShare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share Bởi : BNTEAM - SGG
Thanks To Clbgamesvn [ Game Zone ]

Tặng các bạn quà cuối năn vui vẻ ^^ !

nghichtu91
05-12-15, 11:38 AM
source hay server game thế .................................................. ........................... o:-)o:-)

JokerZone
05-12-15, 11:43 AM
Tất cả hết nhé bác :))
Sever Gồm Tool Kèm theo !

nghichtu91
05-12-15, 11:51 AM
Tất cả hết nhé bác :))
Sever Gồm Tool Kèm theo !

vậy chỉ là server kèm theo tool!
\m/\m/

i3oywaytp
05-12-15, 02:27 PM
Demo :

Vài và ảnh ích cho các bạn xem thôi ^^ !

Info :
Theo mình được biết bản này đã fix gần hết lỗi linh tinh rồi nói chung cũng ngon , nói chung những tool dưới các bạn tự vọc và fix đc nhé
Đánh dấu ☀ Đã Test !

Share Bởi : BNTEAM - SGG
Thanks To Clbgamesvn [ Game Zone ]

Tặng các bạn quà cuối năn vui vẻ ^^ !

Game này VH những file nào bạn

bboynam99
05-12-15, 02:47 PM
Game này VH những file nào bạn
VH images và VH không dấu server :)

goku123
05-12-15, 03:32 PM
Có thể up Soucre Game qua link khác được không bạn cảm ơn.

JokerZone
12-12-15, 09:01 PM
Đã Reup thêm link FShare nhé ^^ !

kik4567
13-12-15, 08:50 AM
Có thể up Soucre Game qua link khác được không bạn cảm ơn.
Tôi nhớ định nghĩ Source khác với Server game chứ nhỉ?
Một cái là mã nguồn đầy đủ mọi thứ dùng để học tập, nguyên cứu, build game,... còn server là một cái đã được build sẵn rồi chỉ cần config chạy thôi.

Mà đây là game đã được build để chạy thì làm sao kêu là source được ;))

Nói thế thôi chứ thanks bạn mấy cái tool :)

ctvwebgame
13-12-15, 11:34 AM
Thử cho online thôi =))) lại có game nữa để chạy hahaaaaaaaaaaaaaaâ

Google.com
21-12-15, 06:33 PM
Lỗi Itemtaocan.py trong phần python của server ( .../server/pyscript/item/items/itemtaocan.py ):-?

0986369780
22-12-15, 03:11 PM
chạy được đến 80% lỗi yêu cầu tải lại trang web :-&:-&