PDA

View Full Version : [ WebGame ] Đấu Chiến Thần ( Hoàn Chỉnh ) - 最无极 VMWare

Trang : [1] 2

Double.T
14-06-15, 07:42 PM
Download :
Link Google <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cả 2 link đều đã VH và fix lỗi. Down về không cần chỉnh sửa gì thêm.

Hướng dẫn :
Giải nén trực tiếp ổ D theo đường dẫn D:\DauChienThan
Đăng nhập máy ảo : root / 123456
Database : zwj

*Khởi động VMWare ~> CentOS 64 位.vmx
*Thiết lập kết nối mạng VMWare ~> NAT ~> 192.168.200.0
*Chọn "I moved it" khi khởi động CentoS
*Bật Essamp
*Khởi động SecureCRT ~> Click 1,2,3 để start Server. Stop để tắt.
*Đợi load xong vào web với địa chỉ 127.0.0.1 ( Đặt pass account = số và ko quá 5 số )
*Nạp KNB : 127.0.0.1/pay.php

------------------------------
Update Fix lỗi cho bản VH :
Dùng WinSCP truy cập vào máy ảo theo đường dẫn /home/ztgame/game_server
Sửa file version thành 20140925R30 ~> Restart Server ~> Tận hưởng :D
End.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cyberfrog
14-06-15, 08:55 PM
Thanks bác! Đang kéo về ...
500 Demo cho anh em lười demo online

yeukiemthe
14-06-15, 09:41 PM
Con này trích ra win chạy được không vậy các bác

daohuutuan
14-06-15, 10:21 PM
demo vui nhỉ :)
thanks 1 phát=((

ngocduc1995_td
15-06-15, 08:19 AM
Reup link fshare máy ảo cho các bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Double.T
15-06-15, 10:58 AM
Đã update Google full 1 link :)

bthhhz
15-06-15, 11:31 AM
có ai tập trung việt hóa ko nhỉ . lần đầuy tiên thấy game đẹp vầy . muốn việt hóa

Double.T
15-06-15, 12:27 PM
Ai đang down link Google của mình thì hủy đi nhé. Để mình test việt hóa và sửa lại vài chỗ rồi sẽ up lại :)

Double.T
15-06-15, 12:42 PM
Full VH nhé. Có bác nào thấy kích thích ko :D

yeukiemthe
15-06-15, 01:08 PM
Hóng link việt hóa của bác (:|

Double.T
15-06-15, 01:09 PM
Hóng link việt hóa của bác (:|

Tầm 3h có hàng :D
30 charrrrrrrrrrrr

yeukiemthe
15-06-15, 01:12 PM
30 charrrrrrrrrrrr

Full Link server nhé bác, e chưa tải server nào hết

bthhhz
15-06-15, 02:37 PM
30 charrrrrrrrrrrr

bác làm em tải tới 9gbs rồi bác cúp link :(( vãi chưởng .
Cơ mà sao bác việt hóa lại hình như là 100% luôn thì phải . ngon quá bác ạ !

May mắn là bác đã RIP bản việt hóa chứ thấy nó vừa thông báo tạm ngừng cung cấp ở VN luôn :3
16:00 16/6/2015: Đóng tất cả các cổng thanh toán - nạp thẻ vào game
10:00 18/6/2015: Chính thức ngừng phát hành game

haquyet123
15-06-15, 02:58 PM
Passssssss giải nén là gì thế các thsim

yeukiemthe
15-06-15, 02:59 PM
Passssssss giải nén là gì thế các thsim
Pass unzip:

我尼玛杨过<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

P/s: Có link chưa thớt ơi

kenjidraw
15-06-15, 03:04 PM
Mở gần hết tướng phổ rồi mà nó hiện có 1 con (chạy res china thì hiện bình thường, chạy res việt thì như chỉ hiện có 1 con) bạn nào giúp mình sửa lỗi này với.
với lại hướng dẫn mở hết mấy cái event thì chỉnh chỗ nào trong server, cảm ơn trước!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kenhoang
15-06-15, 03:06 PM
Mở gần hết tướng phổ rồi mà nó hiện có 1 con (chạy res china thì hiện bình thường, chạy res việt thì như vậy) bạn nào giúp mình sửa lỗi này với.
với lại hướng dẫn mở hết mấy cái event thì chỉnh chỗ nào trong server, cảm ơn trước!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2 res ko đồng bộ quá :D

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

kenjidraw
15-06-15, 03:37 PM

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
thôi, chờ chủ thớt share việt hóa vậy :(

Double.T
15-06-15, 03:55 PM
Đã upload lại link ở #1 #:-s #:-s #:-s #:-s

kenlucky2000
15-06-15, 03:59 PM
Đã upload lại link ở #1 #:-s #:-s #:-s #:-s

Link fshare này là việt hóa luôn hay phải RIP về nữa vậy chủ thớt .
Thansk Nhìn game đẹp thế =D>=D>=D>

Double.T
15-06-15, 04:02 PM
Link fshare này là việt hóa luôn hay phải RIP về nữa vậy chủ thớt .
Thansk Nhìn game đẹp thế =D>=D>=D>

Link fshare chắc là nguyên gốc,chưa có gì hết :)
Giờ mình đang up lên Fshare

kenlucky2000
15-06-15, 04:06 PM

Oke thansk thớt . :3
Hóng thôi [-O<

helangel
15-06-15, 05:05 PM

cool10
15-06-15, 06:02 PM
pass giải nén là gì v mấy bác , em copy pass ở trên không có đc

Double.T
15-06-15, 06:22 PM
Sr . Giờ mình mới rảnh để up. Nhanh thôi

pass giải nén là gì v mấy bác , em copy pass ở trên không có đc

Nếu down link fshare thì pass là 我尼玛杨过<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cool10
15-06-15, 06:29 PM
Sr . Giờ mình mới rảnh để up. Nhanh thôi

Nếu down link fshare thì pass là 我尼玛杨过<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em down fshare mà thử pass của bác mãi k đc

Double.T
15-06-15, 06:38 PM
em down fshare mà thử pass của bác mãi k đc

Bạn cài font TQ chưa?
30 charrrrrrrrrrr

Double.T
15-06-15, 06:52 PM
Đã update thêm link Fshare ở #1

helangel
15-06-15, 06:54 PM
Đã update thêm link Fshare ở #1

Vậy là tải lên hoàn chỉnh hả bác? Hóng chiều giờ. Cám ơn bác nhiều nhé
Link google drive có giống fshare ko bác?

Double.T
15-06-15, 06:59 PM
Vậy là tải lên hoàn chỉnh hả bác? Hóng chiều giờ. Cám ơn bác nhiều nhé

Mình cài thì mặc định là ổ D. Nhưng bạn có thể giải nén ở ổ nào cũng được.
Sau đó đổi đường dẫn là ok

nmvuong
15-06-15, 07:12 PM
Download :
Link Google : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link fshare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn :
Giải nén trực tiếp ổ D theo đường dẫn D:\DauChienThan
Đăng nhập máy ảo : root / 123456

Navicat : zwj / zwj

Khởi động VMWare ~> CentOS 64 位.vmx
Thiết lập kết nối mạng VMWare ~> NAT ~> 192.168.200.0
Chọn "I moved it" khi khởi động CentoS

Bật Essamp
Khởi động SecureCRT ~> Click 1,2,3 để start Server.
Stop để tắt.
Đợi load xong vào web với địa chỉ 127.0.0.1
Nạp KNB : 127.0.0.1/pay.php

Link RIP : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo online <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NPH Việt Nam <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
End.

Bản này việt hóa chưa bác.Bản này việt hóa chưa bác.Bản này việt hóa chưa bác.Bản này việt hóa chưa bác.

sanbier
15-06-15, 07:39 PM
Link nào có việt hóa vậy thớt , hay cả 3 link đều có

Double.T
15-06-15, 07:46 PM
Link nào có việt hóa vậy thớt , hay cả 3 link đều có

Link 1 và 2. Link 3 nguyên gốc

duongtuan
15-06-15, 08:19 PM
Link 1 và 2. Link 3 nguyên gốc

ặc, link 10gb fshare, toát mồ hôi hột, hic.

helangel
15-06-15, 08:36 PM
ặc, link 10gb fshare, toát mồ hôi hột, hic.

ra ngoài net mà kéo thôi =.=! mạng nhà mà kéo chả biết khi nào xong, mất công giữa chừng nó đứt cái bụp là khóc bằng tiếng mán luôn

Double.T
15-06-15, 08:40 PM
Mở gần hết tướng phổ rồi mà nó hiện có 1 con (chạy res china thì hiện bình thường, chạy res việt thì như chỉ hiện có 1 con) bạn nào giúp mình sửa lỗi này với.

Giờ mới test kỹ thấy bị lỗi chỗ đó. Chắc sẽ còn lỗi 1 vài chỗ nữa nhưng thế này chơi là tạm ổn rồi :D
Để lọc xem nó không đồng bộ ở file nào rồi fix :D

yeukiemthe
15-06-15, 08:49 PM
Giờ mới test kỹ thấy bị lỗi chỗ đó. Chắc sẽ còn lỗi 1 vài chỗ nữa nhưng thế này chơi là tạm ổn rồi :D
Để lọc xem nó không đồng bộ ở file nào rồi fix :D

Hóng file swf fix của bác, chứ tải lại 11G nản lắm

Kimyuna
15-06-15, 09:40 PM
Giải nén bằng gì thế chủ thớt. Mình dùng kuazip bị lỗi này. Down 2 cục 11G vẫn bị như thế. Hic :(

Double.T
15-06-15, 09:45 PM
Giải nén bằng gì thế chủ thớt. Mình dùng kuazip bị lỗi này. Down 2 cục 11G vẫn bị như thế. Hic :(

Bạn thử dùng 7zip xem
30 charrrrrrrrr

sanbier
15-06-15, 10:10 PM
Cho mình hỏi tải về bật được hết chỉ có mỗi cái Secure là bật không được , nó báo phải cài đặt lại là sao

haquyet123
15-06-15, 10:13 PM
Ai cho mình xin file index.php với, mình login mà toàn báo lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Double.T
15-06-15, 10:23 PM
Ai cho mình xin file index.php với, mình login mà toàn báo lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

F5 nhiều lần là được.
30 charrrrrrrrrr

sanbier
15-06-15, 10:26 PM

Double.T
15-06-15, 10:29 PM

Bạn down lại cái mình up ở #1 chưa? Chụp hình lên mình xem

sanbier
15-06-15, 10:31 PM
đây bạn

cool10
15-06-15, 10:39 PM
mình tải SCT của bạn ở #1 rồi mà bật vẫn chỉ như thế này , bạn chỉ mình cách khắc phục với

Double.T
15-06-15, 10:49 PM
mình tải SCT của bạn ở #1 rồi mà bật vẫn chỉ như thế này , bạn chỉ mình cách khắc phục với

Thôi chết mẹ vẫn up nhầm =)) Đây bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sanbier
15-06-15, 10:51 PM
nãy giờ ngồi F5 , hình như bị lỗi khúc login như bạn kia

Double.T
15-06-15, 10:52 PM
nãy giờ ngồi F5 , hình như bị lỗi khúc login như bạn kia

Chú ý là đặt pass chỉ 3 ký tự thôi nhé :)

cool10
15-06-15, 10:57 PM
Thôi chết mẹ vẫn up nhầm =)) Đây bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào ấn vào cái SCT portable nó báo k có key làm sao giờ bạn =)))

Double.T
15-06-15, 11:13 PM
vào ấn vào cái SCT portable nó báo k có key làm sao giờ bạn =)))

Đây là do sai pass với máy ảo thôi.
Giải nén lại và làm ntn

hikajaku07
15-06-15, 11:17 PM
thank bác :) có cái nghịch rồi
p/s thêm cái ảnh cho bác nào ngại down 11gb :))

cool10
15-06-15, 11:25 PM
Đây là do sai pass với máy ảo thôi.
Giải nén lại và làm ntn

em vào đc rồi , ấn 1 2 nó k có hiện tượng gì là lỗi gì bác

Double.T
15-06-15, 11:29 PM
em vào đc rồi , ấn 1 2 nó k có hiện tượng gì là lỗi gì bác

Mỗi lần click gõ enter 1 phát. Hoặc thêm \r vào đằng sau các lệnh chạy

assmin
15-06-15, 11:36 PM
11 gb giải nén chấc 40gb vãi quá game ^:)^

cool10
15-06-15, 11:37 PM
Mỗi lần click gõ enter 1 phát. Hoặc thêm \r vào đằng sau các lệnh chạy

em gõ n hiện success mà vào phần đăng nhập lại k vào đc nữa bác ạ

Double.T
15-06-15, 11:52 PM
11 gb giải nén chấc 40gb vãi quá game ^:)^
Chuẩn. 40GB :))

em gõ n hiện success mà vào phần đăng nhập lại k vào đc nữa bác ạ
Lỗi ntn bạn chụp lên đây mới biết đc chứ. Nhớ là đặt pass tầm 3 ký tự thôi. Mà phải là số

hikajaku07
15-06-15, 11:59 PM
Bác Double T hướng dẫn đổi đường dẫn chỗ nào vậy bác??? giải nén 40Gb ổ D ko đủ :((( đành giải nén sang C. đổi ở đâu hả bác?

Double.T
16-06-15, 12:02 AM
Bác Double T hướng dẫn đổi đường dẫn chỗ nào vậy bác??? giải nén 40Gb ổ D ko đủ :((( đành giải nén sang C. đổi ở đâu hả bác?

1. file essamp.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp
2. file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong D:\DauChienThan\ESSamp\Apache2\conf
3. file my.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp\MySQL5
4. file php.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp\PHP5

Nhớ đổi cả mấy cái Shortcut nữa :)

cool10
16-06-15, 12:07 AM
Chuẩn. 40GB :))

Lỗi ntn bạn chụp lên đây mới biết đc chứ. Nhớ là đặt pass tầm 3 ký tự thôi. Mà phải là số

Đây bác , nó load 1 lúc rồi hiên ERR_CONNECTION_TIMED_OUT

hikajaku07
16-06-15, 12:12 AM
1. file essamp.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp
2. file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong D:\DauChienThan\ESSamp\Apache2\conf
3. file my.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp\MySQL5
4. file php.ini trong D:\DauChienThan\ESSamp\PHP5

Nhớ đổi cả mấy cái Shortcut nữa :)

Shortcut chỗ nào nữa hả bác. Bác chỉ giúp đi :( mình gà mấy khoản này lắm

Double.T
16-06-15, 12:16 AM
Đây bác , nó load 1 lúc rồi hiên ERR_CONNECTION_TIMED_OUT

Có teamview việt hóa ko inbox cho mình.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Shortcut chỗ nào nữa hả bác. Bác chỉ giúp đi :( mình gà mấy khoản này lắm

Mấy cái Essamp,SecureCRT,WinSCP có đánh số 1 2 3 ở ngoài folder ý.
Chuột phải chọn Properties rồi đổi ở chỗ Target với Start in đi. Cũng chả quan trọng mấy đâu.

thangcsp1
16-06-15, 12:25 AM

mình down ở link 1 VH ý , vẫn bị như của bác kia là sao?

Nch93
16-06-15, 12:28 AM

Double.T
16-06-15, 12:29 AM
mình down ở link 1 VH ý , vẫn bị như của bác kia là sao?

Vẫn chỉ Rip của 1 NPH thì bị giống nhau là đúng rồi. Ít game nào lấy VH hoàn chỉnh đầy đủ mà ko gặp lỗi lắm.

thangcsp1
16-06-15, 12:44 AM
Vẫn chỉ Rip của 1 NPH thì bị giống nhau là đúng rồi. Ít game nào lấy VH hoàn chỉnh đầy đủ mà ko gặp lỗi lắm.

vầy là lỗi đó chịu ờ? bác , ko cách nào sửa đc ợ?

Double.T
16-06-15, 12:52 AM
vầy là lỗi đó chịu ờ? bác , ko cách nào sửa đc ợ?
Game mới có từ hqua thôi mà bạn.Chưa biết và cũng chưa tìm cách sửa :D

sanbier
16-06-15, 01:48 AM
Chủ thớt cho mình hỏi là
Game bị lỗi hay là việt hóa xong lỗi vậy bạn
Với lại có bác nào chỉ mình trỏ res với . mình không biết khoản này

Double.T
16-06-15, 02:24 AM
Chủ thớt cho mình hỏi là
Game bị lỗi hay là việt hóa xong lỗi vậy bạn
Với lại có bác nào chỉ mình trỏ res với . mình không biết khoản này

Chép VH nên lỗi. Trỏ res gì nữa bạn. Đúng hnay NPH nó đóng cửa rồi =)) May mà còn kịp RIP =))

sanbier
16-06-15, 02:28 AM
Chép VH nên lỗi. Trỏ res gì nữa bạn. Đúng hnay NPH nó đóng cửa rồi =)) May mà còn kịp RIP =))

ý mình là chơi tiếng trung quốc ấy .

Nãy mình cũng down thêm bản Trung Quốc nhưng máy không có font nên giải nén không được

Nch93
16-06-15, 11:40 AM
Cái SercureCRT link Drive #1 tải về chạy 1 bị lỗi ''???'' tính sao đây bác thớt :D

hikajaku07
16-06-15, 11:43 AM
Cái SercureCRT link Drive #1 tải về chạy 1 bị lỗi ''???'' tính sao đây bác thớt :D

lỗi gì thì phải nói rõ hay bác up cái ảnh lên để còn biết mà giúp chứ.
p/s. mình vẫn dùng bth nhé

Nch93
16-06-15, 12:02 PM
lỗi gì thì phải nói rõ hay bác up cái ảnh lên để còn biết mà giúp chứ.
p/s. mình vẫn dùng bth nhé

ĐÂy bạn ...................Xài SercureCRT #1..........Sau khi click 1 thì bị vậy.....

nhoccon1011
16-06-15, 12:04 PM
Mình k vào game đc. Đăng nhập xong load game không đc !

Nch93
16-06-15, 12:07 PM
Mình k vào game đc. Đăng nhập xong load game không đc !

F5 liên tục...................

hikajaku07
16-06-15, 12:20 PM
ĐÂy bạn ...................Xài SercureCRT #1..........Sau khi click 1 thì bị vậy.....

bác tham khảo ở đây nhé.

Nch93
16-06-15, 12:29 PM
bác tham khảo ở đây nhé.

Làm thế nào để hiện ra cái bảng chỉnh sửa cái ảnh đầu tiên ở #51 vậy bác.....

hikajaku07
16-06-15, 12:43 PM
bác Double T ơi, lỗi Quest hả bác? nhấn vào chả thấy nó tự động làm gì cả :) toàn phảy chạy đi tìm

cool10
16-06-15, 12:45 PM
bác Double T ơi, lỗi Quest hả bác? nhấn vào chả thấy nó tự động làm gì cả :) toàn phảy chạy đi tìm

F5 là đc bạn nhé , khi nào n k tự đi tìm bạn F5 là đc

hikajaku07
16-06-15, 12:45 PM
Làm thế nào để hiện ra cái bảng chỉnh sửa cái ảnh đầu tiên ở #51 vậy bác.....

bác tắt hết máy ảo rồi rs lại, rồi làm theo hd của bác Double T là ra đc nhé.
p/s: bác ko cần đăng nhập trong máy ảo cũng đc nhé

Palestin
16-06-15, 12:48 PM
Đã update Google full 1 link :)

game ngon lành , đẹp phết , bác cho mình thông tin navicat với, phần host để nguyên hay 192.168.200.128 đều ko được :D

nhoccon1011
16-06-15, 12:58 PM
Đoạn tướng phổ bị lỗi à mọi người ~

Palestin
16-06-15, 01:23 PM
Đoạn tướng phổ bị lỗi à mọi người ~

game này trải nghiêm ngon, mà lâu lâu kiểu như bị đơ hay lag gì ấy ta, bấm tìm đường nó đứng im ru , phải tắt mở lại thì bình thường >-)

Nch93
16-06-15, 01:29 PM
bác tắt hết máy ảo rồi rs lại, rồi làm theo hd của bác Double T là ra đc nhé.
p/s: bác ko cần đăng nhập trong máy ảo cũng đc nhé

chả được bác ạ...bác up cho mình xin con SercureCRT config chỉnh sửa của bác rồi được không :-s

hikajaku07
16-06-15, 01:46 PM
chả được bác ạ...bác up cho mình xin con SercureCRT config chỉnh sửa của bác rồi được không :-s

bác cài game vào ổ nào? nếu là ổ D y theo bác Double T thì sao lại ko đc nhỉ? còn SecureCRT thì m vẫn y nguyên của bác Double T share ngay trang 1 mà. khác mỗi chỗ là mình cài game ổ C nên chỉnh lại một số chỗ thôi.

Palestin
16-06-15, 02:41 PM
bác cài game vào ổ nào? nếu là ổ D y theo bác Double T thì sao lại ko đc nhỉ? còn SecureCRT thì m vẫn y nguyên của bác Double T share ngay trang 1 mà. khác mỗi chỗ là mình cài game ổ C nên chỉnh lại một số chỗ thôi.

bác có thông tin navicat ko ợ, cái phần host name ấy , để nguyên hay là 192,168,200,128 vậy bác :((

yeukiemthe
16-06-15, 02:51 PM
bác có thông tin navicat ko ợ, cái phần host name ấy , để nguyên hay là 192,168,200,128 vậy bác :((

Kết nối navicat ngoài máy thật như hướng dẫn sau:

Palestin
16-06-15, 03:12 PM
Kết nối navicat ngoài máy thật như hướng dẫn sau:

tk bác nhiều , tại ngoài trang 1 ghi pass navicat gì đó cứ bấm hoài nó chả vô \:D/. bác cho em hỏi cái vụ kiếm thế bản 14 phái với, mình xài cái client bác share ấy ,server của bác tuấn , patch của bác nhân tương đối là ok , nhưng khi mình unpak ra chỉnh sữa khi pak lại thì nó lỗi, nó bảo client ko hợp lệ bác ợ, bác có cái file script đã sữa fix lỗi và chạy ngon có thẻ up dùm mình được ko , mình xin cảm ơn nhiều , mình thử up cái file script patch TQ thì vào ngon , ko bị lỗi khóa, nhưng khổ là nó tiếng tàu ko mới chết ^:)^^:)^^:)^

sogintdemon
16-06-15, 04:29 PM
Vẫn còn nhiều lỗi quá. lỗi Q tùm lum hết, cái quan trong chiêu mộ tướng với Phó tướng thì lỗi rồi, không sài được

Mới ngồi thiền chúc mà từ lv25 lên luôn lv 80

Double.T
16-06-15, 06:03 PM
Vẫn còn nhiều lỗi quá. lỗi Q tùm lum hết, cái quan trong chiêu mộ tướng với Phó tướng thì lỗi rồi, không sài được

Mới ngồi thiền chúc mà từ lv25 lên luôn lv 80

Muốn chơi ko bị lỗi bạn tải res TQ ở #1 cop đè vào.

assmin
16-06-15, 07:30 PM

các hạ thật là nhanh tay , chắc down về làm kỷ niệm ko dùng chứ dùng con 1TB sắp full rùi;))

matkhau412
16-06-15, 07:49 PM

win 8 - 8.1 thì phải run as admin mới đc nhé

Palestin
16-06-15, 08:27 PM
Muốn chơi ko bị lỗi bạn tải res TQ ở #1 cop đè vào.

sao đăng nhập được navicat rồi mà nó ko xuất hiện nhân vật của mình vậy bác , mình thấy có cái acc của bác thôi thì phải à :D

Double.T
16-06-15, 08:38 PM
sao đăng nhập được navicat rồi mà nó ko xuất hiện nhân vật của mình vậy bác , mình thấy có cái acc của bác thôi thì phải à :D

zwj ~> CHARDATA. Thử xem coi bạn

Palestin
16-06-15, 09:01 PM
zwj ~> CHARDATA. Thử xem coi bạn

hồi trưa còn chơi vèo vèo, h thì nó thế này , conect đồ ok ráo mà :-?

Double.T
16-06-15, 09:31 PM
hồi trưa còn chơi vèo vèo, h thì nó thế này , conect đồ ok ráo mà :-?
Bạn có xóa cái gì trong database ko?

Palestin
16-06-15, 09:37 PM
Bạn có xóa cái gì trong database ko?

hình như lúc trưa làm mò mẫm trong đó thấy cái phần item thì copy ra desktop, với bấm hơi tè le 1 chút , vậy bây h chép cái vụ res trung quốc qua bù được ko bác, còn ko thì em tải lại cũng được :-?

Double.T
16-06-15, 09:38 PM
hình như lúc trưa làm mò mẫm trong đó thấy cái phần item thì copy ra desktop, với bấm hơi tè le 1 chút , vậy bây h chép cái vụ res trung quốc qua bù được ko bác, còn ko thì em tải lại cũng được :-?

Ý mình hỏi là bạn có xóa gì trong navicat không ý. Lỗi này có phải ko tạo đc nhân vật ko?

Palestin
16-06-15, 09:41 PM
Ý mình hỏi là bạn có xóa gì trong navicat không ý. Lỗi này có phải ko tạo đc nhân vật ko?

kết nối navicat được mà vào mấy cái phần bác nói chardata gì ấy chả có , từ cái lúc trưa tải về chơi tạo nv ok nhưng vào đó là ko có nên mình phần connect nó thôi ,

Double.T
16-06-15, 09:46 PM
kết nối navicat được mà vào mấy cái phần bác nói chardata gì ấy chả có , từ cái lúc trưa tải về chơi tạo nv ok nhưng vào đó là ko có nên mình phần connect nó thôi ,

Mình chả hiểu bạn nói gì cả :-/ import cái zwj.sql mình để trong folder game vào là được.

cool10
16-06-15, 10:03 PM
Mình chả hiểu bạn nói gì cả :-/ import cái zwj.sql mình để trong folder game vào là được.

em cop cái reg TQ vào lại k vào đc game , vào phần tạo nv là nó đơ là sao bác

Palestin
16-06-15, 10:08 PM

ngon lành cành đào , tk bác =D> ,bác cho mình hỏi vụ navicat với , chỉnh sữa nhưng vào lại game chẳng thấy gì hay là do mình chỉnh nhiều quá nó ko được , h chỉ có được mỗi knb ở giữa , 2 cái 2 bên thì có vào chỉnh mà ko được , đã thoát game rồi mới chỉnh đó bác #-o, với cái vụ này nữa , kiểu như lâu lâu game nó đơ ra vậy, tìm được hay tự đánh quái ko được ,tát mớ lại thì ok rồi sau đó tiếp tục bị thế , sáng xài cái vh cũng vậy, h chuyển qua cái res TQ cũng thế lun

Double.T
16-06-15, 10:32 PM
ngon lành cành đào , tk bác =D> ,bác cho mình hỏi vụ navicat với , chỉnh sữa nhưng vào lại game chẳng thấy gì hay là do mình chỉnh nhiều quá nó ko được , h chỉ có được mỗi knb ở giữa , 2 cái 2 bên thì có vào chỉnh mà ko được , đã thoát game rồi mới chỉnh đó bác #-o, với cái vụ này nữa , kiểu như lâu lâu game nó đơ ra vậy, tìm được hay tự đánh quái ko được ,tát mớ lại thì ok rồi sau đó tiếp tục bị thế , sáng xài cái vh cũng vậy, h chuyển qua cái res TQ cũng thế lun

Muốn chỉnh gì trong navicat bạn stop server game rồi hẵng chỉnh,sau đó start lại. Còn lỗi ko tự tìm nv thì mình chịu thôi,chịu khó F5 lại.

nobitajx2
16-06-15, 10:32 PM
Con này ram 2G chạy đc k thớt :D

Double.T
16-06-15, 10:37 PM
Con này ram 2G chạy đc k thớt :D

Được bạn,set ram máy ảo 1GB là được

Palestin
16-06-15, 10:50 PM
Muốn chỉnh gì trong navicat bạn stop server game rồi hẵng chỉnh,sau đó start lại. Còn lỗi ko tự tìm nv thì mình chịu thôi,chịu khó F5 lại.

ồ hèn chi là vậy , tk chủ thớt =D>

Nch93
17-06-15, 12:21 AM

tunglydv
17-06-15, 01:01 AM
mình làm hết các bước . run server oke mà lúc vào 127.0.0.1 thì ko kết nối được bạn ơi . ping thì vẫn oke . ai giúp mình với

Palestin
17-06-15, 01:35 AM
mình làm hết các bước . run server oke mà lúc vào 127.0.0.1 thì ko kết nối được bạn ơi . ping thì vẫn oke . ai giúp mình với

dễ sai nhất là phấn SecureCRT ấy bác, xem lại cẩn thận xem :-?

sogintdemon
17-06-15, 01:20 PM
Có ai biết cách " Độ Kiếp " cho máy con tướng đi theo không, sao full 400 rồi mà vô Độ Kiếp không hiểu gì hết, nhấp chuột tùm lum mà không hiệu ứng gì hết.
Với cái phó tướng nữa, hiện có mỗi con Kiêm Liên

Palestin
17-06-15, 02:59 PM
Có ai biết cách " Độ Kiếp " cho máy con tướng đi theo không, sao full 400 rồi mà vô Độ Kiếp không hiểu gì hết, nhấp chuột tùm lum mà không hiệu ứng gì hết.
Với cái phó tướng nữa, hiện có mỗi con Kiêm Liên

bác chơi bản VH à, hình như bản đó lỗi hơi nhiều ấy, thử bỏ cái res TQ vào xem,hwa mình làm nv gì mà vèo vèo cái lên 80 ngay lun ấy , h chơi TQ thì ngon lành hơn =D>

Nch93
17-06-15, 04:48 PM
bác chơi bản VH à, hình như bản đó lỗi hơi nhiều ấy, thử bỏ cái res TQ vào xem,hwa mình làm nv gì mà vèo vèo cái lên 80 ngay lun ấy , h chơi TQ thì ngon lành hơn =D>
Chuẩn. Từ lv 2x nhảy lên lv 8x luôn :)) bác chơi bản TQ có bị lỗi phó tướng phó hồn không

Palestin
17-06-15, 08:20 PM
Chuẩn. Từ lv 2x nhảy lên lv 8x luôn :)) bác chơi bản TQ có bị lỗi phó tướng phó hồn không

ngon lành bác à, chưa thấy lỗi lầm gì cả

ochohieucac123
18-06-15, 03:26 AM
moá chạy trên 64bit ko bít dow về h` ngồi ngó

ochohieucac123
18-06-15, 07:07 AM
ko bít làm sai cái j ma no đứng hoài ko chạy

nobitajx2
18-06-15, 08:32 AM
moá chạy trên 64bit ko bít dow về h` ngồi ngó

Móa, thế mak éo nói sớm :D

yeukiemthe
18-06-15, 08:36 AM
ko bít làm sai cái j ma no đứng hoài ko chạy

Bấm 1 xong enter - nó chạy xong bấm 2 enter

xong bấm 3 enter đến khi nó hiện chữ succeed là ok

ochohieucac123
18-06-15, 08:43 AM
Móa, thế mak éo nói sớm :D

dow đi thím 32bit chạy dc mà VM 10 trở lên nhé

sogintdemon
18-06-15, 09:58 AM
Cái Res TQ đó copy bỏ vô root/web mà mình đâu tháy cái nào như #1 chỉ đâu. Pà con copy bỏ vô đâu z ?

nobitajx2
18-06-15, 10:22 AM
Navicat không kết nối đc, ai chỉ cách với 8-x

thinthoi_88
18-06-15, 10:28 AM
8-> game có vẻ hay kéo về test thử mới đc, thích nhất game việt hóa ;)). thanks b.

nobitajx2
18-06-15, 10:36 AM
Bác nào cho xin cái CRT cái, thớt up vẫn trắng bóc

sogintdemon
18-06-15, 10:45 AM
Bác nào cho xin cái CRT cái, thớt up vẫn trắng bóc

Bạn copy đè lên luôn. Mở lại bằng quyền admin trên win 8.1

Bạn mở cái SCRT protable đó.
Chạy lần lược 1,2,3

Nch93
18-06-15, 10:46 AM
Navicat không kết nối đc, ai chỉ cách với 8-x

Xem lại #87 trang 9......... Vào sau nên chịu khó đọc hết cmt nha :-c

hikajaku07
18-06-15, 11:11 AM
Cái Res TQ đó copy bỏ vô root/web mà mình đâu tháy cái nào như #1 chỉ đâu. Pà con copy bỏ vô đâu z ?

bạn chạy máy ảo lên, dùng WinSCP kết nối, phần root/web ở trong đó nhé. chứ ko phải là phần download về đâu. dùng WinSCP mà bạn tải của bác Double T ấy, nó config sẵn rồi, chỉ sẵn mở lên dùng thôi

nobitajx2
18-06-15, 11:55 AM
Bạn copy đè lên luôn. Mở lại bằng quyền admin trên win 8.1

Bạn mở cái SCRT protable đó.
Chạy lần lược 1,2,3

Lỡ xóa cái thằng cữ rồi, 8-x bác có CRT up em xin phát

Xem lại #87 trang 9......... Vào sau nên chịu khó đọc hết cmt nha :-c

Đọc rồi, kết nối không đc mới hỏi mak,
zwj / zwj không đc

sogintdemon
18-06-15, 12:47 PM
Mình cũng sài cái SCRT ở trang 1 hà, tháy chạy bình thường mà. Đâu có lỗi gì đâu, có cái res TQ thì không biét cpoy vô đâu để chơi bảng TQ thôi. Pác biết chỉ với

Palestin
18-06-15, 01:15 PM
Lỡ xóa cái thằng cữ rồi, 8-x bác có CRT up em xin phát

Đọc rồi, kết nối không đc mới hỏi mak,
zwj / zwj không đc

nó hướng dẫn kết nói navicat , à mà phải vào máy ảo , xong bật Essamp rồi mở secureCrt xong thì là navicat cuối

Nch93
18-06-15, 02:04 PM
Mình cũng sài cái SCRT ở trang 1 hà, tháy chạy bình thường mà. Đâu có lỗi gì đâu, có cái res TQ thì không biét cpoy vô đâu để chơi bảng TQ thôi. Pác biết chỉ với

Dùng winscp copy vào server theo đường dẫn.......

sogintdemon
18-06-15, 03:18 PM
Dùng winscp copy vào server theo đường dẫn.......

Sao mình copy vô rồi, mà cũng không thát có gì khác hết z pác. Pác chỉ rõ hơn chúc đi, bằng hình ảnh đó, em gà lắm

Palestin
18-06-15, 03:22 PM
Sao mình copy vô rồi, mà cũng không thát có gì khác hết z pác. Pác chỉ rõ hơn chúc đi, bằng hình ảnh đó, em gà lắm

copy xong thì chạy lại máy ảo , khổi động lại cái secureCrt nữa bác :)

sogintdemon
18-06-15, 03:28 PM
Vãi chép cái res TQ vào được rồi. Mà vô đặt tên sao thế mọi người. Em đặt tên gì cũng báo không được hết, copy tên tiếng TQ vô mà cũng không được luôn
Pác nào còn bảng tiếng TQ share em với

nobitajx2
18-06-15, 05:36 PM
Lỗi loginFail --> 37
Mặc dù đã import file sql và k chỉnh sửa gì trong Navicat 8-|

Palestin
18-06-15, 05:56 PM
Lỗi loginFail --> 37
Mặc dù đã import file sql và k chỉnh sửa gì trong Navicat 8-|

lỗi loginFail SecureCRT chưa chạy xong , tắt mở lại chạy từ từ rồi vào game :D

nobitajx2
18-06-15, 06:55 PM
lỗi loginFail SecureCRT chưa chạy xong , tắt mở lại chạy từ từ rồi vào game :D

báo success rồi mak 8-x

Double.T
18-06-15, 07:21 PM
báo success rồi mak 8-x

Đặt pass bằng số và không quá 5 ký tự. Đã ghi rõ ở đầu topic

sogintdemon
18-06-15, 07:33 PM
Đặt pass bằng số và không quá 5 ký tự. Đã ghi rõ ở đầu topic

Pác còn bảng bằng tiếng TQ không, cho em với. Bảng VH chép res TQ vô lại thì mình bị lỗi, không đặt tên nhân vật được
thank
Ah, em xóa hết làm lại được rồi pác

Double.T
18-06-15, 07:40 PM
Mới thử google xem có server pri Việt nào chưa vào chơi cho vui thì thấy cái này =)) =)) =)) giá 1tr5 =))

kenhoang
18-06-15, 07:45 PM
Mới thử google xem có server pri Việt nào chưa vào chơi cho vui thì thấy cái này =)) =)) =)) giá 1tr5 =))

vãi =))) thiệc chứ dễ ăn của thiên hạ vậy sao [-O<

Double.T
18-06-15, 07:47 PM

Ai không chịu google lục lọi thì thiệt thôi :))

nobitajx2
18-06-15, 08:08 PM
Ai không chịu google lục lọi thì thiệt thôi :))

2 bác nói làm chủ blog ngại off rồi :-"

sogintdemon
18-06-15, 08:54 PM
Vãi cái bảng bán giá 1tr5 đó, cũng lỗi tè le hột me luôn. Lúc đầu tính mua mà có thằng bạn làm chuột rồi nên thôi.

Double.T
18-06-15, 11:48 PM
Đã fix được lỗi Tướng Phổ và hiển thị Việt hóa trơn tru nhất.
Thật ra mà nói là rất là dễ mà tại mình chưa nghĩ đến =)) Cứ mày mò trong đống res =)) =))

Palestin
19-06-15, 12:08 AM
Đã fix được lỗi Tướng Phổ và hiển thị Việt hóa trơn tru nhất.
Thật ra mà nói là rất là dễ mà tại mình chưa nghĩ đến =)) Cứ mày mò trong đống res =)) =))

Double.T
19-06-15, 12:10 AM

Bị ẩn phải đạt đủ điều kiện để kích hoạt nó hiện,ví dụ như level,thẻ tướng.
Update fix lỗi ở #1 rồi đó bạn.

Palestin
19-06-15, 12:17 AM
Bị ẩn phải đạt đủ điều kiện để kích hoạt nó hiện,ví dụ như level,thẻ tướng.
Update fix lỗi ở #1 rồi đó bạn.

vậy là coi như chơi lại VH full ngon lành lun à, còn cái vụ làm tự nó nhảy lên lv 80 ấy thì sao , tại hbua chơi cái VH nó nhảy cái vèo lên 80 hú hồn lun , nên bỏ cái res TQ vào chơi cho lành rồi :D

Double.T
19-06-15, 12:21 AM
vậy là coi như chơi lại VH full ngon lành lun à, còn cái vụ làm tự nó nhảy lên lv 80 ấy thì sao , tại hbua chơi cái VH nó nhảy cái vèo lên 80 hú hồn lun , nên bỏ cái res TQ vào chơi cho lành rồi :D

Lỗi đó mình chưa gặp. Full ngon lành hay không cũng chưa biết nhưng hiện tại là đã fix được cái lỗi Tướng Phổ.
Mình cũng không có nhiều time để chơi game nên còn lỗi hay không phải nhờ các bạn test. Đi làm về rảnh rỗi là ngồi vọc vạch chút thôi :)

Nch93
19-06-15, 12:35 AM
Ngon. Mai test xem sao. May chưa kéo res TQ về chép đè vào =))

Palestin
19-06-15, 12:56 AM
uh tk thớt , tại cái VH ngon mà ko biết sao làm nv cái tự nó nhảy lên 80 lun , :D

yeukiemthe
19-06-15, 08:54 AM
Sửa version đó vẫn chưa hoàn toàn hết lỗi, fix được lỗi này thì phát sinh lỗi kia

Double.T
19-06-15, 09:11 AM
Sửa version đó vẫn chưa hoàn toàn hết lỗi, fix được lỗi này thì phát sinh lỗi kia

Hqua tôi bỏ khá nhiều time ra để test và hiện tại là chưa thấy có lỗi nào phát sinh,tôi cũng chả gặp lỗi tự lên lv80 lần nào cả.
Ngoài mấy cái event do hết time hoạt động nên đừng ai nhầm tưởng nó lỗi :)

sanbier
19-06-15, 09:33 AM
Hqua tôi bỏ khá nhiều time ra để test và hiện tại là chưa thấy có lỗi nào phát sinh,tôi cũng chả gặp lỗi tự lên lv80 lần nào cả.
Ngoài mấy cái event do hết time hoạt động nên đừng ai nhầm tưởng nó lỗi :)

1 phát lên lv 8x là đi đấu 1vs 1 ở Bảng Phong Thần nhận exp

hieu2402
19-06-15, 09:43 AM

Double.T
19-06-15, 09:45 AM

Link mới là mình sửa lại sẵn rồi. Còn nếu bạn down link cũ hqua thì chỉ cần sửa version thôi

hieu2402
19-06-15, 10:33 AM
Link mới là mình sửa lại sẵn rồi. Còn nếu bạn down link cũ hqua thì chỉ cần sửa version thôi

ko để ý, máy em x32, centos 64, thôi e đành bó tay ^:)^

nhoccon1011
19-06-15, 10:45 AM
Tui 32 bit nè. Chạy ngon nhé. Dùng VM 10 trở lên mà chạy

Double.T
19-06-15, 10:46 AM

Win x32 hay x64 ko quan trọng. CPU hỗ trợ ảo hóa hay ko thôi.

hieu2402
19-06-15, 10:54 AM
Win x32 hay x64 ko quan trọng. CPU hỗ trợ ảo hóa hay ko thôi.

em làm được rồi, thank các bác :D

sogintdemon
19-06-15, 11:21 AM
Bảng mới này có sửa lỗi nạp KNB nhận quà chưa chủ thớt ? Sửa lỗi đó là ngon, nhận được 2 con tướng màu ĐỎ cuối. Lên lv 40 kích hoạt cái là dame điên luôn

Lúc nập KNB vào bảng VH chỉ cho nhận cái cuối 11 thôi. Còn cái Vip thì nhận có cái hà nên không có 2 con tướng ĐỎ cuối

Double.T
19-06-15, 11:25 AM
Bảng mới này có sửa lỗi nạp KNB nhận quà chưa chủ thớt ? Sửa lỗi đó là ngon, nhận được 2 con tướng màu ĐỎ cuối. Lên lv 40 kích hoạt cái là dame điên luôn

Lúc nập KNB vào bảng VH chỉ cho nhận cái cuối 11 thôi. Còn cái Vip thì nhận có cái hà nên không có 2 con tướng ĐỎ cuối

Đó không phải là lỗi. Chỉ là khác phiên bản với nhau nên thế thôi.

sogintdemon
19-06-15, 11:27 AM
Đó không phải là lỗi. Chỉ là khác phiên bản với nhau nên thế thôi.

Cái nạp KNB nhận quà đó pác. Nạp rồi thì nhận được từ 1-11 mà nó cho nhận mỗi cái 11 hà

Double.T
19-06-15, 11:38 AM
Cái nạp KNB nhận quà đó pác. Nạp rồi thì nhận được từ 1-11 mà nó cho nhận mỗi cái 11 hà

Mình vẫn nhận 11 cái bình thường :|

sogintdemon
19-06-15, 11:40 AM
Để mình chơi lại bàng VH fix xem sao? Chứ ức chế cái vụ nhận quà đó lắm pác.
Thank pác đã fix

sogintdemon
19-06-15, 11:47 AM
Pác có cách mở lại máy cái event TẾT trong game không? Có cái đó nhận con ngựa chạy cho đẹp , chứ bảng này toàn cưởi CHUỘT CỐNG chạy thôi

cabal12a89
19-06-15, 09:42 PM
mấy anh cho em hỏi . Sau khi em dơn về thực hiện xong , em vào trang 127.0.0.1 , màn hình trình duyệt trằng tét ko hiển thị phần đăng nhập . vậy máy em còn thiếu phần mềm gì ko . Em hiện tại xài win 8 và đã cài và set enviroment java rồi ạ . mong các anh giúp đỡ

nobitajx2
19-06-15, 10:14 PM
Pác có cách mở lại máy cái event TẾT trong game không? Có cái đó nhận con ngựa chạy cho đẹp , chứ bảng này toàn cưởi CHUỘT CỐNG chạy thôi

nó nằm trong file NewyearActivity.xml nhưng chỉnh thời gian rồi mak vẫn không dùng đc Pháo hoa event Tết

Palestin
19-06-15, 11:22 PM
mấy anh cho em hỏi . Sau khi em dơn về thực hiện xong , em vào trang 127.0.0.1 , màn hình trình duyệt trằng tét ko hiển thị phần đăng nhập . vậy máy em còn thiếu phần mềm gì ko . Em hiện tại xài win 8 và đã cài và set enviroment java rồi ạ . mong các anh giúp đỡ

coi lại Essamp và SecureCrt xem chạy chưa

sogintdemon
20-06-15, 01:03 AM
Vẫn không có cách nào để láy 2 con tướng ĐỎ cuối hết, quay lại bảng TQ tiếp

babyskill
20-06-15, 01:49 AM
Chạy mỗi cái máy ảo rồi làm theo mấy bước sau là được.

Tiếp theo dùng bất kỳ chương trình chạy lệnh nào vd: Putty login vào máy ảo và tắt firewall của máy:

service iptables stop

Tiếp theo cd vào thư mục:

cd /home/ztgame/tools/
Chạy lệnh:

./RunServer_zwj_yn.pl.exe -a start
Như vậy là xong server.

nobitajx2
20-06-15, 08:40 AM
Đăng nhập 2 tài khoản khác nhau mak " Tài khoản này đã được đang nhập từ nơi khác, các hạ bị đẩy offline ", mặc dù dùng 2 chình duyệt khác nhau

pispos
20-06-15, 11:23 AM

giải nén ra bị vậy là sao bạn?

ochohieucac123
20-06-15, 11:36 AM

quá nhọ . repair lại ko dc thì... dow lại :)):)):)):)):)):))

helangel
20-06-15, 11:48 AM
quá nhọ . repair lại ko dc thì... dow lại :)):)):)):)):)):))

down lại ngu người luôn :-o 11Gb chứ đâu có đùa /:)

nobitajx2
20-06-15, 01:01 PM

tải cái 7zip về giải nén lại coi sao?

Kimyuna
20-06-15, 03:03 PM
sao chỉ lập đc 1 nhân vật thế thớt. Bản trước lập đc nhiều mà. Bản này vào tài khoản nào cũng chỉ 1 nhân vật đó. có cách nào fix ko?

cabal12a89
20-06-15, 04:13 PM
Cam on cac anh da giup do . Luc truoc em da login dc 1 lan . Nhung hom sau vao choi lai bi tinh trang do.( mong cac anh thong cam vi em dang o ngoai cho em online bang dien thoai nen ko the go co dau duoc )

thangcsp1
20-06-15, 05:31 PM
navicat bác ơi :) em hổng có zo đc

nightssky
20-06-15, 08:13 PM
minh down 11GB co hon 1 tieng nhanh kinh ấy

hjk789456123
21-06-15, 05:51 AM
Cổng 3306 bị chiếm mình phải làm sao đây

ky080499
21-06-15, 07:52 PM

mình bị lỗi như trên mình làm theo hướng dẫn của bác Double.T rồi mà vẫn bị , nó còn không hiện cái bảng để điền pass :|

Nch93
21-06-15, 08:42 PM

mình bị lỗi như trên mình làm theo hướng dẫn của bác Double.T rồi mà vẫn bị , nó còn không hiện cái bảng để điền pass :|

Vào hẳn folder bên trong sercuCRT mà chạy, nôm na là thế này D/SercureCRT/SecuCRTportable.e xe

ky080499
21-06-15, 08:45 PM
Vào hẳn folder bên trong sercuCRT mà chạy, nôm na là thế này D/SercureCRT/SecuCRTportable.e xe

vẫn thế bạn ạ :( không khác gì

Nch93
21-06-15, 08:50 PM
vẫn thế bạn ạ :( không khác gì

Bạn thử đường dẫn này xem....

ky080499
21-06-15, 08:55 PM
Bạn thử đường dẫn này xem....

vẫn chỉ toàn ?????? thôi bạn ạ , mình làm y hệt không sót cái gì luôn

nhoccon1011
21-06-15, 09:05 PM
Đưa team mình coi thử cho
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Double.T
21-06-15, 09:05 PM

inbox teamview cho mình để mình xem.

hieu2402
21-06-15, 10:46 PM

cách đơn giản nhất là giải nén lại cái secureCRT, bạn lội page tìm link nhé b-)

ky080499
21-06-15, 11:26 PM
cách đơn giản nhất là giải nén lại cái secureCRT, bạn lội page tìm link nhé b-)

mình bị trùng port bạn à :) Double.T giúp mình rồi :) rất nhiệt tình nhé:D

hieuviet89
22-06-15, 10:28 AM
mình chạy máy ảo mà bị lỗi này thì có khắc phục được không

daohuutuan
22-06-15, 10:43 AM
mình chạy máy ảo mà bị lỗi này thì có khắc phục được không

bật ảo hóa trên bios lên
mà xem thử CPU có hỗ trợ ảo hóa không đã

hieuviet89
22-06-15, 11:08 AM
đắng lòng CPU

ochohieucac123
22-06-15, 06:58 PM
đắng lòng CPU

chỉ còn cách thay CPU thôi hiện tại chưa có cách nào cả =):D:D:D

ky080499
22-06-15, 08:21 PM
lên level kiểu gì nhỉ cày chay lâu quá :( chỉnh time sever ở đâu nhỉ

babyskill
23-06-15, 10:43 AM
Lỗi không đăng nhập được nhiều tài khoản là do uid fix cứng trong file index.php rồi nhé.

bboynam99
26-06-15, 01:04 PM
Chon xin lại link gốc chinese baidu hôm trước của 029jindi thớt ơi,chưa down được,lấy add vô baidu mai mốt kéo

haquyet123
26-06-15, 01:34 PM
Có bác nào hướng dẫn cài đặt trên Sevver Centos mới thì ngon nhỉ

tvnnam
26-06-15, 06:44 PM
Game hay cảm ơn chủ topic đã share:) mong chủ topic hỗ trợ nhiệt tình cho a e nhé.

Double.T
26-06-15, 07:00 PM
Chon xin lại link gốc chinese baidu hôm trước của 029jindi thớt ơi,chưa down được,lấy add vô baidu mai mốt kéo

Link gốc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass 1ff1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass 8def

Hoặc nếu đã down bản VH thì down thêm cái này chép đè lại là thành gốc thôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haquyet123
26-06-15, 09:57 PM
Muốn chạy trên serverr mới, thì cần cài những gì bạn ơi. mình thử copy game sang con khác mà ko chạy đc

yeukiemthe
26-06-15, 10:43 PM
Muốn chạy trên serverr mới, thì cần cài những gì bạn ơi. mình thử copy game sang con khác mà ko chạy đc

Xuất ra win mà chạy cho nhẹ......:-q

P/s: dự là share cách ra các thánh mở pri ầm ầm :-?

Vãi cái bảng bán giá 1tr5 đó, cũng lỗi tè le hột me luôn. Lúc đầu tính mua mà có thằng bạn làm chuột rồi nên thôi.

Bản này chạy trên win, fix lỗi có web đăng kí đăng nhập nạp thẻ đàng hoàng. ko biết mà phán như thánh :-@

Double.T
26-06-15, 10:49 PM
Xuất ra win mà chạy cho nhẹ......:-q

P/s: dự là share cách ra các thánh mở pri ầm ầm :-?

Mãi giờ mới nghiên cứu ra nên tận bây giờ mới vào lên tiếng à bạn :)

yeukiemthe
26-06-15, 11:01 PM
Mãi giờ mới nghiên cứu ra nên tận bây giờ mới vào lên tiếng à bạn :)

Hiện tại đang phát triển game này bên win, bận làm cho khách hàng nên chỉ ghé đọc rồi lắc đầu đi ra :">

Double.T
26-06-15, 11:08 PM
Hiện tại đang phát triển game này bên win, bận làm cho khách hàng nên chỉ ghé đọc rồi lắc đầu đi ra :">

Rồi. Sao cũng được =)) tôi thì lại thấy bạn có khá nhiều time loanh quoanh ở trên diễn đàn đấy chứ :))

anhhungah12
27-06-15, 12:36 AM
Bác Double.T ơi.con này hoàn chỉnh ko lỗi lầm gì rồi đó hả? cơ mà giải nén ra những 40gb.chát ghê gớm.:D
Em kết game này.Có gì bác hỗ trợ em cài với nhé.:)

tvnnam
27-06-15, 02:07 PM
AE cho mình hỏi phát... làm thế nào để lên vip 12,13,14 nhỉ??? mình thấy chỉ lên vip 10 là không lên nữa??? mong các pro chỉ giùm phát.... Thankz !!!

luandaik
27-06-15, 07:03 PM
Các bác ơi game này giải nén ra tận 40GB cơ ạ em hoang mang quá trời.
Tiện cho em hỏi web game này cần bao nhiều GB RAM để chạy được :((

Palestin
27-06-15, 08:39 PM
trong server có 2 cái ver , 1 cái là như thớt kêu sữa , cái còn lại thì khác, có nên sữa cái kia ko , nó để version 1=D>

tvnnam
27-06-15, 09:08 PM
AE cho mình hỏi phát... làm thế nào để lên vip 12,13,14 nhỉ??? mình thấy chỉ lên vip 10 là không lên nữa??? mong các pro chỉ giùm phát.... Thankz !!!

Palestin
27-06-15, 09:34 PM

tvnnam
27-06-15, 10:16 PM

ở sever này mình thấy 12 mới max bạn ah. nhưng mình chỉ lên đc vip 10 thôi. có cách nào fix ko bạn nhỉ?

tvnnam
28-06-15, 12:04 AM
Các bác ơi game này giải nén ra tận 40GB cơ ạ em hoang mang quá trời.
Tiện cho em hỏi web game này cần bao nhiều GB RAM để chạy được :((

set ram máy ảo 1GB là được. tầm 2G là ok

Palestin
28-06-15, 01:38 AM
set ram máy ảo 1GB là được. tầm 2G là ok

chép res tq vào đâu bác, bữa xóa nhầm vừa download lại, cái vh tìm nv nó đơ hoài , f5 rồi thì 1 lúc nó đơ nữa , vãi :-/

tvnnam
28-06-15, 12:05 PM
chép res tq vào đâu bác, bữa xóa nhầm vừa download lại, cái vh tìm nv nó đơ hoài , f5 rồi thì 1 lúc nó đơ nữa , vãi :-/

mở bằng WinSCP để vào sever đó bạn . res TQ có thư mục nào thì chép đè vao thư mục tương ứng trong sever. lưu ý xong thì save lại và reset lại vào game. mà mình thấy dùng bản VH full #1 OK mà. mình đang test chưa thấy lỗi gì bạn ah

hunterss
28-06-15, 12:21 PM
Chủ thớt ơi.
Cho hỏi tí, có mấy nút Event tết hay Noel đó, giờ muốn ẩn đi thì chỉnh ở đâu vậy.
Hép me

Palestin
28-06-15, 01:41 PM
mở bằng WinSCP để vào sever đó bạn . res TQ có thư mục nào thì chép đè vao thư mục tương ứng trong sever. lưu ý xong thì save lại và reset lại vào game. mà mình thấy dùng bản VH full #1 OK mà. mình đang test chưa thấy lỗi gì bạn ah

tk kiu bác , để coi lại , nhiều khi nó ko tìm đường thì cũng hết biết mà tìm , cái res tq bữa xài ngon lành lun /:)

nobitajx2
28-06-15, 01:46 PM

Bạn fix đc lỗi k chơi đc 2 tài khoản trên 1 máy chưa?

anhhungah12
28-06-15, 03:22 PM
Giờ có bác nào rảnh ko ạ? giúp em với em chạy SRC có chữ success rồi mà vào 127.0.0.1 nó báo trang web ko đc tìm thấy là sao ạ?

tvnnam
28-06-15, 03:45 PM
tk kiu bác , để coi lại , nhiều khi nó ko tìm đường thì cũng hết biết mà tìm , cái res tq bữa xài ngon lành lun /:)

nhiều lúc nó bị đơ đứng yên ko nhận nv ấn f5 là là đc mà bác . res tq là nguyên bản lên không lỗi là đúng rồi. còn bản VH đi từ đó lên . nên có 1 số lỗi là chuyện BT Bác ah

Bạn fix đc lỗi k chơi đc 2 tài khoản trên 1 máy chưa?

mình đang mò . chắc do sever nhưng chưa fix đc.............>:P. có bạn nào biết thông não phát. mà mấy cái event tết chỉnh thời gian và hoạt động thế nào nhỉ?

nobitajx2
28-06-15, 03:54 PM
nhiều lúc nó bị đơ đứng yên ko nhận nv ấn f5 là là đc mà bác . res tq là nguyên bản lên không lỗi là đúng rồi. còn bản VH đi từ đó lên . nên có 1 số lỗi là chuyện BT Bác ah

mình đang mò . chắc do sever nhưng chưa fix đc.............>:P. có bạn nào biết thông não phát. mà mấy cái event tết chỉnh thời gian và hoạt động thế nào nhỉ?

Event tết hình như chỉnh trong file NewYear.xml nhưng sửa các kiểu rồi mak nó vẫn k dùng đc Pháo Hoa

babyskill
28-06-15, 04:53 PM
Bác nào biết bật tắt các event trong game ko? mò mãi chả ra. Sửa mấy cái link nạp KNB ở đâu vậy?

luandaik
28-06-15, 09:27 PM
Giờ có bác nào rảnh ko ạ? giúp em với em chạy SRC có chữ success rồi mà vào 127.0.0.1 nó báo trang web ko đc tìm thấy là sao ạ?
Bởi vì essamp chưa được bật =.=

anhhungah12
28-06-15, 09:54 PM
Bởi vì essamp chưa được bật =.=

Em bật essam rồi.theo như cái video ko tích vào cái mysql5 em cũng ko tích.để nguyên dòng apache mà ko có đc.:(

Palestin
28-06-15, 10:04 PM
Em bật essam rồi.theo như cái video ko tích vào cái mysql5 em cũng ko tích.để nguyên dòng apache mà ko có đc.:(

của người ta tự nó tích sẵn mà bác , với lại coi có trùng port ko nữa , trùng thì nó cũng chả chạy được , bây giờ mở lên tích lại hết 2 cái , bấm nút dưới nó , nếu nó chạy lun sẽ ko có hộp thoại thông báo nào , còn nếu bấm vào xuất hiện 1 hộp thoại thì nó trùng port rồi đó =D>

babyskill
28-06-15, 11:15 PM
Có 1 chú ý cho mọi người, cái pass ở trên này thực chất nó là server nhé mọi người cứ điền là 1 là được, game không có pass.

Double.T
29-06-15, 12:08 AM
Có 1 chú ý cho mọi người, cái pass ở trên này thực chất nó là server nhé mọi người cứ điền là 1 là được, game không có pass.

Nó cũng tương tự pass thôi vì nếu ko gõ đúng thì sẽ ko đăng nhập vào account cũ đc.

tvnnam
29-06-15, 12:09 AM
Mình có 3 câu hỏi mà mình nghĩ AE nhiều người cũng đang thắc mắc để cho sever game DCT được hoàn chỉnh? Mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho??? :)]

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra:-B

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc[-X)

3. Mình chiêu mộ gần hết có Mấy con tướng bị ẩn( đen) đi .... làm thế nào để kích hoạt ? có điều kiện gì không ? ví dụ tinh quân Ân Hồng, Natra, Lý Tịnh, Thái Ất chân nhân... chẳng hạn,

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để cày level cho nhanh nhỉ??:D mình thấy game lên level rất chậm mau chán lắmX_X

~o)Thankz !!! AE đã góp ý\:D/

anhhungah12
29-06-15, 02:46 AM
của người ta tự nó tích sẵn mà bác , với lại coi có trùng port ko nữa , trùng thì nó cũng chả chạy được , bây giờ mở lên tích lại hết 2 cái , bấm nút dưới nó , nếu nó chạy lun sẽ ko có hộp thoại thông báo nào , còn nếu bấm vào xuất hiện 1 hộp thoại thì nó trùng port rồi đó =D>

trùng port thì xử lý sao bác nhỉ?em ko xài cái essamp này nên ko biết.trong task manager thì tắt những cái nào để bật essamp ko bị trùng port nữa.em chạy essamp thì đúng là cứ hiện mấy cái bảng có yes no thật.:(

duongtuan
29-06-15, 04:27 AM
thua, nó cứ load mãi cái màn hành đen sì có dòng chữ Đang khởi tạo trò chơi, vài phút sau cho thêm cái bảng Đăng nhập quá tải, hãy thử lại. nản luôn.

luandaik
29-06-15, 06:16 AM
trùng port thì xử lý sao bác nhỉ?em ko xài cái essamp này nên ko biết.trong task manager thì tắt những cái nào để bật essamp ko bị trùng port nữa.em chạy essamp thì đúng là cứ hiện mấy cái bảng có yes no thật.:(
Bấm Yes,
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Palestin
29-06-15, 01:02 PM

http với mysql , còn cách fix thì lên google nó đầy ra ,;))

hunterss
29-06-15, 01:11 PM
Mọi người ơi, add KNB vào chỗ nào thế, chỉ dùm với.
Cái Nạp KNB : 127.0.0.1/pay.php dùng bị lỗi
Thaks [-O<[-O<[-O<

tvnnam
29-06-15, 05:18 PM
Mình có 3 câu hỏi mà mình nghĩ AE nhiều người cũng đang thắc mắc để cho sever game DCT được hoàn chỉnh? Mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho??? :)]

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra:-B

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc[-X)

3. Mình chiêu mộ gần hết có Mấy con tướng bị ẩn( đen) đi .... làm thế nào để kích hoạt ? có điều kiện gì không ? ví dụ tinh quân Ân Hồng, Natra, Lý Tịnh, Thái Ất chân nhân... chẳng hạn,

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để cày level cho nhanh nhỉ??:D mình thấy game lên level rất chậm mau chán lắmX_X

up.................... cho Bro nào biết hướng dẫn mình phát....................

Mọi người ơi, add KNB vào chỗ nào thế, chỉ dùm với.
Cái Nạp KNB : 127.0.0.1/pay.php dùng bị lỗi
Thaks [-O<[-O<[-O<

dùng navicat mà thêm vàng ..... đọc lại trang trước có hướng dẫn rồi bạn nhé. chú ý Stop sever rồi mới thêm sau đó chạy lại sever vào game là thấy nhé

hunterss
29-06-15, 05:30 PM
up.................... cho Bro nào biết hướng dẫn mình phát....................

dùng navicat mà thêm vàng ..... đọc lại trang trước có hướng dẫn rồi bạn nhé. chú ý Stop sever rồi mới thêm sau đó chạy lại sever vào game là thấy nhé

XL mình mới vào nên hơi gà, Thế phải rs game mới nhận được hả bạn.
Có cách nào không cần stop game mà vẫn nhận được không bạn.
Sau mà mở onl cũng vậy thì phiền nhỉ
Cám ơn bạn

babyskill
29-06-15, 06:15 PM
1. Sửa trong file index.php của rest thay uid = 1,2,3,4,5.... gì gì đó mỗi id là 1 acc.
Mình cũng mò mãi ko ra cách bật tắt event năm mới :(, Nạp KNB thì toàn bị lỗi qid ( ERROR: [HTTP] trường qid phân tích lỗi )

Nó cũng tương tự pass thôi vì nếu ko gõ đúng thì sẽ ko đăng nhập vào account cũ đc.

Khác chứ, nếu để là pass nhiều người hiểu nhầm đặt lớn hơn 5 số hoặc đặt ký tự là ko vào được. Cho hỏi bạn nạp KNB được ko? mình thử toàn báo lỗi, nếu insert thẳng vào data lại phải reset server rất mất tgian.

anhhungah12
29-06-15, 06:37 PM
Bác nào hướng dẫn em config sang ổ E với.giờ mới để ý ổ D máy em đc chia có 30gb.-_-

tvnnam
29-06-15, 08:36 PM
1. Sửa trong file index.php của rest thay uid = 1,2,3,4,5.... gì gì đó mỗi id là 1 acc.
Mình cũng mò mãi ko ra cách bật tắt event năm mới :(, Nạp KNB thì toàn bị lỗi qid ( ERROR: [HTTP] trường qid phân tích lỗi )

Khác chứ, nếu để là pass nhiều người hiểu nhầm đặt lớn hơn 5 số hoặc đặt ký tự là ko vào được. Cho hỏi bạn nạp KNB được ko? mình thử toàn báo lỗi, nếu insert thẳng vào data lại phải reset server rất mất tgian.

bác đang chỉ Mình fix lỗi gì vậy? có thể hướng dẫn chi tiết đc ko bạn? ~o)

babyskill
29-06-15, 08:42 PM
Chủ thớt cho xin 2 file gốc TQ: index.php, với pay.php với :( ko nạp KNB bằng file việt hóa được, báo lỗi qid gì đó.

tvnnam
29-06-15, 09:44 PM
Mình có 3 câu hỏi mà mình nghĩ AE nhiều người cũng đang thắc mắc để cho sever game DCT được hoàn chỉnh? Mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho???

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc)

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để cày level cho nhanh nhỉ?? mình thấy game lên level rất chậm mau chán lắm

Thankz !!! AE đã góp ý

Double.T
29-06-15, 09:46 PM
Chủ thớt cho xin 2 file gốc TQ: index.php, với pay.php với :( ko nạp KNB bằng file việt hóa được, báo lỗi qid gì đó.

2 file đó mình chẳng thay đổi gì ngoài sửa mấy chữ TQ.

anhhungah12
29-06-15, 10:45 PM
bác nào biết lỗi này là gì ko ạ?
trên win 7 32 bit thì ko thấy hiện.thì lại lỗi ko vào đc 127.0.0.1
mượn đứa bạn win 7 64 bit thì lại có.-_-
Đời max đắng.:(

tvnnam
29-06-15, 11:35 PM
Mình có 3 câu hỏi mà mình nghĩ AE nhiều người cũng đang thắc mắc để cho sever game DCT được hoàn chỉnh? Mong Pro hay AE nào fix đc giúp cho???

1. Làm thế nào để chơi 2 acc trở lên? mình test thì thấy chỉ chơi đc 1 acc và mò mãi không ra

2. Bác nào có thể giúp cách bật/ tắt event ví dụ như event năm mới trong game chảng hạn( hết hạn rồi nên ko sai đc)

Và 1 câu hỏi phụ nữa là làm thế nào để cày level cho nhanh nhỉ?? mình thấy game lên level rất chậm mau chán lắm

Thankz !!! AE đã góp ý

up............. cho Pro nào giúp mình với....... các hoạt động cần 2acc mới tham gia đc. bảng phong thần _ lãnh địa_ tặng hoa nữa:|

anhhungah12
30-06-15, 03:13 AM
Bác nào chơi đến lv 49 nó mở cái anh hùng liên minh rồi cho em hỏi trong navicat cái chiến công nó là cái nào à?
chơi có 1 acc thì mấy cái đó đúng là chịu rồi ko biết kiếm sao?
À tiện luôn cho em hỏi cách mở cái event đập trứng với ạ.:D
p/s : don't tell me that I have to play another account and let it level up 49.-_-.doing quest is so long.:(.
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

anhhungah12
30-06-15, 08:06 AM
em mò đc ấi cho rương [Thái Ất] lên đỉnh của Đạo tháp.kích mở mà ko đc gì.cái số rương nó cũng ko đổi.f5 hay xếp lại rương cũng vậy?
Hay bản này nó chưa có Thái Ất ạ?:-?

namqwer16
30-06-15, 04:11 PM

mình cũng bị lỗi này , mong cao nhân trợ giúp , nghiền game này từ hồi nó mở onl :(

hieu2402
30-06-15, 04:59 PM
mình cũng bị lỗi này , mong cao nhân trợ giúp , nghiền game này từ hồi nó mở onl :(

máy ko hỗ trợ ảo hóa, mấy page trước có người hỏi rồi mà :)

sogintdemon
30-06-15, 07:34 PM
Bảng fix lỗi này của pác chủ thớt không có 2 con tướng cuối. Bảng TQ thì đủ luôn

anhhungah12
30-06-15, 08:21 PM
Bảng fix lỗi này của pác chủ thớt không có 2 con tướng cuối. Bảng TQ thì đủ luôn

bác hướng dẫn em add res TQ bằng hình ảnh với.:)

Double.T
30-06-15, 08:36 PM

CPU bạn hỗ trợ VT-x. BIOS đang để Disable.
Vào BIOS xem có mục nào giống Virtualization Technology đang để Disable thì Enable nó là Ok

Chính xác là thiếu Thái Ất Chân Nhân thôi. Ân Hồng hay Viên Hồng gì đó vẫn có.

aloadsl
30-06-15, 09:06 PM
sAO MÌNH CHƠI TỚI CÁI NV CỔ THẦN R LICK VÀO THÌ KO LÀM DC GÌ NỮA,VỚI CÁI TÀI THẦN CŨNG VẬY LUÔN

anhhungah12
30-06-15, 11:13 PM
Chính xác là thiếu Thái Ất Chân Nhân thôi. Ân Hồng hay Viên Hồng gì đó vẫn có.

Bản này hình như còn thiếu cả cái trồng cây đúng không nhỉ?em chơi đến nv lv 75 rồi mà ko thấy có.:-S.trc chơi bên TQ hình như lv 65 ~ 75 gì gì đó là có rồi.

-------------------------------