PDA

View Full Version : Share data Ải Mỹ Nhân

papyth
12-11-14, 07:43 PM
vì ko có gì để nghịch cho nên hôm nay mình quyết đinh share data đã vh
link dow cho mọi người : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

WAMVN
12-11-14, 11:38 PM
Lỗi lực chiến ~:>
VH trên khung chat >:)

papyth
13-11-14, 09:04 PM
khung chat thi ko phai o trong data nhé lc thì tat nhiên bi cao rồi muốn lc thấp thì bạn tự chỉnh sửa lại đi nhé

nhanthien123
14-11-14, 12:51 AM
data là vh j nhỉ :) . hết game hả a ^^

Double.T
14-11-14, 01:09 AM
data là vh j nhỉ :) . hết game hả a ^^

Là VH thông tin khi hiện lên thông báo.

nhanthien123
14-11-14, 04:02 PM
uầy . cứ tưởng vh hết :D . thế chép theo đường dẩn nào anh . có vh item + npc hay nvu. j k a ^^ e thjx game này lắm :)

Double.T
14-11-14, 05:07 PM
uầy . cứ tưởng vh hết :D . thế chép theo đường dẩn nào anh . có vh item + npc hay nvu. j k a ^^ e thjx game này lắm :)

File này k phải để chép,bạn dùng import nó vào database,bằng navicat ý. Nhiệm vụ game này thì có gì đâu,nó chỉ yêu cầu đến gặp ông này ông nọ,đánh bằng này con quái này nọ là xong thôi. Bạn qua topic này down VH item với NPC :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhanthien123
15-11-14, 01:03 AM
còn cái này vh nữa k . share cho em với a ơi ^^

lochungnet
14-03-15, 10:38 PM
File này k phải để chép,bạn dùng import nó vào database,bằng navicat ý. Nhiệm vụ game này thì có gì đâu,nó chỉ yêu cầu đến gặp ông này ông nọ,đánh bằng này con quái này nọ là xong thôi. Bạn qua topic này down VH item với NPC :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn còn giữ vh item với npc không cho mình xin với, link die rồi, mình đang thèm game này
Cảm ơn bạn trc

wewewa
03-04-15, 07:21 AM
Lỗi lực chiến ~:>
VH trên khung chat >:)

Có thể cho mình Link full ko Full Ải Mỹ nhân Mình kiếm hoài Ko thấy