PDA

View Full Version : [DPHV] Share 1 số file Swf đã việt hoá sơ lược

popping01
14-04-13, 12:36 PM
eHiện tại mình mới làm được 1 số file hình ảnh + text thôi nhưng chưa hoàn chỉnh cho lắm

nhưng vẫn up lên cho ai muốn dùng thì dùng :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đóng góp đầu tiên cho box web game ( mới bước vào nghê việt hóa web game lên có hơi xấu mong mọi

người thông cảm ^^!

Vào đề luôn link đây Up vào foder assets

( lưu ý : các bạn xóa file ranking.swf của mình share đi vì file đó đang bị lỗi )

LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass Winrar : popping01

Sẽ up thêm 1 số nữa

P/s : những câu từ mình đã dịch cho gần sát nghĩa để mọi người dễ hiểu

nguyen_van003
14-04-13, 03:51 PM
Cố gắng lên nha bạn.
Chúc bạn có nhiều sức khỏe nhé!

vantrung1412
14-04-13, 06:14 PM
cám ơn bác nhé . thanks lấy tinh thần phát huy tiếp

popping01
14-04-13, 07:52 PM
Sắp hoàn thành phần text của các nhiệm vụ rồi ~o)

Câu từ thì mình ngồi học qua từ điển với hỗ trợ Quịck thì không đến nỗi cứng nói chung là nội dung cũng hơi mượt 8-}

tối mai tranh thủ đi làm về ngồi làm phần Thông tin của các loại item :D

Cuối tuần sau share toàn bộ những gì đã làm :)>-

hungpqz
15-04-13, 12:00 AM
Có ai biết cách việt hóa tên NPC không? Copy thử file của các bạn đã dịch nhưng NPC thì vẫn là tiếng Tàu :D

ZhouJieLun
15-04-13, 06:24 AM
Game này ít người tham gia vì 2 lý do chính.
Ít hoạt động, chỉ đúng 1 pb, hoặc chưa có phần tiếp :))
Thứ 2 là khó dịch, dịch ko để ý tí là lỗi bỏ mẹ ra lun;;)

nguyen_van003
15-04-13, 07:20 AM
Đang ngâm cứu chưa biết Add thêm mấy cuốn sách trong chỗ chơi Mạc Chược.
Trong đó có hơn 10 cuốn sách nhưng trong game chỉ có bán có 3 cuốn tiếp theo.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
15-04-13, 07:53 AM
Đang ngâm cứu chưa biết Add thêm mấy cuốn sách trong chỗ chơi Mạc Chược.
Trong đó có hơn 10 cuốn sách nhưng trong game chỉ có bán có 3 cuốn tiếp theo.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bên tq có bảo id item trong cái file tab nào đấy mà quên béng cmnr`-_-

quoclk123123
15-04-13, 07:56 AM
thớt hướng dẫn cách vh file ảnh = photoshop CS5 đx k
có hình ảnh minh họa càng tốt
thank 30 tỷ charrrrrrrr

nguyen_van003
15-04-13, 09:07 AM
Bên tq có bảo id item trong cái file tab nào đấy mà quên béng cmnr`-_-

Bác xem lại bên đó coi thử Bác, rồi cách Add đồ vô trong Shop như thế nào nữa bác.
Nếu mà Add đc mấy cái cuốn sách đó nữa chắc mạnh lắm à ngen.
Mà tiếc là cái game này ít PB quá.

popping01
15-04-13, 03:15 PM
uk tui chơi qua cũng chỉ có sơ vài PB

Dịch mà lệch 1 chút là lỗi ngay8-x8-x

Nhất là forder Public ;));));))

nhoccon1011
15-04-13, 05:14 PM
Cho mình hỏi làm sao mà lên VIP đc !!! Với Việt Hóa file Item thì ở mục nào :-s:-s

quoclk123123
22-04-13, 04:23 PM
Sắp hoàn thành phần text của các nhiệm vụ rồi ~o)

Câu từ thì mình ngồi học qua từ điển với hỗ trợ Quịck thì không đến nỗi cứng nói chung là nội dung cũng hơi mượt 8-}

tối mai tranh thủ đi làm về ngồi làm phần Thông tin của các loại item :D

Cuối tuần sau share toàn bộ những gì đã làm :)>-

Vẫn chưa share hã bạn.
Mình hóng wá...
Mong bạn share sớm
Thank bạn

MR.CLEAR
24-04-13, 11:39 PM
Game này kiểu màn hình ngang, hơi khó chơi !