PDA

View Full Version : Share wapgame nuôi pet khá hay

bbitvietnam
31-03-13, 01:41 PM
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là wapgame về nuôi thú ảo khá hay, mình share cho các bạn với mục đích nghiên cứu, còn rất nhiều bug, ai fix dc share lại nhé
mà phần giao diện mình bỏ ra rồi, các bạn tự làm giao diện nhé.

in/data.php là file config
vào domain/set.php?baomat=aaaa để install.
vào admin theo: ...../index.php?action=admin

các việc phát triển còn lại là ở bạn
* Vui lòng k dùng source mở pri

longnhj2
31-03-13, 02:39 PM
không có database thì sao làm :-&[-O<

bibiduy
31-03-13, 02:57 PM
không có database à bác em đang cần mà không có database sao mà làm :|

thangvp
31-03-13, 03:17 PM
không có database à bác em đang cần mà không có database sao mà làm :|

vào domain/set.php?baomat=aaaa để install.
Chạy đi sẽ có data

bbitvietnam
31-03-13, 03:44 PM
Ko cần nhé, bạn tao 1 database mới rồi config ở file config, chạy cài đặt theo hướng dẫn là đc, database tự động tạo
À mà các bạn phát triển fix dc bug nào thì share lại mình nhé, đang ôn thi nên ít time

trungviet
31-03-13, 04:03 PM
Up full đi mình fix bug cho :))...

wywaiwa
31-03-13, 04:09 PM
mình lên gôgle seach thì thấy có người đã up lên hót lun roài.
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chi tiết chỗ nì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bbitvietnam
31-03-13, 05:32 PM
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chi tiết chỗ nì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình k biết chứ cái này vừa share lên trưa nay thôi

trungviet
31-03-13, 09:30 PM
Bắt đầu thích web game kiểu này rồi đấy, đang viết lại source dựa trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai muốn làm chung trao đổi kiến thức không?

DevCoder
01-04-13, 01:25 AM
ai fix đi code lỗi nhiều quá ! chưa có chức năng train quái.........

nhokpretkool
01-04-13, 05:10 AM
Khá khó vì lỗi tùm lum. Chưa config dc data nữa! Cứ báo "Khong the ket noi toi database. Hay kiem tra lai nhe.!" là sao ấy nhỉ~

quoclk123123
01-04-13, 09:45 AM
aj hướng dẫn em cách cái với
thích game kiểu này
thank 30 tỷ charrrr

bbitvietnam
01-04-13, 07:35 PM
Khá khó vì lỗi tùm lum. Chưa config dc data nữa! Cứ báo "Khong the ket noi toi database. Hay kiem tra lai nhe.!" là sao ấy nhỉ~
Bạn mở in/data.php lên config

aj hướng dẫn em cách cái với
thích game kiểu này
thank 30 tỷ charrrr

mình đã có hướng dẫn rồi mà, đơn giản lắm

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bắt đầu thích web game kiểu này rồi đấy, đang viết lại source dựa trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai muốn làm chung trao đổi kiến thức không?

Mình cũng khá thích nhưng k có thời gian đang ôn thi. Tớ có thể giúp gì dc thì giúp

DevCoder
01-04-13, 08:37 PM
Bạn mở in/data.php lên config

mình đã có hướng dẫn rồi mà, đơn giản lắm

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình cũng khá thích nhưng k có thời gian đang ôn thi. Tớ có thể giúp gì dc thì giúp

Bạn add thêm chức năng đánh quái đi bạn ! Code này ko đánh quái đc :D

haidang115
04-04-13, 06:20 AM
fix thôi ;;);;);;);;);;) game này hay lém

vuducthanh2007
05-04-13, 09:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chạy đc trên host mà chả biết open

gagooith12
09-04-13, 11:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidang115
11-04-13, 01:29 PM
game này chơi dạng đánh mấy con boss ý.pet đều là pokemon =))

versailles1
11-04-13, 01:37 PM
trò này giốg trò qute của viettlel...

haidang115
11-04-13, 01:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chạy đc trên host mà chả biết open
Vào phpmyadmin mà sửa :| 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nghienmu
11-04-13, 03:04 PM
cái này cài như nào nhỉ ????????????????

haidang115
11-04-13, 03:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghienmu
11-04-13, 06:12 PM

sao k làm có hình minh họa hay video
chứ làm rồi mà có đc đâu
các bạn biết rồi thì làm quá dễ
chứ ms tập đã biết gì đâu
ns thế cũng ns đc

bbitvietnam
12-04-13, 07:04 PM
sao k làm có hình minh họa hay video
chứ làm rồi mà có đc đâu
các bạn biết rồi thì làm quá dễ
chứ ms tập đã biết gì đâu
ns thế cũng ns đc

nói thật cái này quá dễ luôn, up lên host, sửa file config rồi íntall thôi

quoclk123123
13-04-13, 07:33 AM
chạy install là cái nào z mọi người?
30charrr

vankiepanhsai1
16-04-13, 02:57 AM
nuoipet.kenh91.com
Không có đấu trường, không có gifcode, không có SMS với lại lên Leve EXP 500 lâu lắc úi mẹ ơi, add tiền chỗ nào thế

sevenmrbjn
01-08-14, 05:48 PM
Vào Phpmyadmin mà sửa không thì tự viết ra cái này là dựa theo Wap Choi.Name.Vn. Lúc trước có làm nhưng ít tính năng quá nên giờ đang phát triển s2Pokemon

japanantivirut
01-08-14, 10:04 PM

bác có sửa lại link đi k, ra đảo ngay trong 3 nốt nhạc đấy