PDA

View Full Version : Đào Mộ Game Bài TQ

hienquan
17-11-15, 02:33 PM
Ngồi Rảnh Tự Nhiên Mò Lại Cái Sever game bài TQ ngày xưa các bạn trên diễn đàn share... mình đã cài thành công trên máy ở nhà lên muốn chia sẻ cho ai còn ham hố ;
Link SeVer (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
trong sever mình đã có file hướng dẫn cài.
Nói chung sever này chạy tự luu data trên máy ,không phụ thuộc vào SQL
Mình nói trước là minh chỉ chỉnh 1 chút Sever de các ban dễ cái chứ chưa việt hòa và cũng chưa có thời gian thử dưa online .nên có nhiều cái cho các ban làm nếu muốn phát triển.
ps : có 1 số cái giao diện minh bận vẫn chưa chỉnh ladduowwcj các ban tự nghiên cứu nhé
ko gạch đá mà cũng chưa chác có thời gian comment

thanhdopc93
17-11-15, 02:40 PM
link clien lỗi rồi bác up lại đi

hienquan
17-11-15, 02:55 PM
link clien lỗi rồi bác up lại đi
tes lại thấy link OK mà. bạn thủ lại xem sao

myloveaq
17-11-15, 03:22 PM
Clien bạn vào thì được nhưng người khác vào nó báo block chắc do bạn chưa để file ở chế độ share

nobitajx2
17-11-15, 04:00 PM
Client không tải đc thớt ơi

anhhungah12
17-11-15, 07:39 PM
Client bị MF block rồi.bác up sang google driver đi.:D

BeeZone
17-11-15, 08:07 PM
Cái client bị lỗi trong quá trình upload mediafire rùi :D

vuduymanh
17-11-15, 08:45 PM
úp link khác đi chủ thớt ơi
em tải đc mỗi cái server
clien lỗi ko link die

langtukids
18-11-15, 10:59 AM
Ngồi Rảnh Tự Nhiên Mò Lại Cái Sever game bài TQ ngày xưa các bạn trên diễn đàn share... mình đã cài thành công trên máy ở nhà lên muốn chia sẻ cho ai còn ham hố ;
Link SeVer (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
trong sever mình đã có file hướng dẫn cài.
Nói chung sever này chạy tự luu data trên máy ,không phụ thuộc vào SQL
Mình nói trước là minh chỉ chỉnh 1 chút Sever de các ban dễ cái chứ chưa việt hòa và cũng chưa có thời gian thử dưa online .nên có nhiều cái cho các ban làm nếu muốn phát triển.
ps : có 1 số cái giao diện minh bận vẫn chưa chỉnh ladduowwcj các ban tự nghiên cứu nhé
ko gạch đá mà cũng chưa chác có thời gian comment

ko có demo ảnh hả thớt

111111111111111111111111

fastclient1998
19-11-15, 02:54 PM
Xem link client lại đi thớt ko đown được :(

hocwebgame
07-12-15, 04:12 PM
link die hết rồi bác . có link nòa khác ko ạ.

tungvl99ql
03-05-16, 09:01 PM
ai tải đc rồi upload share lại em vs ạ.e đang cần để học hỏi
ths all

versailles11
04-05-16, 01:20 AM
Có ai còn giữ không up lại giúp mình với :Laluot_225: