PDA

View Full Version : Ải Mỹ Nhân - Share Việt Hóa image.

Double.T
27-10-14, 07:11 PM
Đang cố gắng chắp vá kiếm VH full. Có gì share nấy trước :)
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!m09jGIBI!oKgDyj6MPAYQsugEFg3NuFCy9R7TAEgMriZXZMp IgP4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File txt link Rip cho ai cần : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!rs0V3RKD!GA0xJiq9qNHzbImzJrdxqvEcqq9OGGjDZ0dzBZ3 YoJE
Chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ID 1 số món cho các bạn dễ lên đồ,tăng lực chiến
Bùa x2 Cường hóa +7 và + 10 : 9159 9160
Bùa đồng nhất tấn công ( Ngày xưa ép cái dòng tấn công này rất mệt ) : 9498
Bùa kích hoạt Đá Cực ( Ép 3 viên lên lv6 rồi thì ăn bùa này sẽ đc 2 viên còn lại luôn,đỡ nhọc ) : 16012 ~> 16016
Bùa kích hoạt Đá lv7 ( Full hết đá 6 rồi dùng ) : 16038 ~> 16047

Rương đạo cụ thú (Nhận đc 1 trang bị thú cưỡi tím +6,được chọn 6 thuộc tính ):9157
Bùa cường hóa thú ( Vì đồ thú k thể CH nên phải dùng bùa này ):20246
Tiềm năng đơn ( Bạch Trạch 2 viên,Liệt Diệm 5 viên,Long Hoàng 10 viên ): 9122

Búa rèn hoàn mỹ ( 100% trang bị tím thành cam ): 18454
Võ học đơn ( Tăng 1 cấp võ học ): 1036
Pet Thiện Nhu:10106
Chu Cơ: 10160
Skill Ám Khí: Lạc Mã:9226, Phượng Hoàng Lửa(Để train):9206
Lệnh bài bang:
Thanh Long Lệnh:3011
Bạch Hổ:3012
Huyền Vũ:3013
Chu Tước:3014

Tạm thời thế đã

pacminh
27-10-14, 08:53 PM
link Die hay sao mà ko down đc vạy nhỉ ????

Double.T
27-10-14, 09:32 PM
link Die hay sao mà ko down đc vạy nhỉ ????

Bạn thử link GG xem
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Banner
27-10-14, 10:08 PM
Bạn thử link GG xem
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái file RIP mình làm gì hã bác :|

Double.T
27-10-14, 10:14 PM
Cái file RIP mình làm gì hã bác :|

File đó cho bạn nào thích tự RIP thì dùng thôi chứ k quan trọng gì =))
Bạn down file image của mình về cop đè vào đường dẫn foder là đc rồi

Banner
27-10-14, 10:15 PM
File đó cho bạn nào thích tự RIP thì dùng thôi chứ k quan trọng gì =))
Bạn down file image của mình về cop đè vào đường dẫn foder là đc rồi

cái này phãi unpak óới Vh đc hã bác :|

BeeZone
27-10-14, 10:30 PM
cái này phãi unpak óới Vh đc hã bác :|

Bên kia thấy nói vh trong database ấy...

kingofsunzz
27-10-14, 10:52 PM
trò này nhìn giống ải mỹ nhân mobile nhỉ :-?

Double.T
27-10-14, 11:10 PM
trò này nhìn giống ải mỹ nhân mobile nhỉ :-?

Nó là 1. Game PC ra trước,mobile ra sau :|

kingofsunzz
27-10-14, 11:11 PM
Nó là 1. Game PC ra trước,mobile ra sau :|

Chơi cái trò này trên mobile hút máu kinh dị , nâng cấp phải lên cấp , chứ nâng cấp nữa chừng qua ngày nó rs lại , bựa vãi (:|

Double.T
27-10-14, 11:16 PM
Chơi cái trò này trên mobile hút máu kinh dị , nâng cấp phải lên cấp , chứ nâng cấp nữa chừng qua ngày nó rs lại , bựa vãi (:|

Hầu như giờ trò nào cũng có kiểu như vậy,lên đồ tính = chúc phúc.
Trước chơi trò này cứ tiếc đống Hải Tâm Tinh khuyến mãi có thời hạn,làm mình ham hố đập kỵ 6. Xịt 2 phát

BeeZone
28-10-14, 12:05 AM
Hầu như giờ trò nào cũng có kiểu như vậy,lên đồ tính = chúc phúc.
Trước chơi trò này cứ tiếc đống Hải Tâm Tinh khuyến mãi có thời hạn,làm mình ham hố đập kỵ 6. Xịt 2 phát

Không liên quan nhưng cáo ..//data///file name.res ở client giống với database ..nên chắc export database ra xml rồi pack lại .res :D quá....Đang thử ...nếu pack ngon sẽ share 8-x

Ai có hướng nào thì cmt dưới nhé

Vậy hoy chào nha

hocwebgame
28-10-14, 12:48 AM
có phải link đây ko bác : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

M.R.X
28-10-14, 06:12 AM
Bạn có thể chia sẻ hình ảnh máy chủ Brazil? và bất kỳ dịch bạn yêu ?? đây là một trong các máy chủ của Brazil.

Double.T
28-10-14, 11:21 AM
Bạn có thể chia sẻ hình ảnh máy chủ Brazil? và bất kỳ dịch bạn yêu ?? đây là một trong các máy chủ của Brazil.

My network is very slow, very difficult to be able to help you

WAMVN
28-10-14, 01:21 PM
VH trong game_data nó chỉ hiện tiếng Việt trên kênh chat chứ rê chuột vào đồ vẫn tiếng TQ :-$

BeeZone
28-10-14, 01:52 PM
VH trong game_data nó chỉ hiện tiếng Việt trên kênh chat chứ rê chuột vào đồ vẫn tiếng TQ :-$

Vậy nên mới cần pack lại .res ở bên client :))

hocwebgame
28-10-14, 01:56 PM
em bị lỗi này load mãi mà ko vào đc game các bác chỉ giúp em với

BeeZone
28-10-14, 02:32 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Kiểm tra file GameIndex1.php + gameconfig.xml ở client xem đã chỉnh về hết 127.0.0.1 chưa nhé...............

Double.T
28-10-14, 03:55 PM
ID 1 số món cho các bạn dễ lên đồ,tăng lực chiến :D
Bùa x2 Cường hóa +7 và + 10 : 9159 9160
Bùa đồng nhất tấn công ( Ngày xưa ép cái dòng tấn công này rất mệt ) : 9498
Bùa kích hoạt Đá Cực ( Ép 3 viên lên lv6 rồi thì ăn bùa này sẽ đc 2 viên còn lại luôn,đỡ nhọc ) : 16012 ~> 16016
Bùa kích hoạt Đá lv7 ( Full hết đá 6 rồi dùng ) : 16038 ~> 16047

Rương đạo cụ thú (Nhận đc 1 trang bị thú cưỡi tím +6,được chọn 6 thuộc tính ):9157
Bùa cường hóa thú ( Vì đồ thú k thể CH nên phải dùng bùa này ):20246
Tiềm năng đơn ( Bạch Trạch 2 viên,Liệt Diệm 5 viên,Long Hoàng 10 viên ): 9122

Búa rèn hoàn mỹ ( 100% trang bị tím thành cam ): 18454
Võ học đơn ( Tăng 1 cấp võ học ): 1036
Pet Thiện Nhu:10106
Chu Cơ: 10160
Skill Ám Khí: Lạc Mã:9226, Phượng Hoàng Lửa(Để train):9206
Lệnh bài bang:
Thanh Long Lệnh:3011
Bạch Hổ:3012
Huyền Vũ:3013
Chu Tước:3014

Tạm thời thế đã :D

cuongpzo
28-10-14, 04:42 PM

F5 đúng 3 lần là được. CÓ khi nó bảo lỗi IP.... cứ F5