PDA

View Full Version : Code webgame Ba Storm 2 php

hongphat7997
18-01-13, 11:42 AM
Hôm nay mình chia sẻ toàn bộ code webgame Ba Storm 2 trên nền php.Sau khi download về các bạn mở file readme.txt xem hướng dẫn,tại vì mới download hôm qua nên chỉ dịch cái readme.txt xem cách cài thôi.Nếu thấy hay thì thanks mình cái nhen.:P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

school_le
18-01-13, 12:45 PM
nhìn cấu trúc giống i xì thất hùng tranh bá luôn

tuyentc
18-01-13, 04:23 PM
cái này chỉ là trang home thôi à bạn....chả thấy có sv và data để mà chơi...sry mình gà nên không hiểu :D

Mi$$_$p@m
18-01-13, 05:52 PM
Hôm nay mình chia sẻ toàn bộ code webgame Ba Storm 2 trên nền php.Sau khi download về các bạn mở file readme.txt xem hướng dẫn,tại vì mới download hôm qua nên chỉ dịch cái readme.txt xem cách cài thôi.Nếu thấy hay thì thanks mình cái nhen.:P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tks chủ pic nhé. Load về ngâm coi sao.

hongphat7997
18-01-13, 06:38 PM
cái này chỉ là trang home thôi à bạn....chả thấy có sv và data để mà chơi...sry mình gà nên không hiểu :D

Cái này không phải trang home đâu bạn!ở trong đó có data mà,tại mới download về chưa nghiên cứu được

--- Chế độ gộp bài viết ---

nhìn cấu trúc giống i xì thất hùng tranh bá luôn

Bạn nghiên cứu từ từ đi,nhìn nó giống chứ không có giống nhau đâu[-X

angelnight461
19-01-13, 10:52 PM
Đây là bản Ba Storm 1 chứ không phải 2 như Phong Vân Tam quốc 2 hiện đang phát hành đâu. Trong hướng dẫn có địa chỉ Blog của người share code đấy vào đó mà xem đi chỉ là bản Ba Storm 1 thui. CHủ thớt sửa lại tiêu đề đi đừng để mọi người vào down xong ném đá

hongphat7997
20-01-13, 03:51 PM
Đây là bản Ba Storm 1 chứ không phải 2 như Phong Vân Tam quốc 2 hiện đang phát hành đâu. Trong hướng dẫn có địa chỉ Blog của người share code đấy vào đó mà xem đi chỉ là bản Ba Storm 1 thui. CHủ thớt sửa lại tiêu đề đi đừng để mọi người vào down xong ném đá

Tại trên diễn đàn weibe của trung quốc thằng Lạc Dương nói nói là code của kulun nên mình tưởng là cái Ba Storm 2 mới down về!Xin Lỗi mọi người nhen,đễ mình tìm lại rồi up sau nhen!:)
Tặng mọi người cái PHỤ TRỢ chơi pvtq nè
link mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nguồn copy (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình dùng translate nó ghi như sau:
1 tự động nâng cấp các tòa nhà
2, tự động trồng
3, tự động trạm kiểm soát
4, tự động chiến dịch
5 tự động nhận được tướng kinh nghiệm
6 tự động nhận được phần thưởng trực tuyến
7, tự động nhận được Cornucopia
8, tự động nhận được những phần thưởng Arena
9 tự động nhận được phần thưởng hoạt động
10 tự động tháp quốc phòng
11, tự động chế độ cưỡng bách tòng quân
12, tự động chuyển phi tiêu
13 Elite Tower Defense

Mi$$_$p@m
20-01-13, 05:06 PM
Tại trên diễn đàn weibe của trung quốc thằng Lạc Dương nói nói là code của kulun nên mình tưởng là cái Ba Storm 2 mới down về!Xin Lỗi mọi người nhen,đễ mình tìm lại rồi up sau nhen!:)
Tặng mọi người cái PHỤ TRỢ chơi pvtq nè
link mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nguồn copy (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình dùng translate nó ghi như sau:
1 tự động nâng cấp các tòa nhà
2, tự động trồng
3, tự động trạm kiểm soát
4, tự động chiến dịch
5 tự động nhận được tướng kinh nghiệm
6 tự động nhận được phần thưởng trực tuyến
7, tự động nhận được Cornucopia
8, tự động nhận được những phần thưởng Arena
9 tự động nhận được phần thưởng hoạt động
10 tự động tháp quốc phòng
11, tự động chế độ cưỡng bách tòng quân
12, tự động chuyển phi tiêu
13 Elite Tower Defense
Có hướng dẫn việt hóa hẻm chủ pic

angelnight461
20-01-13, 05:52 PM

hongphat7997
20-01-13, 06:44 PM
Có hướng dẫn việt hóa hẻm chủ pic

Mình đang edit soft đây.Bao giờ xong mình sẽ up lên;)

Mi$$_$p@m
20-01-13, 07:04 PM
OK. Tks chủ pic. Làm lẹ lên nhé. Xong việt hóa cấp tốc làm cái ăn tết chơi:-?

Mi$$_$p@m
21-01-13, 08:47 PM
Đợi mãi. Có tool chưa chủ pic. |-)

hongphat7997
21-01-13, 09:10 PM
Đợi mãi. Có tool chưa chủ pic. |-)

Cái này dùng server của 37wan nên mình chưa có edit được,edit qua pvtq2 thì ngại quá,server này hút máu quá.nên đang đợi thằng bạn nó chia sẻ lại cái code của kunlun rồi mới sửa,sẻ nhanh thôi

school_le
21-01-13, 09:36 PM
PVTQ2 mình mong chờ mãi bao h bạn share sever vậy

Im.Nnoitra
22-01-13, 06:38 PM
tải về, xem toàn bộ, không thấy data đâu cả. hàng face nhé! chỉ là trang home thôi! =)) nếu bạn chủ pic cài đc thì cho xin 500 pic ingame cái! =))

school_le
22-01-13, 07:02 PM
tải về, xem toàn bộ, không thấy data đâu cả. hàng face nhé! chỉ là trang home thôi! =)) nếu bạn chủ pic cài đc thì cho xin 500 pic ingame cái! =))
e bạn có mà sanguo.sql đó ! 30charrrrrrrrrrr

Im.Nnoitra
22-01-13, 11:39 PM
e bạn có mà sanguo.sql đó ! 30charrrrrrrrrrr

query mà >100Mb thì navicat chạy = niềm đau à?

Mi$$_$p@m
23-01-13, 01:04 PM
query mà >100Mb thì navicat chạy = niềm đau à?
Cắt ra rồi chạy dần. Test thử coi đi sếp:-c

Im.Nnoitra
23-01-13, 11:50 PM
Cắt ra rồi chạy dần. Test thử coi đi sếp:-c

thử cái kiểu đó chắc 2 hôm mới xong quá. chờ bạn chủ pic share luôn cái foder db ra cho tiện. đùa, share sv mà chẳng chịu share db gì cả. mỗi cái query 100Mb nhìn phát khiếp thế kia thì bố bảo cũng chả dám chơi! =))

hongphat7997
24-01-13, 12:58 AM
thử cái kiểu đó chắc 2 hôm mới xong quá. chờ bạn chủ pic share luôn cái foder db ra cho tiện. đùa, share sv mà chẳng chịu share db gì cả. mỗi cái query 100Mb nhìn phát khiếp thế kia thì bố bảo cũng chả dám chơi! =))

Cái sanguo.sql yêu cầu bạn chạy bằng navicat 5.0 nhé!chạy chỉ 3 phút thôi
Còn test hình thì đang nghiên cứu nguyên nhân bị lỗi No input file specified.

school_le
25-01-13, 01:24 PM
share PVTQ 2 đi bạn ! 30 charrrrrrrrrrrrr