PDA

View Full Version : WebGame <<Tam Quốc Kiêu Hùng>>

viethuong9087
28-12-14, 10:11 AM
Ai chưa có thì download về nghịch nhé.hee

links: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén: viethuong9087

Link Google Drive by BeeZone (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 4share by OngBaVi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Mega by BeeZone (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!1Yk1mJwC!uqDw9mVuNNBj1Ezuy-P9eXF_99eL-xtOweUW5DassWM

Download file trên về mở file text ra có links download game mình để trong đó.Dung lượng file là 3,8Gb nhé.
Ai mạng khỏe download về up sang link khác cho mọi người download cho dễ nhé.
Hướng dẫn có sẵn hết trong folder game rồi nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ruaconnhoai17
28-12-14, 10:19 AM
ram 2G chạy nổi ko vậy, nhìn đẹp wa

viethuong9087
28-12-14, 10:23 AM
ram 2G chạy nổi ko vậy, nhìn đẹp wa

Ram 2 ghi chạy ngon bạn à, :D...............

ruaconnhoai17
28-12-14, 10:26 AM
uhm thanks, để kéo về test thử

advd42
28-12-14, 10:27 AM
Bác viethuong chịu khó mò mẫm nhỉ!
Nếu rảnh bác kiếp giúp e game này với linh private của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viethuong9087
28-12-14, 10:40 AM
Bác viethuong chịu khó mò mẫm nhỉ!
Nếu rảnh bác kiếp giúp e game này với linh private của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn giống kiểu chân long giáng thế nhỉ :D

kenhoang
28-12-14, 11:11 AM
Oài link 4share\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

BeeZone
28-12-14, 11:12 AM

Bản Win hay VM vậy

viethuong9087
28-12-14, 11:31 AM

Bản Win hay VM vậy

có sẵn việt hóa rùi, bản Win nhé............................................

BeeZone
28-12-14, 12:04 PM
có sẵn việt hóa rùi, bản Win nhé............................................

Okie đang kéo và sẽ reup lên GG ^^ ..Được file 14 rồi

viethuong9087
28-12-14, 12:08 PM
Okie đang kéo và sẽ reup lên GG ^^ ..Được file 14 rồi

good!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

zinphieuhl
28-12-14, 12:09 PM
kéo về xem sao. Nhìn đẹp quá.
Nhờ anh: Có thể tìm hộ em game này đc không ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Private TQ cũng đc)
VN mở mà nó sập mất rồi :(( Thanks anh. Tìm đc em sẽ hậu tạ :P

BeeZone
28-12-14, 12:10 PM
good!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

Ak nhân tiện send tui link rip với...Vì thấy demo vẫn còn title rank china ...:D

viethuong9087
28-12-14, 12:27 PM
Ak nhân tiện send tui link rip với...Vì thấy demo vẫn còn title rank china ...:D

Tích hợp hết rồi bạn,của mình đang dùng như nào mình share như thế mà, :D

BeeZone
28-12-14, 12:28 PM
Con này china đã được share là sáng lập tam quốc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hèn gì thấy quen quá cơ =))

Bản này là vh từ con kia ^^

Nền giống HATT đây mà

Ai có sẵn bản china kia thì vào đây rip việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không phải kéo lại nữa

viethuong9087
28-12-14, 12:45 PM
kéo về xem sao. Nhìn đẹp quá.
Nhờ anh: Có thể tìm hộ em game này đc không ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Private TQ cũng đc)
VN mở mà nó sập mất rồi :(( Thanks anh. Tìm đc em sẽ hậu tạ :P

Bạn thử cái này xem nhé,phải lập nick mới download dc nhe.

zinphieuhl
28-12-14, 01:04 PM
Toàn tiếng TQ. ứ hiểu gì mấy :((

advd42
28-12-14, 01:25 PM
Nhìn giống kiểu chân long giáng thế nhỉ :D

Con này dựa trên nền của CLGT mà! đang chơi private nhưng ko hiểu lắm nên muốn bác đưa về tìm hiểu rồi mới chơi Ol

jiminguyentai
28-12-14, 02:07 PM
bac thuong ai file 3 bac ko tai dc

xlinh
28-12-14, 02:55 PM
chờ 1link download cho đỡ mệt...;;) hjhjhj

kjtsu
28-12-14, 03:36 PM
Bác nào online teamview dùm e với ! ko hiểu sao dạo gần đây chạy cái Esamp ko vô dc 127.0.0.1 T^T
Lần này cũng vậy ai cứu e với T^T

viethuong9087
28-12-14, 03:43 PM
bac thuong ai file 3 bac ko tai dc

vẫn download dc mà bạn,vừa thử xong

kjtsu
28-12-14, 03:44 PM
Dơn hết về mà h chơi ko dc T^T

viethuong9087
28-12-14, 03:45 PM
ai download rùi,mạng khỏe thì up lên 1link cho mọi người nhe,mạng mình chậm lắm,

kjtsu
28-12-14, 03:46 PM
ai download rùi,mạng khỏe thì up lên 1link cho mọi người nhe,mạng mình chậm lắm,

team dzúp mình với T^T
909 104 170
9962

viethuong9087
28-12-14, 03:48 PM
Dơn hết về mà h chơi ko dc T^T

bạn post ảnh lên mọi người xem bị sao,xem có chạy ngầm mysql không,hoặc có phần mềm nào chiếm cổng không,ví dụ như cài skype... thì sẽ bị chiếm cổng đó

kjtsu
28-12-14, 03:50 PM
bạn post ảnh lên mọi người xem bị sao,xem có chạy ngầm mysql không,hoặc có phần mềm nào chiếm cổng không,ví dụ như cài skype... thì sẽ bị chiếm cổng đó

Của mình khi chạy cái Essamp nó vẫn ok ko báo j hết nhưng mà vào 127.0.0.1 thì nó báo là Trang web này hiện ko có
mình vào Ták manager thì chỉ thấy cái mysql mà ko thấy cái http chạy ko bik là bị s T^T

viethuong9087
28-12-14, 04:03 PM
Của mình khi chạy cái Essamp nó vẫn ok ko báo j hết nhưng mà vào 127.0.0.1 thì nó báo là Trang web này hiện ko có
mình vào Ták manager thì chỉ thấy cái mysql mà ko thấy cái http chạy ko bik là bị s T^T

đó là file HTTP server của apache, ko có tất nhiên là không vào được rồi
chắc bị chiếm cổng rồi,xem cái gì chiếm cổng thì xóa nó đi.
Thử dùng notepad mở file hosts của windows ra xem có dòng 127.0.0.1 localhost
không nhé. Nếu ko có thì thêm dòng đó vào xem.

haidang115
28-12-14, 04:04 PM
Ngon vãi..... UP + Like :)) :D

kjtsu
28-12-14, 04:07 PM
đó là file HTTP server của apache, ko có tất nhiên là không vào được rồi
chắc bị chiếm cổng rồi,xem cái gì chiếm cổng thì xóa nó đi.
Thử dùng notepad mở file hosts của windows ra xem có dòng 127.0.0.1 localhost
không nhé. Nếu ko có thì thêm dòng đó vào xem.

E vừa ktra thì trong file hosts vẫn có dòng 127.0.0.1 localhost
còn ktra chiếm công e ktra thấy ko có cái nào chiếm port 80 vs 443 hết T^T
bạn Team dùm mình dc ko cho nhanh

viethuong9087
28-12-14, 04:13 PM
E vừa ktra thì trong file hosts vẫn có dòng 127.0.0.1 localhost
còn ktra chiếm công e ktra thấy ko có cái nào chiếm port 80 vs 443 hết T^T
bạn Team dùm mình dc ko cho nhanh

Giờ mình không ở nhà ,ko team được bạn chạy essamp,nếu ko có <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì bạn vào đây bật nó nhé
D:\GPHCSSG\server\GPHweb\Apache2\bin/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kjtsu
28-12-14, 04:20 PM
Giờ mình không ở nhà ,ko team được bạn chạy essamp,nếu ko có <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì bạn vào đây bật nó nhé
D:\GPHCSSG\server\GPHweb\Apache2\bin/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình bật thì nó báo thiếu dll mình lên mạng down bỏ vào thì h nó báo: The procedure entry point ******_memcmp could not be located in the dynamic link library LIBEAY32.dll
hjx

BeeZone
28-12-14, 04:24 PM
Nó set cứng 127.0.0.1 rồi ...Nên chỉ chơi dc offline ..:))

zinphieuhl
28-12-14, 04:54 PM
Em cũng bật hết lên như hướng dẫn mà ko đc. Chả hiểu vì sao.

BeeZone
28-12-14, 05:20 PM
Em cũng bật hết lên như hướng dẫn mà ko đc. Chả hiểu vì sao.

run Essamp bằng quyền administrator

w1499
28-12-14, 05:28 PM
Bác nào reup 1 link với.................

sevenjunior9x
28-12-14, 05:35 PM
bác Việt Hương ơi, cho em hỏi làm sao để add vàng vào nhân vật ạ? em tìm không ra :(

thatislove
28-12-14, 05:45 PM
game đẹp quá, thank chủ thớt
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

zinphieuhl
28-12-14, 05:57 PM
Em bật chạy wed bị báo Essamp em cứ ấn Yes. xong là lại hiện 1 cái gì đó em cũng ấn Yes. rồi chạy sever đợi nó chạy khoảng 1 1 lúc em vào 127.0.0.1 mà ko đc.
Lỗi này là sao hả Mấy pro

WAMVN
28-12-14, 06:05 PM
Add vàng: Navicat - > arpg - > login_account cột dj . Sau đó đăng nhập web, thấy 4 cái khung, bấm vào khung thứ 3 từ trái qua rồi vào game nhận thư
Link sv mới up xong: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dralink
28-12-14, 06:50 PM
Các bác ơi thế này là sao vậy? chạy được đến đây rồi nhưng ko sao vào được tiếp.....

BeeZone
28-12-14, 07:55 PM
Các bác ơi thế này là sao vậy? chạy được đến đây rồi nhưng ko sao vào được tiếp.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chờ server (gameworld.exe) load xong mới được nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Reup D.G (Nguyên bản #1 chỉ nén .7z)

Mir1#: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mir2# : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng 7z,winrar,haozip,kuaizip để giải nén

hiepgadan1
28-12-14, 07:58 PM

Không config được online hả bác>:P

zinphieuhl
28-12-14, 08:02 PM

Em bị lỗi này
Lỗi Esamp khi ấn chạy sever wed nó bắt yes yes ấy ạ

::H[2]T::
28-12-14, 10:32 PM
Ai biết list tên với id item là file nào nằm ở đâu không chỉ với
Add được item bằng lệnh gm mà không biết id item ở đâu

kjtsu
28-12-14, 10:44 PM

trinhdat
28-12-14, 11:05 PM
bác nào share cái web new của nó nữa thì quá đẹp cho pri

kjtsu
28-12-14, 11:12 PM
Loay hoay chiều h vẫn chưa làm s chơi dc ! hjx chán wá có bác nào biết team dùm e vs

WAMVN
29-12-14, 12:15 AM
T::;898015']Ai biết list tên với id item là file nào nằm ở đâu không chỉ với
Add được item bằng lệnh gm mà không biết id item ở đâu

Hình như trong itemmanager.xml
List id và item: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ndbl1992
29-12-14, 08:12 AM
Bác nào up lại link với, link GG bị quá tải rồi :(

OngBaVi
29-12-14, 09:11 AM
đang upload lên 4share.vn 1 link duy nhất cho anh em mượn acc VIP download về cho nó nhanh. :">

thanhdo2020
29-12-14, 09:21 AM
Ai chưa có thì download về nghịch nhé.hee

links: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén: viethuong9087

Link Google Drive by BeeZone (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download file trên về mở file text ra có links download game mình để trong đó.Dung lượng file là 3,8Gb nhé.
Ai mạng khỏe download về up sang link khác cho mọi người download cho dễ nhé.
Hướng dẫn có sẵn hết trong folder game rồi nhé.

Thớt cho cái HD cụ thể được không

1kiemda1
29-12-14, 09:27 AM
ai làm đựoc rùi hướng dẫn cái coi

immortal
29-12-14, 09:34 AM
có HD = hình ảnh đấy

cứ giải nén ra rồi tính tiếp :) nhề 8-}

viethuong9087
29-12-14, 09:51 AM
Thớt cho cái HD cụ thể được không

cụ thể là bạn nên download về rồi hãy hỏi,hoặc đọc kỹ bài viết

thanhdo2020
29-12-14, 09:55 AM
cụ thể là bạn nên download về rồi hãy hỏi,hoặc đọc kỹ bài viết

Duoc roi, sau khi giai nen tao 1 thu muc ten GPHCSSG roi bo tat ca nhung gi vua giai nen tu o D vao GPHCSSG, roi play game

fastclient1998
29-12-14, 10:03 AM
Kì nhỉ? Config IP WAN là server không chạy nữa luôn... Pack ip cmnr

blueplanett
29-12-14, 10:25 AM
đang upload lên 4share.vn 1 link duy nhất cho anh em mượn acc VIP download về cho nó nhanh. :">

Ai có link down share mình với....zzzz

yeukiemthe
29-12-14, 10:39 AM
Ai chỉ cách config LAN với cách VH thêm 1 số thứ đi

ongchu485
29-12-14, 11:06 AM
Ai chỉ cách config LAN với cách VH thêm 1 số thứ đi
Con này đã bị GPH "Cương cứng" gataway không thể open online được. Nên ai có hỏi cách để mở online nữa thì đi mà hỏi thằng GPH nhá! Chứ ở đây thì bó tay rồi! :-@
Chỉ dùng để "tự sướng" thôi!

kenhoang
29-12-14, 11:25 AM

vankiepanhsai1
29-12-14, 11:28 AM
Ai up link khác đi link die hết ko tải đc.. tks
/:)

hieu2402
29-12-14, 11:37 AM
game hot quá ko down nổi :))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

tungbach1
29-12-14, 11:51 AM
down = 4share của chủ topic kìa :3

OngBaVi
29-12-14, 12:37 PM
Ai có link down share mình với....zzzz

1 link duy nhất nhé. cần acc VIP thì PM 4rum hoặc skype dquangduy94

quangvu1123
29-12-14, 01:18 PM
sao mình down cái link 4share nó cứ được 10-30% là dừng nhỉ [-(

tungbach1
29-12-14, 02:56 PM
Mình đăng nhập xong ấn start thì bị cái bảng gì hiện lên và đứng im ở đó, 1 bạn ở trên cũng bị tương tự và mình chờ 15; rồi các file bat đang chạy vẫn thế và vẫn ko vào đc.
Ai giúp với !

P/s: Tự dưng lại vào đc rùi mấy bác ạ =.=

BeeZone
29-12-14, 06:41 PM
Thêm 1 lựa chọn download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!1Yk1mJwC!uqDw9mVuNNBj1Ezuy-P9eXF_99eL-xtOweUW5DassWM

@viethuong6789: link path của bác có quan trọng không, có cần download không

trinhdat
29-12-14, 07:39 PM
bị config off rồi cố kiếm lấy sv khác nhét vô. ngon mỗi cái việt hóa đc hết
mà hình như vẫn chạy đc on
đang test

panda939
29-12-14, 08:58 PM
Bạn cái này add item làm sao thế? mình thấy có list item mà không biết add làm sao?
Mấy cái lệnh gm để thêm vàng đồng hay exp thì dùng làm sao mình ghi /gm addexp:200000 mà không được

zinphieuhl
29-12-14, 09:23 PM
Em đã làm đc đến bước vào 127.0.0.1
Đánh Id pass mà nó ko vào sever.

BeeZone
29-12-14, 09:29 PM
Bạn cái này add item làm sao thế? mình thấy có list item mà không biết add làm sao?
Mấy cái lệnh gm để thêm vàng đồng hay exp thì dùng làm sao mình ghi /gm addexp:200000 mà không được

Tắt mở lệnh GM (Tắt server trước)

\config\gameworld\globalconfig\otherconfig.xml seach

<gm_switch>1</gm_switch>

set 1: cho phép dùng lệnh Gm
set 0: không cho phép dùng lệnh GM

set xong thì chạy lại chạy rồi vào game nhập khung chat

/gm addexp:999999

các lệnh khác gõ tương tự

Em đã làm đc đến bước vào 127.0.0.1
Đánh Id pass mà nó ko vào sever.

Server chạy okie?

Đã đăng ký account?

zinphieuhl
29-12-14, 09:42 PM
No database selected

select dj from `login_account` where plat_user_name=

nó hiện lỗi này anh ạ. Vào phần resiger để đăng ký acc khác thỳ ko đc ạ

thatislove
29-12-14, 10:19 PM
Tắt mở lệnh GM (Tắt server trước)

\config\gameworld\globalconfig\otherconfig.xml seach

set 1: cho phép dùng lệnh Gm
set 0: không cho phép dùng lệnh GM

set xong thì chạy lại chạy rồi vào game nhập khung chat

/gm addexp:999999

các lệnh khác gõ tương tự

Server chạy okie?

Đã đăng ký account?

Bổ sung cho ae nào thích đổi tên nhân vật nếu không muốn nhìn tiếng máng nha:

/gm rename: xxxxx ( dấu : viết liền không khoảng cách)

kjtsu
29-12-14, 10:24 PM
Có bác nào rảnh dg on team dùm e với ! 2 ngày rùi mà ko cách nào chơi dc T^T

panda939
29-12-14, 10:28 PM

hieu2402
30-12-14, 12:07 AM
file patch có cần copy vào ko bác viethuong, thấy ko cop mà vẫn chạy bt mà, có gì thay đổi a ;;)

zinphieuhl
30-12-14, 09:39 AM
Điên quá!! :((>
Chạy đến 100% rồi đứng yên 30s nhảy sang trang khác là sao mấy anh( Nó lại ko vào game)

BeeZone
30-12-14, 10:57 AM
Mấy thím bị lỗi xem lại máy của chính mình đi....Vì cơ bản con này share dạng portable rồi chỉ cần giải nén rồi 2 click là xong........

@bonus: check ip đưa về hết 127.0.0.1 nếu không phải
1/SV: ..\config\serverconfig\common...xml + ...\debug\serverconfig.xml
2/CL: ...\game.php + assets\config\server.xml(plat.xml)(config.xml)

Đưa chỗ nào ip ko phải 127.0.0.1 thì đưa nó về...........Toàn thấy báo lỗi không chạy game này nọ thấy nản..................

sanpro1207
30-12-14, 11:09 AM

BeeZone
30-12-14, 11:19 AM

Tự test đi bạn..Tôi còn không biết nữa mà...Tự test bấm ..bla...bla rồi xem rồi sẽ ngộ ra thôi =))

haidang.n97
30-12-14, 11:36 AM
Không hiểu sao mình chơi bt nhưng đến lúc tắt server đi chơi lại là bị lỗi "không tìm được đối ứng" nhỉ, chạy thế nào cũng không vào được nữa

kjtsu
30-12-14, 02:14 PM
Mấy thím bị lỗi xem lại máy của chính mình đi....Vì cơ bản con này share dạng portable rồi chỉ cần giải nén rồi 2 click là xong........

@bonus: check ip đưa về hết 127.0.0.1 nếu không phải
1/SV: ..\config\serverconfig\common...xml + ...\debug\serverconfig.xml
2/CL: ...\game.php + assets\config\server.xml(plat.xml)(config.xml)

Đưa chỗ nào ip ko phải 127.0.0.1 thì đưa nó về...........Toàn thấy báo lỗi không chạy game này nọ thấy nản..................

Bạn có thể giúp mình dc k ? mình đã ktra sơ wa thì ko thấy sai IP . bạn team dùm mình vs

sanpro1207
30-12-14, 04:00 PM
Tự test đi bạn..Tôi còn không biết nữa mà...Tự test bấm ..bla...bla rồi xem rồi sẽ ngộ ra thôi =))

KaizLuvPy
30-12-14, 05:55 PM
Cảm ơn bạn Viethuong ^^.
việt hóa đủ dùng, máy mình Chip 3.0 ram 2gb, chạy sv xong ăn 2.6 gb :d.
bạn có thể hướng dẫn mình đổi IP cho Server với Client để cài vào VMWare không?

hieu2402
30-12-14, 06:47 PM
Cái này bị fail, fix như nào vậy các bro [-O<

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kjtsu
30-12-14, 07:09 PM

của mình có nhiều cái Fail lắm luôn á ko hiểu s luôn ! mà lúc succees lúc Fail kỳ lắm mà tóm lại là 3 ngày ùi vẫn ko làm sao chơi dc ! có đúng 1 lần dc chọn Nam ỏ Nữ vừa chọn 1 cái văng ra T^T

maluxiro
30-12-14, 07:29 PM
lại game ngực khủng. thank thím. " thím viethuong share code unpack lcy ko ta giết ". :argue1:

chau1983
30-12-14, 08:47 PM
game này bị lỗi vận tiêu rồi ai sửa được không?

RyoAndo
30-12-14, 08:53 PM
ủa ko xài dc lệnh thêm item hả mọi ng đánh vào toàn báo sai ko àh :|

thatislove
30-12-14, 09:30 PM

run admin

kjtsu
30-12-14, 09:34 PM
run admin

Bạn có thể team view dùm mình giúp mình dc ko ?

sanpro1207
30-12-14, 10:10 PM
ai share cho mình đầy đủ bộ lệnh GM với, tệp lệnh kèm theo trong server có mấy thứ mình cần mà không có như add danh vọng chẳng hạn, tks

BeeZone
30-12-14, 10:37 PM
ai share cho mình đầy đủ bộ lệnh GM với, tệp lệnh kèm theo trong server có mấy thứ mình cần mà không có như add danh vọng chẳng hạn, tks

Trích nguyên văn lệnh GM Hắc Ám Tru Tiên xem lệnh nào dùng được thì phang phập

/gm addexp:2000000000 ---- add exp
/gm addyuanli:99999999 ---- add tinh nguyên *mỹ nữ*
/gm addmoney:99999999 ---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm addxianhun:99999999 ---- add điểm tiên hồn *kỹ năng*
/gm setvip:4 ---- add vip
/gm goonmount:1 ---- add ( chưa rõ )
/gm joincamp:1 ---- add ( chưa rõ )
/gm addxiuwei:9999999 ---- add điểm cấp tiên
/gm addpet:a ---- add pet
(a là id pet, id thì mò lần lượt từ 1-40 hoặc 500(pet mới) xem thích pet nào thì xài)

*điểm + dành cho nhân vật
/gm changemaxhp:99999999 ---- add máu
/gm changegongji:99999999 ---- add dame
/gm changefangyu:99999999 ---- add phòng ngự
/gm changemingzhong:99999999 ---- add chính xác
/gm changeshanbi:99999999 ---- add né tránh
/gm changebaoji:99999999 ---- add bạo kích
/gm changejianren:99999999 ---- add kiên nhẫn
*mấy phần này nó bị ảo hay sao ý, add xong chạy lung tung đổi map hay f5 cái là mất ngoại trừ add máu vs dame
*Lưu Ý: ko add quá nhiều máu, nhiều quá là tự nó tử đó

/gm additem: (id của item cần add) (số lượng item cần add) (0 là không khóa; 1 là khóa)

*ví dụ muốn add đá tấn công cấp 10

/gm additem:22363 1 0

còn các bạn mún mò id item thì vào thư mục
.....\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sanpro1207
30-12-14, 10:42 PM
Trích nguyên văn lệnh GM Hắc Ám Tru Tiên xem lệnh nào dùng được thì phang phập

thì mấy cái lệnh đó có kèm theo ở file down về rồi, nhưng vẫn thiếu, mình bây giờ cần nhất là lệnh add danh vọng ấy :(

immortal
31-12-14, 12:24 AM

Gửi cho mình file gateway.exe của bạn , up lên fshare ấy

WAMVN
31-12-14, 01:36 AM
/gm addprestige thử xem ~:>

sanpro1207
31-12-14, 10:19 AM
/gm addprestige thử xem ~:>

đc chết liền >"<

hieu2402
31-12-14, 11:47 AM
Gửi cho mình file gateway.exe của bạn , up lên fshare ấy

em biết lỗi ở đâu rồi, thank bro \:D/

kjtsu
31-12-14, 01:32 PM
em biết lỗi ở đâu rồi, thank bro \:D/

lỗi ở đâu vậy bạn ? mình cũng bị như bạn ? chỉ mình vs

BeeZone
31-12-14, 01:45 PM
2 thằng tamquockieuhung + xichbichchien là 1 hay sao ấy nhỉ.....login chung tài khoản đều được =]]]

kjtsu
31-12-14, 02:36 PM
hieu2402 ơi Team mình với ban ơi

phiyeutuan08
31-12-14, 03:43 PM
Cho mình hỏi game này việt hóa phần text ở chỗ nào ấy nhỉ?
Hướng dẫn mình với!

xhuugiapx
31-12-14, 05:44 PM
cho hỏi lỗi không tìm được đối ứng fix làm sao thế chơi win8 với XP đều thấy lỗi đó vô không được hok có win7 để thử
cho dù copy file comfin vẫn lỗi vậy
giúp dùm với:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

yeukiemthe
31-12-14, 06:23 PM

Bị như bạn này, cái cmd server cuối cùng báo bị stop là sao ta

daohuutuan
31-12-14, 07:44 PM

bạn sửa j trong server rồi vậy
copy cái patch ở trang 1 dán đè lên,ma tắt server trước khi copy
rồi restart máy lại là ok,

dralink
31-12-14, 07:45 PM

Bạn chờ cho Gameword chạy xong rồi mới vào được, đó là cái cuối dùng, còn nếu bị " Please any key to continue.... " thì bạn tắt toàn bộ sever rồi chạy lại là được

- Lệnh add đồ:

/gm additem: (id của item cần add) (số lượng item cần add) (0 là không khóa; 1 là khóa)

VD: muốn add Tử Tinh Thạch
/gm additem: 24760 1 0

- ID item tại:

D:\GPHCSSG\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pic\small

vietpro09
31-12-14, 08:03 PM
File tải về lớn nhưng may chạy game không nặng lắm. Game khá ngon đấy :D

thatislove
31-12-14, 08:44 PM
Bạn có thể team view dùm mình giúp mình dc ko ?

mình cũng đã gặp trường hợp như bạn:
- thứ nhất xem phần mềm virus có ăn cái gm ko ( hôm trước mình bị nob32 diệt, restore cái nó ok)
- thứ hai: bạn run admin
- thứ 3: pm mình team cho
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

của bạn đây:
lệnh GM:
/gm addexp:2000000000
---- add exp
/gm addyuanli:99999999
---- add tinh nguyên *mỹ nữ*
/gm addmoney:99999999
---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm addxianhun:99999999
---- add điểm tiên hồn *kỹ năng*
/gm setvip:4
---- add vip
/gm goonmount:1
---- add ( chưa rõ )
/gm joincamp:1
---- add ( chưa rõ )
/gm addxiuwei:9999999
---- add điểm cấp tiên
/gm addpet:a
---- add pet
(a là id pet, id thì mò lần lượt từ 1-40 hoặc 500(pet mới) xem thích pet nào thì xài)

/gm changemaxhp:99999999
---- add máu
/gm changegongji:99999999
---- add dame
/gm changefangyu:99999999
---- add phòng ngự
/gm changemingzhong:99999999
---- add chính xác
/gm changeshanbi:99999999
---- add né tránh
/gm changebaoji:99999999
---- add bạo kích
/gm changejianren:99999999
---- add kiên nhẫn

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đầu tiên là sét cam 80 nhé:

+ phái thương:
/gm additem:368 99 99 là mũ
/gm additem:1368 99 99 là áo
/gm additem:2368 99 99 là tay
/gm additem:3368 99 99 là đai
/gm additem:4368 99 99 là quần
/gm additem:5368 99 99 là giày
/gm additem:6368 99 99 là bội
/gm additem:7368 99 99 là liên
/gm additem:8368 99 99 là nhẫn

+ phái quạt:
/gm additem:369 99 99 là mũ
/gm additem:1369 99 99 là áo
/gm additem:2369 99 99 là tay
/gm additem:3369 99 99 là đai
/gm additem:4369 99 99 là quần
/gm additem:5369 99 99 là giày
/gm additem:6369 99 99 là bội
/gm additem:7369 99 99 là liên
/gm additem:8369 99 99 là nhẫn

+phái cung:
/gm additem:370 99 99 là mũ
/gm additem:1370 99 99 là áo
/gm additem:2370 99 99 là tay
/gm additem:3370 99 99 là đai
/gm additem:4370 99 99 là quần
/gm additem:5370 99 99 là giày
/gm additem:6370 99 99 là bội
/gm additem:7370 99 99 là liên
/gm additem:8370 99 99 là nhẫn

tui chỉ kiếm dc nhiêu đó thôi,vũ khí và cánh các bạn tự kiếm nhé, òn đây là một số thứ cần thiết

/gm additem:xxxxx 99 99

các bạn thay xxxxx là từ 22100 cho tới 22256 là ngon rồi, có đủ huy chương, danh vọng, vinh dự, trứng , bùa....... gần như không có trong shop,
cuôi cùng là cái mình kết nhất.

đổi tên =))

/gm rename:xxxxx

xxxxx là tên mới viết có đấu và kí tự đc nhé.

/gm additem:418 1 true
1418
2418
3418
4418
5418
6418
7418
8418
10418 <vk90

Mưu sĩ:
/gm additem:419 1 true
1419
2419
3419
4419
5419
6419
7419
8419
10419 <vk90

Vũ sĩ:
/gm additem:420 1 true
1420
2420
3420
4420
5420
6420
7420
8420
10420 <vk90

thời trang:chung 3 phái
/gm additem:11000 1 true
11000>11009 11011>11017 <vk
12000>12065 <áo
13000>13021 <cánh
14000>14005 <mũ
15000>15006 < thú cưỡi

huy hiệu gì đấy...
/gm additem:22251 99 true

nhẫn kết hôn:
/gm additem:9108 1 true

Set lv60 thú cưỡi:
/gm additem:32001 1 true
/gm additem:33001 1 true
/gm additem:34001 1 true
/gm additem:35001 1 true

hộp quà: tăng tư chất thú nuôi - bùa bảo hộ linh tính - bùa bảo hộ cảnh giới - 1 con thú cưỡi
/gm additem:28260 99 true

tăng lv: /gm setlevel: <đánh số lv cần lên hạ xuống

vd:lên 120 thì bấm /gm setlevel:120

ngọc +10:
24009
24109
24159
24209
24259
24309
24359
24409
24459
24509

đá chiết xuất trang bị:
/gm additem:24782 99 true
/gm additem:24783 99 true

đá phụ linh trang bị:
/gm additem:24785 1 true
/gm additem:24789 1 true

lệnh danh vọng:
/gm addshengwang:10000000

lệnh chân khí:
/gm addzhenqi:10000000

lệnh chiến hồn:
/gm addzhanhun:10000000

lệnh mệnh phù:
/gm addmingfu:100000000

lệnh xóa item trong ba lô:
/gm clear:

sanpro1207
31-12-14, 09:53 PM
của bạn đây:
lệnh GM:
---- add exp

quá là đúng ý mình :)), tks bạn nhiều ha ;)

kjtsu
31-12-14, 10:29 PM
mình cũng đã gặp trường hợp như bạn:
- thứ nhất xem phần mềm virus có ăn cái gm ko ( hôm trước mình bị nob32 diệt, restore cái nó ok)
- thứ hai: bạn run admin
- thứ 3: pm mình team cho

của bạn đây:
lệnh GM:
---- add exp
---- add tinh nguyên *mỹ nữ*
/gm addmoney:99999999
---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm addxianhun:99999999
---- add điểm tiên hồn *kỹ năng*
/gm setvip:4
---- add vip
/gm goonmount:1
---- add ( chưa rõ )
/gm joincamp:1
---- add ( chưa rõ )
/gm addxiuwei:9999999
---- add điểm cấp tiên
/gm addpet:a
---- add pet

/gm changemaxhp:99999999
---- add máu
/gm changegongji:99999999
---- add dame
/gm changefangyu:99999999
---- add phòng ngự
/gm changemingzhong:99999999
---- add chính xác
/gm changeshanbi:99999999
---- add né tránh
/gm changebaoji:99999999
---- add bạo kích
/gm changejianren:99999999
---- add kiên nhẫn

đầu tiên là sét cam 80 nhé:

+ phái thương:
/gm additem:368 99 99 là mũ
/gm additem:1368 99 99 là áo
/gm additem:2368 99 99 là tay
/gm additem:3368 99 99 là đai
/gm additem:4368 99 99 là quần
/gm additem:5368 99 99 là giày
/gm additem:6368 99 99 là bội
/gm additem:7368 99 99 là liên
/gm additem:8368 99 99 là nhẫn

+ phái quạt:
/gm additem:369 99 99 là mũ
/gm additem:1369 99 99 là áo
/gm additem:2369 99 99 là tay
/gm additem:3369 99 99 là đai
/gm additem:4369 99 99 là quần
/gm additem:5369 99 99 là giày
/gm additem:6369 99 99 là bội
/gm additem:7369 99 99 là liên
/gm additem:8369 99 99 là nhẫn

+phái cung:
/gm additem:370 99 99 là mũ
/gm additem:1370 99 99 là áo
/gm additem:2370 99 99 là tay
/gm additem:3370 99 99 là đai
/gm additem:4370 99 99 là quần
/gm additem:5370 99 99 là giày
/gm additem:6370 99 99 là bội
/gm additem:7370 99 99 là liên
/gm additem:8370 99 99 là nhẫn

tui chỉ kiếm dc nhiêu đó thôi,vũ khí và cánh các bạn tự kiếm nhé, òn đây là một số thứ cần thiết

/gm additem:xxxxx 99 99

các bạn thay xxxxx là từ 22100 cho tới 22256 là ngon rồi, có đủ huy chương, danh vọng, vinh dự, trứng , bùa....... gần như không có trong shop,
cuôi cùng là cái mình kết nhất.

đổi tên =))

/gm rename:xxxxx

xxxxx là tên mới viết có đấu và kí tự đc nhé.

1418
2418
3418
4418
5418
6418
7418
8418
10418 <vk90

Mưu sĩ:
1419
2419
3419
4419
5419
6419
7419
8419
10419 <vk90

Vũ sĩ:
1420
2420
3420
4420
5420
6420
7420
8420
10420 <vk90

12000>12065 <áo
13000>13021 <cánh
14000>14005 <mũ
15000>15006 < thú cưỡi

huy hiệu gì đấy...
/gm additem:22251 99 true

nhẫn kết hôn:
/gm additem:9108 1 true

Set lv60 thú cưỡi:

hộp quà: tăng tư chất thú nuôi - bùa bảo hộ linh tính - bùa bảo hộ cảnh giới - 1 con thú cưỡi
/gm additem:28260 99 true

tăng lv: /gm setlevel: <đánh số lv cần lên hạ xuống

vd:lên 120 thì bấm /gm setlevel:120

ngọc +10:
24009
24109
24159
24209
24259
24309
24359
24409
24459
24509

đá chiết xuất trang bị:
/gm additem:24782 99 true
/gm additem:24783 99 true

đá phụ linh trang bị:
/gm additem:24785 1 true
/gm additem:24789 1 true

lệnh danh vọng:
/gm addshengwang:10000000

lệnh chân khí:
/gm addzhenqi:10000000

lệnh chiến hồn:
/gm addzhanhun:10000000

lệnh mệnh phù:
/gm addmingfu:100000000

lệnh xóa item trong ba lô:
/gm clear:

Bạn có thể team xem thử dùm mình dc ko ban ?

choihetminh
31-12-14, 10:54 PM
trong đó có tool srt lại ip đó tìm và chỉnh sửa lại là private.Hết

RyoAndo
31-12-14, 10:55 PM

yeukiemthe
31-12-14, 10:55 PM
bạn sửa j trong server rồi vậy
copy cái patch ở trang 1 dán đè lên,ma tắt server trước khi copy
rồi restart máy lại là ok,

Mình không sửa gì hết chỉ tải về rồi chạy thôi mà cái cuối cùng nó báo z á

Bạn chờ cho Gameword chạy xong rồi mới vào được, đó là cái cuối dùng, còn nếu bị " Please any key to continue.... " thì bạn tắt toàn bộ sever rồi chạy lại là được

- Lệnh add đồ:

VD: muốn add Tử Tinh Thạch
/gm additem: 24760 1 0

- ID item tại:

D:\GPHCSSG\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pic\small

Mình tắt toàn bộ và chạy lại mà vẫn bị vậy bạn ơi

choihetminh
31-12-14, 10:56 PM
Chỉ dùng để "tự sướng" thôi!
Vãi Thánh Không Đọc Kỹ Nguồn Rồi Trong Đó Có Tool Set IP

phiyeutuan08
31-12-14, 11:25 PM
Bác nào biết việt hóa file text ở đâu chỉ mình với!
Muốn sửa tí mà không tìm thấy!

WAMVN
31-12-14, 11:51 PM

file nào đấy? cho cái tên coi :-?

thanhdo2020
01-01-15, 03:46 AM
ADD Item vào \<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn ID item r dùng lệnh /gm additem:xxxxx x x - VD: /gm additem:22255 1 0 (1 SL, 0 đồ không khóa, 1 là đồ khóa)

mrhuyhang
01-01-15, 10:32 AM
Sao e không thấy con Boss thế giới nào nhỉ?

KaizLuvPy
01-01-15, 11:21 AM
bạn chỉ hộ cái tool :3, tìm r chẳng thấy

BanBanhQuay
01-01-15, 11:55 AM
bạn chỉ hộ cái tool :3, tìm r chẳng thấy

Tết tư sắp tới rồi!có game thì chơi offline chứ online làm gì!bị bắt là coi như xuân này không về đấyb-)b-)b-)b-)b-)b-)

KaizLuvPy
01-01-15, 01:01 PM
Tết tư sắp tới rồi!có game thì chơi offline chứ online làm gì!bị bắt là coi như xuân này không về đấyb-)b-)b-)b-)b-)b-)
=; cài vô VM cho nó đỡ nhai ram thôi mà :v.

xhuugiapx
01-01-15, 01:16 PM
cho tui hỏi win8 nó load 100% rồi đứng đó lun thì phải làm sao mới chơi được

advd42
01-01-15, 02:41 PM
Đệch éo hiểu sao bữa giờ giải nén ngon mà bữa này éo giải nén được!
Mình sài Winzar + 7Zip éo giải nén được mới đau AE cho hỏi là sài phẩn gì để giải nén thế

mrhuyhang
01-01-15, 03:48 PM
Đệch éo hiểu sao bữa giờ giải nén ngon mà bữa này éo giải nén được!
Mình sài Winzar + 7Zip éo giải nén được mới đau AE cho hỏi là sài phẩn gì để giải nén thế

dùng phần mềm nối file nối 3 cái đó lại thành 1 file nén rồi giải nén như binh thường ý

advd42
01-01-15, 05:47 PM
dùng phần mềm nối file nối 3 cái đó lại thành 1 file nén rồi giải nén như binh thường ý

Tơ chơi nguyên 1 link bạn ơi! Buồn thiệt chứ hix [-O<

nobitajx2
01-01-15, 08:33 PM
bác nào cho em xin file config.zt với, mak thấy con này cấu trúc giống con HATT quá

killer20099
01-01-15, 09:28 PM
cho mình hỏi sao của mình lên tới LV 10 là đứng lun rồi ko lên đc nữa + làm nv tới chỗ đặt danh hiệu ( tôn tính đại danh ) sao ko đc ???

vietpro09
01-01-15, 09:58 PM
Bác thớt hay bác nào biết cách sữa lỗi map (cái map đi vận tiêu ấy) không nhỉ? Với cả boss đến giờ là chết luôn chả thấy xuất hiện haizzz. Cần thì dùng lệnh add danh vọng vs đồ được nhưng tự đi vận tiêu vs săn boss vẫn thích hơn :D Bác nào biết thì chỉ hộ nhé.

mrhuyhang
01-01-15, 10:29 PM
Bác thớt hay bác nào biết cách sữa lỗi map (cái map đi vận tiêu ấy) không nhỉ? Với cả boss đến giờ là chết luôn chả thấy xuất hiện haizzz. Cần thì dùng lệnh add danh vọng vs đồ được nhưng tự đi vận tiêu vs săn boss vẫn thích hơn :D Bác nào biết thì chỉ hộ nhé.

cùng ý kiến với b..mình cũng thich săn boss... ai fix đc ko?

cho mình hỏi sao của mình lên tới LV 10 là đứng lun rồi ko lên đc nữa + làm nv tới chỗ đặt danh hiệu ( tôn tính đại danh ) sao ko đc ???

chắc B copy nguyên cái lệnh add exp lên bj như thế...add exp ít 1 thì sẽ ko bị đứng lever 10...b cứ làm nvu chính là hết thui

killer20099
01-01-15, 11:27 PM
cùng ý kiến với b..mình cũng thich săn boss... ai fix đc ko?

chắc B copy nguyên cái lệnh add exp lên bj như thế...add exp ít 1 thì sẽ ko bị đứng lever 10...b cứ làm nvu chính là hết thui

ai chỉ mình làm nv này với ko biết cách làm

thanhdo2020
01-01-15, 11:58 PM
Săn boss hay vận tiêu vẫn bình thường, mình dùng link 19 Part. Săn boss chỉ cần click đến MAP, r mở bản đồ nơi Boss ra (Đã chết nhưng thật ra chưa chết)

Hình chứng minh kèm theo link dưới click vào để xem hình \m/ \m/ \m/

KaizLuvPy
02-01-15, 12:53 AM
Săn boss hay vận tiêu vẫn bình thường, mình dùng link 19 Part. Săn boss chỉ cần click đến MAP, r mở bản đồ nơi Boss ra (Đã chết nhưng thật ra chưa chết)

bạn vận tiêu đến nơi luôn à? mình đi tới cái cổng nó chẳng chuyển map được

nobitajx2
02-01-15, 09:16 AM
ai up cho mình xin cái patch với, vào trang của thớt không được :((

sanpro1207
02-01-15, 09:38 AM
ai chỉ mình làm nv này với ko biết cách làm

đoạn này là đặt tên cho nhân vật của bạn đó :), sau khi làm xog nv này mới up tiếp đc lvl nhé

killer20099
02-01-15, 12:06 PM
đoạn này là đặt tên cho nhân vật của bạn đó :), sau khi làm xog nv này mới up tiếp đc lvl nhé

đc rồi , tks bạn ......................

vietpro09
02-01-15, 12:39 PM

Ukm cái boss thì đúng rồi. Giờ thử tải link 19 part vậy :)

mrhuyhang
02-01-15, 06:28 PM
Có ai không add thêm đc danh vọng như mình không? mình add danh vọng mới đến kiêu kị tướng quân mà ko add thêm được nữa...cũng không chiêu mộ được hồn nữa..:(
.
.
ah lại add đc rồi :)

sanpro1207
02-01-15, 08:52 PM
đặt gạch chờ thớt up bản fix lỗi vận tiêu bản 1 link :D

vuvanthai01
03-01-15, 08:27 AM
mình muốn hỏi các bạn cách đưa server game lên sampp ngày xưa khi chạy đao kiếm vô song đã có bạn đưa lên xampp đc vậy bạn nào biết chia sẻ cùng anh em nha

vuvanthai01
03-01-15, 08:37 AM
mình muốn hỏi các bạn cách đưa server game lên sampp ngày xưa khi chạy đao kiếm vô song đã có bạn đưa lên xampp đc vậy bạn nào biết chia sẻ cùng anh em nha
Xin file home tamquockieuhung.com bạn nào có chia sẻ cùng anh em đc ko?
cảm ơn nhiều ạ

nobitajx2
03-01-15, 12:05 PM
Mình bị lỗi này có ai chỉ giúp không, tải bản link 4share X_X

Vào game nó báo không tìm đc đối ứng 8-x

dralink
03-01-15, 12:38 PM
Mình bị lỗi này có ai chỉ giúp không, tải bản link 4share X_X

Vào game nó báo không tìm đc đối ứng 8-x

Bạn tắt Sever ==> vào lại là được ( có thể phải làm mấy lần:> )

nobitajx2
03-01-15, 12:47 PM
tắt mở mấy lần rồi không đc bạn ak, nhìn thấy có vẻ file rmi.dll bị lỗi

BeeZone
03-01-15, 04:26 PM
Bản 19 part hay 1 link đều cùng 1 file thôi..Có lỗi thì như nhau cả....Ai ham hố down lại cũng thế thôi

Chạy server lỗi có thể do windows của các bạn (ghost bị lược bớt, windows lỗi 1 cái j đó).....Vì cơ bản server nó không lỗi (vì nhiều người chạy được mà)........

immortal
03-01-15, 05:24 PM
Pro nào cho mình hỏi, việt hóa cụ thể những folder nào với . lắm quá chả biết đâu mà lần :)
Mình xin cám ơn trước ~o)

phiyeutuan08
03-01-15, 07:19 PM
Việt hóa tại các file config.zt & locale.zt trong thư mục config như mình cũng chẳng biết mở nó kiểu gì pack lại ra sao! Chỉ biết sử dụng file Rip về!

BeeZone
03-01-15, 10:14 PM
Việt hóa tại các file config.zt & locale.zt trong thư mục config như mình cũng chẳng biết mở nó kiểu gì pack lại ra sao! Chỉ biết sử dụng file Rip về!

Chung nền HATT mà..nên phải pack xml thành .zt ^^

phiyeutuan08
03-01-15, 11:19 PM
Chung nền HATT mà..nên phải pack xml thành .zt ^^

Bác biết unpack và pack file .zt không hướng dẫn cho mình với!

nobitajx2
03-01-15, 11:44 PM
Tool set IP là gì thế mấy bạn ;))

kiemthienvn
04-01-15, 04:47 PM
Bạn nào nhìn thấy chỗ nào cấu hình port của gateway quote dùm mình. Tìm cả buổi ko thấy port này là 4778

nobitajx2
04-01-15, 11:25 PM
Ai cho hỏi tool set IP cho game là gì không ?

cuongpzo
05-01-15, 02:33 PM
tắt mở mấy lần rồi không đc bạn ak, nhìn thấy có vẻ file rmi.dll bị lỗi

Làm ơn là bật tắt Server thì bạn cũng nhanh tay tắt luôn Apache + MySQL rồi mở lại nhé... Pác làm đủ thứ trong MySQL rồi nó bị vậy chứ gì.... Đa số là chỉnh Item tùm lum trong đó nên bị vậy.

Tóm lại Tắt ESSamp gồm Apache+MySQL rồi mở lại, sau đó tiếp tục khởi động lại Server.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Nhân tiện cũng chia sẽ cho các pác các lệnh GM mà mình mò trong 10 phút khi chơi game này.
(GIờ chán rồi, chơi chưa được 4h mà Bug khi chủ thớt RIP file Việt tùm lum nên bỏ luôn.) Có bản Tàu thì còn may ít lỗi.

NGẠI GÌ NÚT THANK MÀ SỢ NÓ CHỨ. CỨ CLICK NÓ CHO ĐÃ ĐI. :D :-*

lMuốn biết lệnh đó sử dụng như thế nào thì gõ tới ":" thì đừng gõ gì khác, sau đó xem nó bảo cần các thông số gì... rồi gõ vào theo nó.
Ví dụ /gm setit: Enter, thì nó bảo cần nhập 3 thông số gồm ID + Số lượng + Kiểu (Khóa hay không khóa)...
Tiếp tục nếu muốn tìm hiểu lệnh trong Game có những lênh nào mà chưa biết. Có thể làm như sau.
+ Cứ gõ đúng cứ pháp /gm .
+ Thêm lệnh muốn làm gì đó vào. Ví dụ, Set hoặc Change hoặc Update hoặc Add hoặc ... (tự nghĩ thêm có những cái lệnh nào nữa mà điền vào.)
+ Thêm 1 ký tự đầu tiên vào sau bước 2. Ví dụ là Set thì thêm 1 ký tự a hoặc b .... rồi cho nó thêm : vào.-----> /gm seta: và Enter. Như vậy sẽ có trường hợp lệnh GM này tồn tại thì nó xuất hiện cách nhập thông số cho lệnh GM này. Nếu không có thì lệnh GM này không tồn tại vậy thì cứ nhập cho hết bảng chữ cái /gm seta: ==> /gm setz: . (Mỗi lần nhập thì 1 chữ và thử nhé. Nếu sáng ý thì nhập mấy từ chả sao.)
+ Đọc thông số nó yêu cầu mà nhập vào cho đúng. Ví dụ /gm setl: thì nó bảo setlevel value gì đó, thì nhập level 120. OK thôi.

/gm setlevel: 119 ---- Set Level cho nhân vật (không nhất thiết ghi hết chữ level mà có thể setl - setleve - setlevel...)Max:120. Nhưng ít cho có tý khiêu chiến lên cấp
/gm addexp:2099999990999 ---- add exp / Có thể dành cho Các Tướng (Lấy Skill)
/gm addmoney:999999999 ---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm addshengwang:9999999 ---- add Danh Vọng
/gm addautoshengwang: ---- add AUTO Danh Vọng - Unknows
/gm additem:22242 1 0 ---- Add Item (ID__Số lượng__Khóa*1/Khôngkhóa*0)
/gm setvip:4 ---- add vip.
/gm addskill: ---- Add Skill ---> Skill-ID___ Skill-Level___Potential-total-level... Cứ thế mà phắn cho nó mớ Skill, nhưng nó sẽ không xuất hiện trong thanh Skill được, mà sẽ nằm ở shorcut. :D Tìm hiểu thì biết thôi.
/gm addchongzhi: 222 ---- Add Chongzhi số lượng 222. - hehe tự biết nhé
/gm addzhangong: 222 ---- Add zhangong số lượng 222. - hehe tự biết nhé
/gm changespeed:5200 ---- Thay đổi tốc độ chạy của nhân vật. Thích thì cứ thế mà phắn
/gm setsex:1 ---- Chuyển Nam(1) hoặc Nữ(0)
/gm setworldlevel:200 ---- Chưa biết SET Level cho MAP thế nào.
/gm goonmount:1 ---- add ( chưa rõ )
/gm joincamp:1 ---- add ( chưa rõ )
/gm addpet:a ---- add pet
/gm setpet: ---- setpet: Kiểu__Pet-Index__Value (Kiểu là 1 hoặc 2 tương đương Vui vẻ hoặc Level, PetIndex là thứ tự của Pet trong cột từ 0-3 vì 4 con, Value là số lượng cần nhập)
/gm setpet:1 0 1000 -----> Vui vẻ của Pet 1 sẽ là 1000
/gm setpet:2 0 2000 -----> Set Level của Pet 1 là 120
/gm setpet:3 0 2000 -----> Ngộ tính của Pet 1 là 2000
/gm setpet:4 0 2000 -----> Linh tính của Pet 1 là 2000
/gm setpet:5 0 200000 -----> Tư chất của Pet 1 là 200000 (lớn quá màu cũng về trắng ah)
/gm setpet:6 0 2000 -----> Tiến Hóa của Pet 1 là 2000

/gm setmo: ---- Type___Mount-Index___Value (tương tự thuộc tính đối với PET, nhưng thay đổi vài trị số cho phù hợp)
/gm setmo:1 0 100 -----> Cường Hóa Ngựa lên +10
/gm setmo:2 0 120 -----> Set Level Ngựa 1 120
/gm setmo:3 0 10000 -----> Set Phẩm chất Ngựa 1 120, cao quá thì cũng màu trắng.

/gm setequip: ---- setpet: Kiểu__Equip-Index__Value (tương tự thuộc tính đối với PET, nhưng thay đổi vài trị số cho phù hợp)

/gm setattackmode: ---- Chưa biết là gì
/gm addtaskitem: ---- Chưa biết là gì
-------------------
Còn nhiều lệnh khác chưa biết công dụng thế nào thôi bỏ luôn:

/gm sethp:20.000 ---- Làm cho Máu 20.000 và luôn luôn phải nhỏ hơn MAX-HP
/gm setmp:20.000 ---- Làm cho Lực 20.000 và luôn luôn phải nhỏ hơn MAX-MP

Còn nhiều lệnh khác ko biết có công dụng quái gì, với lại chơi thời gian hơi ít cũng không có tý cảm xúc nên Delete game. :D

Rãnh rỗi sau giờ làm thì thấy có ý nên post cho các bác cứ lỗi đi lỗi lại MySQL. Và cũng là làm rất nhiều game cấu trúc như vậy nên cũng có GM lệnh giống vậy. Đây không phải ý gì đâu nhé. Đừng chém mạnh tay nhé các pro. :D :D :D

nobitajx2
05-01-15, 03:35 PM
Làm ơn là bật tắt Server thì bạn cũng nhanh tay tắt luôn Apache + MySQL rồi mở lại nhé... Pác làm đủ thứ trong MySQL rồi nó bị vậy chứ gì.... Đa số là chỉnh Item tùm lum trong đó nên bị vậy.

Bạn phán như đúng rồi, tắt SV tắt Ap + My cũng vậy, mình ghost lại win + giải nén lại chưa làm gì nhé, chẳng qua bản ghost của mình bị lỗi nên bị dính chưởng >:)

kenjinzen
05-01-15, 07:51 PM
Bạn phán như đúng rồi, tắt SV tắt Ap + My cũng vậy, mình ghost lại win + giải nén lại chưa làm gì nhé, chẳng qua bản ghost của mình bị lỗi nên bị dính chưởng >:)
Tăng khoảng thời gian khi bật dataserver lên thành 10s nhé :)

BeeZone
05-01-15, 08:04 PM
Tăng khoảng thời gian khi bật dataserver lên thành 10s nhé :)

Chuẩn tăng thêm số (in đậm) ở chỗ ping 3 127.0.0.1>nul trong start.bat

Vì cái trước chưa load xong thì cái sau load sẽ báo lỗi .................

tinhbancaodep
08-01-15, 08:52 AM
Mình đi vận tiêu nhưng không qua map hổ lao quan được. Bạn nào biết fix không chỉ mình với. Thank

nghichtu91
08-01-15, 12:48 PM
Mình đi vận tiêu nhưng không qua map hổ lao quan được. Bạn nào biết fix không chỉ mình với. Thank

hình như cái lỗi gì lúc trước ta fixx được thì phải :D

choihetminh
08-01-15, 01:09 PM
hình như cái lỗi gì lúc trước ta fixx được thì phải :D

10023 tìm nó chuyển lại ssc là được chứ có gì đâu

kimanhta
08-01-15, 08:08 PM

em cũng bị lỗi này, bác nào hướng dẫn giúp e với

NhanVT
08-01-15, 08:30 PM
Trước có bạn chỉ giúp \config\gameworld\specialscene.xml xóa ID map

kimanhta
08-01-15, 09:22 PM
Trước có bạn chỉ giúp \config\gameworld\specialscene.xml xóa ID map

hướng dẫn kỹ hơn được không bác ơi :-s

thienvuong47
09-01-15, 06:48 AM
Nó load đến 99% nó đơ lun, xử lí sao vậy mn ơi

kiemthienvn
09-01-15, 09:54 AM

.................................................. ..........................................

BeeZone
09-01-15, 08:44 PM
D:\GPHCSSG\server\config\gameworld\specialscene.xm l

Tìm

<scene_id>10023</scene_id> <!-- 虎牢关 -->

Sửa lại

<!--<scene_id>10023</scene_id>--> <!-- 虎牢关 -->

Save lại rồi chạy lại server nhé

na.ilusm89
10-01-15, 10:36 PM

Lỗi chạy không tìm được đối ứng là sao ta với lại chạy cái gateway.exe và gameworld.exe không chạy dc tắt luôn mấy file trước thì vẫn chạy dc bằng run Admin

choihetminh
11-01-15, 12:29 AM

Lỗi chạy không tìm được đối ứng là sao ta với lại chạy cái gateway.exe và gameworld.exe không chạy dc tắt luôn mấy file trước thì vẫn chạy dc bằng run Admin

mở online thì chắc nó thế set lại ip đi chắc được:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

na.ilusm89
11-01-15, 12:40 AM
mở online thì chắc nó thế set lại ip đi chắc được:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Download trên này về chạy lun biết gì webgame đâu mà mở dc online bạn ko nhìn mình để local kia chạy à mà bảo mình mở online =))

BeeZone
11-01-15, 07:44 PM
Download trên này về chạy lun biết gì webgame đâu mà mở dc online bạn ko nhìn mình để local kia chạy à mà bảo mình mở online =))

Chạy server bị lỗi thì làm sao vào game được mà đòi hỏi bạn :))

bistro007_hp
11-01-15, 09:26 PM
có ai test thấy thiếu hình ảnh item của sét lv 90 ko.

langtoi
14-02-15, 12:07 PM
load 30s lại ra trang khác là sao vậy ? ai biết cách khắc phục không ?

iload9x
14-02-15, 12:19 PM
Pm tý chỉ cho 30 CHARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR

langtoi
14-02-15, 12:29 PM
chỉ mình với bạn ..................................
Pm tý chỉ cho 30 CHARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR

songjinchan
22-02-15, 04:27 PM
Ai Việt hóa Danh hiệu rồi share mình với. Chơi game đẹp nhất là mấy cái danh hiệu trên đầu =))=))=)) Thank a lot !!

ky080499
22-03-15, 07:19 PM
mình cài được hết rồi sao lúc vào game nó toàn bị đứng ở 100% vậy

sanbier
05-04-15, 07:08 AM
game trong có vẻ đẹp vãi :-* 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

small90vn
05-04-15, 01:10 PM
Fix IP 127.0.0.1 gateway ở đâu vậy các bác

photuong1994
05-04-15, 03:00 PM
Reup sang mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ệt_Mon.com (GPHCSSG - 2.85GB)

wewewa
05-04-15, 05:59 PM
Mình down về vào web nó load 100% r đứng xog khoản 30s chuyển qua trang web khác Giúp mình với
thsk

tung.happy
05-04-15, 06:31 PM
Chiều mình chơi game vẫn được, giờ thì nó cứ load hoài mà ko chịu vào. Ai chỉ cách sửa vơi.
Với cả mình đăng ký thêm tài khoản mà nó ko cho?

songjinchan
09-04-15, 09:23 AM
Chiều mình chơi game vẫn được, giờ thì nó cứ load hoài mà ko chịu vào. Ai chỉ cách sửa vơi.
Với cả mình đăng ký thêm tài khoản mà nó ko cho?

Có thể do quá trình chạy Server bị lỗi. Khi nào cái bảng cuối Worldgame gì đó chạy dòng cuối Server Start thì mới dc - ko vào dc game thì kiểm tra tiếp các cmd sau cái nào bị countine ... thì tắt Server chạy lại. Oke cmd hết rồi mà chưa vào game dc hay ko vào dc web, đăng ký là do chạy Essam lỗi , trùng port với game khác -> kiểm tra xem có cái Http ... trong Manager đang chạy ko -> tắt hết . Tắt -> thoát luôn cái Essam của game chạy lại. Mình gà từng bị nên từng biết nhiêu đó thôi. Cùi toàn hóng hàng ăn sẵn #-o#-o#-o - Ah quên đăng ký thêm acc bằng Navicat ý vào đó tìm acc user gì đó có tài khoản trước + mật khẩu add thêm tài khoản mới và copy cái mã mật khẩu tài khoản trước dán vào là dc .

haquyet123
09-04-15, 04:03 PM
Có ai biết fix lỗi , không nâng được thần binh ở đâu không. chỉ mình với nhỉ

vnpt1983
13-04-15, 10:17 PM
sao lên quan chức đến dương thừa tướng quân mà không chiêu mộ đc tướng hồn cao hơn nhỉ chỉ chiêu mộ đc 3 ông cấp thấp. Có pác nào fix hộ cái

duongcskk
15-04-15, 10:25 AM
ai chi cach add vàng với dc ko vàng chứ không phải KNB

chau1983
02-05-15, 07:38 PM
lỗi này sữa sao vậy các bạn load 100% không chịu vào game

tungit
07-05-15, 09:57 AM
Con này có thể config online nhé mọi người.... ko có khóa gì hết... dổi hết qua IP public là oke. giữ lại cái nào có port 3306 là giữ lại 127.0.0.1 thôi.

sonquyenks
11-05-15, 08:16 PM
Có ai mở online ko cho e test phát . Kết game này lắm .

sdonku
11-05-15, 08:43 PM
Mấy cái hoạt động như: Lễ tình nhân, Đăng Hoàn, Vòng Quay trong file nào thế bác thớt ơi?
Thanks bác trước nhé

Tuan565
11-05-15, 10:30 PM
Mấy cái hoạt động như: Lễ tình nhân, Đăng Hoàn, Vòng Quay trong file nào thế bác thớt ơi?
Thanks bác trước nhé
Dynamic_cfg.xml
.................................................. .................................

caoco20
12-05-15, 11:27 AM
Con này có thể config online nhé mọi người.... ko có khóa gì hết... dổi hết qua IP public là oke. giữ lại cái nào có port 3306 là giữ lại 127.0.0.1 thôi.

bác có thể hướng dẫn cho e đc ko

tungit
12-05-15, 11:00 PM
bác có thể hướng dẫn cho e đc ko
Là bác đây, cái sever cháu đang chơi là của bác đó :D

Có ai mở online ko cho e test phát . Kết game này lắm .
tqkh.servegame.com

------------------------------------------------------------------------

không biết public link ở đây có dc không, nếu không mod remove hộ với nhé.:D

sonquyenks
13-05-15, 06:52 AM
Là bác đây, cái sever cháu đang chơi là của bác đó :D

tqkh.servegame.com

------------------------------------------------------------------------

không biết public link ở đây có dc không, nếu không mod remove hộ với nhé.:D

Click mỏi tay quá . Bác cho e xin ít Vàng . Úp pet hết nhanh quá à !

sdonku
14-05-15, 04:16 PM
Dynamic_cfg.xml
.................................................. .................................
Em chỉnh được rồi bác, mà sao không chỉnh đc item trong đó nhỉ? Như cái hoạt động "Vật Phẩm giảm giá" đó,
E edit file discountshop, file id của event đó cũng chả đc ạ
Hay phải unpack ra để chỉnh ạ, nếu thế thì e xit hết (:|
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Tuan565
14-05-15, 04:40 PM
chuẩn là phải unpack mới hiển thị đúng còn sửa ở server chỉ là lúc nhận ra thôi

sdonku
15-05-15, 09:54 PM
Vâng cảm ơn bác đã giúp đỡ em...

SaoThaiBinh72
16-05-15, 09:55 AM
Đã xong !

conandoyle
16-05-15, 07:11 PM
làm sao để xoá nhân vật vậy :v

SaoThaiBinh72
16-05-15, 09:02 PM
Ai có bản việt hóa gm tool trên web của nó cho mình xin với :D

leekeni02
16-05-15, 10:13 PM
Ai có bản việt hóa gm tool trên web của nó cho mình xin với :D

bạn chỉ mình cách sửa lỗi load 100 mà vẫn ko chạy vs, mình làm đi làm lại đủ cách mà vẫn ko đc

SaoThaiBinh72
16-05-15, 10:17 PM
bạn chỉ mình cách sửa lỗi load 100 mà vẫn ko chạy vs, mình làm đi làm lại đủ cách mà vẫn ko đc

Cái này do sv nó chưa kịp load hết, bạn mở file bat chạy sv lên, mục ping -n 3 127.0.0.1 >nul bạn sửa số 3 thành 7, 10 hay 15 gì đó (máy yếu thì để số lớn cho nó có thời gian load game) là ok.

leekeni02
16-05-15, 10:29 PM
Cái này do sv nó chưa kịp load hết, bạn mở file bat chạy sv lên, mục ping -n 3 127.0.0.1 >nul bạn sửa số 3 thành 7, 10 hay 15 gì đó (máy yếu thì để số lớn cho nó có thời gian load game) là ok.

hix mình sửa rồi mà vẫn ko đc, mấy cái bảng mình chạy ok hết rồi ko lỗi lầm gì, ko hỉu sao load đến 100% nó ko load nữa :(

leekeni02
16-05-15, 10:47 PM
ai giup minh vs, chay mấy cái bản ok het roi ko hỉu sao chạy 100% no đứng luôn, ai fix dc teamview giúp vs

thangdienvodoi
17-05-15, 10:32 PM

phiyeutuan08
18-05-15, 12:02 AM

Bạn kiểm tra các file chay cmd đã started hết chưa? Quan trọng nhất là file gameworld.exe chạy phải không có báo lỗi và xuất hiện dòng:
..... (Maintance) : Server started
ở cuối cung khi đó chạy game sẽ load vào thôi!

thangdienvodoi
20-05-15, 07:06 PM
Bạn kiểm tra các file chay cmd đã started hết chưa? Quan trọng nhất là file gameworld.exe chạy phải không có báo lỗi và xuất hiện dòng:
..... (Maintance) : Server started
ở cuối cung khi đó chạy game sẽ load vào thôi!

Kulteam
20-05-15, 07:12 PM
Trò này trc mình cũng thử đưa Onile rùi ! Có điều k biết cách làm thế nào để đổi tên nhân vật nên cho off sever lun !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!F1c2wIAR!F72wTUaB80snhiZtlkqZ_CpTl6BU0j8yTfUj00m ug28

Rule mở Online:

thangdienvodoi
20-05-15, 07:34 PM
Trò này trc mình cũng thử đưa Onile rùi ! Có điều k biết cách làm thế nào để đổi tên nhân vật nên cho off sever lun !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!F1c2wIAR!F72wTUaB80snhiZtlkqZ_CpTl6BU0j8yTfUj00m ug28

Rule mở Online:

SaoThaiBinh72
20-05-15, 08:11 PM

Tắt các ứng dụng chiếm port 80 và 443 đi (skype, qq chat, zing chat .v.v.) rồi khởi động lại sv thử bạn nhé :)

thangdienvodoi
20-05-15, 08:25 PM
Tắt các ứng dụng chiếm port 80 và 443 đi (skype, qq chat, zing chat .v.v.) rồi khởi động lại sv thử bạn nhé :)

Kulteam
21-05-15, 11:45 AM

Bạn chụp cái màn hình game sever lên đây mình xem nào !
Có thể config lung tung lên nó k load đc !
Ngày trc khi mình mở Online cũng hay bị vậy ! Cái này là do bạn k mở hết Port cho nó !
Còn chơi off mà bị thì mình chịu !

thangdienvodoi
21-05-15, 07:44 PM
Bạn chụp cái màn hình game sever lên đây mình xem nào !
Có thể config lung tung lên nó k load đc !
Ngày trc khi mình mở Online cũng hay bị vậy ! Cái này là do bạn k mở hết Port cho nó !
Còn chơi off mà bị thì mình chịu !

Cảm ơn pro nhưng thôi mình del game rồi. Xử lý mãi không được cho đi kiết rồi ;))

tuan7595
28-05-15, 02:37 AM
ad cho hỏi trong cái links tãi về hết 19 fiel rồi .. nên dùng cái gì đễ nối fiel lại là tốt nhất ạ.:-/ . có thể cho e xin link load về lun ạ
... tkx trước :D

chau1983
28-05-15, 02:30 PM
ad cho hỏi trong cái links tãi về hết 19 fiel rồi .. nên dùng cái gì đễ nối fiel lại là tốt nhất ạ.:-/ . có thể cho e xin link load về lun ạ
... tkx trước :D

Chạy trực tiếp nha bạn khỏi cài đặt rườm rà nha bạn

Đây là vấn đề chung nên mình sẽ giải đáp vài ý như sau nếu không được thì khhông còn cách nào nữa đâu vì mình đã bị và xử lý được
bạn bấm tổ hợp phím ctrl+alt sau đó vô processes tắt hết phần mềm chiếm cổng 80 hết kể ke máy ảo vware chẳng hạn nếu cẩn thận tắt hết các ứng dụng không cần thiết để lại chương trình hệ thống thôi nha
chúc các bạn thành công

cool10
06-06-15, 11:09 PM
Làm sao để có mấy cái event như vòng quay trong hình vậy mấy bác

nguyenduy9290
16-08-15, 10:58 PM

Rule mở Online:

bạn đưa online thế nào vậy chỉ mình với!!. ko phải muốn kiếm trác gì đâu. chỉ để học cho biết thôi. tks bạn nhìu

Heracedd
03-11-15, 07:22 PM
em bị lỗi này ai giải quyết giùm e vs ạ cảm ơn nhiều

bavuongtran94
30-12-15, 08:16 PM
Mình down game từ link Google Drive dung lượng là 3,6G . Về giải nén làm y như hướng dẫn trong file .txt mà không vào dc web 127.0.0.1 hình chụp lúc chạy sever thấy mấy cái lạ lạ mong mấy bác chỉ em cách fix
Thanks mấy bác trước

PeoKaKa
31-01-16, 03:02 AM
có ai hướng dẫn mở Online không ? :|:|:|:|

depomguss
23-06-16, 03:46 PM
How to set 127.0.0.1 to public ip?

kelalung
07-07-16, 07:30 PM
cho mình hỏi ling nào là bản gốc tiếng tàu, ling nào là bản tiếng việt

trumbongdem0
07-01-17, 08:23 AM
Mấy Anh Ơi Em Bị Lỗi IP Đăng Ký Quá Nhiều Acc Mặc Dù Em Chưa Đăng Ký Tài Khoản nào , Mong Các Anh Pro Chỉ em Fix ạ !!!!!!

toandaik
07-01-17, 08:32 AM
Mấy Anh Ơi Em Bị Lỗi IP Đăng Ký Quá Nhiều Acc Mặc Dù Em Chưa Đăng Ký Tài Khoản nào , Mong Các Anh Pro Chỉ em Fix ạ !!!!!!

Vào file config tăng giới hạn ip đăng ký lên nhé bạn

trumbongdem0
07-01-17, 09:29 AM
Vào file config tăng giới hạn ip đăng ký lên nhé bạn

boydtc
07-01-17, 12:40 PM

chinh
08-01-17, 09:40 PM
hỗ trợ thêm lệnh GM:

1418
2418
3418
4418
5418
6418
7418
8418
10418 <vk90

Mưu sĩ:
1419
2419
3419
4419
5419
6419
7419
8419
10419 <vk90

Vũ sĩ:
1420
2420
3420
4420
5420
6420
7420
8420
10420 <vk90

12000>12065 <áo
13000>13021 <cánh
14000>14005 <mũ
15000>15006 < thú cưỡi

Set lv60 thú cưỡi:

/gm addexp:1000000000 Kinh Nghiệm
/gm addmoney:1000000000 Tiền Đồng+ Vàng
/gm addpetexp:999999999 Kinh Nghiệm PET
ps:dòng true là đồ không khóa(tùy đồ)

vuvanthai01
24-04-17, 12:21 PM
nhờ chủ thớt chia sẻ giúp mình cách fix ip đưa lên online với ạ, hoặc ai biết chỉ giáo dùm với ạ