PDA

View Full Version : Share DaTa VH Phong Vân 2.2 cho ai cần

chaulenba
15-07-15, 07:04 PM
Ngồi buồn chống đỡ bệnh tật VH chơi Phong Vân 2.2, cả tên quái. Tuy chưa trọn vẹn nhưng cũng đủ xài. Xin anh em cho vài cái thank để ủng hộ tinh thần những năm tháng cuối đời.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Pass giải nén là: chaulenba

duytungk87
15-07-15, 07:18 PM
Ngồi buồn chống đỡ bệnh tật VH chơi Phong Vân 2.2, cả tên quái. Tuy chưa trọn vẹn nhưng cũng đủ xài. Xin anh em cho vài cái thank để ủng hộ tinh thần những năm tháng cuối đời.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Pass giải nén là: chaulenba
Sao mình coppy vào mà không đc bạn nhỉ.
Bạn có thể hướng dẫn không

chaulenba
15-07-15, 07:26 PM
Sao mình coppy vào mà không đc bạn nhỉ.
Bạn có thể hướng dẫn không

Giải nén ra, sửa lại là Data, cái data cũ đặt là Data2, ném vào config ấy

theanh2013
15-07-15, 07:33 PM
Thanks bác! mà Data là những cái gì trong game thế các bác?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chaulenba
15-07-15, 07:46 PM
Thanks bác! mà Data là những cái gì trong game thế các bác?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tất cả các đạo cụ, một số tên quái, tên Map ở trong đó.

hoangcangbg
15-07-15, 07:48 PM

Bác bị sao hả bác :( :( Em k chơi mà thấy bác nói có vẻ nghiêm trọng :(

duytungk87
15-07-15, 08:03 PM
Giải nén ra, sửa lại là Data, cái data cũ đặt là Data2, ném vào config ấy

Máy chủ đã từ chối kết nối.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

bboynam99
15-07-15, 10:36 PM
Thớt bị sao vậy thớt?
Lo cho sức khỏe thớt hơn là cái data thớt share

chaulenba
16-07-15, 07:44 PM
Thớt bị sao vậy thớt?
Lo cho sức khỏe thớt hơn là cái data thớt share

Cám ơn bạn đã quan tâm, mình chỉ sống dc mấy tháng thôi, sơ gan thời kì cuối rồi. Không Làm gì dc.

LangTuXi
16-07-15, 08:35 PM
Cám ơn bạn đã quan tâm, mình chỉ sống dc mấy tháng thôi, sơ gan thời kì cuối rồi. Không Làm gì dc.

Volka + Thịt chó tiễn bác nhé ... hì .... hì .....:-h

bboynam99
21-07-15, 10:55 AM
@chaulenba:
Bạn ở đâu,nếu gần chỗ mình có thể ghé bạn giao lưu được không?

chaulenba
21-07-15, 07:37 PM
@chaulenba:
Bạn ở đâu,nếu gần chỗ mình có thể ghé bạn giao lưu được không?

Nhiều vụ thảm sát tập thể rúng động trong nước, C50 cũng gõ cửa nhiều nhà. Em nghèo lăm,sợ chết và không có tiền nộp phạt.:D