PDA

View Full Version : [Cabal Ep8] Những bức hình đầu tiên cài đặt thành công

kelalung
07-02-13, 12:55 PM
cabal ep 2 đã 1 thời làm mưa làm gió. giờ nó đã ngủ rồi, và bây giờ là Ép 8

một số hình ảnh cài thành công

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và còn tiếp tục

chú ý: bỏ ra 2 ngày để cấu hình nó, mệt thiệt

mr.phuc0nly
07-02-13, 01:13 PM
mình chỉ muốn cài ep2 thôi mà mãi ko dc :( hỏi cũng chả ai giúp :-<

kelalung
07-02-13, 01:20 PM
mình chỉ muốn cài ep2 thôi mà mãi ko dc :( hỏi cũng chả ai giúp :-<

bây giờ là ép8 rồi bạn à, ép 2 giờ xưa rồi

mr.phuc0nly
07-02-13, 01:22 PM
ừ mình biết là thế nhưng cài mỗi cái ep2 thôi còn chưa dc thì mong j đến 8 hả bạn

zmioduz
07-02-13, 03:29 PM

kelalung ơi , có thể không dùng sql sever và centos khác được không . hoặc cài dịch vụ đó nhưng dùng bản linux được không

kelalung
07-02-13, 03:55 PM
kelalung ơi , có thể không dùng sql sever và centos khác được không . hoặc cài dịch vụ đó nhưng dùng bản linux được không

phải dùng SQL 2k8 và centos bản 5.9 nhá, ko còn cách nào khác,
xem 3 cái video ở bên đó chỉ cẩn thận, chơi ko được đó

thothiendai
07-02-13, 04:03 PM
phải dùng SQL 2k8 và centos bản 5.9 nhá, ko còn cách nào khác,
xem 3 cái video ở bên đó chỉ cẩn thận, chơi ko được đó

vẫn sài client cũ hả bác !!!!!!!!!!!11

vanluong92
11-02-13, 08:08 PM
Hướng dẫn cho mn cài với bạn :)

quangken
15-02-13, 09:33 PM
bác cho em xin hd với link + full tool mà bác lấy được của ragezone với :D

vanluong92
15-02-13, 09:42 PM
Chủ thớt up hộ mình cái
CentOS 5.8 DvD Full với :)
Link bên ragezone mình k tải được :((

hellofun
10-03-14, 03:21 PM
kelalung ơi bạn có cái file viet hoa không dấu không cho mình xin với.
Thanks!

shenlong2812
22-03-14, 02:56 PM
Bác kela hướng dẫn mình xài cái GMTool với, mình không xài được nó cứ báo lỗi critical hoài T_T