PDA

View Full Version : <<Share WebGame>> Liệt Hỏa Chiến Thần - 烈火战神OL

yeukiemthe
24-01-15, 01:07 PM
Có 1 bạn share rồi nhưng bản server đó lỗi ở nv lv20 mình share lại bản này chuẩn chơi được ko lỗi ở nv nào cả
Mình thử việt hóa rip liethoa.vn về nhưng load đến 18% thì treo, share lên đây bạn nào VH được thì chia sẻ mọi người cùng chơi nhé!
Download server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass: 5zqs
Link Google (no pass): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Fshare (no pass): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server bản cũ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link res data liethoa.vn: (cái này mình rip về các bạn có thể tham khảo việt hóa mình chép vào thì treo 18%)
v1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
v2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng dẫn:
- Server chạy trên Win 7 x64
- Giải nén ở D:\LHZS_server
- MYSQL: root - 123456abc
- Run web và run server
- Việt hóa có thể ở thư mục data trong client web và thư mục LogicServer trong server

P/s: Ai việt hóa được share lại cho mn vs nhé! 30 charrrrrrr

panda939
24-01-15, 02:49 PM
đang kéo :3 còn cái rip từ liethoavn để rip lại thử xem :3

nhokvip43
24-01-15, 08:35 PM
Nếu chép vào hết 1 lượt lỗi thì cũng phải thôi vì chưa chắc bản VH của bên mình đã cùng bản CN này, chép từ từ :D để xem lỗi chổ nào, đang kéo về xem s :D

nhokvip43
24-01-15, 09:15 PM
ko biết do tải về lỗi hay do không chạy đc trên win 8.1 x64 nhỉ :v mình không cách nào chạy đc :v

advd42
24-01-15, 10:47 PM
Bác nào đưa link qua Fshare giùm E với link Google cứ Dow đc 10Mb là lại tèo!

Mà hình như mấy bác ở trên ko biết nút thank hay sao ấy nhi?

yeukiemthe
25-01-15, 09:55 AM
ko biết do tải về lỗi hay do không chạy đc trên win 8.1 x64 nhỉ :v mình không cách nào chạy đc :v

Chạy trên win 7 - 64bit nhé

Bác nào đưa link qua Fshare giùm E với link Google cứ Dow đc 10Mb là lại tèo!

Mà hình như mấy bác ở trên ko biết nút thank hay sao ấy nhi?

Update link Fshare #1 nhé

P/s: Thêm server bản cũ nữa cho các bạn tham khảo, ai việt hóa được share lại nhé! :-*

viethuong9087
10-03-15, 07:48 PM
Bản này hinh như là v5, chạy dc trên win 32bit nhé,share cho ai cần < bản up ngày 3-3-2015>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Password: dpt2

giải nén : swnll2015lyxd

nghichtu91
10-03-15, 08:19 PM
không biết bọn nó lấy đâu ra src :3

LuongITvn
11-03-15, 08:38 PM
Bản này hinh như là v5, chạy dc trên win 32bit nhé,share cho ai cần < bản up ngày 3-3-2015>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Password: dpt2

giải nén : swnll2015lyxd
Vào cái lv120 nên chưa hiểu rõ cốt truyện. hix

kenjinzen
11-03-15, 09:21 PM
ngày xưa copy ui của liethoa.vn vào ko đc , giờ ko biết chép đc chưa :D