PDA

View Full Version : share hắc ám tu tiên ver 2 việt hóa full!

QuangDung
26-11-14, 09:38 PM
link mới do nhoccon up : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link do NhokVip43 up <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

------------------------------------------------------------------------------------------------------
Hướng dẫn chút không lại thắc mắc này nọ:

1- dow về giải nén ổ D.
2 -vào D:/AHXX/ chạy 1,2 để bật .
3- bấm thanks và vào web với địa chỉ 127.0.0.1.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
Để xin lỗi vì sửa link mình đã sửa và fix nhanh một số lỗi nhỏ.

1- sửa ip về localhost (127.0.0.1) - bạn chơi off không cần chỉnh gì, đúng theo tiêu chi 1click.
2 - sửa tiền tự động tặng khi vào game.
3 - fix lỗi nhẩy lever lên 90.
4 - fix giá cả thương thành.
5 - sẽ update sau...
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
pass sql: root - 127.0.0.1
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
hướng dẫn fix lỗi không trả được nhiệm vụ do thiếu lever (exp làm nv không đủ cấp) có thể chỉnh exp cấp theo nv ở
D:\AHXX\server\config\gameworld\globalconfig/roleexp.xml
hoặc chỉnh exp nv trong D:\AHXX\server\config\gameworld\task\trunk
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sever việt hóa 90% thiếu phần thông báo ingame ở sever, các bạn về dịch nữa là ok. Mình cũng đang việt hóa dở!
đường dẫn D:\AHXX\server\config\serverconfig\string.xml
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
stop
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Cảm ơn các bạn đã thanks nhiều! ^^ vui vui share tiếp update
update 1: dowload (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) --> dow về vứt vào ổ D:\AHXX\ và giải nén.
Thông tin update: fix lỗi nhiệm vụ + viết hóa nhanh thông báo ở sever
mong sẽ nhận được nhiều thanks từ các bạn :). lưu ý nhiều bạn pm nhờ config online, tuy nhiên như chữ ký chỉ dev chứ không phải pri. thanks all!
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
một số hướng dẫn mà các bạn nên đọc kỹ trước khi đặt câu hỏi:
1. fix exp phó bản: BeeZone hướng dẫn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass_exp="......"/>
server\config\gameworld\logicconfig\fbequip.xml
<pass_exp>.....</pass_exp>
Nhớ pack lại zt (xml ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé không lại đổ lỗi tại tôi chỉ sai)
2. xóa nhân vật(bảng xếp hạng hay lực chiến gì gì đó)
vào navicat tìm theo id, user xóa trong database (mình nghĩ cái này dễ và cần thiết vì nó sẽ giúp bạn thêm vàng, bạc, châu báu cho nhân vật cũng như chỉnh sửa linh tinh. còn không tìm hiểu thì thui đừng hỏi nữa).
3.sửa dòng thông báo giữa màn hình: hương dẫn bởi choihetminh
vào database arpg tìm tab puplicnoitice để chỉnh
4. bật/tăt lệnh gm luh3o
tắt sever vào gameworld/globalconfig/otherconfig.xml
để <gm_switch>0</gm_switch> thành <gm_switch>1</gm_switch>
bật server
lệnh gm thì các bạn tìm trong các bài hatt mình nhớ có rùi rảnh mình sẽ tìm và post lại sau
-------------------------------------------------------------------------------------
muộn rùi đi ngủ đã có thời gian mình sẽ hướng dẫn hoặc làm update sau, mong mod treo bài này lên ngọn cây :)

mrcdnke95
26-11-14, 09:58 PM
mở: Share để phục vụ những member thích ăn sẵn không thích tìm hiểu và nhưng kẻ lấy công sức của người khác đi bán =)) .
thân: link ........................
. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
kết: dow không thank thì đừng mong có em hàng nào nữa! :D
lưu ý link sống sau 15h kể từ lúc post bài
bạn nào dow về có lòng thì up link khác rùi share lên đây mình sẽ cho lên #1.
------------------------------------------------------------------------------------------------------

1- dow về giải nén ổ D.
2 - sửa 2 file config.xml và sever.xml trong D:\AHXX\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn fix một số lỗi.

1- to be continue...
Vâng chất nhất câu link sống sau 15h post bài (Vậy link đâu bác). Bác định ăn bớt thời gian à :)):)):))

QuangDung
26-11-14, 10:00 PM
Vâng chất nhất câu link sống sau 15h post bài (Vậy link đâu bác). Bác định ăn bớt thời gian à :)):)):))
thanks đi trước khi hỏi link :)) link up lên và post khi viết bài.

nhokvip43
26-11-14, 10:24 PM
Đã thank
Trắng đêm hóng link của bác :))...

kieplamthue
26-11-14, 10:31 PM
:-$ down mất 8 tiếng .....................

nobitajx2
26-11-14, 10:44 PM
sao k post cái file VH thôi thớt $-)

Double.T
26-11-14, 10:57 PM
Đừng có đi theo bước của bạn trẻ vuongecd1 nhé chủ thớt.

Tuan565
26-11-14, 10:59 PM
Đừng có đi theo bước của bạn trẻ vuongecd1 nhé chủ thớt.

vuongecd1 đang lưu lạc đâu đó ngoài đảo hoang với đống game bài rồi
Mới có người report ông vuongecd1 đó đang bán game bài giá rẻ ngoài Yahoo :D
Còn bản của chủ thớt VH phía server chưa nhỉ :D

QuangDung
26-11-14, 11:16 PM
share việt hóa client trước nhé, nếu có v2 rùi thì coppy đè vào assets cũ. sory những bạn dow dở. mai sẽ có link full 1 1link=;

BeeZone
26-11-14, 11:52 PM
share việt hóa client trước nhé, nếu có v2 rùi thì coppy đè vào assets cũ. sory những bạn dow dở. mai sẽ có link full 1 1link=;

Dầu Ăn + Tôi chỉ cần assets thế là đủ test :))

ehwgagc987
27-11-14, 05:14 AM
Thanks bạn . Mình rip tutientruyen.com 7GB 2 ngày rồi chưa xong #-o

LHB_LOVE
27-11-14, 06:45 AM
rãnh rồi sinh nông nỗi làm cho các bạn cái link tenlua đây :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
27-11-14, 06:57 AM
rãnh rồi sinh nông nỗi làm cho các bạn cái link tenlua đây :)

Sao có 5,5 G vậy bạn ? Full SV hay chỉ assest thôi vậy :P
Link thớt die rồi, làm mình cắm từ đêm qua sáng dậy đc 8% $-)

LHB_LOVE
27-11-14, 07:40 AM
Ko biết nữa bạn down của chủ topic về sau up lên vậy thôi ko có rành game này :)

kenhoang
27-11-14, 07:44 AM
À chủ thớt có mò giá cả thương thành chưa nhỉ , đang tính điều chỉnh giá thương thành ko biết nằm file nào với cái giảm giá của nó nữa :d

QuangDung
27-11-14, 07:52 AM
Bạn nào share mình unpack và pack file zt được không? Y!M: bin_master_tq thanks trước nha!
Beezone việt hóa được string v2 thì share mình với :)
----------------------------------------------------------------

emyeusss7
27-11-14, 08:38 AM

QuangDung
27-11-14, 08:46 AM
lưu ý: cập nhật link 7h30' sáng nay nhé! bạn nhoccon6417 gì gì đó do chưa được chấp nhận thành viên xin link dow mình và hứa sẽ reup link gg rùi nên các bạn yên tâm

xlinh
27-11-14, 08:55 AM
sau 24h ko có link ADMIN sẽ xóa sổ topic này và cho bạn ra đảo hóng mát vài tháng thư giãn ....o:-)

đã mất công share thì share cho link đàng hoàng đi, lại còn link.......botay.com luôn [-(

(mở: Share để phục vụ những member thích ăn sẵn không thích tìm hiểu và nhưng kẻ lấy công sức của người khác đi bán .
thân: link.......................... .)

immortal
27-11-14, 09:35 AM
Bạn nào share mình unpack và pack file zt được không? Y!M: bin_master_tq thanks trước nha!
Beezone việt hóa được string v2 thì share mình với :)
----------------------------------------------------------------

Share cái kiểu quái gì vậy bạn

Đã làm topic còn đi xin unpack <):)

tramanhdbk
27-11-14, 09:44 AM
sau 24h ko có link ADMIN sẽ xóa sổ topic này và cho bạn ra đảo hóng mát vài tháng thư giãn ....o:-)

đã mất công share thì share cho link đàng hoàng đi, lại còn link.......botay.com luôn [-(

(mở: Share để phục vụ những member thích ăn sẵn không thích tìm hiểu và nhưng kẻ lấy công sức của người khác đi bán .
thân: link.......................... .)

đừng như thế chứ anh chủ topic có share và em đả kéo về cũng có người up lên tên lửa đó

emyeusss7
27-11-14, 11:25 AM
Sao mình giải nén ra, mà ko thấy thư mục "AHXX" là sao nhỉ ?

Bạn xem lại coi có up nhầm ko ?

hoalong1120
27-11-14, 11:30 AM
đi đâu cũng thấy =)) hắc ám nhỉ ;));));));));));));));));));));))

nhocon0164
27-11-14, 11:44 AM
link GG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

acc vip tên lửa:

Pass: fagKJGfjg24ozWjf7lasMnrq2014!^(*(

Nobit
27-11-14, 12:04 PM
như đã hứa link đã cập nhật còn phần sever sẽ share sau khi việt hóa xong. thân!
Sao không share luôn sever đi trời còn bày trò làm gì nữa

nestatn000
27-11-14, 12:07 PM
share cho các bạn acc vip tenlua đê dơload các ban nhớ đường đoi pas đoi cho mọi người dơload nha :
PÁ :817164

QuangDung
27-11-14, 12:19 PM
link #1 là full - con sever đây là thông báo ingame mình đang việt hóa dở sợ share lại nhân gạch.
bạn nhóc con up link gg rùi. các bạn chê nữa thì mình chịu. link tên lửa chỉ là bản mình rip việt hóa thui share theo yêu cầu của beezone.

nhocon0164
27-11-14, 12:24 PM
link #1 là full - con sever đây là thông báo ingame mình đang việt hóa dở sợ share lại nhân gạch.
bạn nhóc con up link gg rùi. các bạn chê nữa thì mình chịu. link tên lửa chỉ là bản mình rip việt hóa thui share theo yêu cầu của beezone.

link của mình vào đc s đưa lên #1 lại ko dc nhỉ. koi lại koi thớt

QuangDung
27-11-14, 12:49 PM
link của mình vào đc s đưa lên #1 lại ko dc nhỉ. koi lại koi thớt

đã sửa :D nhanh lên ẩu\:D/ 30 char

letrung1
27-11-14, 12:53 PM
đang kéo về :( 1h nữa mới xong xxxx

luadola001
27-11-14, 01:14 PM
Việt hóa vừa xong định share :)) buồn :(

nestatn000
27-11-14, 01:24 PM
mở: Share để phục vụ những member thích ăn sẵn không thích tìm hiểu và nhưng kẻ lấy công sức của người khác đi bán =)) .
thân: link..........................
. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
kết: dow không thank thì đừng mong có em hàng nào nữa! :D
lưu ý link sống sau 15h kể từ 7h30' - 27/11/2014
bạn nào dow về có lòng thì up link khác rùi share lên đây mình sẽ cho lên #1.
link mới do nhoccon up : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1- dow về giải nén ổ D.

1- sửa ip về localhost (127.0.0.1) - bạn chơi off không cần chỉnh gì, đúng theo tiêu chi 1click.
5 - sẽ update sau...
như đã hứa link đã cập nhật còn phần sever sẽ share sau khi việt hóa xong. thân!
các bạn chú ý lời nói của mình nha tại vps mình không nhớ hết hạn lúc nào chỉ nhớ cuối tháng nên để link ở dấu chấm chờ người up link sau. Không hiểu thì nói nhẹ nhành chút !

bác sua cái link lại để .... mọi người tuỏng chua có link

nestatn000
27-11-14, 01:50 PM
tải về giai nến báo lỏi ! C:\Users\Administrator\Downloads\hattv2.zip: Tập tin nén hoặc là định dạng chưa biết hoặc đã bị hỏng
là sao thế nhĩ

blackwofl
27-11-14, 02:15 PM
tải về giai nến báo lỏi ! C:\Users\Administrator\Downloads\hattv2.zip: Tập tin nén hoặc là định dạng chưa biết hoặc đã bị hỏng
là sao thế nhĩ
Giải nén bằng 7zip cho đỡ corrupt bác ạ.

vankiepanhsai1
27-11-14, 02:34 PM
Lâu nay gác kiếm giờ lên lại nhiều hàng HOT quá hơn :-? thế thớt chưa share VH à 8-|

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ?

blueplanett
27-11-14, 03:17 PM
Quá hotttt......zzzzzzzz >:P:-B

Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.

blackwofl
27-11-14, 03:26 PM
Bác chủ thớt có thể cho em cái thông tin MySQL được không? Game chạy ngon lắm. Thank bác nhiều.:)>-

nestatn000
27-11-14, 03:41 PM
Bác chủ thớt có thể cho em cái thông tin MySQL được không? Game chạy ngon lắm. Thank bác nhiều.:)>-
ban thử cái nầy xem đựoc ko nhé
id :root
pass: 127.0.0.1

blackwofl
27-11-14, 03:58 PM
ban thử cái nầy xem đựoc ko nhé
id :root
pass: 127.0.0.1
Bạn đã thử bản này chưa?
Bản này bị lỗi nhiệm vụ vượt phó bản lần đầu tiên à? Sao vào động đánh con Độc tiên xong ra ngoài luôn, không hoàn thành NV được, ở bản 1 thì sau khi đánh Độc Tiên là thêm 1 đoạn nói chuyện với nhân vật nữ cánh bướm nữa rồi mới thoát mà nhỉ.

T.M.V
27-11-14, 04:38 PM
Onl muộn ko kịp down rồi, bạn nào hảo tâm up giùm link khác với :pull_hair:

anhnhianh
27-11-14, 04:59 PM
đại ca nào reup lại link với :((

nestatn000
27-11-14, 05:20 PM
ai biết add đồng với đồng khóa sao hok tìm hoài mà ko thấy

nhocon0164
27-11-14, 06:08 PM
Quá hotttt......zzzzzzzz >:P:-B

Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.

Onl muộn ko kịp down rồi, bạn nào hảo tâm up giùm link khác với :pull_hair:
bị chặn r. do nhiều người dơn cùng lúc quá

liqify
27-11-14, 06:27 PM
quả này hốt quá,,,, hóng mãi mà ko dow dc link toàn quá tải

QuangDung
27-11-14, 07:41 PM
đã cho hiện link cho dễ nhìn hơn.chú ý link gg không die sau 15h nên các bạn cứ yên tâm chờ hạ nhiệt. mọi câu hỏi nên test game trước khi hỏi thì mình sẽ trả lời trong phạm vi có khả năng. thân và thanks đi :D

letrung1
27-11-14, 07:47 PM
Hd dẫn cofig chơi lan với các tình yêu

blackwofl
27-11-14, 07:48 PM
Heh, đã tìm ra lý do không làm được nhiệm vụ, hóa ra phải đánh lên cấp tiếp theo mới làm tiếp được nhiệm vụ, chứ không phải như bản 1. ;));))

blackwofl
27-11-14, 08:01 PM
đã cho hiện link cho dễ nhìn hơn.chú ý link gg không die sau 15h nên các bạn cứ yên tâm chờ hạ nhiệt. mọi câu hỏi nên test game trước khi hỏi thì mình sẽ trả lời trong phạm vi có khả năng. thân và thanks đi :D

Bác cho em hỏi luôn là giờ em tải thêm bản RIP link tenlua.vn kia rồi copy vào thì nó có VH full không? hay vẫn như hiện tại (vì e muốn đọc mấy dòng nội tai với đồ trong thương thành cho dễ).

letrung1
27-11-14, 08:43 PM
VH 90% nha nha ae..chung quy là cũng ngon...thank thớt

kingofsunzz
27-11-14, 09:11 PM
xin link , link trên die r` (:|(:|(:|(:|

nhokvip43
27-11-14, 09:40 PM

Bản sao link google cho các bác tải nhé, link thớt quá tải rùi :)

QuangDung
27-11-14, 10:13 PM
bảo full bởi vì sever mình việt hóa đựoc khoảng 50% tính 100% thì share + fix linh tinh nhưng để xem mọi người sao đã... thấy dow thì nhiều mà thanks thì ít, mình cũng chẳng cần cái thanks làm gì nhưng nó thay lời cảm ơn trực tiếp của bạn với nhưng thời gian và công sức của mình.
-------------------------------------------------------------------------------------------------
lỗi không trả được nv đã test và đã xác nhận hứa sẽ share update vào thứ 2 ... các thánh cứ chờ và ném gạch đi..
------------------------------------------------------------------------------------------------

Tuan565
27-11-14, 10:16 PM
Cảnh cáo lần đầu . Bạn nên nhớ mới vài hôm trước còn lân la hỏi mình cách đưa online game này
Giờ đưa online được đã tìm cách kiếm tiền rồi
Nên đọc kỹ cái chữ ký của bạn rồi làm việc .

QuangDung
27-11-14, 10:18 PM
Cảnh cáo lần đầu . Bạn nên nhớ mới vài hôm trước còn lân la hỏi mình cách đưa online game này
Giờ đưa online được đã tìm cách kiếm tiền rồi
Nên đọc kỹ cái chữ ký của bạn rồi làm việc .
thì tại điện thoại bị khóa 1 chiều nên bí hóa liều thui đã sửa bài viết. ^^

Double.T
27-11-14, 10:22 PM
bảo full bởi vì sever mình việt hóa đựoc khoảng 50% tính 100% thì share + fix linh tinh nhưng để xem mọi người sao đã... thấy dow thì nhiều mà thanks thì ít, mình cũng chẳng cần cái thanks làm gì nhưng nó thay lời cảm ơn trực tiếp của bạn với nhưng thời gian và công sức của mình.
-------------------------------------------------------------------------------------------------
lỗi không trả được nv đã test và đã xác nhận hứa sẽ share update vào thứ 2 ... các thánh cứ chờ và ném gạch đi..
------------------------------------------------------------------------------------------------

Không cần gì vài cái thank nhưng lại phải xem m.ng ntn đã =)) Vậy bạn muốn m.ng phải thế nào? Gặp bạn ở đâu là thank ở đó hay ntn?

QuangDung
27-11-14, 10:25 PM
Không cần gì vài cái thank nhưng lại phải xem m.ng ntn đã =)) Vậy bạn muốn m.ng phải thế nào? Gặp bạn ở đâu là thank ở đó hay ntn?
Ông đánh xuôi bà đánh ngược. đọc cả câu đi đưng ngẳt câu như thế :( Buồn như con .............................................. cá chuồn.

Double.T
27-11-14, 10:53 PM
Ông đánh xuôi bà đánh ngược. đọc cả câu đi đưng ngẳt câu như thế :( Buồn như con .............................................. cá chuồn.

Tôi đọc cả rồi nhưng tôi vẫn thấy buồn cười,nhất trí là công sức bạn bỏ ra xứng đáng được thank. Tôi nhớ ngày xưa diễn đàn này k có kiểu phải có thank mới share.
1 topic hay,bổ ích chắc chắn m.ng sẽ thank k cần nhắc. Và thank thì cũng chỉ được 1 lần,vậy bạn đòi hỏi ntn? :)

daohuutuan
27-11-14, 11:28 PM
đọc bài từ đầu dến cuối thấy chẳng ra làm sao cả
mong rằng mình không phải thấy mấy bài như vậy nữa
bài chán nhất trong 2 tuần qua

nhanthien123
28-11-14, 01:54 AM
bản ver 2 # j ver 1 vậy mấy bác . có tính năng j nổi trội

nguyenvanhuy
28-11-14, 06:36 AM

nhactre8x
28-11-14, 07:20 AM
sao bản GG do NhokVip43 up mình tải về giải nén ko đc. thử đủ kiểu cũng ko đc.từ winrar,7z,kzip

blackwofl
28-11-14, 08:15 AM
...

Cái vụ không trả được NV thì chỉ cần đánh vài con quái cho lên LV là trả được thôi. Cơ mà hôm qua lọ mọ thế nào mà chui vào cái phụ bản, đánh có vài con quái mà nhảy từ LV 56 lên tuốt LV 500 rồi bác ạ, lại còn mất hết các tính năng như Cường hóa, Sủng vật, Thú cưỡi, Kỹ năng luôn... Bác bắt bệnh hộ em vớiX_XX_X

nhocvip154
28-11-14, 10:23 AM
Đã thks cơ mà hồi 10h đêm hôm qua cũng ko down được down bản reup của bác nhocvip43 cũng ko được :( > Ai có lòng tốt reup lại link dùm cái!

anhnhianh
28-11-14, 11:43 AM
chủ thớt hướng dẫn cách chạy ESSamp đc ko e chạy sao ko đc :( ko biết e có cài thiếu gì ko à mà pass mysql của game là nhiêu thế???

nếu có thể pm yh bên dưới hướng dẫn e kỹ đc ko :D

nhanthien123
28-11-14, 12:45 PM
fix lại kinh nghiệm đi phó bản đi bác =]]] đi có 1 phó bản lên 270 cấp =]]] vcl

nhocon0164
28-11-14, 01:08 PM
làm s để xóa tụi trên bxh z. r chỉnh thời gian cập nhật top s luôn thế hd vs

nhactre8x
28-11-14, 02:18 PM
sao mình chạy xong đăng nhập vào game đến chỗ loading thì nó đứng mãi ko vào.bạn nào biết sai chỗ nào ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kentak
28-11-14, 03:29 PM
sao bản GG do NhokVip43 up mình tải về giải nén ko đc. thử đủ kiểu cũng ko đc.từ winrar,7z,kzip
Bạn repair file lại là được

sao mình chạy xong đăng nhập vào game đến chỗ loading thì nó đứng mãi ko vào.bạn nào biết sai chỗ nào ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình mới tạo nhân vật thì cũng bị thế, f5 là vào chơi được

QuangDung
28-11-14, 03:36 PM
bạn chép đè assets của ttt thì phải config lại file sever.xml và config.xml . còn bản của mình nếu load như vậy thì ấn f5 để load lại. lưu ý tốt nhất nên xóa cache trình duyệt trước khi chạy game.

nhactre8x
28-11-14, 05:16 PM
bạn chép đè assets của ttt thì phải config lại file sever.xml và config.xml . còn bản của mình nếu load như vậy thì ấn f5 để load lại. lưu ý tốt nhất nên xóa cache trình duyệt trước khi chạy game.
vào game nó vẫn đứng yên chỗ loading,cũng ko hiện chỗ tạo nhân vật
mình config thế ko biết có đúng ko bạn
file config.xml

<site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> <count url="/api/register_statis.php?"/>
<register url="/api/register_statis.php"/>
<offLineInfo url="/api/role_officer_info.php?"/>
-----------------------------------------------o duoi -------------------------
<file root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
<server title="服务器相关配置" root="assets/config/" priority="10000">server.xml</server>
<plat title="平台相关配置" root="assets/config/" priority="10000">plat.xml</plat>
<swf title="游戏资源" root="assets/ui/">

file server.xml

<socket> <ip>127.0.0.1</ip>
<port>9777</port>
<s_id>1</s_id>
<pname open="0">an</pname>
</socket>
<site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
<count url="/api/register_statis.php?" />
---------------------------------------------------------
<chat>
<ip>127.0.0.1</ip>
<port>4399</port>
<sip>127.0.0.1</sip>
<sport>8081</sport>
</chat>
<updateLog open="1"/>
<openLog>0</openLog>

liqify
28-11-14, 05:27 PM
bác ơi giúp m với lúc chạy sever nó toàn báo thế này ...

nhactre8x
28-11-14, 05:32 PM
bác ơi giúp m với lúc chạy sever nó toàn báo thế này ...
chắc bạn chưa chạy mysql

liqify
28-11-14, 05:38 PM
chắc bạn chưa chạy mysql
mình chạy mysq rồi... cũng kết nối dc với navicat rồi
nhưng lúc chạy sever nó toàn báo '' press any key to continue...''

dovanquynhz
28-11-14, 07:27 PM
link do NhokVip43 up <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1- dow về giải nén ổ D.

5 - sẽ update sau...
hướng dẫn fix lỗi không trả được nhiệm vụ do thiếu lever (exp làm nv không đủ cấp) có thể chỉnh exp cấp theo nv ở
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sever việt hóa 90% thiếu phần thông báo ingame ở sever, các bạn về dịch nữa là ok. Mình cũng đang việt hóa dở!
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
stop

duongvandai
28-11-14, 07:28 PM
mình chạy mysq rồi... cũng kết nối dc với navicat rồi
nhưng lúc chạy sever nó toàn báo '' press any key to continue...''
xem lai pass sql xem trong server > serverconfig> common....
2 là chỉnh trong file string.xml và cuối cùng port 9477. chắc chắn sẽ ok

kentak
28-11-14, 07:33 PM
Đi 1 lượt pb ra lên liền lv 300 :))

liqify
28-11-14, 07:49 PM
xem lai pass sql xem trong server > serverconfig> common....
2 là chỉnh trong file string.xml và cuối cùng port 9477. chắc chắn sẽ ok
em hơi bị gà bác chỉ rõ chút với thanks

duongvandai
28-11-14, 08:00 PM
em hơi bị gà bác chỉ rõ chút với thanks
như thế mà còn ko rõ nữa thì XXX
inbox để lại teamview

nhokvip43
28-11-14, 09:45 PM

Do là bản sao lưu nên có thể nó bị lỗi trong quá trình tải, bạn Repair lại là ok, mình tải và xài bt nhé :)

nhactre8x
28-11-14, 10:06 PM
như thế mà còn ko rõ nữa thì XXX
inbox để lại teamview
sao nó ko lưu nhân vật lại bạn nhỉ
mình vô theo đường dẫn của bạn.
chơi đã lag lag F5 cái mất luôn

duongvandai
28-11-14, 10:09 PM
sao nó ko lưu nhân vật lại bạn nhỉ
mình vô theo đường dẫn của bạn.
chơi đã lag lag F5 cái mất luôn

Cái đó là test cho nhanh thôi chứ đăng ký vào bằng web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì mới lưu nhân vật bạn nhé.
Bản đó có gắn shell bạn nên scan lại nhé.

nhokvip43
28-11-14, 10:19 PM
Cái thông báo của server nó nằm ở đâu ấy nhỉ ?
-------------------------------------------------------------
Đang pts lại mấy tấm ảnh cuối nữa, xong sẽ share lại cho mấy thím nguyên cái bộ web của nó mình đã VH gần xong từ index-reg-log v.v.., thấy web của nó đẹp nên để nguyên VH xài cho ổn

thanhmat
28-11-14, 10:30 PM
bản của nhokvip ok mà, mình tải về giải nén có sao đâu :)

kidzata
29-11-14, 12:22 AM
link die hết rồi chán gê ...... muốn down về test thử mà đang down 90% thì bị die link potay

daohuutuan
29-11-14, 12:24 AM
link die hết rồi chán gê ...... muốn down về test thử mà đang down 90% thì bị die link potay

die đâu mà die
down bãn nhokvip:x kìa

vnpt1983
29-11-14, 01:59 AM
có pác nào biết cách chỉnh đồng khoá với đồng full ko nhỉ. với lại cái túi đồ sao ko sắp xếp đc nhỉ sửa chỉnh ở file nào đây?

gunbb92
29-11-14, 02:24 AM
Có phải cài font TQ ko thế ae, mình vào chơi bt cơ mà đồ ko hiện hết, toàn túi trống không nhưng cứ thông báo túi đầy

QuangDung
29-11-14, 07:31 AM
- máy không cần cài font china
- không load được do bạn chép việt hóa hoăc config lung tung -> dow lại và giải nén
- lỗi không giải nén được: mở bằng winrar -> vào tools -> repair archive. không được nữa thì dow lại
- tìm hiểu trước khi hỏi nhé mấy bạn.

quanquy6c
29-11-14, 07:42 AM
- máy không cần cài font china
- không load được do bạn chép việt hóa hoăc config lung tung -> dow lại và giải nén
- lỗi không giải nén được: mở bằng winrar -> vào tools -> repair archive. không được nữa thì dow lại
- tìm hiểu trước khi hỏi nhé mấy bạn.

xin lỗi bạn chứ không load được không phải do tụi mình chép việt hóa hoặc config lung tung chẳng qua là việt hóa của các server online hiện nay chưa có item đó nên nó thiếu bạn có dám chắc là bản của bạn có đủ việt hóa item lv 200 trở lên không nếu có up ảnh cho mọi người xem.
p.s mình down về giải nén chả chỉnh sửa gì vẫn thiếu như thường

kidzata
29-11-14, 09:26 AM
Rất tiếc, hiện tại bạn không thể xem hoặc tải xuống tệp này.
Gần đây, có quá nhiều người dùng đã xem hoặc tải xuống tệp này. Vui lòng truy cập lại tệp này sau. Nếu tệp mà bạn truy cập rất lớn hoặc bị chia sẻ với nhiều người, bạn có thể mất đến 24 giờ để có thể xem hay tải tệp xuống. Nếu bạn vẫn không thể truy cập tệp này sau 24 giờ, hãy liên hệ với quản trị viên tên miền của bạn.

hasuxi
29-11-14, 09:30 AM
huhu, 2 ngày chầu chực mà ko down đc. Bác nào up link khác dùm với =((

nhokvip43
29-11-14, 09:35 AM
Rất tiếc, hiện tại bạn không thể xem hoặc tải xuống tệp này.
Gần đây, có quá nhiều người dùng đã xem hoặc tải xuống tệp này. Vui lòng truy cập lại tệp này sau. Nếu tệp mà bạn truy cập rất lớn hoặc bị chia sẻ với nhiều người, bạn có thể mất đến 24 giờ để có thể xem hay tải tệp xuống. Nếu bạn vẫn không thể truy cập tệp này sau 24 giờ, hãy liên hệ với quản trị viên tên miền của bạn.

Dùng link này xem bạn:

kidzata
29-11-14, 09:44 AM
Dùng link này xem bạn:

Link không được bạn ơi......... click vào trắng bốc không thấy gì cả

nhokvip43
29-11-14, 10:12 AM
Link không được bạn ơi......... click vào trắng bốc không thấy gì cả

Mình vẫn down đc mà, kì v nhỉ -_-

hasuxi
29-11-14, 10:20 AM

phamgiang
29-11-14, 11:25 AM
Thớt cho hỏi : mình down 5,5G về giải nén ra chỉ thấy cái assets . còn mấy cái AHXX hay chạy sv 1,2 gì đấy ko thấy vậy ???

dovantoi96
29-11-14, 12:09 PM
Up link mediafire:

kv02301009
29-11-14, 12:51 PM
Up link mediafire:

bản này vh chưa bạn
.............

gunbb92
29-11-14, 01:43 PM

Sau khi repair và giải nén lại vẫn bị lỗi này, ai có kinh nghiệm chỉ mình sửa với :)

nhokvip43
29-11-14, 03:36 PM
bác nào fix cái lỗi ko đủ cấp làm nv với lại túi quà tân thủ mở hoài toàn báo lỗi không đủ cấp chưa, cho mình xin file fix nhé tk's nhìub-)

BeeZone
29-11-14, 03:46 PM
Nói chung là có bản Ver 2 gốc china ít lỗi ..rồi down vh này về chép swf, IMG thôi ..còn config.zt thì tự dịch đống XML rồi pack lại là ít lỗi nhất :D

sgamer
29-11-14, 04:20 PM
Nói chung là có bản Ver 2 gốc china ít lỗi ..rồi down vh này về chép swf, IMG thôi ..còn config.zt thì tự dịch đống XML rồi pack lại là ít lỗi nhất :D

Việt hóa bị lỗi swf bể khung viền các hoạt động nếu là đi rip lại.SV v2 china share càng nhiều lỗi đã test.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sau khi repair và giải nén lại vẫn bị lỗi này, ai có kinh nghiệm chỉ mình sửa với :)

Cái Này Đơn giản thôi vì sv và client không đồng bộ nó bị lỗi item.Muốn fix nó thì chép file gốc vào.muốn vh thì làm bằng tay hết lỗi ngay.

nhocvip154
29-11-14, 04:27 PM
Có bác nào biết cách sửa tên cho nó nhiều ký tự hơn không nhỉ?

kingofsunzz
29-11-14, 04:44 PM
cho mình xin cheat code với :D

phamgiang
29-11-14, 04:51 PM
Pro nào hướng dẫn với , chạy Essamp xong , lúc chạy 1.bat sever.bat thì lỗi phần này . vào trang chủ đc , load game nhưng ko vào đc . thank nhìu

Bác nào cho xin YH hướng dẫn mình với !!!

nhocvip154
29-11-14, 05:07 PM

Mình cũng giống bạn này.Mà bản này lv thì 500 max sao đồ ko up được nhỉ? Nhớ đợt trước chơi bản china lên 500 up được cả đồ lên 5x luôn mà. Bản đó giống giống bản này nè :-"

nhocvip154
29-11-14, 05:16 PM
cho mình xin cheat code với :D

/gm addexp:2000000000 = add exp
/gm addyuanli:99999999 = add tinh nguyên *mỹ nữ*
/gm addmoney:99999999 = add tiền
/gm addxianhun:99999999 = add điểm tiên hồn *kỹ năng*
/gm addxiuwei:9999999 ---- add điểm cấp tiên
/gm addpet:a ---- add pet ( a từ 1-40)
/gm additem: bbb_y_z
bbb là id item, y là số lượng item, z là 0 hoặc 1. 0 là ko khóa, 1 là khóa.
ví dụ: /gm additem:26400 999 0 = 999 cái tăng lv pet.

phamgiang
29-11-14, 05:20 PM
Pro nào hướng dẫn với , chạy Essamp xong , lúc chạy 1.bat sever.bat thì lỗi phần này . vào trang chủ đc , load game nhưng ko vào đc . thank nhìu

Mọi người giúp đỡ mình vấn đề này với !! thank

BeeZone
29-11-14, 05:27 PM

Vào trong debug xem có file đó ko ..win nó ko tìm thấy file kìa

phamgiang
29-11-14, 05:29 PM
Vào trong debug xem có file đó ko ..win nó ko tìm thấy file kìa

phamgiang
29-11-14, 06:18 PM

nhocvip154
29-11-14, 06:22 PM
Không có thì down lại thôi chứ fix kiểu j cho nó ra file à?
Tiện thể bác nào biết fix lỗi cái khoảng trống ruơng đồ chỉ với. Kêu đồng bộ mà mình gom mấy foder vào cũng ko dc.

quanquy6c
29-11-14, 06:32 PM

lỗi này do thiếu item trong file config.zt hiện nay các server online tại VN điều không có item này nên bạn khỏi cần hỏi làm gì

nhocvip154
29-11-14, 06:46 PM
Của bạn đây: 1 là dataaccess.exe, 2 là dataaccess.ilk, 3 là dataaccess.pdb. Thiếu cái nào tự bổ sung.

nhocvip154
29-11-14, 06:51 PM
lỗi này do thiếu item trong file config.zt hiện nay các server online tại VN điều không có item này nên bạn khỏi cần hỏi làm gì

Thế rương thì hiện trống rỗng trong khi mua đồ thì báo hành trang không đủ chỗ trống. Không phải thiếu đồ trong config.zt mà là cái lỗi gì đấy mình không biết. Nhưng chắc chắn không phải không có item này bởi nick mới tạo lv10 cũng đã bị rồi, mua vài bình máu, uống hết nó hiện luôn ô trống đấy mà không làm j được nè.

quanquy6c
29-11-14, 07:16 PM
Thế rương thì hiện trống rỗng trong khi mua đồ thì báo hành trang không đủ chỗ trống. Không phải thiếu đồ trong config.zt mà là cái lỗi gì đấy mình không biết. Nhưng chắc chắn không phải không có item này bởi nick mới tạo lv10 cũng đã bị rồi, mua vài bình máu, uống hết nó hiện luôn ô trống đấy mà không làm j được nè.

Ruơng không phải trống rỗng nhé bạn thực ra những ô trống đó vẫn có item thôi nhưng vấn đề là nó không có icon nên không hiển thị ra bạn không nhìn thấy, không tuơng tác được với nó thôi. Muốn biết đúng sai chỉ việc copy asset của china vào lại là thấy liền à

nhocvip154
29-11-14, 07:20 PM
Ruơng không phải trống rỗng nhé bạn thực ra những ô trống đó vẫn có item thôi nhưng vấn đề là nó không có icon nên không hiển thị ra bạn không nhìn thấy, không tuơng tác được với nó thôi. Muốn biết đúng sai chỉ việc copy asset của china vào lại là thấy liền à

Voãi, Móc đâu ra v2 bjo. Hôm trước có down 2 bản kêu là v1 vs v2 mà chạy được mỗi cái v1 :( Không biết kia có phải v2 ko. cả 2 cái đều khựa cả.

BeeZone
29-11-14, 07:27 PM
Vẫn trung thành với V1 không lỗi liếc gì cả :)) ..........................:-*

Ai cần config.zt gốc china v2 or v1 thì quote tui up cho ...+))

nhocvip154
29-11-14, 07:27 PM

1- dow về giải nén ổ D.

5 - sẽ update sau...
stop

Rốt cuộc chốt lại là bản này khác mỗi bản v1_VH là lv 500 + Linh hóa trang bị à?, Ngoài ra chả thấy có gì khác so với bản v1. Thậm chí dở hơn khi item không hiện trong rương đồ....lv500 mang đồ 200 thì có khác gì v1 đâu chứ.

kentak
29-11-14, 07:37 PM
Vẫn trung thành với V1 không lỗi liếc gì cả :)) ..........................:-*

Ai cần config.zt gốc china v2 or v1 thì quote tui up cho ...+))

Cho mình xin bản v1 đc không bạn, mình newbie kiếm game về chơi thôi chứ không rành chỉnh sửa, lỗi chẳng biết fix sao cả :))

quanquy6c
29-11-14, 07:55 PM
Rốt cuộc chốt lại là bản này khác mỗi bản v1_VH là lv 500 + Linh hóa trang bị à?, Ngoài ra chả thấy có gì khác so với bản v1. Thậm chí dở hơn khi item không hiện trong rương đồ....lv500 mang đồ 200 thì có khác gì v1 đâu chứ.
nếu bạn muốn test thì nên down bản china về test tốt hơn. Server lv 500 item lv 480, tiên nữ max 40, ngoại trang mới, item + ngoại trang up +50

nhocvip154
29-11-14, 08:02 PM
nếu bạn muốn test thì nên down bản china về test tốt hơn. Server lv 500 item lv 480, tiên nữ max 40, ngoại trang mới, item + ngoại trang up +50

Mình cũng muốn test lắm nhưng tìm mà không có. :| Hôm trc thấy có người share v3 mà không down được. :(

kentak
29-11-14, 08:16 PM
Cho mình hỏi xíu, các ver của game này đều lên lv vèo vèo như thế và max là 500 hả các bác?
Mà mình làm thế nào để xóa các tk khác vậy?

nhocvip154
29-11-14, 08:22 PM
Cho mình hỏi xíu, các ver của game này đều lên lv vèo vèo như thế và max là 500 hả các bác?
xài navicat kết nối vs sql xong xóa.

kingofsunzz
29-11-14, 08:24 PM
Lúc chiều mình còn vào chơi bt , tự nhiên giờ vào ko đc :((

kentak
29-11-14, 08:28 PM

Bạn noi rõ hơn được không? Cụ thể ở cột nào hay gì đó?

quanquy6c
29-11-14, 08:44 PM
dành cho ai muốn hiện item mà ko cần việt hóa
chép file mainUI (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào thư mục asset/ui
chép file config.zt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào thư mục asset/config/config

nhocvip154
29-11-14, 08:51 PM
Bạn noi rõ hơn được không? Cụ thể ở cột nào hay gì đó?

Bản v2 này ko có kèm theo navicat bản v1 có mà. toàn chữ khựa tự mày mò rồi nhớ thôi chứ cũng ko ns j đc.8-x

BeeZone
29-11-14, 09:01 PM

Ai nói sai đấm phát teo còi =))

kingofsunzz
29-11-14, 09:21 PM
sao mình dùng cheat code ko đc nhỉ ???

kingofsunzz
29-11-14, 09:44 PM
..................................................

songjinchan
29-11-14, 10:21 PM
Hix vấn đề nan giải nhất bây giờ là :
1. Ko trả dc Quest ( Ức chế quá mức )
2. Ko mở dc túi quà or Full rương dù ko full
3. Lên cấp nhanh.
4. Hix xóa tài khoản dc mà ko xóa dc Character - Cũng chẳng biết Nhân vật của mình nằm ở file nào để chỉnh Đồng , đồng khóa , điểm này nọ ... chỉ chỉnh dc vàng 8-x

+ Hóng Cao Thủ Fix thôi + =P~

longeragon999
29-11-14, 10:27 PM
3. Lên cấp nhanh.
4. Hix xóa tài khoản dc mà ko xóa dc Character - Cũng chẳng biết Nhân vật của mình nằm ở file nào để chỉnh Đồng , đồng khóa , điểm này nọ ... chỉ chỉnh dc vàng 8-x

Không trả được Quest, không mở được quà là do không đồng bộ với server
Lên cấp quá nhanh vào server mà chỉnh
Xóa mình tài khoản thì nhân vật vẫn còn do lưu ở data khác (tự tìm data mở, hết data là thấy)

nhocvip154
29-11-14, 10:33 PM
3. Lên cấp nhanh.

Có cái ruơng full dù còn ô trống thì bản này ko có item thì chịu chứ còn vàng các kiểu dùng lệnh GM là ra mà, lên cấp nhanh chỉnh được mà. Cái cần thiết là lv 500 mặc đồ 50x thôi. Bản này max là 20x =)))))))) Chả khác v1 là mấy.

phamgiang
29-11-14, 11:25 PM
Các pro cho xin cái giúp đỡ về cái này với , tình hình là vừa tạo nhân vật xong load đến đây là ko ko vào đc game , đã có F5 vài lần rùi mà vẫn đứng ở đây , mong pro hướng dẫn fix ạ , thank

phamgiang
29-11-14, 11:54 PM
Các pro cho xin cái giúp đỡ về cái này với , tình hình là vừa tạo nhân vật xong load đến đây là ko ko vào đc game , đã có F5 vài lần rùi mà vẫn đứng ở đây , mong pro hướng dẫn fix ạ , thank

Ko biết bên trái hiện lên cái gì đang chạy ấy . mà load mãi vẫn ko vào đc game , mong đc pro hướng dẫn .

duongvandai
29-11-14, 11:59 PM
Ko biết bên trái hiện lên cái gì đang chạy ấy . mà load mãi vẫn ko vào đc game , mong đc pro hướng dẫn .

cái này là do phía client không nhận được file đó

phamgiang
30-11-14, 12:06 AM
cái này là do phía client không nhận được file đó

Mong bác cho hướng dẫn với , nó cứ load ở đó hoài mà ko vào đc game , thank .

duongvandai
30-11-14, 12:56 AM
Mong bác cho hướng dẫn với , nó cứ load ở đó hoài mà ko vào đc game , thank .

inbox để lại teamview ta sửa cho

phamgiang
30-11-14, 01:03 AM
inbox để lại teamview ta sửa cho

À thank bạn . mò nãy giờ cũng vào đc rùi , mà còn cái gương bị lỗi ô trống nhiều quá . bạn có cách fix hay có cái file gốc gì ấy cho hết bị lỗi này ko , nếu có cho mình xin . cảm ơn bạn !

tridoi1992
30-11-14, 03:20 AM

Bác phamgiang cho e hỏi fix lỗi này ntn ạ là newbie nên còn gà! Thanks

nhocvip154
30-11-14, 12:09 PM
Bác phamgiang cho e hỏi fix lỗi này ntn ạ là newbie nên còn gà! Thanks

Bạn down V1 về mà chơi, bản này chưa được hoàn chỉnh đâu, tuy nói là VH rồi nhưng còn rất nhiều lỗi lớn mà thớt chưa fix đã up lên cho ae roài.
Link bản v1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn:
1. vào \server\config\serverconfig mở file commonconfig.xml sửa lại pass mysql ở <Mysql_DB_Password>123456</Mysql_DB_Password> (nếu pass root mysql của bạn không phải 123456, cái này chắc ai cũng để mặc định cho dễ nhỉ)

2. vào \server\config\loginserver mở file registeconfig.xml tìm đến
<gold_bind>0</gold_bind>
<coin_bind>0</coin_bind>
<gold>0</gold>
<coin>0</coin>
sửa lại thành số mình muốn (đây là số tiền, nguyên bảo khi login vào game nó tự cộng)

3. vào server\config\gameworld mở file specialscene.xml xóa hàng cuối như bên dưới để mở maps bị kẹt khi làm nhiệm vụ hộ tống mỹ nữ
<scene_id>202</scene_id>
<scene_id>203</scene_id>
<scene_id>204</scene_id>
4. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã copy lúc nãy vào tiếp theo đường dẫn assets\config mở 2 file config.xml và server.xml sửa như sau

- ở file config.xml tìm đến dòng: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
sửa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành link localhost. ví dụ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <file root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> cũng sửa thành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <giftbag title="giftbag.xml" root="assets/config/config/{lang}/other3/" priority="10000">giftbag.xml</giftbag> sửa lại thành

save lại xong 1 file.

- ở file server.xml tìm đến: <ip>119.146.202.60</ip> sửa lại thành ip của bạn. ví dụ: <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> sửa lại thành <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">

tìm tiếp đến: <ip>113.107.161.101</ip> sửa lại thành <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <sip>113.107.110.222</sip> sửa lại thành <sip>127.0.0.1</sip>

save lại và xong luôn
Việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản v1 này so với bản v2 trên thì chẳng khác nhau là mấy. thậm chí bản v2 còn đang lỗi. Tốt nhất cứ chơi v1 rồi chờ thớt fix hoặc cài trc v1 tìm hiểu rồi down v2 khựa về mà cài.

tridoi1992
30-11-14, 12:35 PM
Thanks bác nhưng cái link trustbank nó tèo r ạ bác cho e xin cái link khác đi ợ :(

haidang.n97
30-11-14, 08:29 PM
Bạn down V1 về mà chơi, bản này chưa được hoàn chỉnh đâu, tuy nói là VH rồi nhưng còn rất nhiều lỗi lớn mà thớt chưa fix đã up lên cho ae roài.
Link bản v1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn: [CODE]1. vào \server\config\serverconfig mở file commonconfig.xml sửa lại pass mysql ở <Mysql_DB_Password>123456</Mysql_DB_Password> (nếu pass root mysql của bạn không phải 123456, cái này chắc ai cũng để mặc định cho dễ nhỉ)

Bác có link khác thì ngon quá :D:)>-

kv02301009
30-11-14, 11:27 PM

1- dow về giải nén ổ D.

5 - sẽ update sau...
stop

em cài sv này trên VMW rồi và h em muốn chơi ở máy thật thì em phải làm ntn, và cay ở máy ảo có cần phải thay ip gì k ak
hiện tại may ao VMW của em đang để IP là 192.168.1.2
ai gúp em cái ạ

kv02301009
01-12-14, 09:17 AM
em bị như thế này thi làm sao ạ

vnpt1983
01-12-14, 10:22 AM
em bị như thế này thi làm sao ạ

kon này là sql chưa chạy, phải chạy run Admin (win7) nếu vẫn bị thì tắt đi chạy lại lần 2 là ok. không thì chạy thử sql lên vào navicat kết nối vào thấy ok là đc.

Nhân tiện hỏi các thánh mấy file quy định exp cho phụ bản nó nằm ở đâu trên server hay là chỉnh exp của nhân vật để nó lên chậm hơn... chứ chạy 2 phụ bản lên max 500 luôn chán quá.

blueplanett
01-12-14, 11:13 AM
Có ai làm được nhiệm vụ chuyển chức hok ? mình chơi v1, v2 ofline đều ko làm đc, dừng lại ở quest "vượt ải chương 3...." , vượt xong ko thấy hiện trả quest :|:|

ndbl1992
02-12-14, 09:18 AM
Có ai làm được nhiệm vụ chuyển chức hok ? mình chơi v1, v2 ofline đều ko làm đc, dừng lại ở quest "vượt ải chương 3...." , vượt xong ko thấy hiện trả quest :|:|

Muốn hoàn thành quest này, bạn phải diệt boss cuối cùng chương 3 là Âm Dương Đạo Trưởng 3 lần - tức là mất 2 ngày :)

nhocvip154
02-12-14, 01:27 PM
Bác có link khác thì ngon quá :D:)>-
Link V1 của bác Quang Dung đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DFJx2K6Q!0oNhJ_e5_6JZDjI79TZj3M-DV_ZyDnJ-VDZsLgH2h_k

Hướng dẫn vs link v1 có bên này đầy đủ rồi nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đi cái pb chương 3 2 lần xong vào time của bạn chỉnh sang ngày mới thế là làm dc chương 3 lần nữa. 3 lần là xong.

pinguyen
02-12-14, 09:32 PM
AD cho mình hỏi cái. Mình có cài HATT v2 về. chạy sever thì bình thường nhưng mở Essamp thì nó không hoạt động. Giờ làm thế nào để Essamp hoạt động giờ AD :( ( Mình sài Lap chạy win8 )

nobitajx2
03-12-14, 07:35 AM
AD cho mình hỏi cái. Mình có cài HATT v2 về. chạy sever thì bình thường nhưng mở Essamp thì nó không hoạt động. Giờ làm thế nào để Essamp hoạt động giờ AD :( ( Mình sài Lap chạy win8 )

bạn cho hình ảnh cho dễ giúp, không bạn lấy essamp của game khác bỏ vào cũng đc

kv02301009
03-12-14, 08:20 AM
Link V1 của bác Quang Dung đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DFJx2K6Q!0oNhJ_e5_6JZDjI79TZj3M-DV_ZyDnJ-VDZsLgH2h_k

Hướng dẫn vs link v1 có bên này đầy đủ rồi nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đi cái pb chương 3 2 lần xong vào time của bạn chỉnh sang ngày mới thế là làm dc chương 3 lần nữa. 3 lần là xong.

thank bac cai
.................................................. ............

hangson3100
03-12-14, 10:37 AM

Run as administrator là dc

ko thì chuột phải/properties/compatibility/ check vô run this program in compatibility mode for
chon win 8 la ok,lần sau cứ lick chạy trực tiếp

kuemdn
03-12-14, 02:18 PM

1- dow về giải nén ổ D.

5 - sẽ update sau...
stop

Bác nào hương dẫn qua yahoo cho e với, gà quá chẳng biết gì, lần đâu tiên cài game off, nó chỉ vào đến loading là đứng :3 Yahoo em: visaoxaxoi1990

QuangDung
03-12-14, 02:59 PM
Đã share update 1 ở #1. Do cuối năm bận nhiều lên không có thời gian rảnh rỗi nhiều các bạn thông cảm

kuemdn
03-12-14, 03:25 PM
Đã share update 1 ở #1. Do cuối năm bận nhiều lên không có thời gian rảnh rỗi nhiều các bạn thông cảm

Làm sao mở được lệnh GM hả bác?

luh3o
03-12-14, 05:27 PM
Làm sao mở được lệnh GM hả bác?

Vào:

gameworld/globalconfig/otherconfig.xml

Để GM_twitch là 1 r lưu lại, dùng lệnh bt

kuemdn
03-12-14, 06:42 PM
Vào:

gameworld/globalconfig/otherconfig.xml

Để GM_twitch là 1 r lưu lại, dùng lệnh bt
Đã để <gm_switch>0</gm_switch> thành <gm_switch>1</gm_switch> Nhưng vẫn ko xài lệnh GM đc, chát bt nhưng dùng GM ko enter đc. Có phải chỉnh chổ nào nữa ko bác? xin chỉ giáo. mới lần đầu cài game off nên gà lắm ^^!

BeeZone
03-12-14, 06:48 PM
Đã để <gm_switch>0</gm_switch> thành <gm_switch>1</gm_switch> Nhưng vẫn ko xài lệnh GM đc, chát bt nhưng dùng GM ko enter đc. Có phải chỉnh chổ nào nữa ko bác? xin chỉ giáo. mới lần đầu cài game off nên gà lắm ^^!

Tắt server => chỉnh <gm_switch>0</gm_switch> thành <gm_switch>1</gm_switch> => chạy server => vào game => nhập /gm

kuemdn
03-12-14, 06:56 PM
Tắt server => chỉnh <gm_switch>0</gm_switch> thành <gm_switch>1</gm_switch> => chạy server => vào game => nhập /gm

Tks bác nhiều, còn cái zụ túi đồ có một số vật phẩm ẩn, chẳng nhìn thấy cái gì mà nó cứ báo túi đầy, có cách fix ko ạ?

BeeZone
03-12-14, 06:59 PM
Tks bác nhiều, còn cái zụ túi đồ có một số vật phẩm ẩn, chẳng nhìn thấy cái gì mà nó cứ báo túi đầy, có cách fix ko ạ?

Không dùng bản này nên không quan tâm bản này lỗi cái gì.................

pinguyen
03-12-14, 07:05 PM

Em cũng bị lỗi như bác này. Ai chỉ e sửa với :(

kuemdn
03-12-14, 07:10 PM

chắc do bạn chưa bật MySql vs Apache, sau khi chạy "1" xong nhấn khởi động MySql vài lần, rồi đăng nhập <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nếu vào đc chắc là sẽ load đc. Nãy mình cũng bị vậy.

BeeZone
03-12-14, 07:50 PM
chắc do bạn chưa bật MySql vs Apache, sau khi chạy "1" xong nhấn khởi động MySql vài lần, rồi đăng nhập <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nếu vào đc chắc là sẽ load đc. Nãy mình cũng bị vậy.

người ta đã vào game tạo nhân vật rồi mà bạn còn cmt chắc do chưa bật mysql, apache :)) haizzzzzzzzzzz nhỉ

gacon944
04-12-14, 04:13 AM
k có ổ D copy sang C chơi dc k thím [-O<[-O<

nobitajx2
04-12-14, 08:41 AM

Bác cứ F5 + xóa cache 1 vài lần là ok

phamgiang
04-12-14, 11:30 AM
Ngoài lề 1 tý . Bác nào có lòng cho mình xin cái VH của v1 với . thank

luh3o
04-12-14, 11:43 AM
Ngoài lề 1 tý . Bác nào có lòng cho mình xin cái VH của v1 với . thank

-------------------------------------

zephiel
04-12-14, 03:02 PM
bản v2 này bị lỗi túi đồ, có ai biết cách sửa không?

vnpt1983
04-12-14, 04:36 PM
bản v2 này bị lỗi túi đồ, có ai biết cách sửa không?

lấy config.zt của bản trung quốc copy vào là ok sẽ hiện đồ thần từ 200-480, rưng mà lại không có việt hóa.

pinguyen
04-12-14, 07:44 PM
người ta đã vào game tạo nhân vật rồi mà bạn còn cmt chắc do chưa bật mysql, apache :)) haizzzzzzzzzzz nhỉ

Beezone ơi ! chỉ tui cách xóa dử liệu game được không? vào sever bật cái top lên thì thấy có vài tên trong đó. chĩ tui xoa đc ko? Hưởng thụ cái cảm giác có danh hiệu top :3

kimanhta
04-12-14, 11:06 PM
em có asset rồi, giờ cần những gì nữa để chơi đc game ạ các bác, ghiền game này quá mà không biết thế nào

BeeZone
05-12-14, 08:57 AM
Beezone ơi ! chỉ tui cách xóa dử liệu game được không? vào sever bật cái top lên thì thấy có vài tên trong đó. chĩ tui xoa đc ko? Hưởng thụ cái cảm giác có danh hiệu top :3

Navicat => arpg => ctrl +A all table => chuột phải => truncate table OR empty table (Xong chạy server vào game hưởng thụ TOP 1)

zephiel
05-12-14, 11:33 AM
Navicat => arpg => ctrl +A all table => chuột phải => truncate table OR empty table (Xong chạy server vào game hưởng thụ TOP 1)

Bác BeeZone cho hỏi có cách nào chỉnh exp của phó bản xuống thấp không? gì mới vô đánh có mấy cái cấp độ lên 200+ rồi :v

kimanhta
05-12-14, 05:44 PM
sao em mở lên nó toàn tiếng tàu không ko các bác ạ, làm sao để nó ra tiếng việt

kentak
05-12-14, 07:27 PM

Đã test và không vào lại game được nữa. Lỗi Loading khi lúc mới vào game

BeeZone
05-12-14, 07:49 PM
Đã test và không vào lại game được nữa. Lỗi Loading khi lúc mới vào game

Tôi không dùng bản nào ngoài bản V1 gốc china share đầu tiên...Mọi thứ tôi hướng dẫn đều đã được tôi test (không thể đếm xuể bao nhiêu lần) ....Và các server khác lỗi thì xem lại bản thân server đó đi. End

namphongbody
05-12-14, 11:37 PM
Chủ thread ơi, cho mình hỏi sao mình chạy nó chỉ load được đến 99% rồi đứng là sao nhỉ? mình hơi gà mấy vụ này, mong chủ thread hoặc ai ghé ngang qua giúp mình với. Chân thành cảm ơn nhiều

Bin-vn
06-12-14, 02:24 AM
[/COLOR]ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssssssssssssss

QuangDung
06-12-14, 03:03 AM
Chủ thread ơi, cho mình hỏi sao mình chạy nó chỉ load được đến 99% rồi đứng là sao nhỉ? mình hơi gà mấy vụ này, mong chủ thread hoặc ai ghé ngang qua giúp mình với. Chân thành cảm ơn nhiều
trước khi trả lời bạn cho mình hỏi vài câu nhé!
bạn dow bản full về và giải nén vào ổ D rùi chạy?
bạn chỉnh sửa file gì copy đè file gì chưa?
khi chạy sever có báo lỗi gì không? nếu có ở file nào?
bạn đã thử f5 vài lần chưa?
bạn để sever chạy xong hết rùi mới chạy chưa?

pinguyen
06-12-14, 01:24 PM

Có thể xóa dữ liệu ở 127.0.0.1/phpadmin được không Beezone?

pinguyen
06-12-14, 01:36 PM

Mình mở navicat lên không thấy arpg gì cả :( ( mình không hiểu lắm. Bác chỉ cách đơn giản được không? Thanks bác nhiều )

zephiel
06-12-14, 04:31 PM
Mình mở navicat lên không thấy arpg gì cả :( ( mình không hiểu lắm. Bác chỉ cách đơn giản được không? Thanks bác nhiều )

Đã đăng nhập vào mysql của hắc ám tu tiên = navicat chưa? đăng nhập rồi thì sẽ thấy arpg

pinguyen
06-12-14, 05:08 PM
Đã đăng nhập vào mysql của hắc ám tu tiên = navicat chưa? đăng nhập rồi thì sẽ thấy arpg

Mình có tải navicat về rồi. mà mình khộng hiểu là cái kết nối connection kết nối thế nào cả :(

kentak
06-12-14, 06:38 PM
Mình có tải navicat về rồi. mà mình khộng hiểu là cái kết nối connection kết nối thế nào cả :(

Tạo connect mới, pass là 127.0.0.1

pinguyen
06-12-14, 09:11 PM
Mình làm được rồi. Thanks bác Kentak , Thanks bác Beezone đã giúp đở :) có gì 2 bác giúp tý kinh nghiệm nhé :) mình ko rành lắm mấy cái off này.

pinguyen
08-12-14, 08:54 PM
Voãi, Móc đâu ra v2 bjo. Hôm trước có down 2 bản kêu là v1 vs v2 mà chạy được mỗi cái v1 :( Không biết kia có phải v2 ko. cả 2 cái đều khựa cả.

Beezone ơi cho xin link V2 HATT đi. link này lỗi rương đồ rồi ==" V1 càng tốt ^^!

kingmagic10
11-12-14, 11:58 AM
bro nào up lại link bản update 1 đi die rùi :((

chai-en
11-12-14, 06:20 PM
Update 1 bị hư link, ai còn giữ up lại dùm mình với.

KaizKenny
13-12-14, 10:33 AM
Bị lỗi rương đồ ùi
Không bik sửa s nữa???
Cho mình xin lại file upfile ik
Bị xoá rồi
Tks all

kentak
14-12-14, 11:53 AM
Lỗi không thăng cấp trang bị với không hợp thành bảo thạch được. Ai biết fix lỗi này không?

KaizKenny
16-12-14, 03:42 PM
UP
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

pinguyen
20-12-14, 05:56 PM
ai hướng dẫn giùm tui chỉnh lại time boss thế được không? :(

nobitajx2
22-12-14, 09:32 AM
Bác nào cho hỏi cái ID của đá cường hóa + 26 - 50 là gì vậy ? :-s

bao13140
25-12-14, 11:43 PM
Cho mình hỏi giờ mình tải cái file 7.1 gb về và làm theo hướng dẫn là chạy được sever hả mọi người :)

ongchu485
26-12-14, 08:14 AM
Ai có update 1 up giùm link bị xóa rồi!

nobitajx2
26-12-14, 08:43 AM
update 1 thì bạn mở file string.xml vào trang vietphrase mak dịch, xong paste nó vào là xong
còn cái exp lấy folder trunks của bản hatt v3 của tinhlabui share copy paste vào là xong thôi mak:)

sanpro1207
26-12-14, 10:42 AM
dành cho ai muốn hiện item mà ko cần việt hóa
chép file mainUI (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào thư mục asset/ui
chép file config.zt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào thư mục asset/config/config

ai việt hóa giúp đi :((

Aesir
02-01-15, 01:39 PM
bản này boss trâu quá lực chiến 17361409 mà nó làm 2 hit là chết không biết có bị lỗi không

laituananh
08-01-15, 04:53 PM
ai có link HATT ver 1 or ver 2 ổn định không

hjk789456123
08-01-15, 07:17 PM
mình bị mất nhiệm vụ cấp 15, mình giao nhiệm vụ cho hạ vi dung xong mất luôn

Palestin
16-01-15, 01:11 PM
Server thì ok, nhưng nhiều khi khi làm nv nó lag lag thế nào ấy, nhiều khi ko có kêu đánh quái gì cả, nó im ru lun, treo máy đánh quái 1 chút thì tự nó về cái nv bình thường, thớt up lại cái update được ko, link die mất tiêu rồi

nhokvip43
07-02-15, 11:24 AM
link mới GG cho bác nào cần : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zorovhs
29-04-15, 01:34 AM
Làm sao để đưa lên online vậy thớt :((

oklao
19-08-15, 07:24 PM
có ai giúp mình ko vao php iđ la gì pass là gì ai giúp dc ko mình muốm ađ knb

gak0n2003
26-10-15, 12:29 AM
có ai giúp mình ko vao php iđ la gì pass là gì ai giúp dc ko mình muốm ađ knb
bạn dùng lệnh GM để add KNB và các loại tiền nhé gõ vào khung chát
/gm addmoney: 99999999 ---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm setvip:4 ---- add vip ( chỉ được vip 4) mình vào navicat chỉnh lên vip 10 khởi động lại sv nhưng vẫn là vip 4
-------------
Nhân tiện xin hỏi cao nhân forum mình giúp em cái lỗi bấm vào cái hoạt động sự kiện Server mới là nó không ra cái gì nữa.
cũng ko mở được nó ra luôn. em cảm ơn trước ạ

nh0xIskate
26-10-15, 07:07 AM
bạn dùng lệnh GM để add KNB và các loại tiền nhé gõ vào khung chát
/gm addmoney: 99999999 ---- add NB+NB(khóa)+Đồng+Đồng(khóa)
/gm setvip:4 ---- add vip ( chỉ được vip 4) mình vào navicat chỉnh lên vip 10 khởi động lại sv nhưng vẫn là vip 4
-------------
Nhân tiện xin hỏi cao nhân forum mình giúp em cái lỗi bấm vào cái hoạt động sự kiện Server mới là nó không ra cái gì nữa.
cũng ko mở được nó ra luôn. em cảm ơn trước ạ

Lỗi Module ở Cilent, Nhiều file cũng chả nhớ file nào , Tốt nhất là vào 1 web nào đấy chuẩn men Rip cả về =))
Cilent Share cũng chỉ vậy thôi :3

gak0n2003
26-10-15, 08:58 AM
Lỗi Module ở Cilent, Nhiều file cũng chả nhớ file nào , Tốt nhất là vào 1 web nào đấy chuẩn men Rip cả về =))
Cilent Share cũng chỉ vậy thôi :3

Hi NhoxlsKate! em chỉ chơi ofline và cũng chỉ có một ít kinh nghiệm thôi.
E có biết rip đâu nếu rip được thì em hỏi cao nhân làm gì :( Bác có thể nhớ lại giúp em được ko? Thank bác!...
-----
P/s: clq nhưng cầu trời cho bác ấy nhớ ra :-s

QuangDung
26-10-15, 09:29 AM
bạn dowload bản của nhóc đè nên là ok!

kenpro7777
26-10-15, 09:31 AM
bạn dowload bản của nhóc đè nên là ok!

Cho mình hỏi ở bản V2 này có 1 số gift khi sent vào game thì ko có hình ảnh, làm sao fix cái này vậy bạn

nh0xIskate
28-10-15, 08:09 AM
Cho mình hỏi ở bản V2 này có 1 số gift khi sent vào game thì ko có hình ảnh, làm sao fix cái này vậy bạn

Lý do 1(Lỗi thùng đồ) : Cilent Chưa khai báo item đó, Nên nó chả biết đó là cái mẹ gì cả để mà hiển thị.
FIX: Có 2 cách ...
1. Khai báo item đó trong cilent ( pack lại config.zt)
2. Đổi item đó thành item khác đã được khai báo ở cilent =)

Lý do 2: Là dùng Cilent của người khác, đã được động tay chân thêm đồ vào...
Item xem ở Cilent thì có mà Gửi vào thì không thấy (Sever chưa tồn tại thì sao mà thấy =-=)

kimdong001
28-10-15, 10:52 AM
Ai bik cho hỏi là làm sao để đọc và chỉnh sửa file gameworld.pdb với

luv.kelybin
21-12-15, 07:56 PM
- Lỗi rồi bác ơi. Đến đoạn load để vào game thì tịt, để 30p vẫn chưa vào game. :(

kenpro7777
22-12-15, 12:33 PM

0986369780
23-12-15, 07:29 PM
ai còn file update1 không share mình với

nguyenanhthisd
21-01-16, 09:57 AM
update 1: dowload (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) --> dow về vứt vào ổ D:\AHXX\ và giải nén.
Thông tin update: fix lỗi nhiệm vụ + viết hóa nhanh thông báo ở sever

8-|8-|8-|8-|8-|8-|
Xin ai còn link update này share cho mình với... xin cảm ơn

duongcskk
30-01-16, 06:27 PM
có ai biết thêm bớt danh hiệu chỗ nào không vậy xin chỉ giáo với
cảm ơn nhiều

HeoDHT
10-02-16, 07:04 PM
Cảm ơn bác đã share cho anh em chơi nhé :D

HeoDHT
12-02-16, 08:04 PM
:D................................................ .................

supergames
17-02-16, 03:12 PM
cho e hỏi ngu với e newbie
Reset database game như thế nào vậy mn dùng navicat xóa user vào game vẫn hiện tên trong