PDA

View Full Version : [Webgame] Tiên Cảnh - Bản có thể việt hóa recode by JK

khoctinhmhs
02-12-14, 07:27 AM
JK, JKVN hay JokerVN đều là em, nên mong các pro đừng có chém em nhé. Cảm thấy hữu ích với bạn thì ấn cái thanks, để em kiếm tí uy tín làm ứng cử làm mod. Kaka, đùa thôi chứ hy vọng ae có thể thêm 1 webgame để vh và dev cho đỡ buồn. (Không nên mở private con này nhé!)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : jokervn.blogspot.com
Hướng dẫn cài đặt:

1. Giải nén ổ D
2. Chạy Start.bat để bật apache và server
3. Chạy Stop.bat để tắt toàn bộ
Hướng dẫn việt hóa :

Việt hóa config.zip trong "D:\KLHJSserver\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g.zip"

Nobit
02-12-14, 08:28 AM
JK, JKVN hay JokerVN đều là em, nên mong các pro đừng có chém em nhé. Cảm thấy hữu ích với bạn thì ấn cái thanks, để em kiếm tí uy tín làm ứng cử làm mod. Kaka, đùa thôi chứ hy vọng ae có thể thêm 1 webgame để vh và dev cho đỡ buồn. (Không nên mở private con này nhé!)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download
Hướng dẫn cài đặt:Hướng dẫn việt hóa :

Bản này có bị lỗi gì không pro ;)

kieplamthue
02-12-14, 08:32 AM
việt hóa khung C ở vậy vậy thím .

bualolu
02-12-14, 08:57 AM
- sever độ họa mình thích nè thanks nhìu nha sẵn cho mình yh hỏi về dev sv này nha bạn

emyeusss7
02-12-14, 10:13 AM
Tại sao lại "ko nên mở pri" z bạn ?

nobitajx2
02-12-14, 10:27 AM
lệnh GM là gì vậy thớt

laptop
02-12-14, 12:11 PM
sao nó ra màn hình đen thui không có gì hết vậy chủ thớt

daohuutuan
02-12-14, 01:21 PM
cho thêm ít hình nhìn cho nó sướng đi thớt :D

:x

khoctinhmhs
02-12-14, 01:32 PM
sao nó ra màn hình đen thui không có gì hết vậy chủ thớt

Nó không có loader, bật f12 thấy load file bt thì một tý là vào game thôi

nhocvip154
02-12-14, 01:37 PM

Download
Tks 4 share. Thớt có lệnh GM ko cho xin luôn ;))

sanbier
02-12-14, 05:09 PM
Chủ thớt hay bác nào biết chĩnh để chơi mạng game không chỉ em với

lorent
02-12-14, 05:45 PM
ôi thím Xinh =]]]!thím lưu lạc phương nào giờ mới xuất hiện :v

khoctinhmhs
02-12-14, 06:24 PM
ôi thím Xinh =]]]!thím lưu lạc phương nào giờ mới xuất hiện :v

Lưu lạc đầu đường xó chợ ... đủ khắp mọi nơi

bboynam99
02-12-14, 06:39 PM
Sao mà không nên mở Private vậy Joker?
Định VH rồi cho onl mà lăn tăn câu hỏi này

khoctinhmhs
02-12-14, 06:53 PM
Sao mà không nên mở Private vậy Joker?
Định VH rồi cho onl mà lăn tăn câu hỏi này

Hù dọa mọi người vui vậy mà.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

BeeZone
02-12-14, 07:29 PM
Hù dọa mọi người vui vậy mà.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Flash có bị pack không bạn...........:)>-

bualolu
02-12-14, 09:13 PM
- có tools gì hỗ trợ làm sv này ko bác share mình vọc với nào

mrtos
02-12-14, 10:43 PM
hình như Flash bị Pack :(:(

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

tututu12
02-12-14, 11:34 PM

Download

cho xin file config.zip bản tiếng trung đi bạn, việt phrase khó hiểu quá

bualolu
03-12-14, 12:08 AM
philix ơi flash này unpack đc ko ông ....sao mấy bác kia nói flash pị pack ghê z!!

maluxiro
03-12-14, 01:07 AM
file flash ở asset vào bình thường. thủy tinh tạo ko được ức chế quá. :mad6: thank thím Joker share.

bualolu
03-12-14, 01:26 AM
file flash ở asset vào bình thường. thủy tinh tạo ko được ức chế quá. :mad6: thank thím Joker share.

sao tạo nhân vật vào game màng hình đen thui vậy ông biết cách fix ko !!

nobitajx2
03-12-14, 01:40 PM
ai biết lệnh GM game này chỉ với

vn9011
03-12-14, 08:12 PM
game này trước mình cũng post 1 bài hướng dẫn việt hóa rồi cơ mà diễn đàn bị rollback lên mất.
nếu nhớ không nhầm thì thay flash trong game.php thì phải

acma865
03-12-14, 10:28 PM
game này chỉnh dj trong database sao trong web vẫn không thay đổi thế nhở 8-|

Nobit
03-12-14, 11:32 PM
game này trước mình cũng post 1 bài hướng dẫn việt hóa rồi cơ mà diễn đàn bị rollback lên mất.

thì viết lại hướng dẫn dùm đi bác :P

maluxiro
04-12-14, 05:23 PM
game này khi bắt đầu bật server thì bay vào navicat chỉnh luôn đừng chờ nó chạy xong debug/1.exe. tab account gold là chỉnh nạp gold lên vip vào điền basekey (số thứ tự), pname(id đăng nhập), gold(900m). tab roledetail là chỉnh thủy tinh đập 900m hết gold, goldbind, coin xem basekey ở đây để điền vào tab account gold. màn hình đen là do antivirus, tắt nó đi khi chơi game này.

bboynam99
04-12-14, 08:59 PM
Đúng rồi,
hình như là bỏ load qua file index.swf, vô thẳng file main.swf
Vì index không code cho nhận VH trong config.zp được

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bản này chả hiểu nó cố ý chỉnh quái lv 45+ máu trâu lên hay sao ý, 9999999999 HP

acma865
13-01-15, 03:06 PM
chủ thớt có file config.zip bản này chưa việt hóa không share mình với, ak hình như bản của chủ thớt share bị lỗi mất mấy cái icon event hết rồi :|

ndbl1992
28-11-16, 07:39 PM
Đào mộ lên,

Bác nào còn giữ bản việt hóa của JokerVN không, giờ muốn download lại mà link die sạch rồi :3.

Thanks trước :D