PDA

View Full Version : Ngọa Long, thánh nào download về nè: có client >800 Mb

vinhphucict
08-11-14, 09:45 PM
Đây là link:
1. Link gốc bài viết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Link tải về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mã tải về: b943

3. Pass giải nén: aimishu

Nội dung gồm 3 file:
1 cái: 游戏者之家卧龙吟服务程式欢迎转载 GPH为梦想努力生存!wlyserver aimishu.7z
1 cái 游戏者之家卧龙吟客户程式欢迎转载 GPH为梦想努力生存!wlyh5.tar.gz
1 cái: 卧龙吟.7z
===============================

Thánh nào tải về phát, tui cũng đang tải về ngâm cứu

vinhphucict
08-11-14, 09:51 PM
Đang kéo về ngâm cứu. Chắc sẽ có upload lên host nhà mình

sevenjunior9x
08-11-14, 09:57 PM
link đâu ạ? :( em cũng muốn cài cái này ofline tự sướng quá

vinhphucict
08-11-14, 09:58 PM
Hờ hờ, đã việt hóa hết cmnr, quả này anh em ngâm cứu đy rồi làm quả chơt tẹt ga nào.

hoangcungclub
08-11-14, 09:59 PM
Đang kéo về ngâm cứu. Chắc sẽ có upload lên host nhà mình

link nầy coppy sao bạn chỉ giúp mình với b-(b-(b-(

vinhphucict
08-11-14, 10:12 PM
Tin tốt:

Có home
Có Server
Có Client

Tin xấu: Chưa tìm ra Pass giải nén Client . 7z

hocwebgame
08-11-14, 10:19 PM
hình như đây cùng là 1 mà nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhphucict
08-11-14, 11:01 PM
Giải nén không được rồi. Xùy Xùy. Thê thảm

nhokdaik1102
09-11-14, 06:43 AM
tụi tq chưa cho pass và nói luôn là tụi nó chưa dựng thành công sv thì ae ta chịu

quancoi000
10-11-14, 12:17 AM
vừa thấy file sh vừa thấy file tomcat, quả này mệt đấy. nhưng oải nhất là source k có pass

Porcupine
12-11-14, 10:33 AM
Server TQ nè. chờ sv VN ra đời =P~

wly1.zhanguo888.com:9090/Center

skriptank
12-11-14, 03:19 PM

Private đang đến gần lắm rồi :))

vinhphucict
12-11-14, 07:33 PM
Thực ra là nó đã đến rồi, mới khoảng 1 - 2 tháng mà thôi: nó đây: ngoalong . us

nmn00002
13-11-14, 10:47 PM
cả nhà ta cùng hóng.
(hóng 3 năm rồi hóng thêm 1-2 tháng có nhằm nhò j :D )

cuongpzo
19-11-14, 11:55 PM
Đây là link:
1. Link gốc bài viết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Link tải về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nội dung gồm 3 file:

Đùa vui chứ mấy pác mới gia nhập 4rum cứ tìm kiếm mấy bài đăng lâu hoắt rồi post lên 4rum lung tung, mặc dù mấy cái chú đề này đã có lập rất nhiều trước rồi nhưng khôn chịu đọc hoặc search trước khi Post nên tình trạng thớt rác tùm lum.

Nhân tiện mạo phạm đến pác Tạ Quang Hòa vì chia sẽ source mà chưa được phép của pác (Tên thật có trong Gmail, ko phải tên trong 4rum).

Đây là bộ source mới (lv165), vì bộ source này là của anh Hòa chia sẽ và nhờ cài giúp. Nhưng mình và thèn bạn dành ra hơn 1 tuần liên tục 9h/ngày để cài đặt mà vẫn chưa kết quả. Giờ mình đây cũng không hy vọng cao quá là có ai đó có thể cài được source này, chỉ cần nêu ý kiến đúng đắn để có hướng đi đúng là được.

LINK DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và nếu có thể cài được source này chạy thành công thì sẽ có bộ source mới lv185 trở lên để cài tiếp. (Câu hứa của tụi Tàu khi chia sẽ cho anh Hòa)

Double.T
20-11-14, 12:52 AM
Máy ảo thì chắc chỉ có hy vọng vào mấy trùm như bác Tuan565 thôi :)

kieplamthue
20-11-14, 01:00 AM
Đùa vui chứ mấy pác mới gia nhập 4rum cứ tìm kiếm mấy bài đăng lâu hoắt rồi post lên 4rum lung tung, mặc dù mấy cái chú đề này đã có lập rất nhiều trước rồi nhưng khôn chịu đọc hoặc search trước khi Post nên tình trạng thớt rác tùm lum.

Nhân tiện mạo phạm đến pác Tạ Quang Hòa vì chia sẽ source mà chưa được phép của pác (Tên thật có trong Gmail, ko phải tên trong 4rum).

Đây là bộ source mới (lv165), vì bộ source này là của anh Hòa chia sẽ và nhờ cài giúp. Nhưng mình và thèn bạn dành ra hơn 1 tuần liên tục 9h/ngày để cài đặt mà vẫn chưa kết quả. Giờ mình đây cũng không hy vọng cao quá là có ai đó có thể cài được source này, chỉ cần nêu ý kiến đúng đắn để có hướng đi đúng là được.

LINK DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Và nếu có thể cài được source này chạy thành công thì sẽ có bộ source mới lv185 trở lên để cài tiếp. (Câu hứa của tụi Tàu khi chia sẽ cho anh Hòa)

cho link tải 1g4 không cho pass à thím

viethuong9087
20-11-14, 01:16 PM
cho link tải 1g4 không cho pass à thím

Bạn thử pass này xem được không nè : 游戏者之家
pass: lvx7

advd42
20-11-14, 01:50 PM
Ko chạy đc đâu đừng hi vọng đành nằm im chờ đợi thôi (~~)

Bull_Shit
20-11-14, 02:37 PM
2 ku trên kia ko giấu như mèo giấu shjt nữa hả. setup ko đc nản rồi mới ói ra đó phỏng =))

viethuong9087
20-11-14, 04:12 PM
2 ku trên kia ko giấu như mèo giấu shjt nữa hả. setup ko đc nản rồi mới ói ra đó phỏng =))

Ai giấu thì mình không biết,cái mình vừa post là link của iopq nó mới share ngày hôm nay đó. Đừng vơ đũa cả nắm thế.ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ine

Bull_Shit
20-11-14, 04:54 PM
Ai giấu thì mình không biết,cái mình vừa post là link của iopq nó mới share ngày hôm nay đó. Đừng vơ đũa cả nắm thế.ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ine

à ko, mình ko nói bro, mình nói 2 thằng ku kia thôi o=>

manhtuan444
20-11-14, 05:19 PM
nói tóm lại có ai setup thành công chưa. để mình còn làm chuột bạch. hóng game này lâu quá rồi. cái pass thím VietHuong đưa tôi giải nén lỗi nhỉ. lại phải down lại :|

advd42
20-11-14, 05:23 PM
3:-O Haizz thật! Người ta mất công mò mẫm, còn có loại người chỉ muốn ngồi hóng sau khi được share này nọ 3:-O Ôi cái thói đời

--- Chế độ gộp bài viết ---

nói tóm lại có ai setup thành công chưa. để mình còn làm chuột bạch. hóng game này lâu quá rồi. cái pass thím VietHuong đưa tôi giải nén lỗi nhỉ. lại phải down lại :|

Chia buồn với bạn là ko chạy được nhé! Nếu được Ông Tuan565 đã ném lên đây ngay rồi! Chỉ mong có cả hướng dẫn của bọn TQ thôi

tungbach1
20-11-14, 05:29 PM
Mấy pro thử xem link này có hướng dẫn cài PC đúng ko ạ :(

Double.T
20-11-14, 05:47 PM
Mấy pro thử xem link này có hướng dẫn cài PC đúng ko ạ :(

Cái này là hướng dẫn chơi Ngọa long mobile trên PC bằng BlueStacks. Giả lập dùng ứng dụng android :|

longnhj2
21-11-14, 11:48 PM
1.安装好你的centos6.4,将压缩包解压到/home/wly
2.root用户创建个wlyap和wlydb俩用户,分� ��授权变量里面的11-22-140304_lyingdragon2.bak是数据库数据库类型 是PostgreSQL
3.指定访问IP和端口
然后执行 aa.sh启动DB端和AP端
4.客户端访问wly
5.尽情体验官方风格
6.想刺激改数据库和设置(改前切记关 闭AP和DB端修改),修改后继续./aa.sh
nó hướng dẫn cách chạy nè các bác
1. Cài đặt tốt centos6.4 của bạn, giải nén kho đến / home / wly
2.root người dùng để tạo ra một wlyap và wlydb hai sử dụng đã được ủy quyền để biến bên trong loại 11-22-140304_lyingdragon2.bak của cơ sở dữ liệu là cơ sở dữ liệu PostgreSQL
3. Xác định IP và cổng truy cập
Sau đó thực hiện aa.sh bắt đầu DB cuối và AP cuối
4. Client Access wly
5. Thưởng thức các phong cách chính thức
6. muốn thúc đẩy thay đổi cơ sở dữ liệu và các thiết lập (nhớ để đóng AP trước khi thay đổi và sửa đổi các bên DB), các sửa đổi tiếp tục ./aa.sh
Em chỉ leech về e k nhận gạch đá

advd42
22-11-14, 01:28 PM
Apache/2.2.15 (CentOS) Server at 221.229.166.241 Port 82

Vậy nghĩa là sao nhỉ các bro mình gà chỗ này ấy

tientrungqb
22-11-14, 04:09 PM

Sao sv này vào xong cứ đứng ở 100% thế thím ???

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đây là link:

Nội dung gồm 3 file:

Bác chỉ cách down được không. Sao bấm down mà nó toàn down cái phần mềm gì về ấy

kenjidraw
22-11-14, 06:10 PM
down về thấy trong resource có tiếng việt luôn 8->,chỉ chờ thánh nào cài được hướng dẫn và config tiếng việt, chắc không cần việt hóa

nhatminh596
23-11-14, 05:38 PM
down về thấy trong resource có tiếng việt luôn 8->,chỉ chờ thánh nào cài được hướng dẫn và config tiếng việt, chắc không cần việt hóa

Bạn có thể up sang google driver cho mình dc ko ? Mình sẽ tìm hiểu vấn đề này

Mình đã tìm thấy file

quancoi000
25-11-14, 09:57 PM
ca này có vẻ căng. lúc tải về xem đã nghi nghi là em nó chạy trên linux rồi. chưa học nhiều về linux cho lắm. với cả đang vọc bộ sv pokie ninja bên khựa chúng nó cho. giờ lu bu quá. cả 2 cái cái nào cũng ghiền hết á! =))

P/s: Mình tham quá chăng? :-/

mrhaitax
26-11-14, 05:34 PM
download với sài làm sao vậy ??? pro nào chỉ e với 8-x

duytana1
27-11-14, 12:56 PM
Về khoản cài đặt này mình chả biết tý gì, chỉ hóng các các bác làm dc cho ae chơi thôi. Ko giúp đc gì chỉ biết nói các bác cố lên !!!

tungbach1
02-12-14, 04:19 PM
Sao chìm quá :( pro nào cài được rồi thì share cho anh em với đi, nghiện lắm rồi mà mãi ko có :(( (chơi sv TQ thì dis liên tục nên chỉ mong có bản này thôi :( )

minhclub102
03-02-15, 01:56 PM
Thực ra là nó đã đến rồi, mới khoảng 1 - 2 tháng mà thôi: nó đây: ngoalong . us

tôi cảm thấy nó rất giống vinagame chứ ko phải game lậu....:(

tungbach1
04-02-15, 09:50 AM
Bên TQ nó ra sv private tràn lan :( 1 tuần ra cả chục cái mà bên VN mình vẫn chưa kiếm đc sv. Buồn :(

mrhaitax
10-02-15, 08:06 PM
bản off ngọa long :((( buồn quá mà .......

cuongpzo
10-02-15, 08:38 PM
tôi cảm thấy nó rất giống vinagame chứ ko phải game lậu....:(

Giống của VNG vì VNG chỉ lấy về chạy sever thôi, chứ có thêm bớt cái gì thêm đâu, chỉ đỗi lại datbase là nhiều, thêm tý event... VÌ Tàu đã làm sẵn tất cả rồi. o:-)