PDA

View Full Version : [Portable]Liệt Hỏa Chiến Thần

bboynam99
01-01-15, 07:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hôm nọ đi dạo nghe mọi người chuẩn bị sẵn hàng VH R.I.P của liethoa rồi mà chưa có server nên em cũng cố gắng đào bới tìm cho ra server này
Chẳng biết phải không,mong các bác xem qua, nếu có bác nào share rồi(hoặc có rồi mà chưa share) cũng bỏ qua nhé!
Tình hình là em tải về cả tuần nay, nhưng do Server chạy 64bit mà máy 32bit, hôm nay mới sẵn nâng lên win7 64bit nên test luôn
Thấy vô chơi ngon sung quá nên cấp báo lên đây cho ai hóng server này chứ em vẫn đang up Mega chưa xong.Cho em nợ link đến ngày mai nhé
TÌNH HÌNH VH: em thấy có file dạng cbp với mbp có lẽ là pack hay sao ý, em không rành vụ này.Em có ghép thử liethoa vào nhưng load 18% treo
Yêu cầu hệ thống : 64bit, Ram 2GB trở lên nhé(Ram em 2GB chạy hết 95%)
UPDATE:
Đến nhiệm vụ này thì bị kẹt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DOWNLOAD(Link gốc)
Baidu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass: 46he

yeukiemthe
01-01-15, 09:51 PM
Cho cái link china gốc đi bạn để mọi người test thử :D:D:D:D:D:D:D

yeukiemthe
02-01-15, 10:30 PM
Hơn 1 ngày rồi chưa thấy link đâu vậy chủ topic :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

bboynam99
03-01-15, 03:47 PM
Mãi không biết sao để fix cái NV nên chán up link
Em đưa link gốc đây cho bác nào cần