PDA

View Full Version : Share Pack & Unpack Mộng tu Tiên 2

ithink
12-11-15, 02:05 AM
Đã Pack Và Unpack Thành Công.
Để đảm bảo chất lượng game private nên ko có sẵn 1 click đâu nhé.
Link :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mai Share nốt Unpack Main Phong Vân cho tưng bừng

BeMeGame
12-11-15, 03:42 AM
Link :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass ????????????????????????????????

nobitajx2
12-11-15, 07:33 AM
Link :

Không có pass giải nén thớt ơi

bebabu
12-11-15, 08:18 AM
thằng này toàn share hàng lởm rồi hót lên..lần trước cũng share nói là XML việt hóa mở ra full tàu khựa..
Mod ban thằng này giùm với

vn9011
12-11-15, 08:44 AM
thớt cho hỏi cái này với cái tools của Hearts share có gì khác nhau ạ

advd42
12-11-15, 08:52 AM
thằng này toàn share hàng lởm rồi hót lên..lần trước cũng share nói là XML việt hóa mở ra full tàu khựa..

Cho hỏi là sao phải BAN người ta? Link có Virus ko? Nếu ko thì chỉ nên close topic thôi? Mà bạn đã kiểm tra chưa? Có gì chứng minh? Baner 1 member ko đơn giản như bạn mồi ẳng 1 chỗ đâu

nobitajx2
12-11-15, 08:58 AM
thớt cho hỏi cái này với cái tools của Hearts share có gì khác nhau ạ

Tool nào vậy bạn cho mình xin cái link tham khảo đc không bạn ?

vn9011
12-11-15, 09:36 AM
Tool nào vậy bạn cho mình xin cái link tham khảo đc không bạn ?

chứ hok bik unpack sao cả

ithink
12-11-15, 11:10 AM
sorry quên pass đã gcaapj nhật #1

ithink
12-11-15, 11:19 AM
chứ hok bik unpack sao cả

Cái đó là chỉ xem được gõ link đến file .data để xem thôi tool trên của mình unpack & pack lại hoàn chỉnh nhé.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không đọc kỹ bài hả bạn. Share XML để việt hóa chứ không phải XML việt hóa.

BanBanhQuay
12-11-15, 01:01 PM
Link :
Pass <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này chỉ là update lại thôi.Nếu ai tải full source code thì sẽ thấy nó nằm ở thư mục mhres.
group QQ159583135 Luôn chào đón những bạn thích học hỏi

vn9011
13-11-15, 09:30 AM

girlhanoi
14-11-15, 08:51 PM
Link :

Có tool Pack Và Unpack Hắc ÁM TU TIÊN không, cho em xin với

ithink
14-11-15, 10:32 PM

Cái này share đầy ở DĐ Bạn chịu khó đọc bài trên DĐ nhé.

ongchu485
17-11-15, 01:01 PM
Tool unpack cũng không cần lắm đâu (hoặc nếu có tiền thì qua bên diễn đàn tụi khựa tải về với giá 3000 nhân dân tệ)
Còn mình nghĩ ko cần thiết unpack làm gì, có tool pack và bộ xml chuẩn là đc rồi. Tool pack thì nó nằm ngay trong bản share rồi, nó nằm trong thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> file PackageConfig.Swf mở bằng Sothink SWF Decompiler ( Hoặc bất kỳ phần mềm gì chạy được file Swf).
Cận thận thêm là có bài ghi tool Unpack không nên tải về dùng nhé mất hết dữ liệu đó ( lúc trước dính rồi :) )

girlhanoi
18-11-15, 09:16 AM
Tool unpack cũng không cần lắm đâu (hoặc nếu có tiền thì qua bên diễn đàn tụi khựa tải về với giá 3000 nhân dân tệ)
Còn mình nghĩ ko cần thiết unpack làm gì, có tool pack và bộ xml chuẩn là đc rồi. Tool pack thì nó nằm ngay trong bản share rồi, nó nằm trong thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> file PackageConfig.Swf mở bằng Sothink SWF Decompiler ( Hoặc bất kỳ phần mềm gì chạy được file Swf).
Cận thận thêm là có bài ghi tool Unpack không nên tải về dùng nhé mất hết dữ liệu đó ( lúc trước dính rồi :) )

Cái pack em có rồi, em đã làm ok, còn mỗi cái unpack là ko làm đc thôi. Có bản bọn nó mới share level 9999, muốn nghịch để việt hóa ạ

Tuan565
18-11-15, 10:28 AM
config thì ở sv chứ unpack cái client để làm gì

nobitajx2
18-11-15, 01:20 PM
Bác nào hướng dẫn dùng tool đc không? Nhìn vào như mù chữ

kik4567
18-11-15, 06:58 PM
Cái pack em có rồi, em đã làm ok, còn mỗi cái unpack là ko làm đc thôi. Có bản bọn nó mới share level 9999, muốn nghịch để việt hóa ạ
Vậy thì việt hóa lại từ đầu :) chứ dù có cũng ko ai dám share đâu! Có tiền thì mua thôi bạn!