PDA

View Full Version : Reup (Release) - Webgame Ải Mỹ Nhân | Server đã được unpack | Vi na gâu

HeavenGames
06-06-15, 08:50 PM
Để tiếp tục cho phần mà tôi đã giới thiệu tại : Webgame 1k (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tôi gửi tới toàn thể AE diễn đàn : Webgame Ải mỹ nhân

Máy chủ :
- Đã được cấu hình lại
- chạy = java thuần (Trước đây là application fake), do đó có thể giải mã và phát triển thoải mái
- .......

Tải xuống theo địa chỉ :
Google Driver (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> TlppYW1BOXA2ODZmQUU&usp=sharing)

Up xong thư mục WebClient gồm có 6 part / giải nén vào thư mục htdocs

ngoài ra bác nào fix lỗi được chỉ dùm cho anh em

Copyright © 2013 -2015

bthhhz
06-06-15, 09:19 PM
Để tiếp tục cho phần mà tôi đã giới thiệu tại : Webgame 1k (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Máy chủ :
- Đã được cấu hình lại
- chạy = java thuần (Trước đây là application fake), do đó có thể giải mã và phát triển thoải mái
- .......

Tải xuống theo địa chỉ :
Google Driver (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> TlppYW1BOXA2ODZmQUU&usp=sharing)

Thư muc htdocs
chưa cóa up lên vì mạng đã bị cá mập cắp, sửa chưa xong
lên đợi khá lâu đó ( chưa việt hóa đâu nha !)
bác nào có lòng ảo tâm up dùm cái thư mục đó lên ^^! ( có việt hóa càng tuyệt !!!)

Copyright © 2013 -2015

Thấy bác share toàn sv chất không . đợi chờ 1 sv việt hóa hay để chơi :v

nhokdaik1102
07-06-15, 10:26 AM
up tiếp đi bác, hóng quá.............................

HeavenGames
08-06-15, 01:19 PM
đã up xong trọn bộ ... tốc độ hơi lâu vì mạng có speed siêu khủng

phiyeutuan08
08-06-15, 02:26 PM
Cho hỏi bản này chạy trên win32 hay win64 thế!
Mình sài win7 32b chạy file GameStart.vbs bị báo lỗi!
Ai có thể giúp mình với!~

ochohieucac123
08-06-15, 06:14 PM
pass sql la zi zay .................................

HeavenGames
08-06-15, 06:21 PM
MySQL

<property name="url" value="jdbc:mysql://127.0.0.1:3306/game?autoReconnect=true"/>
<property name="username" value="root"/>
<property name="password" value="11111111"/>

Ai báo lỗi chụp lại cái hình post lên tôi xem or có team view thì send inbox

ochohieucac123
08-06-15, 06:50 PM
ok mà lệnh gm mình nhập mà nó vẫn ko dc gold là sao hả cậu

&level
&gold
&money
&additem

Double.T
08-06-15, 07:11 PM
ok mà lệnh gm mình nhập mà nó vẫn ko dc gold là sao hả cậu

&level
&gold
&money
&additem

Đã set GM cho account chưa :-/

ochohieucac123
08-06-15, 07:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

việt hoá chút ít.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã set GM cho account chưa :-/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongcskk
08-06-15, 08:48 PM
64bit mới chạy game dược hã zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

HeavenGames
08-06-15, 08:56 PM
Đã up thêm Batch File dành cho ai không dùng được VBScript

Game này 32bit

chip2016
08-06-15, 08:57 PM
Thông báo, ai kéo res của VNG về xài đc chia sẻ cho ae để khỏi VH lại mắt công VNG nó bảo " Thằng này khờ thiệt, cóa hàng ko chịu kéo về xài " ;;)

phiyeutuan08
09-06-15, 07:23 AM
Đã sử dụng file .bat chạy game không báo lỗi những cũng không loading được cứ báo get ip fail hoài!
Ai biết giúp với!

duongcskk
09-06-15, 07:20 PM
sv chạy dc chưa nhĩ sao ko vào web dc

M.R.X
11-06-15, 08:30 AM
Xin chào, tôi là Brazil và tôi sẽ giúp cô, cho tôi biết làm thế nào để dịch các tập tin từ máy chủ này ?? AI Mỹ Nhân tôi thấy phiên bản tiếng Bồ Đào Nha Brazil, tôi chỉ có thể tải về những hình ảnh và swf, nhưng không biết làm thế nào để dịch phần còn lại của các tập tin, trang web là một này.

Tôi rất thích giúp đỡ, những cái ôm.

HeavenGames
11-06-15, 02:26 PM
sv chạy dc chưa nhĩ sao ko vào web dc

thiếu cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (web server) chưa chạy.. thì làm sao mà chơi được

LangTuXi
12-06-15, 03:45 PM
Mình tải về mở lên thì nó hiện thế này là như thế nào bạn. Đã repair nhưng cũng không được.

dovanquynhz
14-06-15, 02:32 PM
Cái này mình có Việt Hóa được không? hay phải đi RIP lại nữa vậy thớt?

WAMVN
15-06-15, 12:16 AM
Sv chạy ngon, VH thì mò lại mấy thread cũ có res image VH cóp vào :-?

fcamn
18-06-15, 05:49 PM
cho mình xin data gốc chưa qua chỉ sửa vs

Double.T
18-06-15, 07:44 PM
cho mình xin data gốc chưa qua chỉ sửa vs

wewewa2
19-06-15, 10:07 AM
ai chỉ mình chỉnh sửa lỗi với nó ko hiện cái bản xếp hạng với ko năng đc ải mỹ nhân
mình đan mở Online bằng HAMaCHI nếu ai thích thì vào chơi nhé IP ID + pass sẽ share trên page: fb.com/congdongh4ckercfqq

fcamn
19-06-15, 11:16 AM
bạn biết data game này trên web k mình có web ngon lắm

wewewa2
19-06-15, 11:20 AM
bạn biết data game này trên web k mình có web ngon lắm
pm fb nhé: fb.com/h4ckercfqq2
bản mình còn 1 số lỗi nếu bạn bik fix thì chỉ mình nhé

helangel
19-06-15, 02:55 PM

Máy chủ :
- Đã được cấu hình lại
- .......

Tải xuống theo địa chỉ :

Copyright © 2013 -2015

Cái này dùng res VNG dc hok bác ơi! Cám ơn nhiều nhé

fcamn
20-06-15, 01:34 AM
ai cho hỏi có fần mềm nào lấy data game trên web k. vì mình biết có web ngon lắm

nobitajx2
21-06-15, 11:25 AM
Không chạy được SV, chạy báo lỗi này:

WAMVN
21-06-15, 04:27 PM
Fix lỗi lực chiến: file q_character trong game_data, kiếm data chuẩn xóa đi copy paste lại là ngon. Data gốc lỗi lực chiến, còn data ko lỗi thì lại lỗi chức năng game ~:> Ai có res VH cho xin phát >:)

anhhungah12
26-06-15, 09:10 AM
khi chạy startserver.bat bị lỗi ko tìm thấy đường dẫn mysql với apache.ko biết sửa ntn bác nào chỉ em với.

anhhungah12
10-07-15, 04:11 AM
ai biết lỗi này là lỗi gì ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fcamn
18-07-15, 01:39 AM

Máy chủ :
- Đã được cấu hình lại
- .......

Tải xuống theo địa chỉ :

Copyright © 2013 -2015 cho xin fb của bác em tiện liên lạc vs

fcamn
28-07-15, 10:08 AM

việt hoá chút ít.

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho tui nick fb chỉ tui làm vs

akir1994
09-08-15, 11:06 AM
giúp mình với mình unpack ra file .txt rồi mình muốn pak lại thì dùng tool gì vậy các bạn

fcamn
09-08-15, 12:49 PM
giúp mình với mình unpack ra file .txt rồi mình muốn pak lại thì dùng tool gì vậy các bạn nick fb bạn tên j z cho mình kb vs