PDA

View Full Version : [share] webgame QQ ỷ thiên

tinhlabui
13-07-15, 06:59 PM
chả biết ai share chưa
nên share :))
đang kéo về test chưa có gì để bàn

link gốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
49kz
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhhungah12
13-07-15, 07:20 PM
Giờ này mạng lag chắc kéo mỏi.có 200kb/s.:))

papyth
13-07-15, 08:04 PM
chủ thớt up lên link khác nhé mạng lag quá ko kéo về nổi

i3oywaytp
13-07-15, 08:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nch93
13-07-15, 09:38 PM
Con này bên blog bác tuấn vừa mới share gần đây . Có link fshare đó :D

Double.T
13-07-15, 09:38 PM

Blog bác Tuan565 có đấy bạn. Sang đó mà down host VN

anhhungah12
14-07-15, 03:08 AM
Con này bên blog bác tuấn vừa mới share gần đây . Có link fshare đó :D

Blog bác Tuan565 có đấy bạn. Sang đó mà down host VN

Con bác tuan565 share hình như ko add đc knb.vào xem file de.php thấy nhập knb vào csdl là t_recharge trong khi xem trong navicat nó là m_recharge.xác nhận tên người chơi là t_player mà trong navicat ko thấy thằng t_player nào đâu.=))

daohuutuan
14-07-15, 09:41 AM
Con bác tuan565 share hình như ko add đc knb.vào xem file de.php thấy nhập knb vào csdl là t_recharge trong khi xem trong navicat nó là m_recharge.xác nhận tên người chơi là t_player mà trong navicat ko thấy thằng t_player nào đâu.=))

nó có nằm trong đó đâu mà vào đó add[-X
chịu khó tìm thêm tí đi,không thì sài gm tool mà add
ngày mai mà tìm chưa ra mình sẽ nói cụ thể :)
mà bãn tuan565 lỗi shop thương thành tab 4 trang 1,
bãn này không biết sao đây

Nch93
14-07-15, 10:50 AM
Con này add knb hình như nằm trong mục thứ 4 phần accout - dj ..... Chả nhớ rõ tên nữa ....

anhhungah12
14-07-15, 11:28 AM
nó có nằm trong đó đâu mà vào đó add[-X
chịu khó tìm thêm tí đi,không thì sài gm tool mà add
ngày mai mà tìm chưa ra mình sẽ nói cụ thể :)

Con này add knb hình như nằm trong mục thứ 4 phần accout - dj ..... Chả nhớ rõ tên nữa ....

account-->dj thì nói làm gì.caddaaays là bác nạp tiền vào nó tồn tại trên usercenter thôi.ko chuyển vào game thì móm dùng à?=))
GM tool thì bản bác tuan565 share ko có lấy gì add.=))

Tuan565
14-07-15, 11:37 AM
Đừng đánh đồng việc KHÔNG add được KNB với KHÔNG có hướng dẫn cho bạn add thế chứ
KO ai Hướng dẫn có thể tự tìm hiểu dc
table hero cột money , silver , bind_silver , liquan , prestigate thử

anhhungah12
14-07-15, 11:43 AM
Đừng đánh đồng việc KHÔNG add được KNB với KHÔNG có hướng dẫn cho bạn add thế chứ
KO ai Hướng dẫn có thể tự tìm hiểu dc
table hero cột money , silver , bind_silver , liquan , prestigate thử

cảm giác nạp đc nó vẫn khác cái add thẳng anh ạ.:D

Tuan565
14-07-15, 11:50 AM
cảm giác nạp đc nó vẫn khác cái add thẳng anh ạ.:D

bản đó lấy bộ share của hutongba rồi tích hợp nên chưa check . để xem thử . có api thì tốt ko thì phải F5 hơi tù :3

daohuutuan
14-07-15, 11:50 AM
account-->dj thì nói làm gì.caddaaays là bác nạp tiền vào nó tồn tại trên usercenter thôi.ko chuyển vào game thì móm dùng à?=))
GM tool thì bản bác tuan565 share ko có lấy gì add.=))

tôi đã bảo là tìm đi,đến mai tìm không ra tôi sẽ chỉ,chả cần gm tool dùng navicat vẫn add bình thường,để time tìm đi,nói nhảm mãi[-(

phiyeutuan08
14-07-15, 01:53 PM
Con này có khả năng việt hóa không các bác. Cái NHP Đồ Long Đao đã die. Bản tiếng Éng của thằng này thì Rip về không nổi vì nó đổi hết đường dẫn. Buồn quá!

kjtsu
14-07-15, 09:20 PM
Mình đã thử 3 acc đều như vậy ? có bác nào biết cách khắc phục ko ?

xhuugiapx
16-07-15, 10:13 AM
game nay` bên tuấn show lỗi rồi lên cấp 12 làm nv hok dc nữa tức xóa game lun ai fix dc chưa

phiyeutuan08
16-07-15, 10:22 AM
game nay` bên tuấn show lỗi rồi lên cấp 12 làm nv hok dc nữa tức xóa game lun ai fix dc chưa

Bản này mình chơi cấp ngoài 30 vẫn ok không bị lỗi nhiệm vụ như của bản bác Tuân565 đâu. Chờ hướng dẫn việt hóa của bác nào biết thôi vì thằng NPH việt đã die và bản English thì Rip về không khớp!

xhuugiapx
16-07-15, 10:25 AM
Bản này mình chơi cấp ngoài 30 vẫn ok không bị lỗi nhiệm vụ như của bản bác Tuân565 đâu. Chờ hướng dẫn việt hóa của bác nào biết thôi vì thằng NPH việt đã die và bản English thì Rip về không khớp!

vậy bạn up bản của bạn cho chơi với

phiyeutuan08
16-07-15, 10:39 AM
vậy bạn up bản của bạn cho chơi với

Link ở đầu topic đó bạn! Mình cũng tải từ paidu về mà!

phutoan
16-07-15, 05:41 PM

Chắc là nhiệm vụ add hảo hữu, bạn login thêm 1 acc ở browser khác, sau đó bấm vào nhiệm vụ sẽ hiện nhân vật thứ 2 mới login vào, chọn làm hảo hữu sẽ qua đc nv.

phiyeutuan08
16-07-15, 08:01 PM
Chắc là nhiệm vụ add hảo hữu, bạn login thêm 1 acc ở browser khác, sau đó bấm vào nhiệm vụ sẽ hiện nhân vật thứ 2 mới login vào, chọn làm hảo hữu sẽ qua đc nv.
Chỗ đó không nói làm gì chơi tiếp đến có 1 nv hiện ra cái bảng mà bạn bật lên không có gì để click vào thế là không đi tiếp được.
Mình xài bản này thì đến nhiệm vụ đó hiện ra list 2 con boss hay sao ý vào đánh là qua tiếp nhiệm vụ!

xhuugiapx
20-07-15, 07:29 AM
up lên google đi cho mình xin với