PDA

View Full Version : [SHARE] Triều đại thống trị - 王朝霸业

thienvk
08-03-15, 02:44 PM
share webgame tên Tàu là 王朝霸业 em translate nó ra là Triều đại thống trị

Bác nào share rồi bỏ qua, bác nào dịch chuẩn để em sửa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BanBanhQuay
08-03-15, 02:50 PM
Nhớ không nhầm thì đây là sở hán truyền kỳ mà

thienvk
08-03-15, 03:06 PM
Nhớ không nhầm thì đây là sở hán truyền kỳ mà

Mình chưa xem bản Hán Sở bao giờ nên không biết, thấy nó mới share bản mới bên TQ nên mình share cho anh em

nghichtu91
08-03-15, 03:11 PM
không biết có gì mới ko :3 ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Double.T
08-03-15, 03:36 PM
Chính xác là Sở Hán Vương
30 charrrrrr

Palestin
08-03-15, 03:37 PM
Con Rồng y chang bên Ma Giới lun kìa

nghichtu91
08-03-15, 04:20 PM
của bọn soha đóng cửa rồi nhỉ ......................

BeeZone
08-03-15, 05:02 PM
Sở Hán Vương -> Chơi ngon tất cả chỉ có điều BỊ LỖI KHÔNG TÌM ĐƯỢC CÁCH FIX: TÀI KHOẢN 1 ĐĂNG NHẬP TRƯỚC - THẤY NHÂN VẬT CỦA TÀI KHOẢN 2 ĐĂNG NHẬP SAU nhưng TÀI KHOẢN 2 LẠI KHÔNG THẤY NHÂN VẬT TÀI KHOẢN 1
=]]]]]]

thienvk
08-03-15, 05:46 PM
Sở Hán Vương -> Chơi ngon tất cả chỉ có điều BỊ LỖI KHÔNG TÌM ĐƯỢC CÁC FIX: TÀI KHOẢN 1 ĐĂNG NHẬP TRƯỚC - THẤY NHÂN VẬT CỦA TÀI KHOẢN 2 ĐĂNG NHẬP SAU nhưng TÀI KHOẢN 2 LẠI KHÔNG THẤY NHÂN VẬT TÀI KHOẢN 1
=]]]]]]

Để mình test rồi báo cáo lại các bác

BeeZone
08-03-15, 06:09 PM
Để mình test rồi báo cáo lại các bác

LỖI NHƯ THẾ NÀY NEK

thienvk
08-03-15, 06:13 PM
LỖI NHƯ THẾ NÀY NEK

Em cũng đoán ra sơ sơ cái lỗi này rồi, test chuẩn rồi reply lại bác

kelalung
08-03-15, 06:15 PM
xin ai up dùm sang link khác với....

Ngoài lề: Xin bản đắc kỷ server 1.5.1 ai có ko?

nghichtu91
08-03-15, 07:52 PM
LỖI NHƯ THẾ NÀY NEK

test trên 2 trình duyệt khác nhau thử :3 .................................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

à bác nào rảnh leech sang fs cái , ngại dow tren pan giờ nó bắt dùng tool

BeeZone
08-03-15, 09:07 PM
test trên 2 trình duyệt khác nhau thử :3 .................................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

à bác nào rảnh leech sang fs cái , ngại dow tren pan giờ nó bắt dùng tool

Nó lỗi ở server mà...Trình duyệt đâu liên quan gì

thienvk
08-03-15, 09:19 PM
Nó lỗi ở server mà...Trình duyệt đâu liên quan gì

mình đang ngâm cái gateway với cái gameserver

nó run 2 cái gameserver 1 lúc và set 1,2

chỉ sợ cái gateway nó chỉ đi lung tung nếu cùng 1 IP, chưa có VPS để test 2 IP khác nhau

BeeZone
08-03-15, 09:51 PM
mình đang ngâm cái gateway với cái gameserver

nó run 2 cái gameserver 1 lúc và set 1,2

chỉ sợ cái gateway nó chỉ đi lung tung nếu cùng 1 IP, chưa có VPS để test 2 IP khác nhau

Chạy 1 cái gameserver.exe cũng vào game chơi bình thường và cũng lỗi đó mà thôi....

Tất nhiên nếu check log thì sẽ thấy thiết table MYSQL ..Không quan trọng vì có tạo cái table đó rồi game vẫn lỗi đó thôi...Cái này có ngâm từ đợt trước rồi

Có 1 cái khi kiểm tra thì phát hiện ..khi login tài khoản 2 thì nó bị remote player screen nên chắc bị lỗi đó....Nhớ lần trước có source code của server mà giờ tìm không thấy

khuek8b
09-03-15, 12:15 PM
Ai có link demo online ko ????

tim8700
09-03-15, 01:35 PM
vương triêu phách nghiệp - sở hán vương - h ra nhiều game quá phải nhìn đồ họa mới phân biệt đc

no1traisway
17-03-15, 02:03 AM
Ai có link demo online ko ????
sau 5 năm thất lạc bạn khuek8b.... tình cờ hôm nay lại gặp lại đc bạn ở đây... bạn có số điện thoại ko? có gì nhắn tin cho mình theo số này nhé: 0936767622
Mình có việc quan trọng muốn hợp tác với bạn. Mong tin bạn