PDA

View Full Version : Share Home Đao Kiếm Vô Sông

hoangcungclub
03-11-14, 11:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn nhớ là ( Home ) nhé mình RIP về cho các bạn sài đừng gạch đá tội mình.

nhokdaik1102
04-11-14, 06:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn nhớ là ( Home ) nhé mình RIP về cho các bạn sài đừng gạch đá tội mình.

rip html để làm gì.............................

langtukids
04-11-14, 07:13 AM
cũng thanks bạn ấy vì có tinh thần chia sẻ

hoangcungclub
05-11-14, 12:27 AM
rip html để làm gì.............................

thì mình gà mà, bạn RIP php về share cho các bạn ấy sài đi bạn nhe.

nhokdaik1102
05-11-14, 06:12 AM

buồn cười vcl.rip được php thành hacker cmnr

mrductan
05-11-14, 07:05 AM
gà mà muốn chứng tỏ àh? cần thì des 1 trang full share chơi chứ có gì đâu mà khó nhỉ? lại còn có vụ Rip cả PHP nữa àh? ko biết có ai Rip đc PHP ko nhể? PHP thì ngta bảo ZIP chứ ko ai bảo RIP con ~:> nhé. hêy za, gặp mấy thánh thích chứng tỏ.

hoangcungclub
05-11-14, 08:12 AM
gà mà muốn chứng tỏ àh? cần thì des 1 trang full share chơi chứ có gì đâu mà khó nhỉ? lại còn có vụ Rip cả PHP nữa àh? ko biết có ai Rip đc PHP ko nhể? PHP thì ngta bảo ZIP chứ ko ai bảo RIP con ~:> nhé. hêy za, gặp mấy thánh thích chứng tỏ.

mình không chứng tỏ gì ở topic nầy cả, mình share ra bạn nào sài thì sài không sài thì thôi, còn bạn cảm thấy hay và tài giỏi hơn thì bạn cứ làm điều bạn thích.ok

nghiadht
05-11-14, 09:13 AM
Đã share thì ai thấy dc thì dùng ... k đc thì ra miễn thắc mắc

skriptank
05-11-14, 01:00 PM
Con lạy mấy thánh, ng ta chưa hiểu thì giải thích rõ, có cái j mà phải chê bai nhau ở đây. Kêu ng khác gà chứ thánh nào cảm thấy mình pro thì tôi nghĩ next khỏi 4r này được rồi.

nhokdaik1102
05-11-14, 03:31 PM
cái html thì cần gì rip.save lại cũng được

deepi
09-11-14, 12:43 PM
Tụi mày cứ giỏi troll . em nó có ý tốt share .. cố phát huy nhé em .. thằng nào vào đây spam thì next giùm , tao đóe thích rùi [-X